மச்சான்ஸ் – பாகம் 04 – தமிழ் காமக்கதைகள்

படுக்கை அறை தனி அறை. ஆனால் கதவு கிடையாது. கட்டிலின் மேல் கொஞ்சம் கசகசவென கிடந்த தலையனைகளை எடுத்து சரியாகப் போட்டுக் கொண்டு கட்டிலில் படுத்தாள். மல்லாக்க படுத்துக் கொண்டு என்னைப் பார்த்தாள்..!!

” ம்ம்ம்ம்.. வாங்க சார்.. ரேப் ஸ்பெஷலிஸ்ட்.. சார்.. !!” எனக் கிண்டலாகச் சிரித்தாள்.
” இர்ரீ.. உன்ன கதற கதற ரேப் பண்றனா இல்லையா பாரு.. !!” என சொல்லி விட்டு.. சட்டென அவள் மேல் பாய்ந்து விழுந்தேன்.

பஞ்சு மெத்தை போல மெத் மெத்தென இருந்த அவளைப் போட்டு அழுத்திக் கொண்டேன். அவள் நைட்டிக்குள் இருந்த முலைகள் இரண்டையும் இழுத்து வெளியே போட்டு.. பலமுடன் கசக்கினேன். கொஞ்சம் பெரிய கிரிக்கெட் பந்து போல.. உருண்டையாக இருந்த அவள் முலைகள்.. கல்லு போல மிகவும் இறுக்கமாக இருந்தது.. !!

அளவான அவளது முலை வட்டமும்.. விறைத்துக் கொண்டிருந்த சின்ன முலைக் காம்புகளும்.. அவைகளை கடித்துக் குதற வேண்டும் என்கிற வெறியை எனக்கு கொடுக்க.. அவள் முலைகளை பாய்ந்து கவ்விக் கொண்டு.. மாறி மாறி வெறித்தனமாக கடித்து சுவைத்தேன்..!! என் கடியிலும் பிசைதலிலும்.. ‘ஆஆ.. ஆஆ.. ஊஊஊ.. !’ என கத்தி கூச்சல் போடத் தொடங்கினாள் ஜீவிதா ….. !!!!!

” டேய்ய்ய்.. மாம்மாமா.. ஆஆஆ..ஷ்ஷ்.. அஅஆஆ.. கடிக்காதடா பன்னி… !!” கத்திக் கொண்டு என் முகத்தைப் பிடித்து தள்ளி விட முயன்றாள் ஜீவிதா.

ஆனால் நான் அவள் முலையக் கவ்விப் பிடித்து சப்பிக் கொண்டிருந்தேன். அவள் என் முகத்தை தள்ளி விட்டபோது.. என் பல் அழுந்தப் பதிந்து அவள் முலைக்கு இன்னும் வலியைக் கொடுக்க. . என்னைத் தள்ளி விட முடியாமல் தவித்தாள்.. !!

என் வேகத்தையும்.. கோபத்தையும் நான் குறைத்துக் கொள்ளவே இல்லை. ஆவேசமாகவே அவள் முலைகளை கடித்து.. அவளை அலற வைத்துக் கொண்டிருந்தேன்..!! வெயில் படாத அவள் முலை சிவப்பை விட நான் கடித்ததில் பல் பதிந்த இடத்தில் அவள் முலை இன்னும் சிவந்து கன்னிப் போனது.. !!

சுகத்திலும் வேதனையிலுமாக அலறித் துடித்த ஜீவிதா.. தன் இரண்டு கால்களையும் தூக்கி என் இடுப்பில் போட்டு என்னை சுற்றி வளைத்துக் கொண்டாள். அவள் தொடைகளால் என் தொடைகளை நெறித்தாள். புடைத்துக் கொண்டிருந்த என் தண்டில் அவள் புண்டையை தேய்த்து.. இடித்தாள்.. !!

அவள் முலைகள் இரண்டும் என் பல் பட்டு சிவந்து போயிருக்க.. என் முகத்தைத் தடவிக் கொண்டு சொன்னாள் ஜீவிதா.
” மாம்ம்மா.. அப்படியே உள்ள விட்டுக்கடா.. வலியோட வலியா.. பண்ணுடா.. !!”
” ரேப்பு எப்படி இருக்கும்னு தெரியுதா.. ?? இப்ப ரேப் பண்ணட்டுமா. ??”
” இல்ல வேண்டாம் விட்று.. இனி உன்ன கிண்டல் பண்ண மாட்டேன். ரொம்ப வலிக்குது. ரேப் ஸ்டைல் போதும்.. ஸ்மூத்தா பண்ணு.. !! நான் உன் வொய்ப் இல்லடா.. ??”

” வொய்ப்பா..?? ஏன்டி.. நானே இந்த சிக்கல எப்படி தீக்கறதுனு தெரியாம கண்ணா முழி பிதுங்கிட்டிருக்கேன். இதுல நீயும் உன் தம்பியும் சேந்து.. எனக்கு புது சிக்கல கொண்டு வந்து விடறிங்களா..?? இது மட்டும் எங்கப்பனுக்கு தெரிஞ்சுதுனு வெய்யி.. எங்க ரெண்டு பேரையும் வெஷம் வெச்சு கொண்ணுட்டுதான் மறு வேலை பாப்பான்.. !!”

” சரி விடு மாமா.. !! உங்கப்பாவ பத்தி எனக்கு மட்டும் தெரியாதா.. ?? ஒண்ணா எஸ்கேப் ஆகி கொஞ்ச நாள் வெளியூர் போயிடலாம்.. !! அப்பறம் பாக்கலாம் மத்ததெல்லாம்.. !!”
” அடிப்பாவி.. !! இதனால ரெண்டு குடும்பம் அழுஞ்சு போகும் தெரியுமா.. ??”
” அப்படி எல்லாம் ஒண்ணும் அகாது மாமா..!! ஆளுக்கு ரெண்ட பெத்துட்டு வந்து நின்னோம்னு வெச்சிக்க.. எல்லாம் மறந்துருவாங்க.. !! ஆஆ.. !!”

அவள் கடைசியாக’ ஆ’ சொன்னது.. நான் அவள் முலைக் காம்பைத் திருகியதற்காக.. !!

” சரி.. அத அப்பறம் பாக்கலாம்.. !! இப்ப நம்ம வேலையை பாக்கலாமா.. ??”
” ம்ம்ம்ம்.. சரிடா மாமா.. !! ஆனா.. என்னை இம்சை பண்ணாதடா.. நானும் செக்ஸ என்ஜாய் பண்ணனும் இல்ல.. !! எனக்கும் இதான பர்ஸ்ட் டைமு.. ?? சாப்டாவே பண்ணு.. ஓகே வா.. ??”

நான் அவள் காலடியில் எழுந்து உட்கார்ந்தேன். அவள் காலில் கண்ணா பிண்ணாவென ஏறிக் கிடந்த அவளது நைட்டியை சரலென தூக்கி அவள் இடுப்பில் போட்டேன்.உள்ளே சிவப்பில் ஒரு ஜட்டி போட்டிருந்தாள். அந்த ஜட்டியின் நடுப்பகுதி மட்டும் ஈரமாக இருந்தது.. !! அவள் இடுப்பின் இரண்டு பக்கத்திலும் கை வைத்து.. ஜட்டி எலாஸ்டிக்கை பிடித்து கீழே இழுத்தேன். !

அவள் புண்டை மேட்டில் கொஞ்சமாக முடி வைத்திருந்தாள். மிகவும் மெல்லிசாக இருந்த அவள் புண்டை மயிர்களை பார்க்க அழகாக இருந்தது. அதன் கீழ் உப்பிய பணியாரமாக இருந்த அவள் புண்டை வெடித்து பிளந்து கொண்டிருந்தது. அவள் புண்டை உதடுகள் பிளந்து உள்ளே இருந்த இளஞ் சிவப்பு.. மெல்லிய நீர்க் கோர்வையுடன் தெரிந்தது.. !! அவளது மதன நீர் கசிந்து.. அவள் புண்டை ஒரு இனிய நறுமணத்தைப் பரப்பிக் கொண்டிருந்தது.. !!

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"tamil fucking""amma magan otha kathai tamil""tamil amma sex story""nayanthara biodata""kamakathaikal akka thambi""tamil sex storie""tamil teacher sex stories"அம்மா மகன் காமக்கதைகள்"indian sex stories tamil""akka mulai kathai""hot tamil actress sex stories""tamil kamaveri new"/members/poorni/"anni otha kathai tamil"ஓழ்சுகம்.காம்ஒரு விபச்சாரியின் கதைகள்"tamanna sex stories""tamilsex stori""tamil sex storues""akka sex stories in tamil""tamil. sex""kamakathaikal tamil akka thambi""tamil kamakadai""tamil kamakathaikal in amma magan""sithi kathai""teacher tamil sex stories"அண்ணி காமம்தமிழ்காம.அம்மாகதைகள்"kamakathakikaltamil new""tamil sex stoies"அக்கா"tamil aunty sex store""ashwagandha powder benefits in hindi"/archives/tag/poovum"சாய் பல்லவி""tamil kama kadhai"மாமி"kamakathaikal tamil anni""tamil sex srories"ஓக்க"tamil sex atories""அக்கா கூதி""tamil kamakathi""tamilkamaveri com""தமிழ்காம கதைகள் புதியது"அம்மாவுக்கு ஆறுதல் பாகம் - 10"tamil aunties sex stories""tamil police kamakathaikal"பேய் காமக்கதைகள்"tamil sex kamakathaikal""tamil kamam com""shriya sex""tamil rape sex stories"நடிகைகற்பழிப்பு காம கதைகள்அம்மா மகன் Archives ஓழ்சுகம்அப்பாமகள்"samantha tamil sex story""tamilsexstory new""tsmil sex stories"tamilses"amma sex story""tamil actress hot videos""அம்மா புண்டை"அம்மா மகன் கிராமத்து கற்பழிப்பு கதைகள்"nayanthara real name"குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்"www.tamil sex story"அப்பா சுன்னி"amma pundai stories"Hema மாமி – பாகம் 16 – ஆண்ட்டி காமக்கதைகள்"tamil sex stories amma magan""tamil kamakadhaigal""tamil stories""tamil actress kamakathaikal with photos""kamaveri tamil"அம்மாவுடன் ஆனந்த சுகம்"tamil amma new sex stories"