திருமதி கிரிஜா – பாகம் 12 – தமிழ் காமக்கதைகள்

ஸ்ரீதர் அவளது முலைகளிலிருந்து தனது உதடுகளை அகற்றினான். பிறகு, கீழிறங்கி அவளது தொப்புளை நக்கினான். அவனது நாக்கு அவளது தொப்புளை வருடிக்கொண்டிருக்கையில், அவனது கைகள் மீண்டும் அவளது முலைகளைப் பற்றிக்கொண்டன. அவனது உதடுகள் மேலும் கீழே இறங்கியபோது, கிரிஜாவின் உடலில் எதிர்பார்ப்பு கிளர்ந்தெழுந்தது. அவனது உதடுகள் தன் கூதியின் மீது படர்ந்திருந்த இளம் மயிரை சீண்டுவதை அவள் உணர்ந்தாள்.

“உம்ம்!” அவன் உற்சாகமாகக் கூறினான். “ஸோ ஸ்வீட்!”

அவனது உதடுகள் அவளது புழையை சுற்றி சுற்றி வருடி அவளை இம்சிக்கத் தொடங்கின. பிறகு அவளது புழையுதடுகளை முத்தமிட்டு விட்டு, மீண்டும் அவளது இளம் மயிற்றின் மீது உதடுகளை வைத்துத் துடைத்தான். கிரிஜா உடலைத் தூக்கிக் கொடுத்து, தனது புழையுதடுகளை அவனது வாயோடு வைத்து அழுத்த முயன்றாள். உறிஞ்சப்பட வேண்டும் என்று அவளது புழை உன்மத்தம் கொண்டிருந்தது. அவனது நாக்குக்காக அவளது மொட்டு துடிதுடித்துக்கொண்டிருந்தது. அவனது உதடுகள் தொடர்ந்து அவளை சீண்டிக்கொண்டிருந்தன.அவளது புழையை சுற்றிலும் அவன் நக்கிக்கொண்டேயிருக்க, அவனது கைகள் இடைவிடாமல் அவளது முலைகளைப் பிடித்துக் கசக்கி விட்டுக்கொண்டிருந்தன. பொறுமையிழந்து பெரிய பெரிய பெருமூச்சுக்களாக விட்டபடி, கிரிஜா படுத்தபடி காத்திருந்தாள். அதிகரித்துக்கொண்டே போன ஆசைகளில் அவளது தேகம் குளித்துக்கொண்டிருந்தது. அவள் துடித்துக்கொண்டிருந்தாள்; துள்ளிக்கொண்டிருந்தாள்; எரிந்து கொண்டிருந்தாள். அவன் தன் புழையை வாயில் வைத்துக் கவ்விக்கொள்வான் என்ற எதிர்பார்ப்பில் அவள் படுக்கையில் நெளிந்து கொண்டிருந்தாள்.

“ஓஊஊஊ!” அவள் முனகினாள். “ப்ளீஸ்! சீக்கிரம்!! என்னை உறிஞ்சிச் சாப்பிடு ஸ்ரீதர்! ப்ளீஸ்! தாங்க முடியலே…”

அவனது கைகள் அவளது முலைகளை விடுவித்து விட்டு அவளது இடுப்புக்கு வந்து சேர்ந்தன. அவற்றை அவளது உடலுக்குக் கீழே செலுத்தியவன் அவளது குண்டிக்கோளங்களைப் பிடித்து அமுக்கினான். அவளது கால்களைப் பிடித்து விரித்துத் தூக்கியபடி, தனது முகத்தை அவளது புழையோடு நெருக்கி வைத்துக்கொள்ள அவன் வசதி செய்து கொண்டான். பிறகு, அவன் அவள் மீதான தாக்குதலைத் தொடங்கினான்.

அவனது உதடுகள் தன் புழையைக் கவ்வியதும் கிரிஜா பாம்பு போல சீறினாள். உள்ளே புகுந்த அவனது நாக்கு உன்னித்தெழுந்திருந்த அவளது மொட்டின் மீது அழுந்தியதும் அவள் முனகினாள். நடுங்கிக் குலுங்கிக் கொண்டிருந்த தனது இரண்டு தொடைகளாலும் அவனது தலையை இறுக்கினாள். அவன் அவளது மொட்டின் மீது வாய் வைத்து மெல்ல மெல்ல ஆனால் அழுத்தமாக விளையாடிக்கொண்டிருந்தான்.

“யெஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்!” அவள் முனகினாள். “ஓஊஊஊ! அப்படித்தான்….உறிஞ்சிடு…”

அவனது வாய் அவளது மொட்டைக் கவ்வி உறிஞ்சத்தொடங்கியது. முதலில் வலுவாக உறிஞ்சியவன், பிறகு அவளது புழையோடு வாயை வைத்து அழுத்தினான். அவளது புழையில் வாயை வைத்து அழுத்தி, உறிஞ்சி, ஊதி, நிமிண்டி,நக்கி விளையாடி விளையாடி அவளைத் தத்தளிக்க வைத்தான். அவனது கைகள் அவளது குண்டியை இறுக்கமாகப் பிடித்து அமுக்கிக் கொண்டிருந்தன. அவனது ஒரு விரல் அவளது சூத்தின் துவாரத்தோடு உராய்ந்துகொண்டு உள்ளே புகுவது போல அவளுக்குப் பூச்சாண்டி காட்டிக்கொண்டிருந்தது.கிரிஜாவுக்கு தனக்குள்ளே நெருப்பு மேலும் கொழுந்து விட்டெரிவதைப் புரிந்து கொண்டாள். அவளது உடம்பில் ஒவ்வொரு நாடி நரம்பும் தீப்பற்றி எரிவது போலிருந்தது. அவளுக்குள்ளிருந்து எழுந்து கொண்டிருந்த காமக்கூச்சல் அவளது புழையின் சுவர்களுக்குள்ளே எதிரொலித்துக்கொண்டிருந்தது.

“பண்ணு ஸ்ரீதர்,” அவள் உருகினாள். “ஓஊஊஈஈஈஈ! பண்ணிட்டேயிரு….சாப்பிடு என்னை….”

அவளது புழையிலிருந்து திரவம் வழிய ஆரம்பித்து விட்டிருந்தது. அவனது நாக்கு அவளது புழைக்குள்ளே புரண்டு கொண்டிருந்த சத்தத்தை அவளால் கேட்க முடிந்தது. அவள் துள்ளிக் குதித்துக்கொண்டு, உடலை நெளித்துக்கொண்டிருந்தாள். காமத்தீ கட்டுபடாமல் விண்ணுயர்ந்து கொண்டிருந்தது. அவளது இச்சையென்னும் எரிமலை வெடித்து விடத் தயாராயிருந்தது. பீறிட்டுக்கொண்டு வெளிக்கிளம்ப அவளது காமத்தின் எரிதழல் காத்திருந்தது.

“ஓஹ்ஹ்ஹ்ஹ்ஹ்!” அவள் அலறினாள். “என்னாலே…நிறுத்த முடியலே…ஓஊஊஊ!”

ஸ்ரீதர் மென்மேலும் தனது வேகத்தை அதிகரித்துக்கொண்டு அவளது வெடிக்கத்தயாராகி விட்டிருந்த புழையை உறிஞ்சி மகிழ்ந்து கொண்டிருந்தான். அவனது கைகளோ அவளை ஒரு பக்கத்திலிருந்து மறுபக்கத்துக்குத் திருப்பிப் போட்டுக்கொண்டிருந்தன. அவனது விரல் அவளது சூத்துக்குள்ளே சுறுசுறுப்பாகக் குடைந்து கொண்டிருந்தது. அவனது உதடுகள், பசியோடு அவளது புழையைப் புசித்துக்கொண்டிருந்தன. அளவிடமுடியாத வெப்பத்தினால் ஆட்கொள்ளப்பட்டிருந்த கிரிஜாவுக்கு, அவளது இன்பப்பெருக்கு முட்டிக்கொண்டு வருவதை உணரமுடிந்தது. அவள் செயலற்றுப்போனவளாக முக்கி முனகிக்கொண்டிருக்க, அவன் தொடர்ந்து அவளது புழைக்குள்ளே நாக்கை ஆழ ஆழமாக இறக்கி விட்டுக்கொண்டிருந்தான். அவளது தலைக்கு மேலே அறையே சுற்றிச் சுழல்வது போலிருந்தது. அவனது நாக்கு சுறுசுறுவென்று தன் புழையிலும், அவனது விரல் விடுவிடுவென்று தன் சூத்திலும் விளையாடுவதைத் தவிர அவளுக்கு வேறு எதைப்பற்றிய சொரணையும் இருக்கவில்லை.இன்ப அதிர்வுகள் அவளது உடலைத் தாக்கத் தொடங்கியதும், அவள் அழுவது போல உரத்து உரத்துக் கூவினாள். அவளது கொழுந்து விட்டெரியும் நெருப்பு சிறிது நேரத்தில் குளிர்ந்து அவளூக்குள்ளேயே நிலக்கரி போல உறைந்து விட்டாற்போல உணர்ந்தாள். திருப்தியோடும் திகைப்போடும் அவள் ஸ்ரீதரை ஏறிட்டபோது, அவன் எழுந்து கொண்டு தனது உடைகளைக் களைந்து கொள்ளத் தொடங்கியிருந்தான். அவள் அவனைப் பார்த்தபோது, அவனது கண்களிலே சுடர் விட்டுப் பிரகாசித்துக்கொண்டிருந்த இச்சையை அவளால் காண முடிந்தது.பேண்ட், சர்ட் எல்லாவற்றையும் அவிழ்த்துப் போட்டு விட்டு, அவளை நோக்கி அவன் வருகையில், அவன் இரண்டு கைகளாலும் பிடித்துக்கொண்டிருந்த அவனது ராட்சசச்சுண்ணியை கிரிஜா வெறித்தாள். அவளது கண்கள் மலைப்பில் அகன்று கொண்டிருப்பதைக் கண்டு கொண்ட ஸ்ரீதர், அவளை நோக்கிப் புன்னகைத்தான். அடுத்து வரப்போவது என்னவென்று அவளுக்குக் கட்டியம் கூறுவது போல, அவன் தனது பிரம்மாண்டமான சுண்ணியைக் குலுக்கி விட்டுக்கொண்டான்.

“சின்னப்புள்ளைங்க விளையாட்டெல்லாம் முடிஞ்சுது,” என்றான் அவன். “இனி பெரிய விளையாட்டுக்குப் போவோமா?”

அவனது சுண்ணியின் அளவைப் பார்த்தே அவள் அரண்டுபோயிருந்தாள். அவளை நோக்கி நெருங்க நெருங்க அவளது கண்கள் அதன் மீது நிலைகுத்தியிருக்க, அவள் இதயம் படபடத்தது. அது மிகவும் நீளமானது மட்டுமல்ல; மிகவும் பருமனாகவும் இருந்தது. ஏறக்குறைய ஒரு ஆணின் முழங்கையைப் போல உருண்டு திரண்டிருந்தது. அவன் பின்னால் அத்தனை உயர்தட்டுப் பெண்மணிகளும், மாடல் அழகிகளும் போய்க்கொண்டிருந்ததில் வியப்பில்லை என்று தோன்றியது. இவனைப் போல இந்த ஊரில் எத்தனை குதிரைகள் இருக்க முடியும் என்று கேட்டுக்கொண்டாள்.அவன் பக்கவாட்டில் வந்து நின்றதும், கிரிஜா அவனது பருத்த சுண்ணியைப்ப் பற்றிக்கொண்டாள். தனது விரல்களை அவனது சுண்ணித்தண்டின் மீது ஓட விட்டபடி, அதன் நீள அகலத்தையும் துடித்துக்கொண்டு புடைத்திருந்த அவனது நரம்புகளின் மென்மையையும் அவள் வருடி வருடிப் பார்த்தாள். அவள் அதன் தோலை சற்றே குலுக்கியபோது, இளநீலத்தில் வெளியே பளபளத்துக்கொண்டு வந்த அவனது சுண்ணியின் தலையையும், அதன் சின்னஞ்சிறிய துளையையும் கண்கொட்டாமல் பார்த்தாள். அதை இழுத்துக்கொண்டு தனது கன்னங்களின் மீது வைத்து உராய்ந்து பார்த்துக்கொண்டாள்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


காமக்கதைtamildirtystory"tamil incest stories""nayanthara height in feet"/archives/2787/archives/tag/regina-cassandra-sexகூட்டி கணவன் காமடீச்சர் பசங்க காமக்கதைகள்"mamiyar marumagan otha kathai in tamil""tamil sex storyes"மாமியாரை ஒப்பது டிப்ஸ்"sex stories tamil"mansi sex stories in tamilகுடும்ப கற்பழிப்பு காம கதைகள்"mamiyar kathaigal in tamil"மனைவியின் கூதி"tamil akka ool kathaigal"தங்கச்சி புருஷனின் சுன்னிஅப்பா சுன்னிநாய்யிடம் ஓல் கதைகாமம் செக்ஸ் கதை"தேவிடியாக்கள் கதைகள்""akka thambi kamakathaikal tamil"அண்ணி செக்ஸ்"tamil doctor sex stories""tamil kaama veri""tamil kudumba kamakathaikal"அம்மாவின் முந்தானை பாகம் 5"tamil aunty sex store"அம்மாவின் ஆப்பம் காமகதைகள்"tamil sex stories with pictures""tamil sex stories mobi"exbii"tamil new sex story""hot sex tamil stories"kuliyal kamakadhaikal"tamil ool kathaikal"tamilsexstoriesrape auntyகுடும்ப கும்மி"tamil sex hot""akka thambi otha kathai"xxosip"xossip tamil sex stories"காமக்கதை"actress stories xossip""dirty tamil.com""tamil pundai stories""tamil kama""www tamil sex store""nayanthara hot sex stories""taml sex stories"newhotsexstorytamil"tamil new kamakathaikal com""akka thambi story""tamil sex incest stories"en manaiviyin kamaveri kamakathaikal"muslim aunty pundai kathai"ஒ ஓழ்"sithi sex story""tamil erotica""அக்கா புண்டை""sex story in tamil""tamil actress kamakathaikal with photos"அண்ணண் அண்ணி காமகதைகள்"aunty sex stories in tamil""tamil kamaveri stories"நிருதியின் Tamil kamakathikal"kamam tamil kathai""akka mulai""tanil sex stories""aunty sex story tamil"தங்கச்சி அண்ணன் செக்ஸ்ஜோதிகாநண்பனின் காதலி செக்ஸ் கதைsudha anni sex story"tamil sex stories lesbian""tamil actress nayanthara sex stories"Tamilsex blogs"akka tamil story""pundai stories"tamil+sex"tamil kamakathaikal akka thambi amma""xxx stories tamil""மாமனார் மருமகள் கதைகள்"