புண்டை திமிர் – பாகம் 03 – Tamil sex Story

மிகவும் வருந்தினேன் நான்..!! பாவம் சுவேதா.. ஒரு வரம்பு இல்லாமல் மிக மிக மோசமாக.. ஆவேசத்தில் அவள் முலைக் காம்புகளை பிடித்து கிள்ளி விட்டேன். ! எனக்கு கன்னத்தில் காயம் என்றால்..

புண்டை திமிர் – பாகம் 02 – தமிழ் காமக்கதைகள்

அவளுக்கு நிச்சயமாக முலைக் காம்பில் காயமாகியிருக்கும்.. !! முலைக் காம்புகள் மிகவும் நுண்ணியமானவை அல்லவா.. ?? அது எவ்வளவு வலித்திருக்கும்…?? ச்சே.. பாவம்.. !! கசக்கியதோடு நிறுத்தியிருக்க வேண்டும்.. !!

அவள் கணவன் அந்தக் காயங்களைப் பார்த்து விட்டுக் கேட்டால் என்ன சொல்லுவாள் அவள்.. ?? என்னை போட்டுக் கொடுக்க மாட்டாள் என நான் நம்பினாலும்.. பாவம்தானே அவள்.. !!

இப்போது என்ன செய்வது.. ?? யோசிக்காமல் போய் மன்னிப்பு கேட்டு விடலாமா.. ?? ஆம்.. அதுதான் சரி.. !! வேண்டுமானால் அவள் இன்னும் கூட என்னை அடிக்கட்டும்.. கிள்ளட்டும்.. !!

ஆழமாக மூச்சு விட்டுக் கொண்டு நான் எழுந்து போய் கண்ணாடி முன்னால் நின்றேன். என் கன்னத்தில் அவள் கிள்ளிய காயங்களில் இருந்து லேசாக சிவப்பு ரத்தம் வடிந்து கொண்டிருந்தது. ஒரு துணியை எடுத்து துடைத்துக் கொண்டேன். அப்பறம் பாத்ரூம் போய் முகம் கழுவிக் கொண்டேன். மீண்டும் கண்ணாடி முன்னால் நின்று.. எச்சில் தொட்டு காயங்களில் வைத்துக் கொண்டேன். பவுடரைக் கொட்டி.. காயங்களில் அப்பிக் கொண்டேன்.. !!

நிற்க….. இந்தப் பிரச்சினை எப்படி துவங்கியது என்று உங்களுக்கு தெரிய வேண்டும் அல்லவா.. ??
நான் நிருதி.. !! வேலைக்கு போய்க் கொண்டிருக்கிறேன்..!! சுவேதா என் தூரத்து உறவினள். சிறு வயதிலிருந்தே அவள் எனக்கு பழக்கம்.. !! என்னை விட இரண்டு வயது இளையவள். காலேஜ் மூன்றாம் ஆண்டு படிக்கும்போதே காதல் கல்யாணம் செய்து கொண்டாள். அவளுக்கு கல்யாணமாகி இன்னும் இரண்டு மாதங்கள்கூட முடியவில்லை. கல்யாணம் செய்து கொண்டு வந்து எனக்கு எதிர் வீட்டில் தான் கணவனுடன் இருக்கிறாள்.. !!

இந்த நிலையில்தான் கடந்த வாரம் எங்கள் ஊரில் கோவில் திருவிழா நடந்தது. அந்த திருவிழாவில் மஞ்சள் நீராட்டு அன்றுதான் இந்தப் பிரச்சினையே துவங்கியது. !! அனறு நான்.. என் நண்பர்களுடன் வெளியே போக இருந்தேன். நீட்டாக ட்ரஸ் பண்ணிக் கொண்டு கிளமபியவனை.. வாசப் படி தாண்டியதுமே வந்து மடக்கி விட்டாள் இந்த சுவேதா.. !!

” ஏய்.. வேண்டாம் விட்று.. !! நான் வெளிய போகனும். . !!” என்றேன்.
” வெவ்வே.. !!” என வாயைக் கோணிக்கொண்டு சிரித்தாள்.
”போ.. உன்னை யாரு வேண்டாம்னா.. ??”
” இத பாரு.. மஞ்சத் தண்ணி மேல பட்டுச்சுனு வெச்சிக்கோ.. ??” அன்றும் அவள் சுடிதார்தான் போட்டிருந்தாள்.ஆனால் புது சுடிதார் போட்டிருந்தாள்.

அவள் முன்பே மஞ்சள் நீர் ஆடியிருந்தாள். அவள் தலை.. முகம்.. உடை எல்லாம் மஞ்சள் மஞ்சளாக ஈரம் அப்பிக் கொண்டிருந்தது.. !! அவளது துப்பட்டா கழுத்துக்குப் போய்.. அவள் காய்களை ஹெட்லைட் போல காட்டிக் கொண்டிருந்தது. !! அவள் போட்டிருந்த பிரா முதற்கொண்டு எல்லாம் அப்பட்டமாய் தெரிந்தது.. !!

கையில் இருந்த மஞ்சள் நீர் சொம்பை என்னை நோக்கி வீசத் தயாராக கேட்டாள்.!!
” என்னா சார் செய்வ.. ??” அவளது சிவந்த உதடுகள் ஈரத்தில் பளபளப்பாக மின்னிக் கொண்டிருந்தது. அவள் சிரித்தபோது அவளது உதட்டோரங்கள் சுழிந்து வந்து கவர்ச்சியாக இருந்தது.
‘கல்யாணத்துக்கு அப்பறம் நீ செமக் கட்டை ஆகிட்டேடி !’ என சொல்லத் தோண்றியது..!!

” இத பார்… ” என் விரலை நீட்டி எச்சரித்தேன் ”வேண்டாம் சுவேது.. !!”
” ச்சோ.. ச்சுவீட் சாரே.. !! நீ நனையாம எங்கயும் போக முடியாது சாரே.. !!”எனச் சிரித்தாள். எந்த நொடியிலும் அவள் என் மேல் மஞ்சள் நீரை இறைக்கத் தயாராக இருந்தாள்..!!
” நெஜமா சுவேது.. என் மேல தண்ணி எறச்சிட்டே… ”

” ஆ.. ஆ.. !! எறச்சிட்டா.. ??” விண்ணென விடைத்துக் கொண்டு நின்ற அவள் முலை வீக்கங்களை முன்னால் தள்ளி நெஞ்சை நிமிர்த்தியபடி கேட்டாள். அதில் அவளது திமிர்த்தனம் நன்றாகவே தெரிந்தது.
” அப்பறம்…. நான்…. ”
” ஆ.. நீயீ… ??”
” இழுத்து வெச்சு… ”
” ஆ.. ஆஆ.. இழுத்து வெச்சு.. ??” அவள் கண்களில் ஆவல்..!!
‘ உன் மொலைகள கடிச்சு வெச்சிருவேன்.. !’ என்றுதான் சொல்ல நினைத்தேன். ஆனால் சட்டென மாற்றிக் கொண்டு..

” இழுத்து வெச்சு உன்ன கிஸ்ஸடிசசிருவேன்.. !!” எனச் சொன்னேன். ஏதோ ஒரு டபுள் மீனிங் ஜோக்கைக் கேட்டு விட்டவள் போல.. சிரித்தாள்.
” அஆஆஹ்ஹாஹ்ஹாஹா.. ?? கிஸ்ஸா.. ?? இந்த மூஞ்சியா.. ?? அதையும் பாத்ரலாம்.. !!” அடுத்த நொடி பளீரென என் மேல் நீரை இறைத்தாள்.

நான் துள்ளிக் குதித்தேன். முதலில் பாதியளவுதான் வீசியிருந்தாள். நான் துள்ளிப் போய் நின்ற அடுத்த நொடி.. மீதியை அங்கேயே வீசி.. என்னை நாறடித்து விட்டாள்.. !! அவள் என் மேல் தெளித்தது வெறும் மஞ்சள் நீர் மட்டும் அல்ல.. !! அதில் சாணி சாயமும் கலந்திருந்தாள்.. !!

” ஏய்ய்.. !!” என நான் ஆத்திரத்தில் கத்திக் கொண்டு அவளை பார்க்க.. ஒரே துள்ளாக துள்ளிக் கொண்டு.. சத்தமாக சிரித்தபடி.. ஒரே ஓட்டமாக ஓடிவிட்டாள்.. !!

அப்பறம்.. அன்று நான் அவளை ஒன்றும் சொல்லவில்லை. அவளைப் பார்த்தபோதும்.. சாதாரணமாகவே நடந்து கொண்டேன்.. !! அவள் வெற்றிப் புன்னகை காட்டி.. என்னை கேலி செய்தாள்.. !! ஆனால் எனக்குள் அந்த பிளான் தெளிவாகவே இருந்தது..!! அவள் தனியாக இருக்கும் போது.. அவளை பொட்டலமாக மடக்கி.. கிஸ் அடித்து விட வேண்டும்.. !!

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"tamil kamakathaikal manaivi""tamil sex incest stories""tamil incest sex story"ஒரு விபச்சாரியின் கதைகள்"tamil dirtystories""tamil amma kamakathai"kamaverikathaikal"hot story""kamaveri kathaikal""anni sex story tamil""aunty sex story"www அத்தை சசெக்ஸ் வீடியோஷ்.கம்செக்ஸ் கதை"tamil incent sex stories""tamil kamakaghaikal""tamil sex stries"என் பத்தினி மனைவி கதைசூத்து ஓட்டை கதைகள்"tamil adult sex stories""trisha sex stories in tamil""tamil aunty stories"Ammapundaisexstory"tamil sex stories with images""tami sex stories""tamil new sex story"நிருதி காதல் காமக்கதை"lesbian sex stories in tamil"heronie sex kathaikal in tamil"kamakathaikal tamil com"/"அண்ணி காம கதை"சுவாதி எப்போதும் என் காதலிPriya bhavani pussy story tamil"தமிழ் காம கதைகள்""nayanthara sex stories"tamil kamakathaigal meme"tamil amma magan ool kathaigal"அம்மாவின் ஆப்பம் காமகதைகள்"அம்மா முலை"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B0%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%AE%E0%AF%8D"nayantara nude""akka ool kathai tamil"தமிழ்காமகதைகள்"tamil rape kathaigal"tamil tham pillai varam kamakathai"amma maganai otha kathai""lesbian story tamil""sex tamil kathaikal""incest sex stories in tamil"xissip"xossip story""tamil actress hot stories""kama kadhaigal"tamil.kamakathaikal"tamil sex stories in pdf""தகாத உடலுறவுக் கதைகள்"வேலைக்காரி காம கதைகள்"tamil akka thambi sex stories"புன்டைகிழவனின் காம கதைகள்மனைவி பஸ் காம கதை"tamil story amma magan""free tamil incest sex stories""tamil cuckold stories"மீனா.புண்டை"அப்பா மகள்""tamil sex rape stories""tamil latest sex stories"tamil kama sex stories for husband promotionமாமியாரின் முனகல் சத்தம்"amma magan sex stories in tamil"