Skip to toolbar

திருமதி கிரிஜா – பாகம் 29

Keerthy suresh hot

கதவைத் திறந்த வேகத்திலேயே, ஸ்ரீதர் உள்ளே நுழைந்த மறுகணமே சாத்தித் தாளிட்டாள் கிரிஜா. புன்னகையோடு அவன் விரித்த கரஙக்ளுக்குள்ளே கோழிக்குஞ்சு போல குறுகிக்கொண்டாள்.

“விருந்துக்கு வர சம்மதிச்சதுக்கு நன்றி,” என்றாள் குறுகுறுப்போடு.

“விருந்தா?”

“பயப்படாதீங்க! நாம ரெண்டு பேர் தான்,” என்று சிரித்தாள் கிரிஜா. “புது பாஸ் வந்திருக்காரு! நீங்க பார்ட்டிக்கு வராமலிருந்திட்டீங்க! அதான் உங்களுக்கு இந்த ஸ்பெஷல் பார்ட்டி.”

“உன் கிட்டே ரொம்பவே இம்ப்ரஸ் ஆயிட்டதாகக் கேள்விப்பட்டேனே?” என்று குறும்போடு கேட்டான் ஸ்ரீதர்.

“இருக்கலாம்!” என்று அசட்டையாக சொன்னாள் கிரிஜா. “ரொம்பவே டைனமிக்குன்னு மூர்த்தி சொல்லறாரு! இனிமேல் நம்ம கம்பனியிலே லே-ஆஃப் பத்திப் பேச்சே வராதுன்னு நினைக்கிறேன். அரவிந்த் கிட்டே அவ்வளவு பணமிருக்கு..”

“அவரையும் நான் இம்ப்ரஸ் பண்ணியாகணும்,” என்று பெருமூச்சு விடுத்தான் ஸ்ரீதர்.

“என்னை எப்போ இம்ப்ரஸ் பண்ணப்போறீங்க?” என்று கிசுகிசுத்தாள் கிரிஜா. “எப்பவுமே முதலாளிகளை மட்டும் தான் இம்ப்ரஸ் பண்ணுவீங்களோ?”

ஸ்ரீதர் அவளிடமிருந்து ஒரு கணம் தன்னை விடுவித்து விட்டு, அவளையே கூர்ந்து கவனித்தான். பிறகு, அவனது முகத்தில் மீண்டும் புன்னகை அரும்பியது. சமீபத்தில் நடந்த பார்ட்டியில் கிரிஜாவும், அரவிந்தும் தனியறையில் இரவு முழுக்கக் கூத்தடித்ததாக அலுவலகம் முழுவதும் வதந்தி பரவியிருந்தது. அது அவனை மிகவும் வருத்தியது. ஆனால், இப்போது அவளை நேருக்கு நேர் பார்த்துக்கொண்டிருந்தபோது, அவையெல்லாம் கடைந்தெடுத்த பொய்களாக இருக்குமென்று தோன்றியது. கிரிஜாவின் முகத்தில் அப்படியொரு குழந்தைத்தனம் தென்பட்டது. இவளாவது, அரவிந்த் கூடப் படுப்பதாவது? சே! பொய் சொன்னாலும் பொருந்த சொல்ல வேண்டாமா? இவள் எனக்கே சொந்தமானவள்! இவள் மட்டும் சரியென்றால்…!

“உங்களைப் பார்த்த அன்னிலேருந்து நான் தவிச்சிட்டிருக்கேன்,” என்றாள் கிரிஜா. “உங்களோட சம்பந்தப்படுத்திப் பேசுற பொண்ணுங்க மேலே எனக்கு ரொம்பப் பொறாமையா இருந்தது.”

ஸ்ரீதர் அவளையே வெறித்தான். அவன் மனதில் என்ன நினைக்கிறானோ, அதையே தான் அவளும் சொல்கிறாளா? அது மட்டும் உண்மையாக இருந்தால்., வாழ்க்கையே திசை மாறி விடும் என்று மனதுக்குள்ளே எண்ணிக்கொண்டான்.

“விளையாடாதே கிரிஜா,” என்று அவள் மனதில் இருப்பதை அறிவதற்காக, அவன் வேண்டுமென்றே அலைக்கழித்தான். “என் மேலே உனக்கு அவ்வளவு ஆசைன்னா சொல்லறே?”

“நீங்க என்ன நினைக்கிறேன்னு எனக்குத் தெரியும்,” என்றாள் கிரிஜா. “கிராமத்துலே பொறந்து வளர்ந்த பொண்ணு! நமக்கு சூட் ஆவாளான்னு தானே யோசிக்கிறே? ஆஃபீஸிலே பேசுறதைக் கேட்டுக்கிட்டு, நான் அர்விந்தோட படுத்திருப்பேன்னு நீயும் நம்பறியா?”

“சேச்சே! நான் எங்கே சொன்னேன்?” என்றான் ஸ்ரீதர். “ஆஃபீஸிலே என்ன வேண்ணாப் பேசுவாங்க! என்னைப் பத்திக் கூடத் தான் என்னென்னமோ பேசறாங்க! நான் கண்டுக்கிறதேயில்லை.”

“அப்படீன்னா, நீங்க எவ கூடவும் போனதில்லையா?”

“இன்னி வரைக்கும் இல்லை,” என்று துணிந்து பொய் சொன்னான் ஸ்ரீதர். “ஆனா உன்னை இவ்வளவு கிட்டத்திலே பார்த்ததுக்கப்புறம், சும்மாயிருக்க முடியலே!”

அவன் முகத்தை அப்பாவித்தனமாக வைத்துக்கொண்டு நடித்தான். ’என் கிட்டேயேவா…?’ என்று மனதுக்குள்ளே கிரிஜா சிரித்துக்கொண்டாள். இப்படித்தான் வாய் கூசாமல் பொய் பேசி பெண்களை வசியப்படுத்துவான் போலிருக்கிறது என்று எண்ணிக்கொண்டாள். ஆனால், அவளும் கூசாமல் பொய் சொல்லியிருந்தாள்.

“இப்போ இன்னும் சும்மாத்தானே நின்னிட்டிருக்கீங்க?” கிரிஜா புன்முறுவலோடு கூறினாள்.

அவன் சிரித்தான். ’பறவை சிக்கிருச்சு’ என்று மனதுக்குள்ளே மகிழ்ந்தான். இன்னும் ஒரு சில நிமிடங்களில் அவள் படுக்கையில், அவனோடு…! அவளை மீண்டும் இழுத்து அணைத்தபோது, அவனது விரல்கள் ஏனோ நடுங்கின. அவனது கைகள் அவளது உடலின் மீது அலைபாய்ந்தன. அவளது உடலின் அபாயகரமான வளைவு நெளிவுகளை அவனது விரல்கள் அழுந்திப்பிடித்தன. அவளது வாளிப்பான குண்டிக்கோளங்களை அவனது உள்ளங்கைகள் அழுத்தின. அவளது செழிப்பான முலைகளை அவனது கைகள் அள்ளிக்கொண்டன. அவனது சுண்ணி அப்போதே அவள் மீது தாக்குதல் நடத்தத் தயாராகியிருந்தது. வலையில் விழுந்து விட்டாள் என்று முடிவே செய்து விட்டிருந்தான். இன்னும் சிறிது நேரத்தில் அவளை ஓக்கப்போகிறோம். கை படாத ரோஜாவைக் கசக்கி எறியப் போகிறோம் என்று அவனுக்குப் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

“ஹும்,” அவன் முனகினான். “நான் கொஞ்சம் முரடன். பரவாயில்லையா? உன்னை முரட்டுத்தனமாப் பண்ணணுமுன்னு என் உள்மனசு சொல்லுது.”

அவளது முலைக்காம்புகள் விடைத்து அவனது மார்பின் மீது உறுத்திக்கொண்டிருப்பதை உணர்ந்தான். ஆம், அவள் வேட்கையால் ஆட்கொள்ளப்பட்டிருக்கிறாள். அவனது சுண்ணி எதிர்பார்ப்பில் எழுச்சியடைந்து கொண்டேயிருக்க, அவனது கை அவளது தொடைகளுக்கு நடுவில் போனது. அவளை முழுமையாகத் தயார்படுத்த அவனுக்கு இன்னும் ஒரு சில நிமிடங்கள் தேவைப்படுவது போலிருந்தது. சிறிது நேரம் அவளது புழையோடு விளையாடி விட்டு, பிறகு அவளை இஷ்டம் போல ஓத்துத் தள்ளலாம்.

“உம்ம்!” கிரிஜா முணுமுணுத்தாள், ஏதோ ஒரு ஆடவனின் கை அவளது புழையில் விழுவது அதுவே முதல் தடவை மாதிரி. “அப்படியெல்லாம் பேசாதீங்க! எனக்கு என்னமோ பண்ணுது…”

ஸ்ரீதர் அவளது கூதியை இறுக்கிப் பிடித்திருந்தான். அவளது நைட்டி, பேன்ட்டீஸ் இரண்டையும் சேர்த்துப் பிடித்தவாறே அவளது கூதியைத் தேய்த்து விட்டான். கிரிஜாவின் உடல் கிளர்ச்சி மேலிட்டுத் தோற்றுப்போய் தன் மீது துவளும் அளவுக்கு அவன் தொடர்ந்து தேய்த்துக்கொண்டேயிருந்தான். அவள் தயாராகி விட்டிருந்தாள்; செமத்தியான ஓளுக்கு! ஆனால்…

திடீரென்று அவன் அவளை விடுவித்து விட்டு, கதவை நோக்கி நடக்கத் தொடங்கினான்.

“நான் கிளம்பறேன் கிரிஜா,” அவன் நடித்தான். “இதுக்கு மேலே இங்கே நான் இருக்கிறது சரியில்லை. இது தப்பு!”

“ஸ்ரீதர்…..”

“கிரிஜா! ப்ளீஸ்! என் மேலே எனக்கே நம்பிக்கையில்லை. நீ அவ்வளவு அழகாயிருக்கே! தப்புப் பண்ணிடுவேனோன்னு பயமாயிருக்கு..” ஸ்ரீதர் தொடர்ந்து நடித்தான். கதவைத் திறக்க முற்பட்டவன் ஒரு கணம் நிதானித்தான். கிரிஜா மனதுக்குள்ளே புன்முறுவல் பூத்தாள். ’டேய், இதெல்லாம் ரொம்ப ஓவராயில்லே?’ என்று மனதுக்குள்ளே சிரித்துக்கொண்டாள். போனால் போகட்டுமே என்று அவளுக்குள்ளே ஒரு எண்ணம் தோன்றியது என்றாலும், மீண்டும் அவனுக்காகக் காத்திருக்க அவள் விரும்பவில்லை. அவனைப் பார்த்துப் புன்முறுவல் பூத்தபடி அவள் தான் அணிந்து கொண்டிருந்த நைட்டியை அவிழ்த்தாள்.

“ஸ்ரீதர்! போகாதே!” தன் அழுகுடலை வெளிப்படுத்தியவாறே கூறினாள் கிரிஜா. “நீ போனா தாங்க முடியாது…”

ஸ்ரீதர் திரும்பி நோக்கியபோது, கிரிஜா அவளது பிராவின் கொக்கியைக் கழற்றி விட்டிருந்தாள். அவன் மனதுக்குள்ளே ஒரு மகிழ்ச்சி அரும்பியது. ’வசமா மாட்டிக்கிட்டியா?’

அவளை அவன் நெருங்கியபோது, கிரிஜா மனதுக்குள்ளே எண்ணிக்கொண்டாள். ’முட்டாள்! உனக்கு மட்டும் தான் நடிக்கத் தெரியுமா?’

கிரிஜா தன் பேன்ட்டீஸை அவிழ்க்கும் முன்னரே, ஸ்ரீதர் அவளைக் கட்டித் தழுவ முற்பட்டிருந்தான். கிரிஜா அவனது பிடியில் நெளிந்தபடி அவனைப் படுக்கையறைக்கு அழைத்து சென்றாள். அவனது பேண்ட்டுக்குள்ளே சுண்ணி முட்டிக்கொண்டிருந்தது. அவளைப் படுக்கையில் போட்டு விட்டு, ஸ்ரீதர் தனது உடைகளைக் களையத் தொடங்கினான்.

“நான் பார்த்ததிலேயே உன்னை மாதிரி அழகி கிடையாது,” என்று ஒரு மாறுதலுக்காக, உண்மையைக் கூறினான். கட்டிலில் ஊர்ந்து கொண்டு அவள் பக்கத்தில் வந்து படுத்துக்கொண்டான். விம்மிக்கொண்டிருந்த அவளது முலைகளை அவனது கைகள் வருடிக் கொடுத்தன. குனிந்து கொண்டவன் அவளது காம்புகளில் மாற்றி மாற்றி முத்தமிட்டான். இரண்டு முலைகளையும் சேர்த்து இறுக்கிப் பிடித்து, நடுவில் முத்தமிட்டவன், இரண்டு காம்புகளையும் சேர்த்துப் பிடித்து முத்தமிட்டான். ஆர்வத்தை அடக்க மாட்டாமல், அவளது காம்புகளை மாற்றி மாற்றிக் கவ்வி சுவைத்தபோது, அவனது உடல் பரபரப்பில் நடுங்கிக்கொண்டிருந்தது.

“உம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்!” கிரிஜா போலியாக முனகினாள். ஸ்ரீதருக்கு சூடு பறக்கத் தொடங்கியது.
அவளது கையை எடுத்துக்கொண்டவன் அதை எழும்பி விட்டிருந்த தனது சுண்ணியின் மீது வைத்தான். அவளது விரல்களால் தனது சுண்ணித்தண்டை வளைத்துப் பிடிக்க வைத்துக்கொண்டான். அதை எப்படிக் குலுக்குவது என்று அவளுக்கு செய்கையால் செய்து காண்பிக்கவும், ஒன்றுமே அறியாதவளைப் போல, கிரிஜாவும் அவன் சொற்படியே அவனது சுண்ணியை மெல்ல மெல்லக் குலுக்கி விட்டாள். பிறகு, மீண்டும் தனது கவனத்தை அவளது முலைகளுக்குத் திருப்பியவன், மாற்றி மாற்றி அவற்றின் மீது முத்தமிட்டான். அவனது ஒரு கை அவளது புழையில் விழுந்து கொள்ள, ஒரு விரலால அவளுக்குள்ளே நுழைந்து கொண்டான். கிரிஜா வேண்டுமென்றே துடிப்பது போல நடித்தாள். அவனது சுண்ணியைப்பிடித்துக்கொண்டிருந்த தனது கையின் பிடியை இறுக்கினாள். அவளது மற்றொரு கை அவனது கொட்டைகளைப் பிடித்து வருடியது.

“ஓஊஊ!” அவள் மென்மையாக முனகினாள். “இப்படியெல்லாம் சந்தோஷமிருக்கா? எனக்குத் தெரியாமலே போச்சே..”

“அதுனாலே தான் எனக்கு உன்னைப் பிடிச்சிருக்கு,” என்று கிசுகிசுத்தான் ஸ்ரீதர்.

அவள் அவனது சுண்ணியைப் பிடித்துத் தனது புழையின் மீது வைத்துத் தேய்த்துக்கொள்ள முற்பட்டாள். அதன் நுனி தனது புழையுதடுகளைப் பிளந்து கொண்டு உள்ளே நுழைந்தபோது, வேண்டுமென்றே ஓவென்று அலறியபடி, அவனது உடலை இறுக்கிப் பிடித்துக்கொண்டாள். ’இது முதல் தடவை போலிருக்கிறதே,’ என்று ஸ்ரீதர் எண்ணி மனதுக்குள்ளே மகிழ்ந்தான்.

“வலிக்காமப் பண்றேன்; பயப்படாதே,” என்று ஆறுதலாக சொன்னான்.

அவளைப் பார்த்துப் புன்னகைத்தபடியே தனது பருத்த சுண்ணியை அவளது புழைக்குள்ளே நுழைத்தான். தன்னிச்சையாக கிரிஜா அவனது சுண்ணியைத் தனது தசைகளால் இறுக்கியதும், ’உண்மையிலேயே இது செமை டைட்,’ என்று மனதுக்குள்ளே குதூகலித்தான் ஸ்ரீதர். அந்த கிளர்ச்சியினாலேயே அவன் அவளுக்குள்ளே வேகவேகமாக இறங்கி ஏறத் தொடங்கினான். கிரிஜாவை முதல் முதலாக அனுபவிக்கும் ஆண் தான் என்ற பெருமிதம் அவனுக்கு ஏற்பட்டிருந்தது. அந்த வெறியினால் அவளுக்குள்ளே அதிரடியாக இறங்கினான். அவளது உடலை முரட்டுத்தனமாகக் கையாண்டான். அவள் தனக்கு இணங்கிக்கொண்டிருக்கிறாள் என்பதைப் புரிந்து கொண்டதும் அவனது மிருகவெறி அதிகமானது.

Leave a Comment

error: Content is protected !!


"kolunthan kathaigal""akka thambi sex""tamil ool kathaikal""tamil actress hot video""tamil sex xossip""jothika sex stories in tamil"Tamilsexcomstoryமருமகள் கூதியை நக்கிய மாமனார்/archives/tag/sex-story/page/25"akka thambi kamam""incest tamil sex stories""akka thambi kamam"Vathiyar ool kamakathaikal"amma magan otha kathai tamil"sex stories in tamil"zomato sex video"புண்டை மாமியார்"tamil sex story in new""tamil sexy story""sex storu""மாமி கதை"லெஸ்பியன் காமக்கதை"tamil actress tamil kamakathaikal"Gramathu kama kathai"tamil kamakaghaikal""amma magan ool""தமிழ் காமகதை""tamil hot aunty story""anni sex stories in tamil""amma ool kathai tamil""tamil kaama kadhaigal""அம்மா மகன் காம கதை"சித்தி மகள் அபிதா"aunty sex story tamil"oolkathaiTamil kamakathai manaivi nanbargaludan otha kathai"fucking stories"மீன் விழிகள் – பாகம் 02"tamil akka story""jothika sex stories in tamil""nayanthara bra"அண்ணி காமம்"actress sex stories tamil""sex on sofa"தங்கையுடன் செக்ஸ்Tamilsexcomstory"tamil latest kamaveri kathaigal""katrina pussy"samanthasexஆசை இருக்குமோ – பாகம் 03 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்Boss காம கதைகள்"tamil amma magan kathaigal"ஓழ்கதைகள்"amma magan sex stories in tamil""trisha hot sex"என் பேர் ஜமுனா. வயசு 44. எங்க வீட்டில் 3வது பெண்."shruti hassan sex stories""akka otha kathai tamil""www sex stories in tamil"ரம்யாவை சப்பினேன்Uncle new kamakathai in 2020காமக்கதை"tamil sex rape stories""அண்ணி காமக்கதைகள்""sex story english""tamil dirtystories""akka thambi kamam""new sex stories in tamil"tamil aunty karpam kama kathipathni kathaikal xossip"hot stories tamil"