பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 100 – தமிழ் காமக்கதைகள்

IMG-20160624-WA0069-2”புடிக்கற விஷயத்துல ரொம்ப புடிக்கும்..! அதான்.. என்னால அவ வாழ்க்கை கெட்றவேண்டாம்னு பீல் பண்றேன்.!” அவர்கள் பேசிக்கொண்டிருந்த போதே.. குமுதாவின் கணவன் வந்துவிட.. அவர்கள் பேச்சு அதோடு நின்றுவிட்டது.!

குளிர்காலம் முடிந்துவிட்டது. கோடைகாலத்தின் துவக்கமே மிகவும் உஷ்ணமாக இருந்தது.
ஒரு ஞாயிற்றுக்கிழமை.. குமுதா பையனோடு சேர்ந்து.. சுட்டி டிவி பார்த்தவாறு டிவி முன்னால் உட்கார்ந்திருந்தான் சசி.

இருதயா வந்தாள்.
”ஹாய்..!!”
”ஹாய்..! டிபன் ஆச்சா..?” அவளைக் கேட்டான்.

”இப்பதான்.. நீங்க..?”

”ம்..ம்ம்..!”இருதயா சுடிதார் அணிந்திருந்தாள். அவள் மார்பில் துப்பட்டா இல்லை.
அதற்கு அவசியமும் இல்லை எனத் தோண்றியது.

அவள் பின்னால்.. அவளது தம்பியும்.. இன்னொரு பெண்ணும் வந்தனர்.
அந்தப் பெண்.. சசியைப் பார்த்து.. முதன் முதலில் ‘பொட்டைக்கண்ணா..’ எனக் கமெண்ட் அடித்தபோது.. உடனிருந்தவள்.

”இது..?” என இழுத்தான் சசி.

”அக்கா..” என்றாள் இருதயா ”பெரியம்மா பொண்ணு.. மெர்லின்..! தேர்ட் இயர்..!”

”ஓ..! நாபகமிருக்கு.. இங்க வந்த புதுசுல.. மொதத்தடவை என்னை ரெண்டு பேரும் சேந்து ஓட்னீங்களே.. பொட்டை கண்ணா..கண்ண நோண்டிருவேன்னெல்லாம்..?”என சசி சிரிக்க..

அந்தப் பெண் சிரித்து ”ஸாரி..!!” என்றாள்.

”ம்..பரவால்ல..! அப்றம் எப்படி இருக்கீங்க..?” என்று கேட்டான்.

”ம்..ஃபைன்..! நீங்க..?”

”பிரமாதம்..”

சிறிது நேரம் அறிமுகப்படலம் நடந்தது.
அப்பறம் இருதயா கேட்டாள்.
”ப்ரீயா.. நீங்க..?”

” ம்.. ஏன்..?”

”சினிமா போலாமா.? ப்ளீஸ்..?”

”சினிமாக்கா..?”

”நாங்க போறோம்..! மம்மிதான்.. துணைக்கு உங்கள கூட்டிட்டு போகச்சொன்னாங்க..” என்றாள்.”உன் மம்மி வரல.?”

”ம்கூம்.. அவங்க வரல..! வாங்க ப்ளீஸ்..” எனக் கெஞ்சலாகக் கூப்பிட்டாள்.

குமுதா சிரித்தவாறு ”அவனும் வருவான்..! போய்ட்டு வாங்க..!” என்றாள்.

குமுதாவின் பையன்.

”நானும் வருவேன்.!” என்றான்.

உடனே மது ”ஆனு..” என்றாள்.

இருதயா ”நீங்களும் வாங்கக்கா.. எல்லாரும் போய்ட்டு வரலாம்..! அண்ணா இருக்காரா.? கூட்டிட்டு வாங்க..!” என்றாள்.

”உங்க அண்ணா.. ஊருக்கு போயிருக்காரு..! அப்ப எல்லாரும் போலாங்கறியா..?” என்றாள் குமுதா.

”புறப்படுங்க..!!” என இருதயா சொன்னாள்.

சசி பேசாமல் நின்றிருந்தான்.இருதயா கேட்டாள்.
”நீங்க எதுமே பேசல..?”

”என்ன பேசறது.. கெட் ரெடி..!!” என்றான் சசி.!

பெண்களோடும்.. குமுதாவின் குழந்தைகளோடும்.. சினிமா பார்த்தது மிகவும் உற்சாகமாக இருந்தது.. சசிக்கு….!!!!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


புண்டைபடம்அம்மா மகன் காமக்கதைகள்Oolsugamsex"kolunthan kamakathaikal""தமிழ் செக்சு வீடியோ""tamilsex storys""tamil athai otha kathai""hot serial""அண்ணி காமகதை""tamil sec stories""dirty story tamil"Tamil aunty kamakkathaikal in Tamil language"xossip security error"en manaiviyin kamaveri kamakathaikalகுடிகார மாமா சுன்னி கதை"tamil sex books""sex stoeies"நான் மாமியை ஓக்க படமெடுக்கும் மாமாtamil actars sex kamakadaiசித்தியின் குண்டி/archives/tag/poovum"tamilsex new"புண்டைபடம்டெய்லர் காமக்கதைகள்"incest xossip""sex estore"சித்தி. காமக் கதை கள்"tamil incest sex story""அம்மா மகன் காம கதைகள்""kudumba sex""tamil sex storiea""akka pundai tamil stories"நடிகை நயன்தாரா புண்டையில் பூல்"tamil sexy story"ஜோதிகா"gangbang sex stories""tamil acterss sex""kamakathai with photo in tamil""sex atories"டீச்சர்கள் தொடர் காமகதைகள்"tamil sex memes""tamil actress kamakathaikal in tamil language with photos""amma ool""tamil lesbian videos"பொம்மலாட்டம்-பகுதி-1 மான்சி தொடர் கதை"tamil amma sex"அக்கா மாமா ஓல்தங்கையுடன் செக்ஸ்"tamil anni ool kathaigal"மான்சியை கற்பழித்த சத்யன்"hot actress memes"மாமிகளின் செக்ஸ் காமவெறி"puthiya kamakathaikal"மஞ்சுவின் மெல்லிய உதடுகள் சசியின் பற்களுக்கிடையில் சிக்கி வதை பட்டது. அவன் அதை கடித்து சுவைத்தான். அவள் உதடுகள் வலித்தன. அந்த வலியில் முகத்தை லேசாக சுருக்கினாள்.பாவ மன்னிப்பு – பாகம் 06 – தமிழ் காமக்கதைகள்"erotic tamil stories""amma magansex""tamil sex kathai"மருமகள் ஓல்கதை"www tamil akka thambi kamakathai com"மீன்"முலை பால்"sexannitamilstoryசீரியல் நடிகை சமீரா முலையில் செக்ஸ் வீடியோnewtamilmamisex"rape tamil kamakathaikal""jothika sex stories"பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 55"tamil actress sex store"www.tamilactresssex.comஅம்மா மகன் கிராமத்து கற்பழிப்பு கதைகள்குரூப் செக்ஸ் கர்ப்பம் "hot sex actress"காமக்கதைரயிலில் ஓல் கதை"memes images in tamil""tamil group sex stories"