Skip to toolbar

தேங்க்ஸ்ணா – பாகம் 02 – Tamil sex stories

Young girl hot in bra

முத்தமிட்டு அவள் முலைகளை பிசைந்தேன். உள்ளே சிம்மி போட்டு பிரா போட்டிருந்தாள். சிம்மிக்குள் கை விட்டு முலைகளைப் பிசைய.. கிறங்கியபடி மல்லாக்கச் சாய்ந்தாள். சிம்மியை உருவி எடுக்க.. எடுப்பாக நிமிர்ந்து நிற்கும் அவள் முலைகள் பிராவில் பிதுங்கிக் கொண்டிருந்தன. அவள் பிராவையும் நீக்கி விட்டு அவளின் இளங் காய்களைக் கசக்கிப் பிசைந்தபடி வாய் நிறையக் கவ்விச் சுவைத்தேன்.

அவளின் குட்டிக் காம்புகள் என் நாக்கில் உருண்டு விளையாடின. அதைச் சுவைக்கச் சுவைக்க நான் சொர்க்கத்தில் மிதக்க ஆரம்பித்தேன். அவள் என் கழுத்தை இறுக்கியபடி.. கண்கள் மூடிக் கொண்டாள். வர்ஷிதாவின் இளமை பொங்கும் பெண்ணுடலை நான் அங்குலம் விடாமல் முத்தமிட்டேன். கைக்கு கிடைத்த இடங்களை எல்லாம் கசக்கி பிசைந்து வாயால் கடித்து சுவைத்தேன். அழகாய் சுழிந்த அவள் தொப்புள் குழியில் என் நாக்கைச் சுழற்றியபோது கூச்சத்தில் நெளிந்து துள்ளினாள். உடல் துவண்டு.. குப்புறக் கவிழ்ந்தாள்.

பின்னாலிருந்து அவள் லெக்கின்ஸை உருவினேன். கொழுத்த புட்டங்களை கவர் செய்து கவ்விப் பிடித்திருந்த இளஞ் சிவுப்பு பேண்டியை ஒரே இழுப்பில் உருவி எரிந்தேன். வர்ஷிதாவை நான் மல்லாக்கப் புரட்டிப் போட்ட போது வடித்து வைத்த பொற்சிலை மாதிரி ஜொலித்தாள். இன்னும் சரிவைச் சந்திக்காத முலைகள் விம்மி எழுந்து நிற்க.. முலை வட்டம் உப்பி காம்புகள் கூராக நீட்டிக் கொண்டிருந்தன.

தொப்பை இல்லாத வயிற்றின் நடுவில் மிகவும் கவர்ச்சியான குட்டித் தொப்புள். அதன் கீழ் உப்பிய மதன மேடை. அந்த சதை மேடையில் பொசுபொசுவென அளவான.. அழகான பருவ ரோமம். தந்தம் போன்ற தொடைகளின் இணைப்பில்.. வெட்டி வைத்த வெண்ணைக் கட்டி மாதிரி ஜொலிக்கும் பெண்ணுருப்பு. அவள் உறுப்பின் பிளவில் இருந்து வழிந்த மெல்லிய மதன நீர் புழை இதழ்களை ஈரம் செய்து பன்னீராய் மணம் பரப்பிக் கொண்டிருந்தது..!!

“வாவ் செம க்யூட் புஸ்ஸி பேபி உன்னுது” காமக் குரலில் கிசுகிசுத்து விட்டு அல்வா துண்டு போன்ற அவள் பெண்ணுறுப்பைத் தொட்டேன். சட்டென சிலிர்த்தாள். தொடைகளை நெருக்கி இணைத்து தன் இரண்டு கைகளாலும் தனது மாதுளை வெடிப்பை மறைத்தாள். அவள் தொடைகளை அழுத்தி தடவி..

முத்தமிட்டு.. ஒரு சிறிய போராட்டத்துக்குப் பின்பே அவள் கைகளை ஆப்புறப் படுத்தி.. அமுத நீர் கசியும் அவள் அந்தரங்க ஆரஞ்சு சுளைகளை என் உதடுகளுக்கு விருந்தாக்கினேன்.! மணமாய் இருந்த அவள் உறுப்பை என் உதடுகளும் நாக்கும் போட்டி போட்டுக் கொண்டு சப்பிச் சுவைக்க.. வர்ஷிதா காமத் தகிப்பின் உச்சத்தில் தவித்தாள். நெளிந்தாள். துள்ளினாள். இடுப்பை வெட்டினாள். பத்து நிமிடங்களுக்கு பிறகு அவளின் அந்தரங்க பிளவைத் துளைத்து முழுதாக உள்ளே சென்று விளையாடியது என் நாக்கு. உச்சத்தில் தொடைகள் நடுங்க..

அவளின் இன்ப ஊற்றை என் நாக்கில் சிதறிடித்து என்னைக் களிப்படையச் செய்தாள்.. !!
என் நாக்கின் வன்மையில் அவள் உடல் உச்சமடைந்து துவண்டு விழ.. நான் நிமிர்ந்து உட்கார்ந்து என் உடைகளைக் களைந்து நிர்வாணமானேன். நேந்திரம் பழத்தைப் போல கருகருவென நீட்டிக் கொண்டிருந்த என் ஆண்மைத் தண்டை வெட்கம் பொங்கப் பார்த்தாள். அவள் கையை எடுத்து என் பூலின் மீது வைத்தேன். அவள் இறுக்கிப் பிடித்தாள். பின் மெதுவாக அசைத்தாள்.

அவள் இடுப்பின் இரண்டு பக்கத்திலும் முழங்கால் ஊனி.. நீண்ட என் பூலை அவள் முலைகளில் தேய்த்தேன். அவளின் குட்டித் தொப்புளில் குத்தினேன். பின் அவள் உதட்டில் வைத்து தேய்க்க.. அவள் வாயை மட்டும் இறுக்கமாக மூடிக் கொண்டாள்.

“ஏய் ப்ளீஸ் வர்ஷி.. கிவ் மி எ கிஸ்..”
“ச்சீய்.. ம்கூம்..” என்று சிணுங்கி மறுத்தாள்.
“ப்ளீஸ் டார்லிங். ஜஸ்ட் ஒன்ஸ் ஓகே”
என் கெஞ்சலுக்கு மனமிறங்கி.. மெல்ல முத்தமிட்டு.. பின் சில முத்தங்கள் மட்டும் கொடுத்தாள். ஆனால் சப்பவில்லை. சரி முதல் முயற்சி.. கட்டாயப் படுத்த வேண்டாம் என்று அவளை வற்புறுத்தாமல் விட்டேன். அவளின் மாதுளை வெடிப்பில் நிறைய நீர் கசிந்திருந்தது. என் வலது கை நடுவிரலை அவளின் பிளவில் தேய்த்து இன்பப் புழைக்குள் திணித்தேன்.

அவள் சிலிர்த்தாள்.
“ஆஆஹ்ஹ்ஹ்.. ண்ண்ணா..”
என் கையை இறுக்கிப் பிடித்தாள். அவளது மதன மொட்டை ஒரு கையால் நிமிண்டி விட்டுக் கொண்டே என் விரலை ஆழமாய் செலுத்தி குடைந்தேன். என் விரலின் அசைவில் அவளது இடுப்பை தூக்கி காட்டினாள். இரண்டு நிமிடங்கள் அவள் புழையை விரலால் குடைந்துவிட்டு என் விரலை உருவினேன். அவள் என்னை ஏக்கமாகப் பார்த்தாள். அவள் மீது படுத்து அவள் தொடைகளை பிரித்தேன். என் பூலின் முனையை அவளின் புழை இதழ்களில் வைத்து நன்றாகத் தேய்த்தேன். அவள் கிறங்கித் தவித்தாள்.

“ஆஹ்ஹ் ஸ்ஸ்ஸ் ம்ம்ம்ம்” விழிகளைச் சுழற்றி என்னை கிறக்கமாகப் பார்த்தாள்.
“வர்ஷி..”
“ஹ்ம்ம்? ”
“உள்ள விடவா?”
“ந்நோ.. ப்ளீஸ் ”
ஆனால் அவள் புண்டை என் சுன்னிக்கு ஏங்கியது. அவளின் தொடைகளை விரித்து பிடித்து.. காம நீர் சுரந்து தள்ளிய அவள் அந்தரங்க வெடிப்பில் என் சுன்னியை வைத்து அழுத்தியபோது வர்ஷிதா துடித்துப் போனாள். என் பருமனான தண்டு அவளின் இறுக்கமான இன்பத் துளையை துளையிட்டுக் கொண்டு இறங்க அவள் பல்லைக் கடித்துக் கொண்டு என்னை பலமாக இறுக்கினாள். என் உறுப்பை அசைக்காமல் அவள் மீது படுத்தேன். அவள் முலைகளை சுவைத்து வாயைச் சப்பினேன்.

“வலிக்குதா வர்ஷி?”
“ஹ்ம்ம்.. ஆமாண்ணா.. ரொம்ப வலிக்குது” முனகினாள்.
“இன்னும் என்ன அண்ணா..?” அவளின் ஈரப் புழைக்குள் ஊறி முறுக்கேறிய என் தண்டை மெதுவாக இழுத்து குத்தினேன்.
“ஆஆஹ்ஹ்ஸ்ஸ்ஸ்.. ம்ம்ம்”
தொடைகளை அகட்டி கால்களை மேலே தூக்கினாள். அவள் குண்டிகள் மீது என் தொடைகள் அழுந்த அவள் இடுப்பை தூக்கி பிடித்தபடி மெதுவாக குத்த ஆரம்பித்தேன்.
“ஹ்ஹ்ஹாஸ்ஸ்ஸ்ஸ்.. ம்ம்ம்ம் நிர்ரூ…ண்ண்ண்ணா.. ஸ்ஸ்ஸ்லோலி ஸ்லோலி.. ப்ப்ளீளீளீஸ்ஸ்ஸ்ஸ்”

பத்து நிமிடங்கள் அவளது முனகல் மட்டும் கேட்டுக் கொண்டே இருந்தது. நேரம் கூடக் கூட இன்பவெறி ஏறி அவள் என் உதடுகளைக் கவ்வி நீண்ட நேரம் சப்பியெடுத்தாள். எனக்கு ஏற்றவிதமாகவெல்லாம் தன் உடலை வளைத்துக் கொடுத்து சுகம் கண்டாள்.. !! இருவரும் உச்சமடைந்து களைத்த போது வியர்வை மழையில் நனைந்திருந்தோம்.
“உனக்கு லவ்வர் இருக்கானா பேபி?”
“நோ டார்லிங் ”
“லவ் யூ பேபி”
“மீ டூ நிரு”
“நிருவா?”
“ம்ம்.. யூ ஆர் மை பெஸ்ட்……” எனக் கண்ணடித்துச் சிரித்தவளை இறுக்கமாக அணைத்து பிண்ணிக் கொண்டேன்.. !!

– சுபம்.. !

Leave a Comment

error: Content is protected !!


ரம்யாவை சப்பினேன்"akka pundai tamil stories"பேருந்து.தமிழ்.செக்ஜ்.விடியோ"tamil kamakadaigal"tamil kudumba sex kadai"aunty sex story tamil"தொடை வலிக்குது காமமாமா மருமகள் xxx vUma athai kama kathaiதங்கச்சி அண்ணன் செக்ஸ்"kamaveri kathaigal""xossip adult""குரூப் செக்ஸ்""tamil erotic sex stories""indian sex stories in tamil""tamil kamakadhaikal""sex storues""tamil amma magan kathaigal""tamil kama kadhai"KADALKADAISEXSTORYதங்கச்சி xossip"tamil kamakathaikal family"www tamil pundaigal sex photos with sex story comkamakkathai"www sex stories in tamil""athulya ravi hd images"tamilscandalகாம செக்ஸ் கதைகள்"www tamil hot stories"Gowri thangachi sex "புண்டை கதை"தம்பி sex 2019tamilsexstore"tamil xossip""jyothika sex stories""தகாத உறவு கதைகள்""tamil amma new sex stories"நிருதியும் காமகதைகளும்அக்காவின் தோழி ஓழ் கதை"mamiyar marumagan otha kathai in tamil""tamil story sex""actress hot sex"ஒழ்கதைகள்"tamil hot sex story""latest sex story""tamil actress hot sex stories""kamakathaiklaltamil tamil"காமக்கதை"tamil akka thambi sex story""priya bhavani shankar nude""tamil kamakathai image"குடும்ப தகாத உறவு கர்ப்பம் காமக்கதைகள்"amma magan sex kamakathaikal""tamil sex stori""akka tamil kathai""tamil chithi kathaigal"/archives/tag/%E0%AE%85%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%A3%E0%AE%A9%E0%AF%8D-%E0%AE%A4%E0%AE%99%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AF%88"sithi sex story""telugu actress sex stories"செக்ஸ்கதை"tamil police kamakathaikal"சமந்தா hot காமபடம்"shriya sex""anni sex tamil story""tamil new hot stories"அரேபிய காமக்கதை/archives/tag/%E0%AE%85%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%A3%E0%AE%A9%E0%AF%8D-%E0%AE%A4%E0%AE%99%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AF%88"tamil sex kadhaigal""tamil actress sex stories xossip""tamil actress hot""tamil sex stories blogspot""xossip sex""தகாத உடலுறவுக் கதைகள்"tamilsexstoriesrape aunty"மாமி புண்டை"xoosipnewtamilsexஆசை இருக்குமோ – பாகம் 03 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்"free tamil sex""mamiyar kamakathai""tamil love sex""tamil super kamakathaikal""actress sex story"மாமனாரின் மெகா செக்ஸ் கதைகள்