சிந்திய விந்து – பாகம் 04 – தமிழ் காமக்கதைகள்

Ilama pundai

கன்யாவின் உதடுகள் மிகவும் மென்மையானவை. அவள் உதட்டு எச்சில் சுவை… அப்படி ஒரு தித்திப்பாக இருக்கும். அவள் வாயில் வாயை வைத்து.. உதடுகளை உறிய தொடங்கினால்..

சிந்திய விந்து – பாகம் 03 – Tamil Kamakathai

சிந்திய விந்து – பாகம் 05 – தமிழ் காமக்கதைகள்

அவளது உதடுகளை விடுவதற்கு மனசே வராது. அப்படி விட்டாலும்.. அவள் உதடுகளை மீண்டும் சுவைக்கும் ஏக்கம் நெஞ்சில் அணை கட்டி நிற்கும்.. !!

அவளைக் கடிக்காமல்.. அவள் மெல்லிதழ்களை மெதுவாக சப்பிச் சுவைத்தால்.. அவளுக்கும் பிடிக்கும்.
நான் அறிந்த வரை.. செக்ஸை விட அவளுக்கு ரொமான்ஸ்தான் அதிகம் பிடித்திருந்தது.. !!

இப்போது நான் அவளை இறுக்கவில்லை. அவள் இடுப்பை மிதமான இறுக்கத்தில் அணைத்துக் கொண்டேன். அவளது பருவக்கனிகளை என் நெஞ்சில் மெத்தென அழுந்த வைத்துக் கொண்டேன். !

கன்யா.. கண்களை மூடிக்கொண்டு.. என்னுடன் இழைந்த படி நிற்க.. அவள் உதடுகளை நான் மென்மையாக உறிஞ்சி சுவைத்தேன். !! சின்னச் சின்ன இடைவெளி விட்டு நான் அவள் உதடுகளை சுவைக்க.. அவளது நுணி நாக்கால் என் உதடுகளைத் தடவினாள்.!! என் நாக்கை நீட்டி அவள் நாக்கை வருடினேன். அப்படியே அவள் நாக்கை மெதுவாக என் வாய்க்குள் இழுத்து உறிஞ்சினேன்.. !!

” ஹ்க்கும்..” சில நொடிகள் விட்டு சட்டென வாயை விலக்கிக் கொண்டாள்.
அவள் முகம் சில அங்குலங்களுக்கு விலகிப் போனாலும்.. அவளது சின்ன இடை என் கைகளில்தான் இருந்தது. அவளின் மென்மை வீக்கங்கள் என் நெஞ்சில் ஒத்தடம் கொடுத்துக் கொண்டிருந்தது.. !!

” ஹ்ஹா.. உன் சுவை அற்புதம் ஸ்வீட்டி.. இன்னும் மாறவே இல்ல. !”
” இன்னும் மாறலேன்னா.. ?” சட்டென என்னைக் கேட்டாள்.
நான் நாக்கைக் கடித்துக் கொண்டேன்.
”ஹேய்.. உன்ன எப்ப கிஸ் பணணாலும் உன் லிப்போட டேஸ்ட்டு மாறாம அப்படியே இருக்குனு சொல்ல வந்தேன்.. ”
” இல்லையே.. இதுல வேற ஏதோ… ”
” ஹேய்.. உன்ன கிஸ் பண்ண போதைல.. வாய் கொளறி அப்படி வேற வார்த்தை வந்துருச்சு. அத விடுமா.. !!”

மீண்டும் அவள் உதட்டைக் கவ்வினேன். இந்த முறை கொஞ்சம் ஆவேசம் காட்டினேன். அழுத்தமாக அவள் உதடுகளை சுவைத்து.. அவள் வாய்க்குள் என் நாக்கை விட்டு சுழற்றினேன்.. !! என் ஒரு கை அவள் இடுப்பை இறுக்க.. இன்னொரு கையில் அவளது முலையை பிடித்தேன்.. !! அவள் முலையை பிடித்த என் கையை உடனே விலக்கி விட்டாள்.

”ஹ்ம்ம்ம்ம் !!”சிணுங்கி.. வாயை பிடுங்கிங் கொண்டாள். நான் அவள் கன்னத்திலும்.. கழுத்திலும் முத்தம் கொடுக்க.. என்னை மெதுவாக தள்ளிப் பிடித்தாள்.
” ஓகே.. போதும். !!”
“தேங்க்ஸ்”
” உக்காரலாம் நடங்க.. !!”
” ஸ்வீட்டி… ” என் கையை அவள் தொடை நடுவுக்கு கொண்டு போனேன்.
” என்ன? ” என் கையை தடுத்தாள்.

” நீ செமையா இருக்க.. ! உன் அழகால என்னை கொல்ற. !!” என் கையை அவள் தொடை நடுவில் வைத்தேன்.
” கைய எடுங்க நிரு.. அங்க வேண்டாம்.. !!”
” ஹேய்.. ஸ்வீட்டி.. ஒரு நிமிசம்.. !” நைட்டிக்கு மேல் அவள் புண்டையை தொட்டேன்.
” என்ன பண்ண போறிங்க.. ??”
” ப்ளீஸ் இரு.. ரொம்ப நாள் ஆச்சு…”
” இல்ல.. வேணாம்.. இப்ப எனக்கு மூடு இல்ல.. !” என் கையை தள்ளி விட்டாள்.

‘மூடு இல்ல! ‘ எனச் சொன்னால்.. அவளை மடக்குவது சுலபம். கொஞ்ச நேரம் அவளை மனம் திறந்து பேச விட்டால் போதும்.. அவள் சொல்வதை.. சலிக்காமல்.. ஆர்வம் காட்டி கேட்டால் போதும்.. அப்பறம் எங்கே கை வைத்தாலும் சிணுங்கிக் கொண்டே.. விட்டுக் கொடுப்பாள்.. !!

அவளைஅணைத்தபடி நடந்து போய் சோபாவில் உட்கார்ந்தேன். அவள் கையை பிடித்து என் மடியில் அவளை அமர்த்திக் கொண்டேன். ! அவளை மெதுவாக அணைத்துக் கொண்டு.. அவள் கன்னத்தில் என் உதடுகளை ஒற்றி எடுத்தேன். !!

” ம்ம் .. சொல்லு என்ன ஆச்சு..??”
” ஆக்சுவலி அவன் என் பாய் பிரெண்டு கூட இல்ல.. ”
” எவன்.. ??”
” என்கூட பஸ் ஸ்டாண்ட்ல நின்னு பேசிட்டிருந்தவன்.. என் பிரெண்டு ஒருத்தியோட தம்பி அவன். ! அவன எதேச்சையா பாத்து என்ன பண்றான்.. எப்படி இருக்கான்னு பேசிட்டு இருந்தேன்.. ! அத பாத்த அந்த பொறுக்கிக்கு பொறுக்கல. உடனே வந்து வம்பு பண்ணி அவனை அடிக்க போய்ட்டான். அங்க.. அத்தனை பேர் முன்னாலயும் கத்தி.. பெரிய பிரச்சினை பண்ணிட்டான்.. !!” என ஆரம்பித்து.. அந்தக் கதையைக் கிட்டத்தட்ட அரை மணி நேரம் சொன்னாள் கன்யா.. !!

அரை மணி நேரமும் அவள் சொல்வதை நான் சலிக்காமல் கேட்டுக் கொண்டிருந்தேன். ஆனால் ஒரு பத்து நிமிடங்களுக்கு பிறகு.. சின்னச் சின்னதாக சில்மிசங்கள் செய்யத் தொடங்கியிருந்தேன்.. !!
என் கை விரலால் அவள் கன்னத்தில் கோலமிட்டேன். காது மடலையும் அவள் போட்டிருந்த ஜிமிக்கியையும் வருடினேன். காதோர உதிரி முடியை மெதுவாக இழுத்து சுருட்டி விளையாடினேன். அவளது குட்டி மூக்கின் முனையை வருடி.. அசைந்து கொண்டிருந்த உதடுகளை தடவினேன்.

அவள் மோவாயில் நிமிண்டி விட்டு கழுத்து வழியாக கை கொண்டு போனேன். ! கன்றுக் குட்டிக்கு வருடுவது போல அவளது சங்கு கழுத்தை நீவி விட்டேன். அப்பறம் அவள் கழுத்தில் இருந்த செயினை வருடி.. நைட்டியின் விளிம்பில் விரல் ஓட்டினேன். அவளது சிலிர்ப்பை ரசித்துக் கொண்டே.. அவள் முலை முகடுகளையும் மென்மையாக தடவினேன்.. !!

அவள் இடுப்பு.. தொடை எனப் போய்.. புண்டையைத் தொட்ட போது பேச்சை நிறுத்தாமல் என் விரலை மட்டும் பிடித்தாள். அவள் விரலை தள்ளி.. அவள் புண்டை மேட்டை வருடிக் கொடுக்க.. எனக்கு அனுமதி கொடுத்தாள்.. !!

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"trisha tamil kamakathaikal""tamil sex tips""tamil actress kamakathaikal"sexstoriestamil"free sex stories"ஆண்டி அண்ணி காமம்லெஸ்பியன் காமக்கதை"hot sex tamil""amma magansex""sex stories tamil"ரம்யாவை சப்பினேன்"ool sugam""literotica tamil""new amma magan tamil kamakathaikal"tamilsexstoriesTamil sex story chithi முதலிரவு அறைக்குள் நுழைந்த"tamil nadikaikal kamakathaikal""அம்மா புண்டை"நாய் காதல் காம கதைகள்"tamil kama veri"tamil incest dirty stories"akka kamam""sex xossip""மான்சி கதைகள்"மனைவி மசாஜ் கதைகள்"tamil fuck stories"அண்ணி ஓழ்"tamil sex stories 2017"Tamil sex story hot niruthi"amma kathaigal in tamil""tamil incest sexstories""xossip tamil stories""tamil sex story amma"Literotica போடு"tamil amma magan otha kathaigal""athulya ravi hd images"tamil kamakathaikal vikki"tamil kama kathikal""sithi tamil kamakathaikal"குடும்ப ஓல் திருவிழாtamilsexstories"அக்கா காம கதைகள்""tamil kamakathaikal tamil kamakathaikal""amma kamakathai""sridivya sex""anni tamil kamakathaikal"xosiip"tamil fuck stories"விதவை செக்ஸ் கதைகள்ஓழ்கதைகாமகதைகள்வாங்க படுக்கலாம் தமிழ் காதல் கதை"stories hot in tamil""tamil new sex story"குடும்ப ஓல் திருவிழா"tamilsex stories"அம்மாவின்"சாய் பல்லவி""tamil sex kathaigal"tamilsexstories"nayanthara nude sex"Ammavai okkum pichaikaran tamil sex kathaikalஅக்க தம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ் காதை/archives/8323அம்மாவை கூட்டி கொடுத்த அக்கா"tamil latest stories""adult xossip"அண்ணன் மனைவி மான்சிகனகாவுடன் கசமுசா –"fuck story tamil"அவள் கஞ்சியை குடித்தேன் காமக்கதைடீச்சர்கள் தொடர் காமகதைகள்"tamil actress sex""tamil kamakataikal"நிருதி காமக்கதைகள்தம்பி பிஞ்சு செக்ஸ் கதை"tamil actress sex stories in tamil""chithi sex stories""tamil serial actress sex stories""free sex story in tamil"தங்கச்சி அண்ணன் செக்ஸ்"tamil mama kamakathaikal"வாட்ச்மேன் அம்மா செக்ஸ் கதைkamakathiwww.tamilactresssex.com"tamil amma sex stories"குண்டி குட்டிகாமக்கதைடீச்சரின் மூத்திரம் குடிக்கும் லெஸ்பியன் செக்ஸ் கதைகள்"tamil akka thambi sex stories"