திருமதி கிரிஜா :: பாகம் 10 :: தமிழ் காமக்கதைகள்

கிரிஜாவின் உடல் இன்பப்பெருக்கில் அதிரடியாக அதிர்ந்தபடி குலுங்கியது. சோனாலியின் புழையிலிருந்து வடிந்து கொண்டிருந்த திரவத்தை அவள் உண்டு களித்தாள். அவர்கள் ஒருவரையொருவர் நக்கியும் உறிஞ்சியும் உண்டு மகிழ்ந்தனர். கட்டிலின் மீது கட்டிப்புரண்டனர். ஒருவரது உடலை மற்றவர் விடுவித்தபோது, இருவரும் சிறிது நேரம் மூச்சுப் பேச்சில்லாமல் இருந்தனர். உடல்கள் அயர்ந்து போய்ப் படுத்திருந்தனர்.

“வாவ்!” சோனாலி சிலிர்த்தாள். “இப்படியொரு சுகத்தை நான் இதுக்கு முன்னாடி அனுபவிச்சதேயில்லேடீ!”

“நீயா இப்படி சொல்லறே?” என்று புன்னகைத்தாள் கிரிஜா. “நீ பண்ணினதுலே எனக்கு இன்னும் குறுகுறுப்பு அடங்கலேடீ!”

அவர்கள் கைகள் தொட்டுக்கொண்டன. அவர்களது விரல்கள் பிணைந்தன. மல்லாந்து படுத்துக்கொண்டிருந்தபடி அவர்கள் மோட்டை வெறித்தனர். அயர்ச்சியிலும் கிளர்ச்சியிலும் கிரிஜாவின் கண்ணிமைகள் பாதி இறங்கிக்கொண்டன. அனுபவித்து முடிந்திருந்த சுகத்தை அடிக்கடி நினைவு படுத்துவது போல, அவளது உடல் அவ்வப்போது அதிர்ந்து கொண்டிருந்தது. பனிமூட்டம் போலிருந்த பார்வையால்,

பக்கத்தில் படுத்திருப்பது ஒரு ஆண்மகன் என்று கிரிஜா கற்பனை செய்து பார்க்கலானாள். அவள் கண்களை மூடியபடி மனதுக்குள்ளே ஸ்ரீதரை எண்ணிக்கொண்டாள். அவனது முகம் தனது கண்களுக்கு முன்பு நீந்துவது போலிருந்தது. அதைத் தொடர்ந்து, சுப்பையா பிள்ளையின் முகம் தோன்றியது. ஸ்ரீதரையும், சுப்பையா பிள்ளையையும் தொடர்ந்து, அவர்கள் அன்று நீச்சல் குளத்தில் சந்தித்திருந்த சந்திரசேகரின் முகமும் அவளது கண்முன் தோன்றியது. ஒரு கட்டத்தில் மூவரும் அவளது கண்முன்பு தோன்றி, அவளை நோக்கிப் புன்னகைப்பது போலிருந்தது. அவர்கள் மூவரது கண்களிலும் ஒரே மாதிரியான வேட்கை தென்படுவது போலிருந்தது.

கிரிஜா தலையை சிலுப்பிக்கொண்டாள். போதுமே இது! வலுக்கட்டாயமாக அவள் கண்களைத் திறந்து கொண்டாள். கற்பனையில் எதையெதையோ பற்றி எண்ணிக்கொண்டிருப்பதை விடவும், கைக்கெட்டிய தூரத்தில் இருப்பதைப் பற்றி எண்ணலாமே என்று யோசித்தாள். கட்டிலுக்கருகேயிருந்த கடியாரத்தைக் கூர்ந்து பார்த்தாள். பழைய நினைவுகள் திரும்பவும் வராதிருக்க அவள் தன்னோடு போராடிக்கொண்டிருந்தாள். கனவுகளைத் தவிர்க்க அவள் திண்டாடினாள். வேண்டாம்! மீண்டும் ஒரு முறை காயப்பட்டு விடக்கூடாது! தனது வேட்கைக்குத் தான் மீண்டும் பலியாகிவிடக் கூடாது. மீண்டும் ஒரு ஆணின் ஆளுமைக்குத் தன்னை அடிமைப்படுத்திக்கொண்டு விடக்கூடாது.

“சோனாலி..?” திடுதிப்பென்று கிரிஜா அழைத்தாள். “‘நீ நிறைய பசங்க கூட படுத்து எந்திரிச்சிருக்கே தானே?”

“என்னடி பண்ணட்டும்?” சோனாலி முனகினாள். “பாழாப்போன கூதி, பாடாப் படுத்துதே..அப்புறம், இந்த உலகத்திலே முலை தொங்காம இருக்கிறதுக்கு என்ன பண்ணனுமுன்னு வேறே தெரிஞ்சு தொலைச்சிட்டேன்..”

சோனாலி புன்னகைத்தபோது, அவளது கண்களில் தென்பட்ட ஒளியிலிருந்தும், அவளது உதடுகளில் தென்பட்ட ஈரத்திலிருந்தும், அவள் தனது காமலீலைகள் குறித்த நினைவுகளில் மூழ்கத் தொடங்கியிருக்கிறாளோ என்று தோன்றியது. பிறகு, அவளது கை கிரிஜாவின் குண்டியில் தட்டியது.

“ஏன் திடீர்னு இப்படியொரு கேள்வி? உனக்கும் ஆசையாயிருக்கா..?”

“சேச்சே! இல்லவே இல்லேப்பா…”

அந்த எண்ணமே கிரிஜாவைப் பயமுறுத்தியது. ஒரு வேளை அது ஸ்ரீதராக இருந்தால்..ஒரு வேளை..அவனது இச்சைக்கு அவள் இணங்கினாலும் இணங்கலாம்.

“உன்னை எவனாவது ஏமாத்தியிருக்கானா?” கிரிஜா மென்மையாகக் கேட்டாள். “‘நீ ரொம்ப ஆசைப்பட்டவன், திடீர்னு உன்னை விட்டிட்டுப் போன மாதிரி அனுபவம் இருக்கா..?”

“இல்லாம என்ன..?” சோனாலி சிரித்தாள். “எல்லாருக்கும் நடக்கிறது தானே? செமத்தியா ஓத்து ஓத்து நான் ருசி கண்டதுக்கப்புறம் பொட்டுன்னு போட்டுட்டு ஒடுனவங்கனும் இருக்கானுங்க..அதே மாதிரி நானும் ஒண்ணு ரெண்டு பசங்களையும் கழிச்சுக் கட்டியிருக்கேன். எல்லாப் பயலுவளும் ராத்திரியிலே நல்லாத் தான் இருப்பானுவ..ஆனா, காலையிலே எழுந்திரிச்சுப் பார்த்தா அவன் மூஞ்சி பிடிக்காமப் போயிடும்..”

சோனாலி கண்சிமிட்டியபடி மீண்டும் கிரிஜாவின் குண்டியில் தட்டினாள். கிரிஜாவுக்கு சரியாகப் புரியவில்லை. எதையோ கேட்க வாயெடுத்தவள், சட்டென்று வாயை மூடிக்கொண்டாள். அவள் என்னவென்று கேட்பாள்? கண்டிப்பாக, ஒரு ஆணோடு படுத்து சுகம் காணும் விஷயத்தில் அவளுக்கும் சோனாலிக்கும் இருந்த கருத்து வேற்றுமை வெட்டவெளிச்சமாகியிருந்தது. அரைமனதோடு தோழியைப் பார்த்துப் புன்னகைத்தவள், தோள்களைக் குலுக்கியபடி, ’நீ சொன்னா சரி தான்,” என்று அசிரத்தையாகக் கூறினாள்.

“அடியேய்! ஏண்டி திடீர்னு சீரியஸாயிட்டே? கமான், அடுத்த ரவுண்டுக்கு வாடி கழுதை,” என்று சோனாலி செல்லமாக கிரிஜாவைக் கடிந்து கொண்டாள். “வாய்வேலையோட நிறுத்தக்கூடாது. புழையோட புழை சேரணும். எப்படீன்னு நான் சொல்லித்தர்றேன் பாரு!”

இப்போது சோனாலி, கிரிஜா இருவரது புழைகளும் ஒன்றோடொன்று அழுந்திக்கொண்டிருந்தன. சோனாலி, தனது உடலை வளைத்தும் நெளித்தும், தனது கூதியை கிரிஜாவின் கூதியின் மீது வைத்துத் தேய்த்துத் தேய்த்து, அவர்கள் இருவரது மொட்டுக்களும் ஒன்றோடொன்று அழுந்திக்கொண்டிருப்பதை தோழிக்கு உணரவைத்தாள். சோனாலி தேய்த்து விட தேய்த்து விட, கிரிஜாவின் புழைக்குள்ளே புதிது புதிதாய்ப் பொறி கிளம்பத்தொடங்கின

. அவள் சோனாலியைப் பிடித்து இழுத்துத் தன் உடலோடு அழுத்திக்கொண்டாள். இருவரது முலைகளும் சேர்ந்து நசுங்கத் தொடங்கின: அவர்களது காம்புகள் தீண்டிக்கொண்டு உறுத்தின. ஒருவர் முலைகளை மற்றவர் மீது வைத்து நசுக்கியபடியே இருவரும் உடல்களை உருட்டி விளையாடினர். அவர்கள் தங்களது உடல்களைத் தேய்க்கத் தேய்க்க அவர்களது முலைகள் பரபரத்து விம்மி வீங்கிக்கொண்டே போயின. அவர்களது கூதிகள் பளபளத்தபடி, மீண்டும் மெல்ல மெல்ல ஒழுகத் தொடங்க, அவர்களது உடல்கள் உராய்ந்தபோது ஈரமான ஒலிகள் எழும்பத் தொடங்கின.

“உம்ம்ம்! எதையுமே குயிக்காப் படிச்சிக்கிறேடீ,” என்று சோனாலி முணுமுணுத்தாள்.

அவர்கள் இருவரது கைகளும் மற்றவரின் இடுப்பை, விடுவதற்கு மனமில்லாதவை போல் இறுக்கமாகப் பிடித்துக்கொண்டிருந்தன. சோனாலியின் பட்டுப்போன்ற சருமத்தின் ஸ்பரிசத்தில் கிரிஜா சிலிர்த்துக்கொண்டிருந்தாள்; தோழியின் கைகள் தன் உடலின் மீது விழுந்து உற்பத்தி செய்து கொண்டிருந்த உஷ்ணத்தில் அவள் பொசுங்கிக்கொண்டிருந்தாள். சோனாலியின் இரண்டு தொடைகளுக்கும் நடுவே தனது இடுப்பைத் தூக்கியபடி, கூதியை வைத்து இன்னும் இறுக்கமாக அழுத்தினாள். இந்த விளையாட்டில் கிரிஜாவின் புழையுதடுகள் பிளவுற்றுப் பிசுபிசுவென்று ஊறிக்கொண்டிருந்தது. அவளது மொட்டுக்குள்ளே தட் தட்டென்று சத்தம் கேட்பது போலிருந்தது. அவளது கணவாய்க்குள்ளே எதிர்பார்ப்பின் காரணமாக, காளவாய் போல சூடு ஏறிக்கொண்டிருந்தது.

“ஓஊஊஒஈஈஈ!” அவள் அலறினாள். “ஓஊஊ, எனக்கு இது ரொம்பப் பிடிச்சிருக்குடீ! இதுக்கு முன்னாடி இதெல்லாம் எனக்குத் தெரியவே தெரியாதுடீ! இப்போ ரொம்பப் பிடிச்சிருக்குடீ…”

சோனாலியின் கைகள் கிரிஜாவின் குண்டிக்கோளங்களைப் பற்றி அழுத்தின. அவளது விரல் தோழியின் வாளிப்பான இரண்டு கோளங்களுக்கும் நடுவே கோடு போட்டுப் பார்த்தது; பிறகு, அவளது சூத்தில் நுழைய முற்பட்டது. கிரிஜாவுக்கு உடல் இறுகிக்கொண்டு விட்டது போலிருந்தது. சோனாலி தன் விரலின் நுனியை மட்டும் கிரிஜாவின் சூத்தில் சொருகி விட்டு, மெதுவாக ஆட்டி ஆட்டி விடத் தொடங்கினாள். கிரிஜாவின் சூத்திலிருந்து கிளம்பிய ஒரு அதிர்வு அவளது முதுகுத்தண்டை சில்லிட வைத்தது.

அவளது கைகளும் சோனாலியின் குண்டிக்கோளங்களைப் பற்றி வருடி வருடி, மெதுவாக தோழியின் சூத்தைத் துழாவத் தொடங்கியது. சோனாலியின் சூத்தின் சதையின் ஈரம் படுமளவு மட்டுமே தனது விரலை உள்ளே செலுத்திய கிரிஜா, மெல்ல மெல்ல அசைத்து விடத் தொடங்கினாள். சிறிது நேரத்தில் இருவரது விரல்களுமே மற்றவரது சூத்தைக் குடைந்து கொண்டிருக்கவே, இருவரும் இன்பச்சிலிர்ப்பில் நடுநடுங்கிக்கொண்டிருந்தனர்.

“உம்ம்!” கிரிஜா முனகினாள். “சோனாலி…ரொம்ப நல்லாயிருக்குடீ…:

“இதுவரை உன்னோட சூத்திலே யாருமே விரல் போட்டதில்லையா?” சோனாலி கேட்டாள். “அப்படித்தான் தோணுது. கவலைப்படாதேடீ! இது ஜஸ்ட் ஆரம்பம்தான். போகப் போக நிறைய இருக்கு. கத்தி ஊரைக் கூட்டாம இருந்தா சரி..”

சோனாலியின் விரல் இப்போது முன்னை விட ஆழமாகத் தனது சூத்தில் இறங்குவதை கிரிஜா உணர்ந்தாள். தோழியின் விரலுக்கு இடமளித்தவாறு அவள் தனது குண்டியை வைத்து அழுத்திக்கொடுத்துக் கொண்டிருந்தாள். அவளது உடலெங்கும் கனல் கொழுந்து விட்டு எரிவது போலிருந்தது. அவளது குண்டிக்குள்ளே குதூகலம் ஏற்பட்டுக்கொண்டிருந்தது. சற்றும் எதிர்பாராமல் கிடைத்த அந்த சந்தோஷத்தில் லயித்தவாறு, தனது விரலை சோனாலியின் சூத்துக்குள்ளே சுறுசுறுப்பாக இறக்கத் தொடங்கினாள். இரண்டு தோழிகளும் விரல் சூத்துக்குள்ளே விளையாடிக் கிடைத்த சுகத்தில் முக்கி முனகியபடி படுத்திருந்தனர்.

“ஓஊஊஈஈ!” சோனாலி அலறினாள். “சவாரி பண்ணிட்டிருக்கேண்டி…சவாரி….சூப்பர்…”

அவர்கள் இருவரது உடல்களும் இன்பத்தில் திளைத்துத் துடித்தன. முலைகள் முலைகளோடு நசுங்கின. காம்புகள் காம்புகளோடு உரசின. மொட்டு மொட்டோடு அழுந்தின. கூதி கூதியோடு அமுங்கின. அவர்கள் ஆளுக்கொரு விரலால் அடுத்தவர் சூத்துக்குள்ளிருந்து ஆனந்தத்தைக் கடைந்து கொண்டிருந்தனர். கண்களை மூடியபடி, இருவரும் கட்டிலின் மீது பந்துகளைப் போலத் துள்ளிக்கொண்டிருந்தனர். ஒவ்வொரு கணத்திலும் அவர்கள் லயித்திருந்தனர்.

கிரிஜாவுக்கு இரண்டாம் இன்பப்பெருக்கு நெருங்குவதை உணர முடிந்தது. அதன் தீவிரம் அவளைத் தாக்கியபோது, அவள் தன் மூச்சைப் பிடித்துக்கொண்டாள். அவளுக்குள்ளே அவளே வெடித்து விட்டாற்போலிருந்தது. அவளது முலைகள் விம்மி சோனாலியோடு அழுந்தின. அவளது புழையின் மடைதிறந்ததும், அவளது காமரசம் கரைபுரண்டு வெளியேறியது. தோழியின் புழையிலிருந்து திரண்டு வந்த திரவத்தோடு அவளது திரவமும் கலந்து கொள்ள, அவளது சூத்துக்கு ஒரு வாயிருந்தால் அது கதறியிருக்கும் போலிருந்தது. அவள் ஒரு வழியாக மூச்சு விட வேண்டி வந்தது. அவளுக்கு மூர்ச்சையே ஏற்பட்டு விடுமோ என்று தோன்றியது.

“ஆஅ.அ.ஆஆ” இருவரும் இணைந்து முனகினார். “ஓஊஊஊஈஈஈ

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil sister stories""tamilsex storie"/archives/3012"akka sex kathai""tamil aunty story""tamil sex stories with pictures"டீச்சர் கதை"தமிழ்காம கதைகள்""tamil sex incest stories""free tamil sex stories""tamil sex storied""தமிழ் காமக் கதைகள்"xosippy"tamil kamveri"Mamanar marumagal natitha kama"tamil hot aunty story""xossip english""sithi kathai""amma magan ool""மாமி புண்டை"மன்னிப்புTamilsexstore.com"அக்கா புண்டை""tamil adult sex stories""xossip english stories"oolkathai"tamil sex stories blogspot"Tamilsex"anni tamil kathai"Tamil kamaveri aanju pasanga Oru amma"tamil incest sex story"tamila நண்பன் காதலி kama kathigal"tamil sex amma story""sex story in tamil""xxx stories tamil""tamil family sex stories"தமிழ்காமகதைகள்"tamil amma magan kamakathaikal""tamil kamakathakikal"storiestamil xossipமுஸ்லிம் ஓழ் கதைமனைவியின் புண்டையை சப்பினான்"sex kathaikal tamil""tamil hot story com""tamil sex stories in tamil font""akka kamakathai"Kamakadaiகுடும்ப ஓழ்மச்சினி ஓழ்tamil kamakathaigal memeஅன்று நல்ல மழை. மின்னல் பளிச் பளிச் என்று மின்னியது. எங்கள் வீடு மிகவும் சிறியது. ஒரு ஹால். ஹாலின் இடதுபுறம், சமையலறை. அதை ஒட்டியே பாத்ரூம், "tamil hot story"tamilactresssex"tamil marumagal kamakathaikal""ஓழ் கதை"உறவுகள்புண்டை மாமியார்sexstoriestamil"தமிழ் செக்ஸ் கதை""tanil sex"முலைப்பால் செக்ஸ் கதைகள்"tamil sex kathaikal""தேவிடியாக்கள் கதைகள்""அண்ணி காமக்கதைகள்"tamilsexstoriesrape aunty"tamil kamakathaikal akka thambi amma""amma magan olu kathai""தமிழ் செக்ஸ்""sex story in english""akka thambi kathaigal in tamil"tamilscandal