தேங்க்ஸ் மது – பாகம் 04 – தமிழ் காமக்கதைகள்

மது என் பக்கம் திரும்பவே இல்லை. காபி பாத்திரத்தை கவனித்துக் கொண்டிருந்தாள். என் இடுப்பின் கீழ் அம்மணமாகிய பின்.. நான் அவள் புடவையை பிடித்து கீழிருந்து மேலே தூக்கினேன்.

உள் பாவாடையுடன் சேர்த்து தூக்கி என் கைகளை அடியில் விட்டு அவளது கொழுத்த குண்டிகளை பிடித்து கசக்கினேன். அவள் புட்டங்களை விலக்கி பிடித்து விரலை அவள் புட்டப் பிளவில் ஓட்டினேன். அவளது ஆசனவாய் துவாரத்தை என் விரல் நகத்தால் கீறினேன்.. !!

” ஹ்ஹா.. ம்ம்ம்ம் ஹ்ஹா. .. ஸ்ஸ்ஸ்ஹாஹா…. !!”

முன்னால் குனிந்தபடி.. குண்டியை பின்னால் தூக்கி நன்றாக காட்டினாள். சூத்து ஓட்டையை சுருக்கி விரித்தாள். நான் அதில் என் விரலை அழுத்தியபோது.. சட்டென என் கையை பிடித்து தள்ளி விட்டுக் கொண்டு முனகினாள். !!

” போங்க மச்சி.. அசிங்கமால்லாம் பண்ணிட்டு.. ”
” அதுல ஓத்துருக்கியா மது.. நீ.. ??”
” அய்யே… ச்சீய்.. கருமம்… !! என்ன பேசறிங்க.. ??”
” ஏய்.. அதுல ஓத்தாலும் சூப்பரா இருக்கும்.. !! உன் அக்காள நான் அடிக்கடி அதுல ஓப்பேன் தெரியுமா..?? செமமையா இருக்கும்.. !!”
” ச்சீய்… !! கருமம்.. கருமம்.. !!”

என் கையை அவள் தொடைகளுக்கிடையில் கொண்டு போனேன். அவள் தொடைகளை விரித்து வைத்து நின்றாள். அவள் தொடை பிளவுகளுக்குள் விட்டு.. முன்னாலிருந்த அவள் புண்டையை தொட்டேன். !! கதகதப்பாக இருந்த அவள் புண்டை மிகவும் ஈரமாக இருந்தது. அவளது கூதி நீர் வழிந்து என் விரல்களை நனைத்தது. !! அப்படியே என் கையை வைத்து அழுத்தி.. அவள் புண்டை உதடுகளை விரித்து பிடித்து.. என் விரலை விட்டு அவளது புண்டை வழவழப்பைத் தடவினேன். . !!

” க்காஷ்ஷ்.. ஹ்ம்ம்ம்ம்… மச்சீ… ” எனக் குனிந்தபடி அவளது இடது கையை அடியில் விட்டு.. அவள் புண்டையை நோண்டிய என் விரலை பிடித்தாள்.
” உங்க இத மட்டும் உள்ள விட்டு பண்ணுங்க போதும்.. !!”
“எத மது?”
“அதான்..”
“எதான்?”
“ம்ம்ம்ம்.. உங்க ராடு”
” ஏய்.. இரு மது.. !! உன் புண்டை நல்லா பதமாக வேண்டாமா.. ??”
” அதுலாம் பதமாத்தான் இருக்கு.. !! உள்ள விட்டு செய்ங்க.. !!” எனச் சொல்லி அவள் என் கையை தள்ளி விட்டாள்.

அப்பறம்.. அவளை நன்றாக குனிய வைத்து.. என் கணமான பூலைக் கொண்டு போய் அவள் தொடைகளுக்கிடையில் சொருகினேன் …. !!!!

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


சித்தி காமக்கதைகள்"tamil sex stories daily updates"கிரிஜா ஸ்ரீ செக்ஸ்.com"sex kathaigal""tamil incest stories""tamil new kamakathaigal""tamil kamaveri"அப்பா சுன்னி"tamil mamiyar sex""tamil aunty sex story in tamil"அம்மாவின். காம. கிராமம்"xossip tamil story""tamil anni sex""hot tamil story""amma kamakathai"முஸ்லீம் நண்பனின் மனைவிகுரூப் காமக்கதைகள்அம்மாவின் ஆப்பம் காமகதைகள்"sex hot tamil"மஞ்சுவின் மெல்லிய உதடுகள் சசியின் பற்களுக்கிடையில் சிக்கி வதை பட்டது. அவன் அதை கடித்து சுவைத்தான். அவள் உதடுகள் வலித்தன. அந்த வலியில் முகத்தை லேசாக சுருக்கினாள்."tamil kamakathaikal velaikari"exbii"அண்ணி கதைகள்""tamil sithi kamakathai"tamilnewsexstories"akka ool kathai""amma magan ool""akka sex story tamil"நண்பரின் குடிகார மாமா தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரிஸ்"nude nayanthara"vaathiyaar sex story tamil"amma magan tamil kamakathai""muslim aunty pundai kathai"கூதிக்குள்"tamil fuck stories"நண்பரின் குடிகார மாமா தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரிஸ்"hot tamil stories""sex tamil actress""tamil heroine kamakathaikal""anni kamakathikal"Thanks madhu 7 kamakathaikal"tamilsex storie""குண்டி பிளவில்"கலா டீச்சர் தமிழ் காமக்கதைகள்storevillagesex"tamil sex stoty""www amma magan tamil kamakathai com"பால் கட்டு தமிழ் kama kathaigalமனைவி பாஸ் பார்டி காம கதைகள்tamilsexstorys"akka pundai"பிராமண மாமியின் ஓல் கதைகள்ammasexniruthi kamakathaigalkamaverikathaikal"tamil nadigai kathaigal""akka kamakathai"snipbot"hot story in tamil"ஓக்கஉறவுகள்"akka thambi ool kathaigal""romantic love story in tamil""தங்கச்சி பாவாடையை xossip "mamanar marumagal kamakathaigal""tamil sex latest"தமிழ் அக்கா அக்குல் செக்ஸ் கதைஓழ்சுகம்.காம்"தமிழ் செக்ஸ் கதை"நடிகை பாத்து xossip "tamilsex story"அண்ணன் கோபி காமக்கதைதமிழ்காம.அம்மாகதைகள்"tamil new amma magan kamakathai""akka ool kathai""tamil lesbian stories"sudha anni sex story"amma appa kamakathaikal"xossio"tamil athai otha kathai"sex.tamiltamil new poundai katai"kamakathaigal in tamil"kamakathaikalwww.tamilactresssex.com"tamil new hot sex stories"விந்து புண்டைchithi son sex trolls memes"tamil kama kathaigal""tamil sex stories online"Swathi Kamakathaikal"அம்மா மகன் காம கதைகள்"நடிகைwww.tamilkamaveri.comநந்து செக்ஸ் வீடியோதமிழ் அன்ட்டி"tamil gangbang""tamil mama kamakathaikal"புண்டை"amma ool"