சிந்திய விந்து – பாகம் 03 – Tamil Kamakathai

மீண்டும் சார்ட்சுக்கு மாறினேன்..!! சோப்பு தேய்த்து முகம் கழுவியிருந்தேன். உடம்பு நிறைய பவுடர் போட்டுக் கொண்டேன்.. !! எனக்குத் தெரியும் .. இப்போது நான் கன்யாவை சந்தித்தால் வெறும் கிஸ்ஸோடு நிற்காது என்று.. !!

சிந்திய விந்து – பாகம் 02 – Hot Sex story

சிந்திய விந்து – பாகம் 04 – தமிழ் காமக்கதைகள்

கன்யாவை நானும்… ஒரு ஆறு மாதங்களுக்கு முன்பாக சில நாள் காதலித்தேன். இரண்டு பேரும் பார்க்.. பீச்.. தியேட்டர்.. ஷாப்பிங் மால் என்று..

என் தங்கை ரேனுவுக்கும் அவள் புருஷனுக்கும் தெரியாமல் சுற்றினோம்.. !! அப்போது.. நேரடி உடலுறவை தவிற மற்ற எல்லா சில்மிசங்களையும் செய்திருக்கிறோம். !!

அவளுக்கு நான் நன்றாக விரல் போட்டு விட்டிருக்கிறேன். என் தடியையும் அவள் கையில் கொடுத்து உலுக்க வைத்திருக்கிறேன்.. !! நான் அவளுடன் உடலுறவு கொள்வதற்காக பலமுறை முயன்றிருக்கிறேன்..! ஒரு தடவை கூட அவள் ஒத்துக் கொண்டதில்லை !! ஏதேதோ காரணம் சொல்லி என்னை விலக்கிப் போய் விடுவாள்.!!

எங்கள் காதலின் ஆயுள் இரண்டு மாதங்கள்கூட நீடிக்கவில்லை. அதற்குள் சண்டை வந்து விட்டது. அன்று அவள் போட்ட சண்டைக்கு என்ன காரணம் என்று எனக்கு இன்றுவரை புரியவே இல்லை. நான் செய்தது ஒன்றே ஒன்றுதான். அவள் தலையில் செல்லமாக ஒரு கொட்டு வைத்து..
” உன்ன கட்டிக்கப் போறவன் ரொம்ப பாவம் !!” என்றேன்.

அவ்வளவுதான்.. வாங்கு வாங்கு என வாங்கி விட்டாள். அப்பறம் போன் செய்த போதும்.. அதே சண்டை ..!! நான் இதைச் சொல்லக் காரணம்.. அவளுக்கு ஆல்ரெடி மூன்று பாய் பிரெண்டுகள் இருந்ததையும்.. அவன்களுடன் சினிமா எல்லாம் போயிருப்பதையும் அவளே சொன்னதுதான்.. !!

அவள் சொன்ன கணக்கில்தான் மூன்று பாய் பிரெண்டுகள்.. மற்றபடி.. நான் அறிந்தவரை.. அவளது காதலன்கள் லிஸ்ட் மிக நீளம்.. !!

பள்ளியில் படிக்கும் போதே.. எண்ணிக்கையில் பத்தை தாண்டியவள். அப்பறம் காலேஜ் போன பின்.. அடிக்கடி ஆள் மாற்றத் தொடங்கியிருந்தாள்..!! அவளுக்கு பெண் தொழிகளை விட ஆண் நண்பர்கள்தான் மிக அதிகம். இந்த நிலையில்.. அவளை நான் ‘பத்தினி ‘ என சொல்லியிருக்க வேண்டும் என எதிர் பார்த்திருப்பாள் போல..!!

நானும் அவளை விரும்பி லவ் பண்ணவில்லை. ஊரில் இருக்கும் எவனெவனோ அனுபவிக்க.. நாம மட்டும் ஏன் வேடிக்கை பார்க்க வேண்டும் என்று.. ஒரே நாள்தான் சொன்னேன்.!
” இன்னிக்கு நீ செம க்யூட்டா இருக்க. .!”

அன்று இரவு வெகு நேரம் என்னுடன் மெசேஜில் பேசினாள்.
‘என்னை லவ் பண்றிங்களா ?’ என அவளே கேட்டாள்.
‘ ஆசை இருக்கு. ஆனா உனக்கு ஆல்ரெடி பாய் பிரெண்டு இருக்காங்கள்ள. ?’ என்க.
‘ ச்ச.. இப்ப அப்படி யாரும் இல்ல. எல்லாம் எக்ஸ்தான் ! எனக்கும் உங்கள புடிச்சிருக்கு !’ என்றாள்.

அப்பறம் இரண்டே நாளில் என் தங்கை ரேனு கிச்சனில் இருந்த போது.. ரூம்க்குள் வைத்து கன்யாவின் உதட்டில் கிஸ்ஸடித்தேன். !! முலையை தடவிப் பார்த்தேன். இன்னும் கீழே போய்.. அன்று அவள் போட்டிருந்த சுடிதாருக்கு மேல் அவளது புண்டையை தொட்ட போது.. அமைதியாகச் சிரித்தாள்.. !!

இப்படி மிக வேகமாக வளர்ந்த காதல்.. அல்ப காரணத்துக்காக.. என் ஆசைகளை தவிடு போடியாக்கி முறிந்து போனது..!! அப்படியும் கூட சில நாள்தான் பேசிக்கொள்ளாமல் இருந்தோம். பத்து நாட்கள் கழித்து பேசிய போது.. அவளுக்கு புதுசாக வேறு ஒரு பாய் பிரெண்டு வந்திருந்தான்..!!
எனக்கு வெறுப்பாக இருந்தாலும் நான் அவளிடம் சில்மிசங்களை நிறுத்தவில்லை.

சமயம் கிடைக்கும் போது ஒரு கிஸ்ஸை போட்டு விடுவேன். சில நாள்.. சிணுங்குவாள்.. சில நாள் ஆர்வமாக உதடுகளைக் கொடுப்பாள்.. !! அதற்கு மேல் என் கை அவள் உடம்பில் ஊர்ந்தால்.. உடனே என்னை தள்ளி விட்டு ஓடி விடுவாள்.. !! சுருக்கமாகச் சொல்லப் போனால்.. ‘அவள் ஒரு மேட்டர் !’ என்கிற அளவுக்கு தேவையான அத்தனை தகுதிகளும் அவளிடம் இருந்தது.. !!

இப்போது.. நான் பைக்கை காம்போண்டுக்குள் நிறுத்தி இறங்கிப் போய் காலிங் பெல்லை அழுத்த.. கதவைத் திறந்து சிரித்தாள் கன்யா !!
” ஹாய்..! ஸ்வீட்டி. !”
” ஹாய்.. ! வாங்க.. !” நான் உள்ளே போக கதவைச் சாத்தித் திரும்பினாள்.
அவளது இடப் பக்க கன்னத்தை தொட்டு.. தடவியபடி சிரித்தாள்.
” பாருங்க.. !!”
” என்னது.. ??”
” அண்ணா என்னை அறைஞ்சிது.. !!”

‘ஒருவேளை நானாக இருந்தால் வெட்டிப் போட்டிருப்பேன் ‘ எனத் தோன்றியது. அவள் கன்னத்தை எனக்கு காட்டிய இடத்தில் அப்படி ஒன்றும் கந்திப் போனது போல.. அவள் அறை வாங்கியதற்கான எந்த அடையளமும் தெரியவில்லை. !
பளபளப்பான அவள் கன்னம்.. மிகவும் அழகாக தெரிந்தது. !!
” ஓஓ.. மை காட்.. !! அந்த அளவுக்கு அறைஞ்சிட்டாரா.. ? ச்ச.. என்ன மனுஷன்.. ?” பொய்யாக நடித்தபடி அவள் கன்னத்தை தொட்டேன்.

அப்படியே அவள் கன்னச் சதையை கிள்ளி எடுக்க வேண்டும் போல் ஆத்திரம் வந்தது. என்னை கட்டுப் படுத்திக் கொண்டேன். இப்போது நான் வந்திருப்பது என் காதலியை சந்திக்க அல்ல. எவனோ காதலியை. !! கிடைத்த வரை எனக்கு லாபம்தான்.. !!
” பளீர்.. பளீர்.. னு ரெண்டு அறை.. கொஞ்ச நேரம் எனக்கு கண்ணே தெரியல. பொறிக் கட்டிருச்சு.. !!” மெல்லிய புன்னகையுடன் சொன்னாள்.
அவள் கன்னத்தை மிருதுவாக வருடினேன்.

”ஓகே.. கூல்.. !! சட்னு கோபம் வந்துருக்கும்.. !! அதான் அறைஞ்சிருப்பாரு.. ! இப்ப உனக்கு ஒரு தம்பி இருந்து.. அவன் ஏதாவது கேர்ள்ஸ் விஷயத்துல இப்படி பண்ணிட்டு வந்தா உனக்கு கோபம் வராதா.. ??”
” ஓஓ..!! மச்சானுக்கு சப்போர்ட்டு.. ??” என சிரித்துக் கொண்டே கேட்டாள்.
” அப்படி இல்ல. நாளைக்கு உனக்கு என்ன பிரச்சினைனு வந்தாலும் அவருதான பொருப்பாளி..! அப்படி கொஞ்சம் யோசிச்சு பாரு.. ? அப்ப புரியும் ?”

” ம்ம்.. எனக்கும் தெரியும். !! அண்ணா மேல எனக்கு கோபமே இல்ல. ரெண்டு அறையோட போச்சேன்னு சந்தோசம்தான் எனக்கு. இதே எங்க அப்பாவா இருந்தா.. என்னை வெட்டிருவாரு.. !!” அவள் சிரித்தபடி சொல்ல.. அவள் கன்னத்தை மிருதுவாக வருடிவிட்டு.. அறை வாங்கிய இடத்தில் மென்மையாக முத்தம் கொடுத்தேன்..!!

” ஸோ..ஸ்வீட் !! உரிமை உள்ளவங்க கோபப் பட்டா அதுல ஒரு நியாயம் இருக்கும்.. !!”
” ம்ம்.. !! உங்க சிஸ்.. சொல்லலையா ??”
” ச்ச.. இல்ல.. !!” அவள் கன்னத்தில் மீண்டும் முத்தம் கொடுத்தேன்.
” நான் சொல்லிருப்பாங்கனு நினைச்சேன்.. !!”
” அவளுக்கு அதுக்கு நேரம் இல்ல.. !!”

அவளது வாசம் என்னை மயங்கச் செய்தது. என் இடது கையால்.. அவள் இடுப்பை மெல்ல வளைத்தேன். அவளை முன்னால் இழுத்து என் நெஞ்சில் அவளது முலைகளை அழுந்த செய்தேன்..!! என் முகத்தை அவள் முகத்தருகில் கொண்டு போய்… அவளது கண்களை நேருக்கு நேராக பார்த்தேன்..!! அவள் கண்களும் என்னைப் பார்த்தது !!
‘ தேவடியா.. கொஞ்சமாவது வெக்கப் படறாளா பாரு.. ?’ என் மனம் சொல்லியது. ஆனால் வாய்.. ?

” ஸ்வீட்டி.. !!” என்றது.
” ம்ம் ??”
” நீ ஏன் இவ்ளோ அழகா பொறநத.. ??”
” போதும். ஐஸ் வெக்காதிங்க.. !” இப்போது அவள் முகத்தில் வெடகம் வந்தது.
‘ஹ்ம்.. பொய் சொன்னால்தான் வெட்கம் வரும் போல..?’
” ச்ச.. ஐஸ் இல்ல டார்லிங்.. !! உன்ன கண்ல பாத்தா போதும் எவனாருந்தாலும் சொக்கிருவான்..!!”
” ம்ம். ஆக்சுவலி.. நேத்து என்ன ஆச்சு தெரியுமா ??”
”என்ன ஆச்சு.. ??”
” நடங்க உக்காந்து பேசலாம்.. !!”

” எனக்கு.. இந்த ஏஞ்சலோட ஸ்வீட் கிஸ் வேணும் !!”
” குடுத்துக்கோங்க.. !!”

எச்சில் ஈரத்தில் மினுக்கியபடி.. பளபளப்பாக இருந்த அவளது க்யூட்டான.. இளஞ் சிவப்பான.. சுவை மிகுந்த சின்ன இதழ்களில் என் உதடுகளை வைத்து அழுத்தினேன். என் கை மெல்ல அவள் இடுப்பை இறுக்கியது ….. !!!!

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


/archives/8323"tenoric 25"kamakkathai"tamil sex storirs""nayanthara boobs""www.tamil sex stories"sex stories tamil"mamiyar kathaigal"மாமியாருடன் சல்லாபம்"aunty ool kathaigal""tamil sex story video""tamil hot story com""appa magal sex"Naai kamakathaikal"anni sex story"vanga padukalam tamil stroy"mamiyar marumagan otha kathai in tamil""kamasuthra kathaikal""chithi sex stories"tamilstoryராம்-சுகுணா தம்பதியினர் வீட்டிலில்லாதபோதெல்லாம் செய்வது போல, அன்றும் தீனாவும் லத்திகாவும் kamakathaigal"sexy stories in tamil"சமந்தாவின் சல்லாபம் பாகம் 2"அம்மா குண்டி""amma sex stories in tamil""new tamil sex stories""amma magan sex stories""tamil lesbian sex stories""செக்க்ஷ் படம்""sex stories in tamil language"annisexstorytamil"amma makan sex story"/archives/tag/poovum"sex stories hot""tamil adult stories""www.tamil kamaveri.com""free tamil sex story""அம்மா மகன் தகாதஉறவு""actress sex stories xossip""akka thambi kamam""tamanna sex story""tamil sex stroy""தமிழ் நடிகைகளின் ஓல்கதைகள்"காம தீபாவளி கதைகள்அம்மா அண்ணி அக்கா தங்கை"sai pallavi xossip""அண்ணி காமக்கதைகள்"தமிழ் அன்ட்டி"xossip regional"Tamil sex stories குளிக்க.........."athulya ravi hd images"மச்சான் மனைவி காமக்கதை"tamil kamakathaikal"முஸ்லிம் வேலைக்காரி காம கதை"tamil sex storeis"Oolsugamsex"sex stories in tamil"தமிழ் அம்மா மகன் காமக்கதைகள்tamil kiramathu kathaikaltamilkamavery"tamil aunty ool kathaigal""தமிழ் காம கதை""tamil lesbian stories"regionalxossipTamil Amma mag an sex stories in englishநடிகை"tamil kaamaveri""tamil teacher sex story""tamil incest sex story"அம்மாவுடன் ஆஸ்திரேலியா டூர் xossipமான்சி கதைகள்"amma kamakathaikal in tamil"kamakadhai"tamil mamiyar sex story"நண்பரின் குடிகார மாமா தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரிஸ்சித்திtamilStorysextamil"new sex kathai""tamil incent sex stories""xossip regional tamil"மருமகள் ஓல்கதை