பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 100 – தமிழ் காமக்கதைகள்

IMG-20160624-WA0069-2”புடிக்கற விஷயத்துல ரொம்ப புடிக்கும்..! அதான்.. என்னால அவ வாழ்க்கை கெட்றவேண்டாம்னு பீல் பண்றேன்.!” அவர்கள் பேசிக்கொண்டிருந்த போதே.. குமுதாவின் கணவன் வந்துவிட.. அவர்கள் பேச்சு அதோடு நின்றுவிட்டது.!

குளிர்காலம் முடிந்துவிட்டது. கோடைகாலத்தின் துவக்கமே மிகவும் உஷ்ணமாக இருந்தது.
ஒரு ஞாயிற்றுக்கிழமை.. குமுதா பையனோடு சேர்ந்து.. சுட்டி டிவி பார்த்தவாறு டிவி முன்னால் உட்கார்ந்திருந்தான் சசி.

இருதயா வந்தாள்.
”ஹாய்..!!”
”ஹாய்..! டிபன் ஆச்சா..?” அவளைக் கேட்டான்.

”இப்பதான்.. நீங்க..?”

”ம்..ம்ம்..!”இருதயா சுடிதார் அணிந்திருந்தாள். அவள் மார்பில் துப்பட்டா இல்லை.
அதற்கு அவசியமும் இல்லை எனத் தோண்றியது.

அவள் பின்னால்.. அவளது தம்பியும்.. இன்னொரு பெண்ணும் வந்தனர்.
அந்தப் பெண்.. சசியைப் பார்த்து.. முதன் முதலில் ‘பொட்டைக்கண்ணா..’ எனக் கமெண்ட் அடித்தபோது.. உடனிருந்தவள்.

”இது..?” என இழுத்தான் சசி.

”அக்கா..” என்றாள் இருதயா ”பெரியம்மா பொண்ணு.. மெர்லின்..! தேர்ட் இயர்..!”

”ஓ..! நாபகமிருக்கு.. இங்க வந்த புதுசுல.. மொதத்தடவை என்னை ரெண்டு பேரும் சேந்து ஓட்னீங்களே.. பொட்டை கண்ணா..கண்ண நோண்டிருவேன்னெல்லாம்..?”என சசி சிரிக்க..

அந்தப் பெண் சிரித்து ”ஸாரி..!!” என்றாள்.

”ம்..பரவால்ல..! அப்றம் எப்படி இருக்கீங்க..?” என்று கேட்டான்.

”ம்..ஃபைன்..! நீங்க..?”

”பிரமாதம்..”

சிறிது நேரம் அறிமுகப்படலம் நடந்தது.
அப்பறம் இருதயா கேட்டாள்.
”ப்ரீயா.. நீங்க..?”

” ம்.. ஏன்..?”

”சினிமா போலாமா.? ப்ளீஸ்..?”

”சினிமாக்கா..?”

”நாங்க போறோம்..! மம்மிதான்.. துணைக்கு உங்கள கூட்டிட்டு போகச்சொன்னாங்க..” என்றாள்.”உன் மம்மி வரல.?”

”ம்கூம்.. அவங்க வரல..! வாங்க ப்ளீஸ்..” எனக் கெஞ்சலாகக் கூப்பிட்டாள்.

குமுதா சிரித்தவாறு ”அவனும் வருவான்..! போய்ட்டு வாங்க..!” என்றாள்.

குமுதாவின் பையன்.

”நானும் வருவேன்.!” என்றான்.

உடனே மது ”ஆனு..” என்றாள்.

இருதயா ”நீங்களும் வாங்கக்கா.. எல்லாரும் போய்ட்டு வரலாம்..! அண்ணா இருக்காரா.? கூட்டிட்டு வாங்க..!” என்றாள்.

”உங்க அண்ணா.. ஊருக்கு போயிருக்காரு..! அப்ப எல்லாரும் போலாங்கறியா..?” என்றாள் குமுதா.

”புறப்படுங்க..!!” என இருதயா சொன்னாள்.

சசி பேசாமல் நின்றிருந்தான்.இருதயா கேட்டாள்.
”நீங்க எதுமே பேசல..?”

”என்ன பேசறது.. கெட் ரெடி..!!” என்றான் சசி.!

பெண்களோடும்.. குமுதாவின் குழந்தைகளோடும்.. சினிமா பார்த்தது மிகவும் உற்சாகமாக இருந்தது.. சசிக்கு….!!!!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"indian actress sex stories""தமிழ் காமக் கதைகள்""nayanthara sex stories xossip""stories hot tamil""tamil kamakathaikal in new""sex kathai tamil""teacher sex stories""tamil kamakathai image""shruthi hassan sex stories""tamil sex story.com"நிருதியும் காமகதைகளும்"chithi sex stories""sex stories tamil""mamiyar sex""sridivya sex"குடும்ப கற்பழிப்பு காம கதைகள்"sex storues""real tamil sex stories""tamil kudumba kamakathaigal""xossip story""tamil amma incest story""akka thambi kamakathaikal""sridivya sex"தமிழ் ஓழ்கதைகள்"tamil sex stories.""sri divya kamakathaikal"பெரிய முலைKADALKADAISEXSTORY"tamil amma story"Tamilsexstore.com"குடும்ப காமக்கதைகள்""tamil sex incest stories""tamil anni sex story""xossip sex stories""www tamil sex store""tamil akka thambi kamakathaikal""tamil kama kadai""nude nayanthara""tamil anni sex""tamil incest""anni sex stories"அம்மா கருப்பு முலை/"new sex kathai"மருமகள் ஓல்கதை"ashwagandha powder benefits in hindi"பருவ பெண்ணின் தாபங்கள் – பாகம் 08 – தமிழ் காமகதைகள்போலிஸ் காம கதைகள்"tamil pundai"கூதி"xossip story"xossioXossip fund"xossip adult""new sex stories""jothika sex stories""sex com story""chithi kamakathaikal""tamil wife sex story"அக்கா குண்டி"tamil sex story""tamil story amma magan"tamilsexkathai"adult sex story"tamila நண்பன் காதலி kama kathigal"tamil sex incest stories""tamanna sex story""akka ool kathai"tamil regionalsex stories"akka sex story""tamil sex storiea""sridivya sex"குடும்ப ஓழ்"tamil sex stories online"தமிழ் அக்கா அக்குல் செக்ஸ் கதைஜோதிகா"அம்மா மகன் காம கதைகள்""sex ki story""tamil actor kamakathai""tamil amma kamakathaikal""amma sex""xxx stories tamil"அம்மாவின்"tamil literotica""tamil amma magan kathaigal"அம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்"tanil sex stories""xossip story""amma maganai otha kathai""teacher tamil sex stories"அக்காவின் தோழி ஓழ் கதைநண்பர்கள் காமக்கதைநான் மாமியை ஓக்க படமெடுக்கும் மாமா"tamil kaama kathai""tamil x stories""tamil new kamakathaikal com""thrisha sex"