Skip to toolbar

திருமதி கிரிஜா – பாகம் 30

Aunty images

அவன் அவளுக்குத் தான அவளை எப்படியெல்லாம் ஓத்துக்கொண்டிருக்கிறோம் என்று ஒவ்வொன்றாக சொன்னபோது, கிரிஜா போலியாக வெட்கப்பட்டாள்.அவளது வெட்கம் அவனது வெறியைப் பன்மடங்காக்கியது. அவன் தன்னைக் கன்னி கழிப்பதாக எண்ணிக்கொண்டு ஏமாந்து கொண்டிருப்பதை எண்ணி மனதுக்குள்ளே சிரித்துக்கொண்டிருந்தாள் கிரிஜா.

அவனது இடுப்பு அவள் மீது மோதிய வேகத்துக்கு, அவள் வேண்டுமென்றே ’ஆஹ்..ஓஹ்..ஆஹ்..ஓவ்வ்..’ என்று அதிகமாகவே முனகி முனகி அவனை உசுப்பேற்றி விட்டுக்கொண்டிருந்தாள். கட்டிலோடு உடலை அழுத்திக்கொண்டு அவனது முகத்துக்கு நேராகத் தனது முலைகளைத் தள்ளி விட்டாள். உடம்பை வளைத்து நெளித்து அவன் இறக்கிக்கொண்டிருந்த குத்துக்களை சந்தித்தாள்.

அவனை அவள் மென்மேலும் உசுப்பேற்றிக்கொண்டிருக்க, அவன் அவளது இச்சைகளுக்கு பதில் அளிப்பவன் போல அவள் மீது வேகவேகமாகப் படர்ந்து கொண்டிருந்தான். அவனை விட்டு மென்மை முற்றிலுமாக விலகிப்போயிருக்க, முரட்டுத்தனமாக அவளைக் கசக்கிப் பிழிந்து கொண்டிருந்தான். அவளது முலைகளில் தனது விரல்கள் அழுந்துமாறு,

அவற்றை அமுக்கி விளையாடி, அவளுக்கு ஒரு மெல்லிய வலியை ஏற்படுத்தினான். முதன் முதலாக உடலுறவு கொள்கிற ஒரு பெண்ணுக்கு, ஆண்மை என்றால் என்னவென்று நிரூபித்துக்காட்டுபவன் போல,அவளை மூர்க்கத்தனமாக ஓத்துத்தள்ளிக்கொண்டிருந்தான். அவனது சுண்ணி அவளது புழையை உண்டு இல்லை என்று பண்ணிக்கொண்டிருந்தது.

இப்போது, கிரிஜாவுக்கு உண்மையிலேயே வேட்கை ஏற்பட்டிருக்கவே, அவள் அவனது குத்துக்களுக்கு ஈடு கொடுக்கத் தொடங்கியிருந்தாள். அவனுக்கிருநத வெறி ஒரு இரவில் முடிகிறாற்போல அவளுக்குத் தெரியவில்லை. இரவு முழுவதும் அவனோடு இருக்கவும் அவளுக்கு விருப்பமில்லை. அன்று மாலை அரவிந்தன் அவளை ஒரு இடத்துக்கு அழைத்துப் போவதாக இருந்தது.

“பண்ணிடு ஸ்ரீதர்! உடனே பண்ணு…” அவள் நெக்குருகினாள்.

ஸ்ரீதரின் சுண்ணி குலுங்கி விறைத்து இறுகிக்கொண்டிருந்தது. அவன் நெருங்கிக்கொண்டிருந்தான். அவளும் தான்!

“கி..ரி..ஜா…” ஸ்ரீதரின் வாய் பிளந்தது. அவனது விந்து அவளது புழையில் நிரம்பியது.

“ஓஹ்ஹ்!” கிரிஜாவின் உடல் முறுக்கிக்கொண்டது. அவளது புழையிலிருந்து இன்பப்பெருக்கு ஊற்றாகப் புறப்பட்டது. இருவரும் கட்டிப்பிடித்தபடி படுத்திருந்தனர்.

********

ஒரு சில மாதங்கள் கழித்து….

மூர்த்தி அலுவலகத்தில் சலித்துக்கொண்டிருந்தார்.

“சே! கிரிஜா ஸ்ரீதரைக் கல்யாணம் பண்ணிட்டுப் போனதிலிருந்து திரும்பவும் பொம்பிளை சுகமே இல்லாமப் போச்சே!”

தயக்கத்தோடு அவர் கிரிஜாவை செல்போனில் தொடர்பு கொண்டார்.

“குட் மார்னிங் மூர்த்தி சார்!”

“கிரிஜா! என்ன கொழந்தே, இப்படி லீவு போட்டுட்டே! அதுவும் நல்லதுக்குத் தான்! ஸ்ரீதரும் டூருக்குத் தானே போயிருக்கான்! மாமா உங்காத்துக்கு சாயங்காலமா வரட்டுமா…?”

“அடடே! சார்! நான் ஒரு கல்யாணத்துக்குக் கிளம்பிட்டிருக்கேன். சாரி சார்!”

சோர்வோடு பேச்சைத் துண்டித்து விட்டு பெருமூச்சு விட்டார் மூர்த்தி. அவருக்கு மனைவியின் ஞாபகம் வந்தது. உடனே அவளைத் தொடர்பு கொண்டார்.

“என்னான்னா?” மறுமுனையில் மனைவியின் குரல் கேட்டது.

“ஆத்திலே தானே இருக்கே! நேக்குத் தலைவலிக்கறது..கெளம்பி வறேன்!”

“மகராஜனா வாங்கோ! இதுக்கு போன் பண்ணணுமா?”

போனை வைத்த திருமதி. மூர்த்தி அவரது வீட்டில் அவசரப்படுத்தினாள்.

“அம்பி, கிளம்பு! அவர் தலைவலீன்னு கிளம்பி வந்திண்டிருக்கார்!”

“இன்னும் ஒண்ணும் ஆரம்பிக்கவேயில்லையே மாமி!” என்று பரிதாபமாக அலறினான் – ஸ்ரீதர்.

“என்னமோ இன்னிக்குத் தான் முத முதலாப் பண்ணற மாதிரீன்னா பேசிண்டிருக்கே? அதான் ஆசை தீர எத்தனையோ நாள் பண்ணினேயொ இல்லையோ? கிளம்பு ஸ்ரீதர்…ஆத்துக்குப் போ..அங்கே கிரிஜா இருப்பாளோன்னோ…? மிச்சம் மீதியெல்லாத்தையும் அவ கிட்டே வைச்சுக்கோ…”

“அவ எங்கேயோ கல்யாணத்துக்குப் போறேன்னு சொல்லியிருந்தாளே?” என்று தலையை சொரிந்தபடியே, உடைகளை சேகரிக்க ஆரம்பித்தான் ஸ்ரீதர்.

அதே சமயம் மஹாபலிபுரத்தில் ஒரு மூன்று நட்சத்திர ஹோட்டலில்…

“கல்யாணத்துக்கா?” என்று சிரித்தான் அரவிந்த்.

“ஆமா! அப்படித்தான் சொல்லிட்டு வந்திருக்கேன்,” என்று கூறியபடி, கடைசியாகத் தனது உடலிலிருந்த பேன்ட்டீஸையும் கழற்றி விட்டு, கட்டிலில் நிர்வாணமாகப்படுத்திருந்த அரவிந்தை அணைத்துக்கொண்டாள் கிரிஜா.

“நல்ல புருஷன்! நல்ல பொண்டாட்டி!”

கிரிஜா சிரித்தாள்…

சாரி திருமதி.கிரிஜா சிரித்தாள்…

**முற்றும்**

Leave a Comment

error: Content is protected !!


காமகதை"tamil hot stories"anty kannithirai story tamil"tamil sex kathai"மீன்"tamil sex stories pdf""tamil sex kamakathaikal""tamil sex site""amma magan thagatha uravu kathai tamil""tamil akka kathai""sri divya kamakathaikal"மனைவியின் புண்டையை சப்பினான்டீச்சர் பசங்க காமக்கதைகள்"tamil kamakathaikal rape"அம்மா மகன் Archives ஓழ்சுகம்Ammapundaisexstory"tamil sex atories"Gowri thangachi sex "tamil new incest stories""hot story in tamil"vanga padukalam tamil stroy"hot tamil sex stories""tamil sex stories in pdf""tamil sex kathaigal""www.tamil sex story""sex stories tamil""tamil insest stories""xossip tamil stories""tamil kamakathaikal tamil kamakathaikal""அண்ணி காம கதை""tamilsex stori"Swathi Kamakathaikaltamilstoryசுவாதி எப்போதும் என் காதலி – 1"tamil free sex"பேருந்து செக்ஸ் கதைகள்"akka ool kathai tamil""tamil sex storyes"thirisha sex kathaikal in tamil"tamil heroines hot""hot stories""tamil se stories"Tamil aunty kamakkathaikal in Tamil languageஅம்மா ஜாக்கெட் பிராசித்தி மகள்"nayantara nude"tamilStorysextamil"tamil sex story village""tamil actress sex store"www.tamilactresssex.comசித்தி மகள் அபிதாவயசு தங்கச்சி"tamil hot sex story""tamil sexy story""மனைவி xossip""love stories in tamil"கூதிக்குள்"tamil amma magan pundai kathaigal""tamil incest sex stories""tamil desibees"nay otha kathaikuliyal kamakadhaikalxxosip"kamaveri story""xossip english stories""tamil nadigai kathaigal""அண்ணியின் பாவாடை"மகனின் தொடையில் கை தடவ"tamil actress sex stories"வாட்ச்மேன் அம்மா செக்ஸ் கதை"free sex story"அம்மாவை ஓத்த முதலாளி காம கதைகள்ஆசை இருக்குமோ – பாகம் 03 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்"அண்ணி காமக்கதைகள்""amma magan tamil kamakathaikal""tamil sex comic"தமிழ் காமக்கதைகள்ஓழ்சுகம்Newsextamilteacher