சிந்திய விந்து – பாகம் 04 – தமிழ் காமக்கதைகள்

Ilama pundai

கன்யாவின் உதடுகள் மிகவும் மென்மையானவை. அவள் உதட்டு எச்சில் சுவை… அப்படி ஒரு தித்திப்பாக இருக்கும். அவள் வாயில் வாயை வைத்து.. உதடுகளை உறிய தொடங்கினால்..

சிந்திய விந்து – பாகம் 03 – Tamil Kamakathai

சிந்திய விந்து – பாகம் 05 – தமிழ் காமக்கதைகள்

அவளது உதடுகளை விடுவதற்கு மனசே வராது. அப்படி விட்டாலும்.. அவள் உதடுகளை மீண்டும் சுவைக்கும் ஏக்கம் நெஞ்சில் அணை கட்டி நிற்கும்.. !!

அவளைக் கடிக்காமல்.. அவள் மெல்லிதழ்களை மெதுவாக சப்பிச் சுவைத்தால்.. அவளுக்கும் பிடிக்கும்.
நான் அறிந்த வரை.. செக்ஸை விட அவளுக்கு ரொமான்ஸ்தான் அதிகம் பிடித்திருந்தது.. !!

இப்போது நான் அவளை இறுக்கவில்லை. அவள் இடுப்பை மிதமான இறுக்கத்தில் அணைத்துக் கொண்டேன். அவளது பருவக்கனிகளை என் நெஞ்சில் மெத்தென அழுந்த வைத்துக் கொண்டேன். !

கன்யா.. கண்களை மூடிக்கொண்டு.. என்னுடன் இழைந்த படி நிற்க.. அவள் உதடுகளை நான் மென்மையாக உறிஞ்சி சுவைத்தேன். !! சின்னச் சின்ன இடைவெளி விட்டு நான் அவள் உதடுகளை சுவைக்க.. அவளது நுணி நாக்கால் என் உதடுகளைத் தடவினாள்.!! என் நாக்கை நீட்டி அவள் நாக்கை வருடினேன். அப்படியே அவள் நாக்கை மெதுவாக என் வாய்க்குள் இழுத்து உறிஞ்சினேன்.. !!

” ஹ்க்கும்..” சில நொடிகள் விட்டு சட்டென வாயை விலக்கிக் கொண்டாள்.
அவள் முகம் சில அங்குலங்களுக்கு விலகிப் போனாலும்.. அவளது சின்ன இடை என் கைகளில்தான் இருந்தது. அவளின் மென்மை வீக்கங்கள் என் நெஞ்சில் ஒத்தடம் கொடுத்துக் கொண்டிருந்தது.. !!

” ஹ்ஹா.. உன் சுவை அற்புதம் ஸ்வீட்டி.. இன்னும் மாறவே இல்ல. !”
” இன்னும் மாறலேன்னா.. ?” சட்டென என்னைக் கேட்டாள்.
நான் நாக்கைக் கடித்துக் கொண்டேன்.
”ஹேய்.. உன்ன எப்ப கிஸ் பணணாலும் உன் லிப்போட டேஸ்ட்டு மாறாம அப்படியே இருக்குனு சொல்ல வந்தேன்.. ”
” இல்லையே.. இதுல வேற ஏதோ… ”
” ஹேய்.. உன்ன கிஸ் பண்ண போதைல.. வாய் கொளறி அப்படி வேற வார்த்தை வந்துருச்சு. அத விடுமா.. !!”

மீண்டும் அவள் உதட்டைக் கவ்வினேன். இந்த முறை கொஞ்சம் ஆவேசம் காட்டினேன். அழுத்தமாக அவள் உதடுகளை சுவைத்து.. அவள் வாய்க்குள் என் நாக்கை விட்டு சுழற்றினேன்.. !! என் ஒரு கை அவள் இடுப்பை இறுக்க.. இன்னொரு கையில் அவளது முலையை பிடித்தேன்.. !! அவள் முலையை பிடித்த என் கையை உடனே விலக்கி விட்டாள்.

”ஹ்ம்ம்ம்ம் !!”சிணுங்கி.. வாயை பிடுங்கிங் கொண்டாள். நான் அவள் கன்னத்திலும்.. கழுத்திலும் முத்தம் கொடுக்க.. என்னை மெதுவாக தள்ளிப் பிடித்தாள்.
” ஓகே.. போதும். !!”
“தேங்க்ஸ்”
” உக்காரலாம் நடங்க.. !!”
” ஸ்வீட்டி… ” என் கையை அவள் தொடை நடுவுக்கு கொண்டு போனேன்.
” என்ன? ” என் கையை தடுத்தாள்.

” நீ செமையா இருக்க.. ! உன் அழகால என்னை கொல்ற. !!” என் கையை அவள் தொடை நடுவில் வைத்தேன்.
” கைய எடுங்க நிரு.. அங்க வேண்டாம்.. !!”
” ஹேய்.. ஸ்வீட்டி.. ஒரு நிமிசம்.. !” நைட்டிக்கு மேல் அவள் புண்டையை தொட்டேன்.
” என்ன பண்ண போறிங்க.. ??”
” ப்ளீஸ் இரு.. ரொம்ப நாள் ஆச்சு…”
” இல்ல.. வேணாம்.. இப்ப எனக்கு மூடு இல்ல.. !” என் கையை தள்ளி விட்டாள்.

‘மூடு இல்ல! ‘ எனச் சொன்னால்.. அவளை மடக்குவது சுலபம். கொஞ்ச நேரம் அவளை மனம் திறந்து பேச விட்டால் போதும்.. அவள் சொல்வதை.. சலிக்காமல்.. ஆர்வம் காட்டி கேட்டால் போதும்.. அப்பறம் எங்கே கை வைத்தாலும் சிணுங்கிக் கொண்டே.. விட்டுக் கொடுப்பாள்.. !!

அவளைஅணைத்தபடி நடந்து போய் சோபாவில் உட்கார்ந்தேன். அவள் கையை பிடித்து என் மடியில் அவளை அமர்த்திக் கொண்டேன். ! அவளை மெதுவாக அணைத்துக் கொண்டு.. அவள் கன்னத்தில் என் உதடுகளை ஒற்றி எடுத்தேன். !!

” ம்ம் .. சொல்லு என்ன ஆச்சு..??”
” ஆக்சுவலி அவன் என் பாய் பிரெண்டு கூட இல்ல.. ”
” எவன்.. ??”
” என்கூட பஸ் ஸ்டாண்ட்ல நின்னு பேசிட்டிருந்தவன்.. என் பிரெண்டு ஒருத்தியோட தம்பி அவன். ! அவன எதேச்சையா பாத்து என்ன பண்றான்.. எப்படி இருக்கான்னு பேசிட்டு இருந்தேன்.. ! அத பாத்த அந்த பொறுக்கிக்கு பொறுக்கல. உடனே வந்து வம்பு பண்ணி அவனை அடிக்க போய்ட்டான். அங்க.. அத்தனை பேர் முன்னாலயும் கத்தி.. பெரிய பிரச்சினை பண்ணிட்டான்.. !!” என ஆரம்பித்து.. அந்தக் கதையைக் கிட்டத்தட்ட அரை மணி நேரம் சொன்னாள் கன்யா.. !!

அரை மணி நேரமும் அவள் சொல்வதை நான் சலிக்காமல் கேட்டுக் கொண்டிருந்தேன். ஆனால் ஒரு பத்து நிமிடங்களுக்கு பிறகு.. சின்னச் சின்னதாக சில்மிசங்கள் செய்யத் தொடங்கியிருந்தேன்.. !!
என் கை விரலால் அவள் கன்னத்தில் கோலமிட்டேன். காது மடலையும் அவள் போட்டிருந்த ஜிமிக்கியையும் வருடினேன். காதோர உதிரி முடியை மெதுவாக இழுத்து சுருட்டி விளையாடினேன். அவளது குட்டி மூக்கின் முனையை வருடி.. அசைந்து கொண்டிருந்த உதடுகளை தடவினேன்.

அவள் மோவாயில் நிமிண்டி விட்டு கழுத்து வழியாக கை கொண்டு போனேன். ! கன்றுக் குட்டிக்கு வருடுவது போல அவளது சங்கு கழுத்தை நீவி விட்டேன். அப்பறம் அவள் கழுத்தில் இருந்த செயினை வருடி.. நைட்டியின் விளிம்பில் விரல் ஓட்டினேன். அவளது சிலிர்ப்பை ரசித்துக் கொண்டே.. அவள் முலை முகடுகளையும் மென்மையாக தடவினேன்.. !!

அவள் இடுப்பு.. தொடை எனப் போய்.. புண்டையைத் தொட்ட போது பேச்சை நிறுத்தாமல் என் விரலை மட்டும் பிடித்தாள். அவள் விரலை தள்ளி.. அவள் புண்டை மேட்டை வருடிக் கொடுக்க.. எனக்கு அனுமதி கொடுத்தாள்.. !!

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"akka thambi tamil sex stories""tamil bdsm stories""sister sex stories"Tamil sex stories தங்கைடீச்சர் பசங்க காமக்கதைகள்"hot tamil sex"Tamil sex stories தங்கைஅக்கா காமகதைகள்காமம் செக்ஸ் கதை"www.tamil sex stories"Ammavai okkum pichaikaran tamil sex kathaikalஅக்கா காமக்கதைகள் "tamil sex story.com""tamil stories hot"tamilsexstoreynew"tamil new incest stories"tamilkamakaghaikal"மாமி புண்டை"அண்ணி மூத்திரம் குடிக்கும் கொழுந்தன் செக்ஸ கதை"tamil love sex stories""tamil sex site"xsossip"mamiyar kathaigal in tamil"சகோதரர் கற்பழிப்பு சகோதரி காமா கதைtamilactresssexstory"new telugu sex stories com""www tamilkamakathaigal""tamil wife sex story""hot tamil actress"டீச்சரின் மூத்திரம் குடிக்கும் லெஸ்பியன் செக்ஸ் கதைகள்"xxx tamil story"முலைப்பால் செக்ஸ் கதைகள்en manaiviyin kamaveri kamakathaikalமருமகள் புண்டை நக்கிய மாமனார் கனகாவுடன் கசமுசா –"sex tamil kathai"ஹேமா மாமி"tamil amma magan sex""sex kathikal"tamil.sex"annan thangai sex story""tamil x story books"அண்ணி சுமதி xossip கால் பாய் காமக்கதைபேய் காமக்கதைகள்"nayantara nude""tamil new hot stories""nayanthara bra""tamil amma kama kathai"அக்கா குண்டி"tamil kamaver""dirty story in tamil"நடிகை நயன்தாரா புண்டையில் பூல்"amma magan kathaigal tamil"என்ட அம்மே – பாகம் 02 – அம்மா காமக்கதைகள்"tamil sex stries""indian sex stories in tamil"kamaverikathaikal"tamil fucking""tamil akka kamakathaikal""tamil sex store""tamil akka kathai""அம்மா மகன் கதைகள்"அம்மாவை கூப்பிட்டு ஓக்க சொல்லுவேன்அண்ணண் அண்ணி காமகதைகள்"செக்க்ஷ் படம்""tamil thangai kamakathaikal""அம்மா மகன் காம கதைகள்"Ammasextamilsexstorys"anni tamil sex stories""tamil kama kadhaigal""new tamil sex stories"Www sex tamil kama kathaigal allசமந்தாவின் சல்லாபம் பாகம் 2"tamil actress hot sex stories"doctor tamilsex story"tamil koothi story"குடிகார மாமா சுன்னி கதை"mami sex story"மருமகல் மாமிய லெஸ்பியன்"2016 sex stories"நான் உங்க மருமக – பாகம் 01"tamil pundai story""tamil sex storie""akka thampi sex story""tamil kaamaveri"manci sathyan love stories"tamil kudumba kamakathaigal"வாங்க படுக்கலாம் – பாகம் 09"தமிழ் செக்ஸ் கதை""tamil latest hot sex stories""tamil sex storys""nayanthara nude"குடும்ப கும்மி"அண்ணி புண்டை""sithi sex story""tamil fuck story""tamil anni sex stories"tamilsexstoriesrape auntyசெக்ஸ்?கதை