கிழட்டு பூள் – பாகம் 03 : Tamil Sex Stories

ஒருக்கழித்து படுத்திருந்த வெண்ணிலாவின்.. நைட்டியின் கழுத்து ஒரு பக்கமாக சரிந்து.. விரிந்திருந்தது. அந்த விரிவுக்குள்ளே.. அவளது முலை மேடு பிதுங்கிக் கொண்டு தெரிந்தது. என் ஆர்வத்தைக் கட்டுப் படுத்த இயலாமல்..

துணிந்து.. அந்த பட்டு போண்ற மிருதுவான மெண் சதைகளின் மேல் பகுதியை தொட்டுப் பார்த்தேன்.. !! என் விரல்கள் பாக்கியம் பெற்றவையாகியது.. !!

அதோடு போதும் என எழுந்தவன்.. அவள் படுத்துக் கிடக்கும் கோலம் பார்த்து.. நகர முடியாமல் மீண்டும் உட்கார்ந்து விட்டேன். அவள் பக்கத்தில் இடை வெளி விட்டு படுத்தேன். என் முகத்தை மெதுவாக அவள் முலைகளுக்கு பக்கத்தில் எடுத்துப் போனேன்.. !!

அவள் முலை வாசம் என் பித்தத்தை உச்சத்திற்கு ஏற்றியது.. !! அவளது முலைப் பிதுங்கலில் என் உதடுகளை வைத்து மெண்மையாக முத்தம் கொடுத்தேன். அவளிடம் இருந்து சிறு அசைவு கூட இருக்கவில்லை. !! அந்த தைரியத்தில் நான் எல்லை மீறிப் போய்க் கொண்டிருந்தேன்..!!

அவள் மூலைகளுக்கு சில முத்தங்கள் கொடுத்த பின்.. என் நாக்கை நீட்டி.. தடவினேன்.. !! அதில் குறு குறுப்பை அடைந்த வெண்ணிலா.. சட்டென ஒரு பெருமூச்சு விட்டு.. புரண்டு மல்லாக்க படுத்தாள். !!

பதறி விலகிய நான்.. அவள் அப்படியே தூங்கிய பின்தான் அந்த காட்சியை பார்த்தேன்.. !! அவளது நைட்டி ஒரு பக்கத்தில் மேலேறி.. வாழைத் தண்டு போண்ற அவளது வெண்ணிறத் தொடை.. இரவு விளக்கின் வெளிச்சத்தில்.. பளபளத்துக் கொண்டிருந்தது.. !!

அப்பறம் என் அடுத்த இலக்கு.. அவளது தொடைக்கு மாறியது. மீண்டும் சில நிமிடங்கள் அவளை ஆழமாக தூங்க விட்டு.. அடுத்த முயற்சியில் இறங்கினேன்.. !! அது… முதலில் அவளுக்கு பக்கத்தில் தனியாக ஒதுங்கிக் கிடந்த அவளது போர்வை. அதை எடுத்து உதறி.. அவள் இடுப்பின் கீழ்.. தொடைகளின் மேல் போட்டு விட்டேன். !! நிர்வாணமாக இருக்கும் உணர்வை நான் அவளுக்கு ஏற்படுத்தக் கூடாது என்பதற்காக.. !!

அப்பறம்.. மிக மிக பொருமையைக் கையாண்டு.. அவளது காலில் இருந்த நைட்டியை மட்டும்.. இன்ச் பை இன்ச்சாக மேலே நகர்த்தினேன். !! நைட்டிக்கும்.. அவள் தொடைகள் வழியாக மேலேறும் போர்வைக்கும் ஒரு இன்ச்கூட இடைவெளி கொடுக்கவில்லை. !!

கிட்டதட்ட ஒரு கால் மணி நேரத்துக்கும் மேல் மிகவும் பொருமையாக முயன்று அந்த காரியத்தை செய்து முடித்தேன்.. !! வெண்ணிலாவின்.. அழகான மர்ம உறுப்பை என் பார்வைக்கு விருந்தாக்கினேன். தொடைகளுக்கு நடுவில்.. உப்பிய ரதி மேட்டில் கொஞ்சமாக முடி வைத்திருந்தாள்..!! அந்த கருப்பு ரோமப் பயிர்களுக்கு கீழே.. மிகவும் அழகான.. ஒரு உப்பல்.. !! அதை இரண்டாக வெட்டி பிளந்தது போல.. அதன் இரண்டு பக்கத்திலும் பலாச்சுளை உதடுகள்.. !!

மெண்மையான அவள் பெண்ணுறுப்பின் இனிய மணத்தை.. கிட்டத்தில் என் மூக்கைக் கொண்டு போய் ஆழமாக வாசம் பிடித்தேன்.. !! அந்த இளம் பெண்ணுறுப்பின் இனிய நறுமணத்தில் கிறங்கிப் போய்.. என் ஆர்வத்தை அடக்க முடியாமல்.. மீசை முடிகள் குத்தி விடாமல்.. என் உதடுகளை மட்டும் குவித்து.. முன்னால் தள்ளி..

மூச்சை தம் பிடித்துக் கொண்டு முத்தம் கொடுத்தேன்.. !! அவ்வளவுதான்.. அதற்கே என் கிழட்டு உறுப்பு ‘சொலுக் ‘ என நீரைக் கக்கியது. ஆனாலும் என் கிழட்டு மோகம் அடங்காமல்.. அவள் பெண்ணுறுப்பையே வாசம் பிடித்துக் கொண்டிருந்தேன். என் நுணி நாக்கை நீட்டி.. அவள் பெண்ணுறுப்பையும் ஒரு முறை தொட்டுப் பார்த்தேன்.. !! ஆச்சரியமாக… வெண்ணிலாவிடமிருந்து எந்த சிறு அசைவும் இருக்கவில்லை.. !!

மெல்ல என் விரலால் தொட்டு.. அவளது பெண்மை உதடுகளை விலக்கி.. பிளவை பிரித்துப் பார்த்தேன். ! அப்போதும் அவளிடம் அசைவில்லை.. !! துணிந்து என் விரல் ஒன்றை அவள் பெண்மைப் பிளவுக்குள் மிகவும் மெதுவாக நுழைத்துப் பார்த்தேன். அப்போதும் அவளிடம் அசைவில்லை.. !!

அதன் பின்தான் துணிந்து அந்தக் காரியத்தை செய்தேன்..!! என் கிழட்டு பூலை வெளியே எடுத்து.. அவள் மேல் ஏறிப் படுத்து.. அவள் மேல் என் உடம்பு படாமல்.. அவளது புண்டையில் என் பூலின் முனையை வைத்து தேய்த்த போது.. சட்டென வெண்ணிலா விழித்து விட்டாள். !!

அதே நேரம் என் பூலும் தண்ணீரைக் கொட்டி விட்டது.. !! அவள் புண்டை மேலும்.. தொடைகளிலும் என் கஞ்சி வழிய.. சட்டென வெண்ணிலா என்னைப் பிடித்து தள்ளி விட்டாள். !!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


முலைகள்"akka thampi kamakathaikal tamil""stories hot tamil""tamil dirty story""sai pallavi xossip""hot tamil aunty""nayanthara sex stories in tamil""tamil sex stories with pictures""tamil sex storirs""சுய இன்பம்""tamil mami stories""hot sex story in tamil""shruti hassan sex story"உறவுகள்"tamil kamakathakikal"/archives/tag/%E0%AE%85%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%A3%E0%AE%A9%E0%AF%8D-%E0%AE%A4%E0%AE%99%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AF%88tamil kamakathaigal meme"www tamilkamakathaigal""teacher sex story"tamil kamakathaigal meme"tamil aunty sex kamakathaikal""mamiyar kathaigal in tamil"Tamilsexstore.com"tamil palana kathaigal""தேவிடியாக்கள் கதைகள்""அம்மாவின் xossip""tamil sex stories 2017""trisha bathroom video""amma magan okkum kathai""tamil incest sex""english erotic stories"kamaverikathaikal"amma magan sex""www tamil pundai com""tamil bus sex stories""kama kathai in tamil""mamiyar marumagan otha kathai in tamil""tamil pundai story"Tamildesistories.kamakathakaltamil amma magal kamamMUDHALALI AMMA KAMAKADHAI"amma magan kathaigal""kolunthan kathaigal"மன்னிப்புடீச்சரின் மூத்திரம் குடிக்கும் லெஸ்பியன் செக்ஸ் கதைகள்செக்ஸ்"hot story in tamil""tanil sex"mamiyartamilsexstory"tamil incent sex stories""akka sex stories""tamil dirty sex story""nayanthara sex stories""free sex stories in tamil"காமக்கதைகள் மாமி"காம கதைகள்""காமக் கதைகள்"பெற்ற மகளை ஓத்த அப்பா"akkavai otha kathai in tamil font"முலைப்பால் xosip கதைகள்"akka thambi tamil sex stories""மாமி புண்டை""tamil fucking"குண்டிகளை கையால்"tamil sex stories new""pundai stories"tamilStorysextamil"tamil actress sex stories in english"மார்பகம்"tamil family sex stories"சித்தி அவள் மகள் தங்கச்சி புண்டை ஜட்டி ப்ரா"அப்பா மகள்""tamil actress kamakathaikal"அண்ணி மூத்திரம் குடிக்கும் கொழுந்தன் செக்ஸ கதைtamil corona kamakathaikal"new sex kathai"தமிழ்காமகதைகள்"அக்காவை படுக்க வை"நிருதி காமக்கதைகள்"xossip english""relation sex story""அம்மா மகன் காமம்"அம்மா பால் குழந்தை காம கதை"kamakathaikal akka thambi""xossip tamil stories""sex storues""anni kolunthan tamil kamakathaikal"/archives/category/%E0%AE%85%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%A3%E0%AE%BF-%E0%AE%95%E0%AE%BE%E0%AE%AE%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AE%A4%E0%AF%88%E0%AE%95%E0%AE%B3%E0%AF%8D"new sex kathai"