Skip to toolbar

திருமதி கிரிஜா – பாகம் 30

Aunty images

அவன் அவளுக்குத் தான அவளை எப்படியெல்லாம் ஓத்துக்கொண்டிருக்கிறோம் என்று ஒவ்வொன்றாக சொன்னபோது, கிரிஜா போலியாக வெட்கப்பட்டாள்.அவளது வெட்கம் அவனது வெறியைப் பன்மடங்காக்கியது. அவன் தன்னைக் கன்னி கழிப்பதாக எண்ணிக்கொண்டு ஏமாந்து கொண்டிருப்பதை எண்ணி மனதுக்குள்ளே சிரித்துக்கொண்டிருந்தாள் கிரிஜா.

அவனது இடுப்பு அவள் மீது மோதிய வேகத்துக்கு, அவள் வேண்டுமென்றே ’ஆஹ்..ஓஹ்..ஆஹ்..ஓவ்வ்..’ என்று அதிகமாகவே முனகி முனகி அவனை உசுப்பேற்றி விட்டுக்கொண்டிருந்தாள். கட்டிலோடு உடலை அழுத்திக்கொண்டு அவனது முகத்துக்கு நேராகத் தனது முலைகளைத் தள்ளி விட்டாள். உடம்பை வளைத்து நெளித்து அவன் இறக்கிக்கொண்டிருந்த குத்துக்களை சந்தித்தாள்.

அவனை அவள் மென்மேலும் உசுப்பேற்றிக்கொண்டிருக்க, அவன் அவளது இச்சைகளுக்கு பதில் அளிப்பவன் போல அவள் மீது வேகவேகமாகப் படர்ந்து கொண்டிருந்தான். அவனை விட்டு மென்மை முற்றிலுமாக விலகிப்போயிருக்க, முரட்டுத்தனமாக அவளைக் கசக்கிப் பிழிந்து கொண்டிருந்தான். அவளது முலைகளில் தனது விரல்கள் அழுந்துமாறு,

அவற்றை அமுக்கி விளையாடி, அவளுக்கு ஒரு மெல்லிய வலியை ஏற்படுத்தினான். முதன் முதலாக உடலுறவு கொள்கிற ஒரு பெண்ணுக்கு, ஆண்மை என்றால் என்னவென்று நிரூபித்துக்காட்டுபவன் போல,அவளை மூர்க்கத்தனமாக ஓத்துத்தள்ளிக்கொண்டிருந்தான். அவனது சுண்ணி அவளது புழையை உண்டு இல்லை என்று பண்ணிக்கொண்டிருந்தது.

இப்போது, கிரிஜாவுக்கு உண்மையிலேயே வேட்கை ஏற்பட்டிருக்கவே, அவள் அவனது குத்துக்களுக்கு ஈடு கொடுக்கத் தொடங்கியிருந்தாள். அவனுக்கிருநத வெறி ஒரு இரவில் முடிகிறாற்போல அவளுக்குத் தெரியவில்லை. இரவு முழுவதும் அவனோடு இருக்கவும் அவளுக்கு விருப்பமில்லை. அன்று மாலை அரவிந்தன் அவளை ஒரு இடத்துக்கு அழைத்துப் போவதாக இருந்தது.

“பண்ணிடு ஸ்ரீதர்! உடனே பண்ணு…” அவள் நெக்குருகினாள்.

ஸ்ரீதரின் சுண்ணி குலுங்கி விறைத்து இறுகிக்கொண்டிருந்தது. அவன் நெருங்கிக்கொண்டிருந்தான். அவளும் தான்!

“கி..ரி..ஜா…” ஸ்ரீதரின் வாய் பிளந்தது. அவனது விந்து அவளது புழையில் நிரம்பியது.

“ஓஹ்ஹ்!” கிரிஜாவின் உடல் முறுக்கிக்கொண்டது. அவளது புழையிலிருந்து இன்பப்பெருக்கு ஊற்றாகப் புறப்பட்டது. இருவரும் கட்டிப்பிடித்தபடி படுத்திருந்தனர்.

********

ஒரு சில மாதங்கள் கழித்து….

மூர்த்தி அலுவலகத்தில் சலித்துக்கொண்டிருந்தார்.

“சே! கிரிஜா ஸ்ரீதரைக் கல்யாணம் பண்ணிட்டுப் போனதிலிருந்து திரும்பவும் பொம்பிளை சுகமே இல்லாமப் போச்சே!”

தயக்கத்தோடு அவர் கிரிஜாவை செல்போனில் தொடர்பு கொண்டார்.

“குட் மார்னிங் மூர்த்தி சார்!”

“கிரிஜா! என்ன கொழந்தே, இப்படி லீவு போட்டுட்டே! அதுவும் நல்லதுக்குத் தான்! ஸ்ரீதரும் டூருக்குத் தானே போயிருக்கான்! மாமா உங்காத்துக்கு சாயங்காலமா வரட்டுமா…?”

“அடடே! சார்! நான் ஒரு கல்யாணத்துக்குக் கிளம்பிட்டிருக்கேன். சாரி சார்!”

சோர்வோடு பேச்சைத் துண்டித்து விட்டு பெருமூச்சு விட்டார் மூர்த்தி. அவருக்கு மனைவியின் ஞாபகம் வந்தது. உடனே அவளைத் தொடர்பு கொண்டார்.

“என்னான்னா?” மறுமுனையில் மனைவியின் குரல் கேட்டது.

“ஆத்திலே தானே இருக்கே! நேக்குத் தலைவலிக்கறது..கெளம்பி வறேன்!”

“மகராஜனா வாங்கோ! இதுக்கு போன் பண்ணணுமா?”

போனை வைத்த திருமதி. மூர்த்தி அவரது வீட்டில் அவசரப்படுத்தினாள்.

“அம்பி, கிளம்பு! அவர் தலைவலீன்னு கிளம்பி வந்திண்டிருக்கார்!”

“இன்னும் ஒண்ணும் ஆரம்பிக்கவேயில்லையே மாமி!” என்று பரிதாபமாக அலறினான் – ஸ்ரீதர்.

“என்னமோ இன்னிக்குத் தான் முத முதலாப் பண்ணற மாதிரீன்னா பேசிண்டிருக்கே? அதான் ஆசை தீர எத்தனையோ நாள் பண்ணினேயொ இல்லையோ? கிளம்பு ஸ்ரீதர்…ஆத்துக்குப் போ..அங்கே கிரிஜா இருப்பாளோன்னோ…? மிச்சம் மீதியெல்லாத்தையும் அவ கிட்டே வைச்சுக்கோ…”

“அவ எங்கேயோ கல்யாணத்துக்குப் போறேன்னு சொல்லியிருந்தாளே?” என்று தலையை சொரிந்தபடியே, உடைகளை சேகரிக்க ஆரம்பித்தான் ஸ்ரீதர்.

அதே சமயம் மஹாபலிபுரத்தில் ஒரு மூன்று நட்சத்திர ஹோட்டலில்…

“கல்யாணத்துக்கா?” என்று சிரித்தான் அரவிந்த்.

“ஆமா! அப்படித்தான் சொல்லிட்டு வந்திருக்கேன்,” என்று கூறியபடி, கடைசியாகத் தனது உடலிலிருந்த பேன்ட்டீஸையும் கழற்றி விட்டு, கட்டிலில் நிர்வாணமாகப்படுத்திருந்த அரவிந்தை அணைத்துக்கொண்டாள் கிரிஜா.

“நல்ல புருஷன்! நல்ல பொண்டாட்டி!”

கிரிஜா சிரித்தாள்…

சாரி திருமதி.கிரிஜா சிரித்தாள்…

**முற்றும்**

Leave a Comment

error: Content is protected !!


www.tamilkamaveri.com"tamil akka thambi sex story""kamakathakikaltamil new""free sex stories in tamil""akka thampi sex story"New குருப் செக்ஸ் காமக்கதைகள்"tamil rape kamakathaigal""tamil amma maganai otha kathai""telugu actress sex stories"Annisex"tamil kamaver"Tamil new sex storie சித்தி மகள் புண்டை குண்டிபூவும் புண்டையையும் - பாகம் 78 - காமக்கதைகள்"family sex stories in tamil""tamil lesbian sex stories""tamil erotic sex stories"வேலைக்காரி காம கதைகள்Kaatukul group kamakathaikal"akka thambi story""anni kamakathai""muslim aunty pundai kathai"புண்டையை"tamil sex atories""மாமி கதைகள்"புண்டை கீர்த்திmamiyarsexstory"tamil sex atories""tamilsex storys""tamil kamakathaikal rape""new tamil sex stories""story tamil"முதல் லெஸ்பியன் உறவு கஞ்சி"samantha sex stories in tamil""tamil sex kadhaigal""new amma magan tamil kamakathaikal""akkavai otha kathai"மன்னிப்பு"tamil adult story"அங்கிள் காமக்கதைகள்காவேரி ஆச்சி காம கதைtamil sex kathai"hot sex stories in tamil""sithi kamakathaikal tamil""tamil actress nayanthara sex stories""tamil sex storys""www tamil pundai com"அஞ்சு பசங்க பாகம் 2vanga padukalam tamil stroy"village sex stories""amma magan ool"Amma magan sex kamakathaikal tamil"tamil sex stories mamiyar"பிராவோடு பிரியா"akka kamakathai"அம்மா மகன் காதல் exbii"தமிழ் காமக் கதைகள்"/சித்தி காமக்கதைகள்"tamil kama kathigal""tamil latest sex""amma magan ool kathaigal"தங்கச்சி புருஷனின் சுன்னிஒ ஓழ்Tamil sex stories குளிக்க..........குடும்ப கும்மி"xossip regional""actress stories xossip"ஜோதிகா"relation sex story"tamilsexstories"latest sex stories in tamil""xossip tamil""brother sister sex story""free sex stories in tamil""தேவிடியாக்கள் கதைகள்"sex.tamil"amma appa kamakathaikal""www.tamil sex story"