தேங்க்ஸ் மது – பாகம் 05 – தமிழ் காமக்கதைகள்

என் மைத்துனி.. மதுவின் தொடைகள் மிகவும் சூடாக இருந்தது. ஆனால் பட்டுப் போல மிருதுவாக இருந்தது. அவளது கொழுத்த குண்டிச் சதைகள் இரண்டையும் நன்றாக விலக்கிப் பிடித்துக் கொண்டு என் முரட்டு பூலை..

அவள் தொடைகளுக்குள் சொருகி.. அவளது சொர்க்க வாசலை தேடினேன். என் பூல் மொட்டு போய் அவளின் ஈரமான புண்டை வாசலை முட்டியது.. !!

” ஹ்ம்ம்ம்ம்…!! ஷ்ஷ்ஷ்…!!” என கிறககமாக முனகிக் கொண்டு இன்னும் நன்றாக குனிந்து நின்றாள் மது..!!
” மது..”
“ம்ம்?”
” உன்னோட புண்டையவிட.. தொடை ரெண்டும் சூடா கொதிச்சிட்டிருக்கு.. !!”
என் இடுப்பை பின்னால் வளைத்து.. குனிந்து நின்று என் பூல் முனையால் அவளது புண்டை வாசலை தேய்த்துக் கொண்டே சொன்னேன்.

” ம்ம்ம்ம்.. ம்ம்ம்ம்.. !!” எனச் சிரித்தாள் ”உங்க தடியும்தான் நல்லா சூட்டுக் கோலு மாதிரி இருக்கு.. !!”
” உள்ள விடவா.. ??”
” ஹம்ம்.. சீக்கிரம் விடுங்க.. !!”
“அவசரமா?”
“ச்சீ..”

அவள் இடுப்பை கெட்டியாக பிடித்துக் கொண்டென். என் இடுப்பை அழுத்தி ‘நச்’ சென ஒரு இடி இடித்தேன். அவளது புண்டை வாசலில் இருந்த என் பூல் முனை ‘சரக’ கென அப்படியே ஆப்படித்தது போல.. அவள் புண்டைக்குள் போய் சொருகிக் கொண்டது.!!

” ஆஆங்ங்ங்க்க்க்.. !!” எனக் கத்தினாள் மது. ”ம்ம்ம்ம்.. ம்ம்ம்ம்.. ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்.. ஆஆஆஆ !!” என்று சுகத்தில் முனகினாள்.

என் தொடைகள் அவள் குண்டிச் சதையை இடிக்க.. அப்படியே அவள் இடுப்பை கெட்டியாக பிடித்துக் கொண்டு.. என் உலக்கையை உருவி உருவி இடிக்கத் தொடங்கினேன். என் உலக்கை ‘குபுக்.. குபுக்’ என அவள் புண்டைச் சதையை கிழித்துக் கொண்டு உள்ளே போய் வரத் தொடங்கியது.

மதுவின் கொழுத்த குண்டிச் சதைகளுக்குள் புகுந்து காணாமல் போன என் உலக்கை.. இன்பமாக அவள் புண்டையை குடையத் தொடங்கியது.. !! எனக்கு சுகமாயிருந்தது. அந்த சுகத்தில் அவள் புண்டைக்குள் அழுத்தி அழுத்தி குத்தினேன். அவள் உடலும் இன்பத்தில் சிலிர்த்து நடுங்கியது..!!

என் இடுப்பின் மோதலில் அவளது குண்டிச் சதைகள் அதிர்ந்து குலுங்கின. என் விதைக் கொட்டைகள் கீழே ஊசலாடியபடி அவளது பின்புறத்தை தாக்க…நான் சொர்க்கத்தில் மிதக்கலானேன்..!!

மது இன்னும் பிள்ளை பெக்காத புண்டைக்காரி. அதனால் அவள் புண்டை இன்னும் டைட்டாகவே இருந்தது. பின்னாலிருந்து சொருகி அவள் புண்டைக்குள் இடித்தபோது.. அது இன்னும் க்ரிப்பாக என் கருந்தடியை இறுக்கமாக பிடித்துக் கொள்ள.. அந்த ஆனந்தம் எனக்கு எல்லை இல்லாததாக இருந்தது.. !!

” ஆஹ்ஹ் மது..”
“ஆங்க்க்?”
” உன் புண்டை.. ரொம்ப டைட்டா இருக்கு மது.. !!”
“ம்ம்ம்ம்..”
” ஏன்.. என் சகலை சரியா கண்டுக்கறதில்லையா.. ??” அவள் இடுப்பை இறுக்கிப் பிடித்து.. முன்னும் பின்னும் வேகமாக அசைத்து அவளை உலுக்கிக் கொண்டே கேட்டேன்.
” ம்ம்ம்ம்.. அதுலாம் கண்டுக்கிடறதுதான்.. !!”

” டெய்லி ஷாட் ஓப்பிங்களா?”
” டெய்லி சொல்ல முடியாது.. !!”
“அப்பறம் எப்படி? ”
” மூடு வந்தா என்ஜாய் பண்ணுவோம்.. !!”
” ம்ம்ம்ம்.. !! ஆனா சூப்பரா இருக்கு மது உன் புண்டை.. !!”
“ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்.. ம்ம்ம்ம்”

” நல்லா.. எதமா.. கதகதப்பா.. சுகம்மா..”
“ஏன்.. என் அக்காகிட்ட இது இல்லையா?”
” உன் அக்கா புண்டை இப்படி இல்ல மது. ரொம்ப விரிஞ்சு போய் தொளதொளனு இருக்கும்..!! உள்ள போறதே தெரியாது.. !!”
” ஹ்ஹா.. ஹா.. !!”

அவள் இன்பமாய் சிரிக்க.. நான் லேசாக முன்னால் மடங்கி.. என் ஒரு கையை அவளுக்கு முன்னால் விட்டு அவளது புண்டை மேட்டை தடவினேன். அங்கே லேசான கட்டை முடிகள் சொரசொரப்பாக தட்டு பட்டது. அந்த கட்டை முடிகளை தடவிக் கொடுத்து விட்டு.. என் கையை இன்னும் கீழே கொண்டு போய்.. அவளது கூதி பருப்பை பிடித்து ஆட்டினேன். !!

”ம்ம்ம்ம்.. ஷ்ஷ்ஷ்… ஸ்ஸ்ஸ்ஹாஹா… மச்சிசீசீ… !!” என முனகிக் கொண்டு இடுப்பை ஆட்டி ஆட்டி குத்து வாங்கினாள்.

கொஞ்ச நேரம் அந்த மாதிரி அவளது கூதி பருப்பை என் விரல்களால் தேய்த்து விட்டுக் கொண்டே.. அவளது இன்ப புரியை குடைந்து கொண்டிருந்தேன். நான் மெல்ல.. மெல்ல என் இடியின் வேகத்தைக் கூட்டினேன். ஒரு சில முறைகள் என் பூலை முழுவதுமாக அவள் புண்டைக்குள்ளிருந்து உருவி.. வெளியே எடுத்து மறுபடியும் சரக்கென இடித்தேன்..!!

சுகமாக முனகிக் கொண்டு புண்டையை விரித்துக் காட்டி ஓல் வாங்கிக் கொண்டிருந்தாள் மது. என் முரட்டுப் பூல் சரளமாக அவள் புண்டைக்குள் போய் வந்து கொண்டிருந்தது..!!

“ஹ்ஸா.. மது..”
“ஆஸ்ஸ்ஸ் மச்சீ..”
“லவ் யூ டி”
“ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்..”
” நல்லாருக்கா மது..?”

” ம்ம்ம்ம்.. !!”
” சொகமா இருக்கா.. ??”
” இதுக்காகல்லாம் நான் மயங்கி.. ரெகுலரா உங்ககூட இப்படி இருக்க மாட்டேன்.. !!”
” ம்ம்ம்ம்.. !! சரி.. சரி.. !!” அவள் கூதி பருப்பை வேகமாக ஆட்டி விட… ”ஆஆஆ… ஷ்ஷ்ஷ்… ம்ம்ம்ம்… !!” என கத்தினாள் மது.. !!

என் பூல் அவள் புண்டைக்குள் இருந்து நழுவிக் கொள்ளாமல்.. அப்படியே அவள் முதுகில் கவிழ்ந்து படுத்துக் கொண்டு இடித்தேன். என் கைகள் இரண்டையும் முன்னால் விட்டு.. ஜாக்கெட்டைக் கிழித்து விடுவது போல.. கிண்ணென வீங்கி புடைத்துக் கொண்டிருந்த அவளது அருமையான இளம் கனிகளை பிடித்து பிசையத் தொடங்கினேன். என் கைகளுக்கு பலம் கொடுத்து அவள் முலைகளை கசக்கினேன்..!!

மது தலையை பின்னால் சாய்த்து முனகிக் கொண்டு சுகம் அனுபவித்தாள்.. !! அவள் முலைகளை கசக்கிக் கொண்டிருந்த என் கைகள் இரண்டையும் அவளது ஜாக்கெட் விளிம்பில் வைத்து ‘படக் ‘கென ஒரு இழு இழுத்தேன்.
‘பட்.. பட் ‘ டென அவள் ஜாக்கெட் கொக்கிகள் தெறித்து விலகியது.. !!

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


காமம் அம்மா அப்பா பெண்"tamil erotic stories"அம்மா அண்ணி அக்கா செக்ஸ் கதை"tamil kamakathaikal velaikari"வாட்ச்மேன் செக்ஸ் கதை"xossip regional stories"manci sathyan love storiesTamil நன்பனின் காதலியை ஒழுத்த கதை Sex story"அம்மா மகன் காம கதை""mamiyar marumagan otha kathai in tamil""akka sex stories in tamil"kamakathaiklaltamil"tamil hot memes"Tamilsexstore.com"shruthi hassan sex stories"நிருதி நண்பன் மனைவி sex stories"dirty tamil sex stories"நடிகளின் சுண்ணிகாவேரி ஆச்சி காம கதைஓழ்சுகம்புதுசு புண்டைமாமியாருடன் சல்லாபம்"thamil sex store""tamil anni kathaigal"xosippTamil sex stoties சித்தியை குண்டியில்"xossip sex stories""tamil sex stories anni"சிறுவன் ஓழ்கதைAmmavai okkum pichaikaran tamil sex kathaikalமுதல் லெஸ்பியன் உறவு கஞ்சி"mamanar marumagal otha kathai"தமிழ் குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்"tamil actress hot sex"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B1%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%B4%E0%AE%BF%E0%AE%AA%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AF%81-%E0%AE%95%E0%AE%A4%E0%AF%88"tamil love stories"tamilammamagansexstorynewnewhotsexstorytamilநான் மாமியை ஓக்க படமெடுக்கும் மாமா"sridivya sex""trisha sex story tamil""memes images in tamil""xossip tamil sex stories""xxx stories tamil"tamildirtystory"tamil sex amma magan story"சித்தி காமக்கதைகள்"xossip tamil stories""trisha sex stories""tamil sex stories 2017""அண்ணி காம கதை"இளம் பென் செக்ஸ்"amma magan okkum kathai"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%BF%E0%AE%B0%E0%AE%BE%E0%AE%AE-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8D"tamil sex story new""anni tamil sex stories"KADALKADAISEXSTORY"tamil sex storues"amma magan sex trollTamilsex"tamil sex stories akka thambi""tamil sex story village""erotic stories in tamil""xossip regional stories""akka thambi kama kathai"Hottamilteachersexstory"anni otha kathai tamil""tamil mama kamakathaikal""kamaveri kathai"காம தீபாவளி கதைகள்"akka pundai story"ஒழ்கதைகள்"tamil new actress sex stories"அம்மா மகன் காதல் exbii"தமிழ் காமக்கதை""jothika sex""dirty story tamil""அம்மா ஓல்"