திருமதி கிரிஜா :: பாகம் 14 :: தமிழ் காமக்கதைகள்

கிரிஜா கட்டிலின் மீது அயர்ந்து படுத்துக்கொண்டிருந்தாள்- தனியாக!

அவளது உடலில் இன்னும் மினுமினுப்பு மிச்சமிருந்தது.அவளது புழை இன்னும் துடிதுடித்துக்கொண்டிருந்தது. அவளது காமத்திரவியத்தின் நெடியை அவளது நாசி கண்டு கொண்டிருந்தது. அது அவளது புழையிலிருந்து வடிந்து வடிந்து படுக்கையில் ஒழுகியிருந்தது. அதுவரைக்கும் ஸ்ரீதரைப் பற்றிய கற்பனையில் சுய இன்பம் பெற்றுக்கொண்டிருந்த கிரிஜா, சுயநிலைக்குத் திரும்பினாள்.

அவளது முகத்தில் ஒரு புன்னகை தவழ்ந்து கொண்டிருந்தது. அது நடந்தால், அது இப்படித்தான் நடக்குமோ?

“ஸ்ரீதர், திரும்ப வருவேயில்லே?” என்று யாரும் இல்லாத அறையை நோக்கிக் கேட்டாள். கண்களை மூடியபடி, கால் நீட்டிப் படுத்துக்கொண்டாள். அவளது முகத்தில் திருப்தி இருந்தது. ஸ்ரீதர் எப்போது திரும்பி வருவான்? அவன் வந்து விட்டால், அப்புறம் இந்தக் கற்பனைகள் தேவையில்லை; நிஜமாவவே தன்னை அவனுக்குக் கொடுத்து விட வேண்டியது தான்.வெளியூரிலிருந்து அவன் அவளுக்கு அனுப்பியிருந்த மின்னஞ்சலை நினைவு கூர்ந்தாள். ’நான் திரும்பி வருகிற வரைக்கும் என் சம்பந்தப்பட்ட அனைத்து ஃபைல்களையும் தயவு செய்து பராமரித்து வைக்கவும். எதுவாக இருந்தாலும் எனக்கு மெயில் அனுப்பவும். அவசரமாக இருந்தால், என்னை மொபைலில் தொடர்பு கொள்ளவும்.’

உடனே அவனை அழைத்து,’ஸ்ரீதர், என் புழை பாடாகப் படுத்துகிறத்; வந்து ஓத்து விட்டு போ,’ என்று சொல்லலாமா? என்று எண்ணினாள்.

வெட்கத்தோடு புரண்டு படுத்தவள் அயர்ந்து உறங்கிப்போனாள். அவன் வருவான்; இன்றில்லாவிட்டாலும் என்றாவது ஒரு நாள் அவன் வருவான். எங்கே போய் விடப்போகிறான் ஸ்ரீதர்?

“கீழே விடுங்க!” அவள் திமிறியபடி, கால்களை உதைத்துக்கொண்டிருந்தபோதே, அவன் அவளை அலாக்காகத் தூக்கியபடி அந்த அறையின் குறுக்கே நடந்தான். “கீழே விடப்போறீங்களா இல்லையா?”

சந்திரசேகர் சிரித்தான். அவளது திமிறல்களைப் பற்றி அவன் கவலைப்பட்டது மாதிரித் தெரியவில்லை. மாறாக,அவனது பிடி அவளது உடலின் மீது மென்மேலும் இறுகி, அவனது விரல்கள் அவளது குண்டியில் அழுந்திப் பதிந்து கொண்டிருக்க, ஏறக்குறைய இருபது பேர் அமர்ந்து கொண்டிருந்த அந்தப் பெரிய அறையை விட்டு ஒதுக்குப்புறமாக அவளைக்கொண்டு போய்க்கொண்டிருந்தான்.

“படுக்கை வர்ற வரைக்கும் உன்னைக் கீழே விடுறதாயில்லை,” என்றான் அவன்.

அவனது இரும்புப்பிடியிலிருந்து விடுபட, கைகளை விடுவிக்க அவள் போராடினாள். இந்த விருந்து ஒரு ’மாதிரி’ இருக்கும் என்று அவளுக்குத் தெரிந்தே தான் வந்திருந்தாள். ஆனால், எத்தனை நாளைக்குத்தான் இது போன்ற பார்ட்டிகளைத் தவிர்த்து, பிறரின் பரிகாசத்துக்கு ஆளாகிக்கொண்டிருப்பது? ஒரு அசட்டுத்துணிச்சலில் தான் வந்திருந்தாள். ஆனால், அவள் எதிர்பார்த்ததை விடவும் விரைவிலேயே அவளது போராட்டம் ஆரம்பித்து விட்டிருந்தது.அவளும் சோனாலியும் உள்ளே நுழைந்தது தான் தாமதம்; உடனே காத்திருந்தவன் போல சந்திரசேகர் அவளைத் தூக்கிக்கொண்டு விட்டிருந்தான். அவனது முகங்கள் அவளது முலைகளில் புதைந்து கொண்டிருந்தன.

“என்னிக்கு உன்னைப் பார்த்தேனோ அன்னிக்கே உன்னை அடுத்த சந்திப்பிலேயே ஓக்கணுமுன்னு முடிவு கட்டியிருந்தேன்,” என்றான் அவன்.”இன்னும் கொஞ்ச நேரம் இங்கே நீ இருந்தா, வேறே எவனாவது உன்னைத் தூக்கிட்டுப்போயி கண்டிப்பா ஓத்துருவான். நான் விட்டிருவேனா?”

கிழக்குக் கடற்கரைச் சாலையில் ஈச்சமரங்களின் பின்னணியில் அமைந்திருந்த அந்த உல்லாச விடுதியே அல்லோலகல்லோலப் பட்டுக்கொண்டிருந்தது. வரிசை வரிசையாக அறைகள். முதல் அறையில் யாரோ இருந்தார்கள் போலும். சந்திரசேகர் காலால் கதவைத் திறக்க முற்பட்டபோது, உள்ளே ஒரு குண்டுப்பெண்மணியின் பிளவுஸ்,பிரா அவிழ்ந்திருக்க அவளது இரண்டு பக்கங்களிலும் நின்று கொண்டிருந்த இரண்டு பேர்கள், ஆளுக்கொரு முலையைக் கையில் பிடித்து அமுக்கிக் கொண்டிருந்தனர். இது என்ன நகரமா, நரகமா?

“ஓ! சாரி!” என்று சந்திரசேகர் சொன்னதும் அந்தப் பெண் உட்பட மூவரும் சிரித்தனர்.

“அடடா! உன்னை அவங்க பார்த்திட்டாங்களே! த்சு!” என்று உச்சுக்கொட்டினான் சந்திரசேகர். “முதல்லே உன்னை நானே இன்னிக்கு ராத்திரி பூரா அனுபவிக்கலாமுன்னு நினைச்சிருந்தேன். அனேகமா, அந்த ரெண்டு பசங்களும் அந்தப் பொம்பளையை முடிச்சிட்டு உன்னைத் தேடிட்டு வருவாங்கன்னு நினைக்கிறேன்.”

அடுத்த அறை காலியாக இருந்தது. அவன் கூறியது போலவே அவளை அவன் கட்டிலை நெருங்கும் வரைக்கும் கீழே இறக்கவேயில்லை. கிரிஜா கலவரமுற்றாள். அவளைப் படுக்கையில் இறக்கியவன், அவள் மீது தாழ்ந்தான். அவனது உதடுகள் அவளது உதடுகளைத் தேடின. அவனது கைகள் அலைபாய்ந்தன. அவளது முலைகளும் குண்டியும் அவனது இரும்புப்பிடியில் சிக்கிக் கசங்கின. கால்களை மடக்கி அவனது வயிற்றில் வைத்துத் தள்ள முயன்றாள். ஆனால், அவனது மெல்லிய தேகத்திற்குள் ஆச்சரியகரமான வலிமையிருந்தது. அவள் கால்களைத் தூக்கியது அவள் அணிந்திருந்த புடவை,உள்பாவாடையை இடுப்பு வரை ஏற்றிவிடவும், அவனது கை அவளது கூதியைத் தேடியது. அவளது கூதியைப்பிடித்து முரட்டுத்தனமாக அழுத்தியவன், திடீரென்று அவளது கன்னத்தில் ஒரு அறைகொடுத்தான். கிரிஜா பொறிகலங்கிப் போய் நின்றாள்.“வீணா மொரண்டு பண்ணாதே!” என்று உறுமினான். “நீ தானே இந்தப் பார்ட்டிக்கு வந்தே! உனக்காகத் தான் நானும் வந்தேன்! இங்கே உன்னிஷ்டத்துக்கு இருக்க முடியாது. இங்கே உன்னை யாரு முதல்லே தூக்குறாங்களோ அவன் தான் உன்னை ஓப்பான்! அது தான் ஈ.ஸி.ஆர். பார்ட்டி ரூல்ஸ்..தெரிஞ்சுக்க!”

அவளது புடவை,ரவிக்கை,உள்பாவாடையை அவிழ்க்க அவனுக்கு வெகுநேரம் பிடித்திருக்கவில்லை. அவளது பிராவின் கொக்கியைக் களைந்தவன், அவள் மீது படுத்துக்கொண்டு அவளது முலைகளை முத்தமிட்டு,காம்புகளை சுவைத்தபடியே, ஒரு கையை அவளது பேன்ட்டீஸில் நுழைத்தபடி அதை இறக்கத் தொடங்கினான்.

கிரிஜா நடுங்கிக்கொண்டிருந்தாள். அவனோடு போராடத்தான் எண்ணினாள்; ஆனால் அவன் ஏற்கனவே கொடுத்திருந்த அறையில் அவளது தாடை இன்னும் வலித்துக்கொண்டிருந்தது. கண்டிப்பாக அவனோடு போராடிப்பயனில்லை. இது இப்படிப்பட்ட பார்ட்டி என்றால், இங்கிருந்து தப்பித்தாலும் எவனாவது ஒருவனிடத்தில் அவள் வகையாக மாட்டிக்கொள்ளத் தான் போகிறாள் என்பது புரிந்தது. அல்லது, ஒன்றுக்கு மேற்பட்டவர்களிடம். அவள் முதல் அறையில் பார்த்தது போல இரண்டு பேர்கள் அவளைப் பிடித்துத் தொலைத்தால், அவளது இரண்டு முலைகளையும் அவர்கள் பிழிந்து சாறாக்கி விடக்கூடும். இப்போதைக்கு முடிந்தவரை இவனோடு நேரத்தை செலவிட்டு அவனது காம இச்சைக்குப் பலியாவதைத் தவிர அவளுக்கு வேறு வழியிருப்பதாகத் தெரியவில்லை. கூடவே, முரண்பாடாக இவன் இம்சை சீக்கிரமாக முடிந்து தொலைந்தால் நன்றாக இருக்குமே என்றும் தோன்றியது. அப்படி, ஒரு வேளை அவன் சீக்கிரமாக அவளை விட்டு விட்டால், அந்த சண்டாளி சோனாலியை இந்த மிருகங்களிடம் விட்டு விட்டுத் தான் மட்டும் தப்பி ஓடிவிடலாமே என்றும் திட்டமிட்டாள்.

“அது…!” என்று மனதுக்குள் தன்னை ’அஜித்’ என்று எண்ணிக்கொண்டிருந்த சந்திரசேகர் அவளது அமைதியை மெச்சினான். “நீ ரொம்பப் போராடுவேன்னு நானும் பெரிசா எதிர்பார்க்கலே! வேளச்சேரி பொண்ணுங்களைப் பத்தி எனக்கா தெரியாது?”

அவள் மிரண்டு பார்த்துக்கொண்டிருக்கையிலேயே அவன் எழுந்து நின்றுகொண்டு தன் உடைகளை விடுவிடுவென்று களைந்து கொண்டு, தனது மெல்லிய ஆனால் நீளமான சுண்ணியை விடுவித்தான். அது கன்னங்கரேலென்று பார்க்கவே பயமாகவும், அருவருப்பாகவும் இருந்தது. அவன் புன்னகைத்துக்கொண்டே கிரிஜாவின் பக்கத்தில் வந்து படுத்துக்கொண்டான். அவளைப் புரட்டியவன், அவளைக் கவிழ்த்துப் போட்டு விட்டு, அவளது இடுப்பைத் தூக்கி, கால்களை விரித்து, முழங்கை முழங்கால்களில் நாய் போல நிற்க வைத்தான். அவளது குண்டிக்குப் பின்னால் போய் நின்று கொண்டவன், அவளது கால்களின் வழியாக அவளைப் பின்பக்கத்திலிருந்து தாக்கத் தொடங்கினான்.“என்னோடது நீளம் தான்; ஆனா ரொம்பப் பெரிசில்லே! உனக்கு நல்லாவேயிருக்கும்!” அவன் சிரித்தான்.

கைகளை முன்னால் கொண்டு வந்தவன் அவளது இரண்டு முலைகளையும் இரண்டு கைகளாலும் பிடித்துக் கசக்கி உருட்டினான். அவனது விரல்கள் அவளது காம்புகளோடு உரசி உரசி, அவளுக்கு சற்றும் இணக்கமில்லாதிருந்தும், அவற்றை விடைக்க வைத்துக்கொண்டிருந்தன. இரண்டு முலைகளையும் அவன் பிடித்து அமுக்கி விளையாடினான். இரண்டு காம்புகளையும் அவன் திருகி இழுத்து விட்டான். அவனது இம்சைகள் தாங்காமல் அவளது முலைகள் வீங்கத் தொடங்கி, அவளது காம்புகள் மென்மேலும் விடைத்து, தாளமுடியாமல் அவள் அனற்ற ஆரம்பிக்கும் வரை அவனது கைகள் அவளது முலைகளோடு விளையாடியபடி இருந்தன.

பாவி! படுபாவி!! ஒரு பெண்ணை எப்படி மடக்கவேண்டும் என்று தெரிந்து வைத்திருக்கிறாயே!

அவள் நடுங்கினாள். அந்த நடுக்கத்தில் எவ்வளவுக்கெவ்வளவு அச்சம் இருந்ததோ, அதே அளவுக்குத் தன் முலைகளை அவன் படுத்திய பாட்டால் ஏற்பட்டிருந்த கிளர்ச்சியும் இருந்தது.

“ஒவ்வொரு வாரமும் நான் உன்னை ஏதாவது பார்ட்டியிலே எதிர்பார்ப்பேன்! உம்ம்ம்ம்! ஒரு நா இல்லாட்டி ஒரு நா நீ கண்டிப்பா வந்து என் கிட்டே ஓள் வாங்குவேன்னு எனக்கு நல்லாத் தெரியும்..”

அவனது சுண்ணி அவளது இரண்டு தொடைகளுக்கும் மத்தியில் உரசிக்கொண்டிருந்தது. அது தன் புழையுதடுகளைத் தொட்டு வருடியபோது, அதன் நரம்புகள் புடைத்துத் துடித்துக்கொண்டிருப்பதை கிரிஜாவால் உணர முடிந்தது. அவனது கைகள் பிசைந்து விளையாட வசதியாக, தானே தன் முலைகளைத் தன்னிச்சையாக உருட்டிக்கொடுத்துக்கொண்டிருப்பதை அவள் உணர்ந்தாள். போதாக்குறைக்கு அவளது குண்டி வேறு முன்னும் பின்னும் அசைந்து அசைந்து அவனது உடம்போடு அழுந்தத் துடித்துக்கொண்டிருந்து.

“அப்படித்தான்! நல்ல பொண்ணு!!” என்று சிரித்தான் அவன். “இப்படிப் பண்ணினாத் தான் உண்மையான சந்தோஷம்..அதை விட்டுட்டு உன்னை வற்புறுத்திப் பண்ணினா ரெண்டு பேருக்குமே சந்தோஷம் கிடையாது…”கிரிஜா கண்களை மூடிக்கொண்டாள். அவளுக்கு அவனைப் பிடிக்கவில்லை. ஆனால், அவளது உடல் ஏன் அவனோடு ஒத்துழைத்துக்கொண்டிருக்கிறது?

“உன்னோடது சூப்பர் குண்டி! சூப்பரான முலைங்க!”

அவன் முன்னோக்கித் தனது இடுப்பைத் தள்ளவும், அவனது சுண்ணியின் தலை அவளது புழையுதடுகளுக்கு நடுவே புகுந்து கொண்டது. அவனது சுண்ணியின் தலை தனது மொட்டின் மீது உராய்ந்ததும், கிரிஜாவுக்குத் தலையிலிருந்து கால் வரைக்கும் மின்னல் வெட்டியது போலிருந்தது. அவளது முலையிலிருந்து ஒரு கையை அப்புறப்படுத்தியவன், அவளது கூதியை வருடிக்கொடுக்கத் தொடங்கினான். அவனது விரல்கள் மிகத் திறமையாக அவளது மொட்டைக் கொக்கி போட்டது போலப் பிடித்துக்கொண்டன. கிரிஜா உதட்டைக் கடித்தபடி, வாயிலிருந்து புறப்பட்ட தனது முனகலைக் கட்டுப்படுத்திக்கொள்ள முயன்றாள். அவன் பின்னால் இயங்கிக்கொண்டிருக்க, அவனது முனகல் சத்தங்கள் அவளது காதுகளில் விழுந்தன.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


மச்சினி காமக்கதைகள்"latest adult story""tamil sex story in tamil""அண்ணி காமகதைகள்"tamildirtystories"tamil anni kamakathaikal"tamilscandals"amma pundai""tamil kamakathai amma magan new"குடும்ப செக்ஸ் உண்மை கதை"sex stories hot"கான்ஸ்டபிள் காமக்கதைகள்"tamil anni sex story""hot sex stories in tamil"முதல் லெஸ்பியன் உறவு கஞ்சிநிருதி காமகதைமாமி"thamil sex store""amma magan sex"கவிதாயினி sex stories"அம்மா mulai""www.tamil sex story""sithi kamakathaikal tamil""tanil sex"அண்ணியின் கருப்பு ஜாக்கெட்"tamil kama kadaikal""amma kamakathaikal in tamil"ஓழ் ஓழ் தகாத ஓழ் கதைகள்"xossip sex stories""akka thambi kamakathaikal""tamil latest stories"/archives/tag/%E0%AE%AA%E0%AF%81%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%88tamil kiramathu kathaikalரம்யாவை சப்பினேன்"tamildirty stories""tamil sex stories in pdf"நண்பனின் காதலி செக்ஸ் கதைsexstoriestamil"anni kamakathikal""tamil hot story"dirtytamil cuckold kamakataikalதமிழ் இரவு புத்தகம் செக்ஸ் கதைகள்"sithi kamakathai tamil"Tamil sex stories in ஆச்சாரமான குடும்பம்பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 100 – தமிழ் காம கதைகள்xssosip"அம்மா முலை"sexsroriestamilகாம கதைகள் உரையாடல்"tamil hot story com""samantha sex story""nude nayantara"kamakathai"tamil sex stori""free tamil sex story""kama kadhaigal""amma magan story""tamil kamakathai""sithi tamil kamakathaikal""english erotic stories""dirty tamil sex stories""fuck story tamil""actress stories xossip"ஜோதிகாkamakkathai"tamil amma magan incest stories""tamil amma magan otha kathaigal""sex storys in tamil"அத்தை காமக்கதைகள்அவளின் உள்ளாடையை எடுத்து வந்து காமக்கதை"tamil kamakathaikal amma mahan"/archives/tag/%E0%AE%B9%E0%AF%8B%E0%AE%9F%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AE%B2%E0%AF%8D-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8D"akka thambi sex stories in tamil""shreya sex""குடும்ப காமக்கதைகள்""tamil sex comic"மீனா ஓல் கதைகள்Oolsugamsex"tamil new sex story com""xossip english stories"இளம் பென் செக்ஸ்"kamaveri kamakathaikal"ஒரு விபச்சாரியின் கதைகள்