Skip to toolbar

காமினியின் குண்டி – பாகம் 01 – Hot Erotic Stories

நான் அறைக்குள் நுழைந்த போது.. காமினியைக் கட்டில் மீது குனிய வைத்து குண்டியடித்துக் கொண்டிருந்தான் நந்தா.. !!

அந்தக் காட்சியைப் பார்த்த நான்.. ஒரு நொடி அதிர்ந்து போய் நின்று விட்டேன். என் கண்களையே என்னால் நம்ப முடியாது போலிருந்தது.. !!

‘என்ன நடக்கிறது இங்கே.. ? காமினி எப்படி இதற்கு ஒத்துக் கொண்டாள்.. ??’

நான் உள்ளே நுழைந்ததை இரண்டு பேருமே சைடில் திரும்பிப் பார்த்தார்கள். ஆனால் அவர்களது குண்டியடியை மட்டும் நிறுத்தவில்லை..!

தனது சின்னக் கூந்தல் கழுத்து வழியாக முன்னால் வந்து விழுந்து தொங்கி ஊசலாடிக் கொண்டிருக்க.. முகத்தை மட்டும் உயர்த்தி என்னைப் பார்த்து.. லேசான வெட்கத்துடன் புன்னகைத்தாள் காமினி.. !!

நந்தா அவள் மேல் இருந்து.. அடியில் கை விட்டு.. கவிழ்த்து வைத்த தேங்காய்களைப் போலிருந்த காமினியின்.. முலைகளை தன் இரண்டு கைகளிலும் இறுக்கிப் பிடித்தபடி.. தனது குண்டியை படு வேகமாக அடித்து அவளை ஓத்துக் கொண்டே என்னிடம் மெல்லிய சிரிப்புடன் சொன்னான்.. !!

” மச்சி.. ஒர்ரே நிமிசம்டா.. இப்ப இவளை முடிச்சிர்றேன்.. !!”

காமினியின் ரெட் கலர் டாப்சை அவளது முலைகளுக்கு மேலேவரை தூக்கி விட்டிருந்தான். காமினியின் லெக்கின்ஸ்.. அவளது முழங்காலுக்கு இறங்கி சுருண்டிருந்தது. அவளது கொழுத்த குண்டிகள் நந்தாவிடம் அடி வாங்கும் சத்தம் ‘பட்… பட்.. !’ என துள்ளியமாக கேட்டுக் கொண்டிருந்தது.. !!

நான் திகைப்பு மாறாமல் அவர்களுக்குப் பக்கத்தில் போனேன். அவர்கள் ஓல் போடும் காட்சியைப் பார்த்து என் தண்டு ஜிவ்வென விறைத்துக் கொள்ள.. என் ஜீன்ஸ் பேண்ட்.. தொடை நடுவில் கூடாரமிட்டது.. !! என் உடம்பெல்லாம் ஜிவு ஜிவு என ரத்தம் சூடாகப் பாயத் தொடங்கி விட்டது.. !!

” என்னடா நடக்குது இங்க.. ??” நான் வடிவேல் ஸ்டைலில் கேட்டேன்.

முன்னும் பின்னும் அசையும் காமினியை இடித்துக் கொண்டே மூச்சு வாங்கியபடி சொன்னான் நந்தா.
” மச்சி…காமி எனக்கு ஒர்க் அவுட் ஆகிட்டாடா..! நான் நினைச்சே ப்க்கலைடா..! செம்ம பீசுடா.. செய்யுறதுக்கு சும்மா நச்சுனு இருக்காடா.. !!”

” ஏய்.. காமு.. என்ன இது.. ? நீ எப்படி.. ??”

”ஏய்.. உனக்கு தெரியாதா நிரு.. இந்த நாய் என்னை எப்ப பாத்தாலும் வெறிச்சு வெறிச்சு பாப்பானு.. ? நான் கூட உன்கிட்ட சொல்லிருக்கேன் இல்ல.. சுமிய விட இவன் என்கிட்டத்தான் ஓவரா ஜொல்லு விடறான்னு.. ?”

”அடிப் பாவி..! ஜொல்லு விட்டான்றதுக்காக.. அவனுக்கு கூதியை குடுத்துட்டியா.. ??”

” ச்சீய்.. என்னடா நிரு.. நீகூட இப்படிலாம் பச்சையா பேசுற.. ??”

” பின்ன என்னடி..? அவனுக்கும் கேர்ள் பிரெண்டு இருக்கா.. உனக்கும் பாய் பிரெண்டு இருக்கான். ஆனா.. இப்ப பாத்தா நீங்க ரெண்டு பேரும் புதுசா ஜோடி செட்டாகி செமையா ஓல் போட்டுட்டு இருக்கிங்க.. !! ஒரு பத்து நிமிசம் தனியா விட்டுட்டு போன் பேச போய்ட்டேன்.. அந்த கேப்ல.. டீப் லவ்வர்ஸ்கூட இப்படி எல்லாம் ஓல் போட மாட்டாங்க..! நீங்க பண்றதை பாத்தா.. இது ஒண்ணும் உங்களுக்கு புதுசு மாதிரி தெரியல.. !!”

” ச்ச.. ச்ச.. ! அப்படி எல்லாம் இல்ல நிரு.. ! நா உன்கிட்ட பொய் சொல்லுவேனா..? நம்பு ப்ளீஸ்.. ! இவனுக்கு ரொம்ப ஆசையா இருக்கு.. என்னை கிஸ் மட்டும் பண்ணிக்கறேன்னு கெஞ்சினான். நானும் சரினு ஓகே சொன்னேன்.. கடைசில பாத்தா என்னைவே மடக்கிட்டான்..! இப்ப நான் இவன்கூட என்ஜாய் பண்ணலை.. ! இவன்தான் என்னை இழுத்து புடிச்சு ரேப் பண்ணிட்டு இருக்கான்.. !!” என்று சிரித்தாள்.

‘அடிக் கூதிக் கொழுப்பு அடங்காத தேவுடியா.? ஓக்க கூதிய காட்னதும் இல்லாம இப்ப என்னமா டயலாக் எல்லாம் அடிக்கறா..?’ என மனதுக்குள் நினைத்துக் கொண்டு சட்டென என் பேண்ட் ஜிப்பை ஓபன் செய்து எனது பூலை எடுத்து வெளியே காட்டினேன்..!

”பாரு.. அப்ப எனக்கு கூடத்தான் உன்ன பண்ண ஆசையா இருக்கு..! நானும் பண்ணிக்கட்டுமா ரேப்பு.. ??”

சிரித்து விட்டாள் காமினி.

” பண்ணிக்கோடா பன்னி.. ! இவ்வளவு தூரம் வந்தாச்சு. இனி நீ மட்டும் என்னை பண்ணாமயா விடப் போறே.. ??”

அவ்வளவுதான் நான் உற்சாகத்தில் துள்ளி விட்டேன். ! வாவ்.. இப்போது நானும் காமினியை ஓக்கப் போகிறேன். அது மட்டும் இல்லாமல்.. எனக்கு இதுதான் முதல் அனுபவம்.. இன்றுதான் நான் முதல்முறையாக ஒரு பெண்ணை ஓத்து.. ஜென்ம சாபல்யத்தை அடையப் போகிறேன்.. !!

’ நான் நிருதி..!! நந்தா என் நண்பன்..!! காமினி எங்கள் இருவருக்கும் தோழி..!! எங்கள் மூவருக்கும் இது காலேஜ் கடைசி வருசம்.. !! அவர்கள் இரண்டு பேருக்கும் தனித்தனியாக ஆள் இருக்கிறது. எனக்குத்தான் அப்படி யாரும் இல்லை. ஆசை இருந்தும் ஆள் செட்டாகவில்லை..!!

இன்று நந்தாவின் காதலி சுமிக்கு பிறந்த நாள். காலையில் மூவரும் அவள் வீட்டுக்குப் போய் அவளை வாழ்த்தி விட்டு.. அவளது அம்மா செய்திருந்த ஸ்பெஷல் ஐட்டங்களை எல்லாம் சாப்பிட்டு.. ஜாலியாக பேசி சிரித்துவிட்டு விடை பெற்றுக் கிளம்பினோம்..! அப்படியே வழியில் காமினியை அவள் வீட்டில் விட்டு போகலாம் என்று அவள் வீட்டுக்கு வந்தோம்.

இன்று அவள் வீட்டில் யாரும் இல்லை.! எங்களை உள்ளே அழைத்து உட்கார வைத்தாள். பேசிக் கொண்டிருந்த சிறிது நேரத்தில் எனக்கு என் மாமாவிடம் இருந்து கால் வர.. நான் எழுந்து மொட்டை மாடிக்கு பேசப் போய் விட்டேன். ஊரில் கோவில் திருவிழா.. அதற்கு வர வேண்டும் என்று மாமா அழைத்தார். அவருடன் சிறிது நேரம் பேசிக் கொண்டிருந்த பின் கீழே வந்தால்.. காமினியும்.. நந்தாவும் கட்டில் மீது.. காளையும் பசுவுமாக மாறி.. குண்டியடித்துக் கொண்டிருக்கிறார்கள்..!!

Leave a Comment

error: Content is protected !!


"tamil akka thambi sex kathai"tamilammamagansexstorynewநடிகைமுலைப்பால் xosip கதைகள்என் மனைவியின் புண்டை அத்தை தங்கச்சியை நக்கினேன்tamilkamakathaigal"tamil kaamaveri""kamaveri kathaikal"அத்தை காமக்கதைகள்"tamil kamakathi""thrisha sex com"sexsroriestamil"xossip regional tamil"tamil sex stories"regional xossip""adult stories tamil""new sex story"அக்கா குண்டி"hot stories tamil""tamil akka thambi sex story""tamil actress kamakathaikal"Tamil sex story chithi முதலிரவு அறைக்குள் நுழைந்த"akka thambi kathaigal in tamil""indian sex stories in tamil""tamil new hot sex stories""tamil kamakaghaikal"குரூப் செக்ஸ் கர்ப்பம் "tamil actress kamakathai new"பூவும் புண்டையையும் - பாகம் 78 - காமக்கதைகள்"xossip regional tamil""trisha sex story""latest sex stories in tamil"latest tamil sex storyநடிகைபுண்டை"அண்ணி காமகதை""hot story""nayanthara sex story tamil""tamil sex stories mobi""actress sex stories""tamil kamakathaigal new""incest sex story""அண்ணன் தங்கை செக்ஸ்""மனைவி xossip""tamil akka story""காம கதை"அம்மா மகள் லெஸ்பியன் காமாக்கதைஎன்னிடம் மயங்கிய மாமியார்"nayantara nude"tamilstory"trisha xossip"முதல் லெஸ்பியன் உறவு கஞ்சிஅக்கா புருஷன் தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரிtamilsexstoriesஅம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்"tamil kamakadhai""sex kathikal"பெரிய முலை"hot sex story in tamil""tamil sex stoies""akka thambi tamil story""tamil sex story sister""tamil kudumba sex stories""sex stor"அக்கா சித்தி தமிழ் காமக்கதை"tamil sister stories""sex story english""xossip tamil""www.tamil sex story"சித்தி. காமக் கதை கள்"tamilsex stories""tamil story amma""kamakathaikal tamil"மான்சி கதைகள்"புண்டை படங்கள்""tamil wife sex story""tamil rape sex story"