தேங்க்ஸ் மது – பாகம் 04 – தமிழ் காமக்கதைகள்

மது என் பக்கம் திரும்பவே இல்லை. காபி பாத்திரத்தை கவனித்துக் கொண்டிருந்தாள். என் இடுப்பின் கீழ் அம்மணமாகிய பின்.. நான் அவள் புடவையை பிடித்து கீழிருந்து மேலே தூக்கினேன்.

உள் பாவாடையுடன் சேர்த்து தூக்கி என் கைகளை அடியில் விட்டு அவளது கொழுத்த குண்டிகளை பிடித்து கசக்கினேன். அவள் புட்டங்களை விலக்கி பிடித்து விரலை அவள் புட்டப் பிளவில் ஓட்டினேன். அவளது ஆசனவாய் துவாரத்தை என் விரல் நகத்தால் கீறினேன்.. !!

” ஹ்ஹா.. ம்ம்ம்ம் ஹ்ஹா. .. ஸ்ஸ்ஸ்ஹாஹா…. !!”

முன்னால் குனிந்தபடி.. குண்டியை பின்னால் தூக்கி நன்றாக காட்டினாள். சூத்து ஓட்டையை சுருக்கி விரித்தாள். நான் அதில் என் விரலை அழுத்தியபோது.. சட்டென என் கையை பிடித்து தள்ளி விட்டுக் கொண்டு முனகினாள். !!

” போங்க மச்சி.. அசிங்கமால்லாம் பண்ணிட்டு.. ”
” அதுல ஓத்துருக்கியா மது.. நீ.. ??”
” அய்யே… ச்சீய்.. கருமம்… !! என்ன பேசறிங்க.. ??”
” ஏய்.. அதுல ஓத்தாலும் சூப்பரா இருக்கும்.. !! உன் அக்காள நான் அடிக்கடி அதுல ஓப்பேன் தெரியுமா..?? செமமையா இருக்கும்.. !!”
” ச்சீய்… !! கருமம்.. கருமம்.. !!”

என் கையை அவள் தொடைகளுக்கிடையில் கொண்டு போனேன். அவள் தொடைகளை விரித்து வைத்து நின்றாள். அவள் தொடை பிளவுகளுக்குள் விட்டு.. முன்னாலிருந்த அவள் புண்டையை தொட்டேன். !! கதகதப்பாக இருந்த அவள் புண்டை மிகவும் ஈரமாக இருந்தது. அவளது கூதி நீர் வழிந்து என் விரல்களை நனைத்தது. !! அப்படியே என் கையை வைத்து அழுத்தி.. அவள் புண்டை உதடுகளை விரித்து பிடித்து.. என் விரலை விட்டு அவளது புண்டை வழவழப்பைத் தடவினேன். . !!

” க்காஷ்ஷ்.. ஹ்ம்ம்ம்ம்… மச்சீ… ” எனக் குனிந்தபடி அவளது இடது கையை அடியில் விட்டு.. அவள் புண்டையை நோண்டிய என் விரலை பிடித்தாள்.
” உங்க இத மட்டும் உள்ள விட்டு பண்ணுங்க போதும்.. !!”
“எத மது?”
“அதான்..”
“எதான்?”
“ம்ம்ம்ம்.. உங்க ராடு”
” ஏய்.. இரு மது.. !! உன் புண்டை நல்லா பதமாக வேண்டாமா.. ??”
” அதுலாம் பதமாத்தான் இருக்கு.. !! உள்ள விட்டு செய்ங்க.. !!” எனச் சொல்லி அவள் என் கையை தள்ளி விட்டாள்.

அப்பறம்.. அவளை நன்றாக குனிய வைத்து.. என் கணமான பூலைக் கொண்டு போய் அவள் தொடைகளுக்கிடையில் சொருகினேன் …. !!!!

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


நடிகளின் சுண்ணி"nayanthara boobs"அம்மா அண்ணி அக்கா செக்ஸ் கதைமருமகள் ஓல்கதை"dirty tamil sex stories"காதலியின் தங்கை காமக்கதைள்"kudumba sex"அண்ணி செக்ஸ் சுகம்"நண்பனின் அக்கா""amma magan sex kathai tamil""tamil actres sex""hot story tamil""tamil hot memes""tamil real sex stories""free sex tamil stories""telugu sex storyes""tamil heroine kamakathaikal""new sex kathai"குரூப் காமக்கதைகள்செக்ஸ்?கதைமான்சி கதைகள்/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B5%E0%AE%BF%E0%AE%A4%E0%AE%BE-%E0%AE%AA%E0%AF%81%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%88"tamil mami stories"அண்ணி செக்ஸ்"sex com story""tamil sex atories"மன்னிப்பு"brother sister sex stories""anni tamil story"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%BF%E0%AE%B0%E0%AE%BE%E0%AE%AE-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8D"tamil heroine sex""tamil kama kadaigal"new hot stories in tamil"tamil sex story"குடும்ப ஓல் திருவிழாஅண்ணன் கோபி காமக்கதை"akka thampi sex story""tamil amma magan new sex stories""hot sex story""www.tamil sex stories"ஓல்dirtytamil.comபொம்மலாட்டம்-பகுதி-1 மான்சி தொடர் கதைTamil little bath sis sex sori tamilakka thambi sex oolsugamஓழ் ஓழ் தகாத ஓழ் கதைகள்"tamil nadigai sex story""kamakathaikal rape""teacher sex story""hot tamil aunty"/archives/tag/swathi-sex/page/2"tamil sex novels"அப்பா சுன்னி கதைtamil kudumba sex kadaiஎன் பத்தினி மனைவி கதை"appa magal sex""xossip sex""ஓழ் கதைகள்""tamil xossip""tamil sex xossip""samantha sex stories in tamil"valaithoppu kamakathai"anni kamakathikal""ool kathai"அப்பா மகள் பிட்டு படம்"amma magan kathaigal""kamakathaigal in tamil"தமிழ் அக்கா அக்குல் செக்ஸ் கதை"tamil heroine sex"tamilactresssexstorytamil koottu kamakathaikal"samantha sex stories""tamil thangai kamakathaikal""tamil sex stories blog""sneha sex stories"காம செக்ஸ் கதைகள்காமகதைகள்"www tamil hot story com"மான்சி ஓழ் கதை"tamil latest hot sex stories""sex kathikal""mamiyar sex stories"சுவாதி எப்போதும் என் காதலிமுஸ்லிம் பர்தா காமகதை"tamil nadigai sex kathai""kamakathaiklaltamil tamil""tamil amma magan ool kathaigal"tamil kudumba sex kadai"tamil nadigai sex story"பேருந்து.தமிழ்.செக்ஜ்.விடியோ"tamil erotic stories""gangbang sex stories"tamilkamakaghaikal/archives/tag/%E0%AE%AE%E0%AE%A9%E0%AF%88%E0%AE%B5%E0%AE%BF-%E0%AE%85%E0%AE%AE%E0%AF%8D%E0%AE%AE%E0%AE%BE"anni sex story""tamil kudumba kamakathaikal"