காமினியின் குண்டி – பாகம் 03 – Hot Erotic Stories

Squirit girl

நான் இடித்துக் கொண்டே அவள் மீது சரிந்து படுத்து.. அவளது முலையைக் கவ்வினேன். திடமாக நின்றிருந்த அவளது முலைக் காம்பை நாக்கால் தடவி விட்டு நாக்கில் வைத்து உறிஞ்சி சுவைத்தேன். !

காமினி புண்டையை தூக்கி தூக்கி காட்டியபடி காமத்தில் முனகினாள். அவளது ஒரு கை நந்தாவின் கழுத்தை வளைத்து இறுக்கிக் கொண்டிருக்க.. இன்னொரு கை என் தலையைக் கோதிக் கொண்டிருந்தது.. !!

என் வாய் அவள் முலையை சப்பிக் கொண்டிருக்க.. என் சுன்னியோ அவளது புண்டையை அடித்து துவைத்துக் கொண்டிருந்தது.. !!

காமினியின் முக்கிய கேந்திரங்கள் எல்லாம் எங்கள் இரண்டு பேராலும் ஆகரமிக்கப் பட்டிருக்க.. அவளது இன்ப முனகல் நொடிக்கு நொடி கூடிக் கொண்டே போனது.. !!

நான் காமினியின் இரு முலைகளையும் பிசைந்த படி மாற்றி மாற்றி சுவைத்தேன். அவள் உதடுகளை விட்ட நந்தா.. அவளின் கழுத்து.. அக்குள் எல்லாம் நக்கிக் கொண்டிருந்தான். காமினியின் கால்கள் என் இடுப்பை வளைத்து லாவகமாப் பிண்ணியிருந்தன. அந்த பொசிசனில் அவளது குண்டி உயர்ந்து வந்திருக்க… நான் வேகத்தைக் குறைககாமல் அவளது புண்டைக்குள் என் கருங்கோலை பாய்ச்சிக் கொண்டிருந்தேன்.. !!

எத்தனை நேரம் என்று தெரியவில்லை. என் உடம்பு பஞ்சு போலாகி எங்கோ மிதப்பதை போலிருந்தது. என் உடம்பின் அத்தனை மயிர்க் கால்களும் சிலிர்த்துக் கொள்ள.. என் முதுகுத் தண்டில் அந்த ஜில்லிப்பை உணர்ந்தேன்..!! என் விந்து சீறிப் பாய தயாராகி விட்டது. உடனே நிமிர்ந்து என் தடியை அவள் புண்டைக்குள்ளிருந்து உருவினேன.

காமினியின் பிளந்து கிடக்கும் புண்டையை பார்த்துக் கொண்டே என் சுன்னியை உலுக்கினேன். என் தண்டிலிருந்து சீறி வந்த சுடு கஞ்சி அவளது தொப்புள்வரை பீய்ச்சி அடித்தது. என் கடைசி சொட்டுக் கஞ்சியையும் அவள் மீதே பீய்ச்சி அடித்த பின்.. ‘ஹ்ஹா ‘ வென மூச்சு வாங்கிக் கொண்டு அவளுக்குப் பக்கத்தில் சரிந்து படுத்தேன்.!

” தேங்க்ஸ் காமு. !!”

அவள் சிரித்தபடி என் பக்கம் புரண்டு என்னை அணைத்துப் படுத்தாள். உடனே நந்தா அவள் முதுகை ஒட்டிப் படுத்து அவனது பூலை பின்னாலிருந்து காமினியின் புண்டைக்குள் சொருகினான்..!

” எப்படி இருந்துச்சு நிரு.. ?” காமினி என் மார்புக் காம்பைத் தடவியபடி கேட்டாள்.

” சொர்க்கம்.. சொர்க்கம்னு ஒண்ணு உண்மையாவே இருக்குன்னு எனக்கு இன்னிக்குத்தான் தெரியும் காமு..!! அதுல நீதான் தேவதை.. !!”

” அப்போ என்னை லவ் பண்றியா.. ??”

நந்தா பின்னாலிருந்து அவள் புண்டைக்குள் தன் சுன்னியை விட்டு இடிக்க ஆரம்பித்திருந்தான். அவன் இடியில் அவளது உடம்பு மெல்ல அசைந்து கொண்டிருந்தது. அவன் ஒரு கையை முன்னால் விட்டு அவளது முலைகளை பிடித்து கசக்கியபடி இடித்துக் கொண்டிருந்தான்.. !!

” அது எப்படி காமு..? ஆல்ரெடி நீ ஒருத்தனை லவ் பண்ணிட்டு இருக்கே இல்ல.. ?”

” அட.. ச்சீய். ! எந்த காலத்துல இருக்கே நீ..? நான் செவந்த் படிக்கறப்போ இருந்து லவ் பண்ணுறேன்..! கணக்கே இல்ல. நான் எத்தனை பேர லவ் பண்ணியிருப்பேனு..!!” எனச் சிரித்தபடி சொன்னாள்.

” அடிப் பாவி..”

இத்தனை நாட்களாக இந்த விசயம் எனக்குத் தெரியாமல் போய் விட்டதே..? அவனவன் ஒருத்தி கிடைக்க மாட்டாளா என்று ஏங்கிக் கொண்டிருக்க.. இவளோ கணக்கே இலலாத காதல் என்கிறாள்..!

” நீ இன்னும் இன்னோசண்டா இருக்கே..! உனக்கு புடிச்சா சொல்லு. நான் உன்கூட டேட்டிங் வரேன். அப்பப்போ நீ என்னை என்ஜாய் பண்ணிக்கலாம்..! பட்.. நோ மேரேஜ்..!! அந்த ஆசை எல்லாம் உன் மனசுல வரவே கூடாது…!!”

” ஏன்.. காமு.. ? நீ கல்யாணம் பண்ணிக்க மாட்டியா.. ?”

” அப்பறம்..? கண்டவன் கூடல்லாம் அலையச் சொல்றியா..? நான் மாரேஜ் பண்ணிப்பேன். என் வீட்ல பாத்து யாரை சொல்றாங்களோ அவனை..! ஏன்னா அவனுக்குத்தான் என்னைப் பத்தி எதுவும் தெரியாது. உங்கள மாதிரி தெரிஞ்ச பசங்கள பண்ணிட்டா.. அப்பறம் நான் நிம்மிதியா வாழ முடியாது.. !!”

” ம்ம்ம்ம்.. கேட்டுட்டியாடா நண்பா.!!” நந்தா அவளை இடித்துக் கொண்டே சொன்னான் ”பக்கா பிளான்ரீ..தேவுடியா.. !! நீ பொழச்சுக்குவ…!! உன்ன கட்டிக்கறவன்தான் பாவம்.. !!”

” உன்ன ஓக்க விட்டா நீ இன்னும் பேசுவடா.. நாயே..! இதெல்லாம் நான் மாரேஜ்க்கு பின்னால வச்சுக்கவே மாட்டேன். ! என் புருஷனுக்கு மட்டும் உண்மையான பொண்டாட்டியா மாறிருவேன்..!!” என்றாள் காமினி.

” யாரு நீயி.. ? அடியே.. தேவடியா..? விதம் விதமா ஓலு வாங்கி பழகின எந்த புண்டையும் ஒரு சுன்னியோட நிக்காது. அதை தெரிஞ்சுக்கோ மொத.. ! நீ ஏழாவது படிக்கறப்ப இருந்து பல சுன்னிகிட்ட ஓலு வாங்கியிருப்ப.. இதுவா அடங்க போகுது.. ??”

” போடா நாயே.. ? நான் செவந்த் படிக்கறப்ப இருந்து லவ்வுதான் பண்ணிருக்கேன்னு சொன்னேன். செக்ஸ் எல்லாம் காலேஜ் வந்தப்பறம்தான்..! அதுவும் அதிகமா இந்த லாஸ்ட் ஒன் இயராத்தான்..! மத்தபடி அதுக்கு முன்னல்லாம் கிஸ் மட்டும்தான் தெரிஞ்சுக்கோ.. !!” என்றாள்.

” உன்னல்லாம் நல்லா வெச்சு செய்யனும்டி.. ” எனச் சொன்ன நந்தா அவளை இழுத்து குப்புறத் தள்ளி அவள் மேல் ஏறிப் படுத்துக் கொண்டு.. அவளது குண்டிகளை படார் படார் என மோதியபடி படு வேகமாக ஓக்க ஆரம்பித்தான்.

காமினியும் அவனைத் திட்டிக் கொண்டே அவனிடம் குண்டியடி வாங்கினாள். கட்டில் அதிர்ந்து குலுங்க.. சில நொடிகள் அவளை அலற விட்டான். அப்பறம் அவனது சுன்னியை உருவி.. அவள் குண்டி மீதும்.. பின் இடுப்பிலும் விந்தை பீய்ச்சி அடித்தான்.. !!

எல்லாம் முடிந்த பின்.. எங்கள் இரண்டு பேரின் அணைப்பிலும் ஓய்வாகப் படுத்துக் கொண்டு கேட்டாள் காமினி.
” என்ன சொல்றே நிரு..? நாம லவ் பண்ணலாமா.. ??”

” ஷ்யூர்… ஷ்யூர்.. !!” என்றேன்.

கரும்பு திண்ண கூலியா என்ன..?? கல்யாணம் வேண்டாம் எனும் காதல் யாருக்குத்தான் கசக்கப் போகிறது.. ?????

– சுபம் …… !!!!!

Courtesy : Niruthi (a) Mukilan

Leave a Comment

error: Content is protected !!


அம்மாவுடன் ஆஸ்திரேலியா டூர் xossipkamakathaikaltamilsexkathai"tamil aunty story"அத்தை காம கதைகள்Uncle new kamakathai in 2020storevillagesex"tamil ool kathaigal""hot tamil sex story"சமந்தா hot காமபடம்tholi kamakathaikal in tamil/?p=10649"tamil literotica"அம்மாவுக்கு ஆறுதல் பாகம் - 10மச்சினி காமக்கதைகள் latestmalar ol kathai tamilசித்தி"tamil sex story.com""tamil kama kadaikal"tamikamaveri"tamil sex storie""tamilsex storys""tamil amma kama kathai"காவேரியின் கள்ள ஓழ் – பாகம் 02"trisha sex story tamil""kamaveri kathaigal""chithi sex stories""trisha xossip""tamil kaamakathaikal""tamil sex amma magan story"xosipபுண்டைTamil dirty stories"free tamil sex stories""tamil sex kavithai"tamilxossip"lesbian sex stories in tamil""tamil sex site""incest tamil stories"/archives/tag/%E0%AE%B9%E0%AF%8B%E0%AE%9F%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AE%B2%E0%AF%8D-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8Dபேருந்து.தமிழ்.செக்ஜ்.விடியோ"tamil gangbang"tamil amma magal kamamநிருதி காமகதைகுடும்ப தகாத உறவு கர்ப்பம் காமக்கதைகள்"akka thambi kamakathai in tamil"சுவாதி ஓல் கதை"tamil adult story""குரூப் செக்ஸ்""tamil hot""jyothika sex stories""lesbian story tamil""சித்தி புண்டை"Akkapurusansexstory"tamil sex kathaigal""tamil sister stories""actress tamil kamakathaikal"செக்ஸ் கதைakka thambi sex oolsugam"tamil actresses sex stories""hot actress trolls"meen vilihal tamil sex story part 5Tamil dirty stories"sex com story""kamakathaikal tamil anni"புதுசு புண்டை"amma magan pundai kathaigal""tamil actress sex stories xossip""athulya ravi hd images"xosspi amma vervi vasam"akka thambi sex""new sex stories"சித்தி மகள்கள் அண்ணன் காமக்கதைகள்சித்தி"tamil sex story amma""brother sister sex story""tamul sex stories"தம்பி sex 2019"tamilsex storys""aunty sex story""akkavai otha kathai""www new sex story com""tamil akka kamakathaikal"சித்தி மகள் காம கதைதங்கை"anni sex story"/"தமிழ் செக்ஸ்""kama kathai"Uma athai kama kathai"tamil incest stories"கலா டீச்சர் தமிழ் காமக்கதைகள்