சிந்திய விந்து – பாகம் 01 – Tamil Kamakathai

நான் டாய்லெட்டை விட்டு வெளியே வந்த போது என் மொபைல் அடித்துக் கொண்டிருந்தது. அவசரமாக போய் எடுத்துப் பார்த்தேன்.
‘ ரேனு !’
பச்சை வட்டத்தை சரக்கென இழுத்து காதில் வைத்தேன்.
” ஹாய் ரேனு.. !! குட் மார்னிங்.. !!”
” ம்ம்.. குட் மார்னிங்.. !! எத்தனை தடவை கால் பண்றது.. ??” என அவள் என்னைக் கேட்டதில் லேசான ஒரு எரிச்சல் தெரிந்தது.

” எத்தனை தடவ பண்ண.. ??”
” பத்து நிமிசமா விடாம பண்ணிட்டே இருக்கேன்.. எடுத்து பாரு தெரியும் !”
” ஓஓ.. அப்படியா.. ? ஸாரி.. ! டாய்லெட் போய்ருந்தேன்..! வந்து பாத்தேன்.. ரிங்காகிட்டு இருந்துச்சு.. !!”
” ம்ம்.. !!”
” சரி.. என்னாச்சு.. ? ஒரு மாதிரி பேசற.. ? மச்சான் கூட சண்டையா.. ??”

” அதெல்லாம் இல்ல… ” கொஞ்சம் டல்லாகச் சொன்னாள்.
” அப்பறம் ஏன் இவ்ளோ டல்லா பேசற.. ? ஆபீஸ் போய்ட்டியா.. ? பாஸ்கிட்ட ஏதாவது ஏத்து வாங்கினியா.. ?” நான் சிரித்தபடி கேட்டேன்.
” நான் இன்னும் வீட்டை விட்டே கிளம்பல.. ! கொஞ்சம் லேட் ஆகிருச்சு. என்னைக் கொஞ்சம் ட்ராப் பண்ணிரு வா.. !

அதுக்குத்தான் உன்னை கூப்பிட்டே இருந்தேன். வொர்க் முடிஞ்சு வந்து சைலண்ட் மோடுல போட்டுட்டு தூங்கிட்டியோனு நினைச்சேன். இந்த தடவையும் நீ அட்டென் பண்லேன்னா.. பேசாம லீவ் போட வேண்டியதுதான்னு நினைச்சிட்டு இருந்தேன்.. !!” கொஞ்சம் வேகமாக பேசினாள்.
” சரி.. இப்ப வரதா ?”
” ம்ம். சீக்கிரம் வா.. !”
” வீட்லயா இருக்க. ?”
” ஆமா.. நான் வெளில வந்து நிக்கறேன்.. நீ வா சீக்கிரம்.. !!”
”ம்ம்.. வெய்ட் பண்ணு.. !!”

காலைக் கட் பண்ணி விட்டு உடனே சார்ட்சை கழற்றி வீசி விட்டு.. சட்டை போட்டு லுங்கியை எடுத்து கட்டிக் கொண்டேன். நேரம் பார்த்தேன். ஒன்பது மணி ஆகியிருந்தது. தலையை மட்டும் வாரிக் கொண்டு என் பைக்கை எடுத்துக் கிளம்பினேன்.. !!

நிற்க.. நான் நிருதி !! ஒரு மென்பொருள் நிறுவனத்தில் டெம்பரரி வேலை.. !! வாடைக்கு ஒரு வீடு பிடித்து தங்கியிருக்கிறேன்..!! இன்னும் கல்யாணமாகாத.. கற்பை இழந்த ஒரு பிரம்மச்சாரி.. !!

ரேனு.. நீங்கள் நினைத்ததை போல என் காதலி அல்ல.. !! அல்லது கேர்ள் பிரெண்டு.. என நினைத்தால்.. அதுவும் இல்லை.. !! இந்த கதையும் அவளை பற்றியது அலல.. !!
( அப்பறம் என்ன மயிறுனு ? யாருக்காச்சும் திட்ட தோணுச்சுனா திடடிக்கோங்க.. !!)

ரேனு என் சித்தி மகள். எனக்கு தங்கை.. !! திருமணமாகி.. சென்னையில் வந்து செட்டிலாகியிருக்கிறாள். குழந்தை பெற்றுக் கொள்ளும் அளவுக்கு.. அவளுக்கு கல்யாணமாகி அதிக நாள் ஆகி விடவில்லை. ! கணவன்.. மனைவி இரண்டு பேரும் வேலைக்கு போய்க் கொண்டிருககிறார்கள். ! அவள் கணவன்தான் எனக்கு வீடு பிடித்துக் கொடுத்தான்.. !!
இப்ப.. அது பிரச்சினை இல்லை. பிரச்சினை என்னவென்றால்.. வாங்க.. பாக்கலாம்.. !!

ஜீன்ஸ்ம் டாப்சுமாக.. கேட்டை கையில் பிடித்து படி.. நின்று கொண்டிருந்தாள் ரேனு !! அவள் கையில் மொபைல இருந்தது. ! என்னைப் பார்த்ததும் கேட்டை இழுத்து விட்டு முன்னால் வந்தாள்.. !! நான் அவள் முன்னால் போய் பைக்கை நிறுத்த.. என் பின்னால் வந்து உட்கார்ந்தாள் !!
” சீக்கிரம் போ.. !! போய் திட்டு வாங்கனும் அந்த கொரங்குகிட்ட.. !!” என்றாள்.
அதே நேரம் வீட்டுக் கதவைத் திறந்து என்னை எட்டிப் பார்த்தாள் கன்யா !!

(இவ தாங்க இந்த கதைக்கு எனக்கு ஹீரோயின் )
” ஹாய்.. !!” சன்னமாக உச்சரித்து.. இடது கையை தூக்கி காட்டினாள்.
காபிக் கொட்டை நிறத்தில் அவள் போட்டிருந்த நைட்டியில் அவளது சிவந்த நிறம் பளீரெனத் தெரிந்தது. தலைக்கு குளித்திருந்தாள். ஈர முடியை முதுகில் பரத்தி விட்டிருந்தாள்.

” ஹாய்.. !! குட் மார்னிங்.. !!” நான் அவளுக்கு சொல்ல.. என் காது பக்கத்தில் முனகினாள் ரேனு.
” ரொம்ப முக்கியம் இப்ப. ? மூடிட்டு கிளம்பிரு.. என் எரிச்சலை கிளப்பாத. !”
” குட் மார்னிங் !!” பதிலுக்கு சொல்லி சிரித்தாள் கன்யா !
” ஓகே.. பை.. !!”
” பை.. !!” கை விரல்களை தனித் தனியாக பிரித்து.. அழகாக விரித்து டாடா காட்டினாள் !!

நான் பைக்கை கிளப்ப.. என் தோளில் சன்னமாக அடித்தாள் ரேனு.!
” என்னடா.. ரூட்டு விடப் போறியா அவள.. ?”
” அட.. ச்சீ.. !! நீ வேற.. ?”
” அது..! தெரியும் இல்ல அவள பத்தி.. ? இவளாலதான் நானே இப்ப மூடு அப்செட்ல இருக்கேன்..!!”
” ஏன்.. ?? ரெண்டு பேரும் சண்டை போட்டுகிட்டிங்களா ??”
” அவ கூட நான் எதுக்கு சண்டை போடறேன். ?”

” அப்பறம் நீ ஏன அவளால மூடு அப்செட் ஆகனும் ??” ஒரு சில நொடிகள் இடை வெளி விட்டுச் சொன்னாள் ரேனு !
” இவளை வெச்சிட்டு என்ன பண்றதுனே தெரியலைடா ”
” ஏன்.. என்ன பண்றா ?”
” ம்ம். ஒண்ணுமே தெரியாதவனாட்டம் கேளு. !! நேத்து என்ன நடந்துருக்கு தெரியுமா ?”
” என்ன நடந்துச்சு ??”

” காலேஜ் விட்டு வந்தவ மூடிட்டு வர வேண்டியதுதான..? எனவோ ஒருத்தன்கூட நின்னு பல்லை இளிச்சு இளிச்சு பேசிட்டு இருந்துருக்கா.. அங்க இவளோட இன்னொரு எக்ஸ் பாய் பிரெண்டும் அவன் பிரெண்ட்களோட இருந்துருக்கான். அவனுக எல்லாம் ஒண்ணு சேந்துட்டு இவளை கண்டபடி பேசிருக்கானுக அத்தனை பேர் முன்னால. ! இவ கூட இருந்தவன் சண்டைக்கு போய்.. கை வெச்சிகிட்டானுகளாம்.

பப்ளிக் பஸ் ஸ்டாண்ட்ல இவளும் காச்சு மூச்சுனு கத்திருக்கா. அவன் இவ என் பொண்டாட்டி.. இவள நான் முழுசா பாத்துச்சுனெல்லாம் அசிங்கமா பேசி கைய புடிச்சு இழுத்துருக்கான். அப்பறம் அங்க இருந்த போலீஸ் வந்து ஆளுக்கு ரெண்டு அடி போட்டு அனுப்பிருக்காங்க..! இத எங்க பக்கத்து வீட்டு புள்ளைங்க வந்து எங்ககிட்ட சொல்லி.. நைட்டெல்லாம் அவரு சாப்பிடவே இல்ல. !

ரெண்டு அடியும் வெச்சிட்டாரு. நைட் பூரா ஒரே பொலம்பலு.. ! இப்ப காலைலயும் சாப்பிடாமயே ஆபீஸ் போய்ட்டாரு. ! ஆனா இவளானா கொஞ்சம் கூட வெக்கமே இல்லாம.. நல்லா சாப்பிட்டு கூலா சுத்திகிட்டு இருக்கா.. என்ன ஜென்மமோ.. !!” ட்ராபிக் இடைவெளியில் ரேனு சொல்லி முடிக்க.. அவளது நிறுவனம் வந்திருந்தது. கேட் முன்னால் இறங்கிக் கொண்டாள்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"tamil bus kamakathaikal""xossip tamil story"மனைவியை கூட்டி கொடுத்த கதை"முலை பால்""actress sex stories xossip"வேலைக்காரி காம கதைகள்ஒரு விபச்சாரியின் கதைகள்கிழவனின் காம கதைகள்"tami sex stories""tamil chithi ool kathaigal"நானும் நண்பனின் அம்மாவுடன் செக்ஸ்kamakathaikal"akka ool kathai tamil"/archives/tag/tamil-aunty-sex-story/archives/tag/sex-story/page/25முலைகளை வாயில் வைத்து உறிஞ்சி"tamil incest sex stories""new sex stories""அம்மா மகன் செக்ஸ்""latest adult story""அண்ணி காம கதைகள்""tamil mamiyar sex story""tamil sex stories daily updates""puthiya kamakathaikal"xgossip"hot stories in tamil""amma maga tamil kamakathai""tamil story akka"இளம் பென் செக்ஸ்"sex ki story"dirtytamil.comமாமனாரின் மெகா செக்ஸ் கதைகள்newhotsexstorytamiltamilkamakathaaikaltamil kamakathaikal vikki"nayanthara sex stories"ஓழ்சுகம்மான்சி ஓழ் கதை"hot story in tamil""tamil sex stories online""tamil cuckold stories"xosipp"xossip tamil story""nayanthara biodata""rape sex stories""tamil sex storirs""english sex story"காமக்கதைவிரைவு பேருந்து ஆண்ட்டி காமக்கதைகள் xossip "sex stories incest"தம்பி sex 2019"tamil fucking""tamil new incest stories""nayanthara sex stories"Tamilkamaverinewsexstory"அம்மா மகன் காதல் கதைகள்""hot sex stories in tamil""xossip regional tamil"tamildirtystory"shruthi hassan sex stories""sex story in tamil""anni sex kathai"ஓழ்சுகம்.காம்"amma kama kathai"நாய் காம கதைகள்சமந்தாவின் சல்லாபம் பாகம் 2"tamil amma kamakathai"vathiyar teacher sex tamil kathai"tamil kamakathaikal in new""samantha tamil sex story"முஸ்லீம் நண்பனின் மனைவி"telugu actress sex stories"முஸ்லிம் பர்தா காமகதை"new sex stories in tamil"ஒல்"தமிழ் காமக்கதைகள்"மனைவி"tanil sex stories""amma tamil sex stories""hot sex stories tamil"ஒரு விபச்சாரியின் கதைகள்"kama kathaigal in tamil""ஓல் கதைகள்""tamil karpalippu stories""tamil akka ool kathaigal"Tamilsex blogs"kamakathaikal tamil anni"newsexstory"tamil kamakkathaikal"