திருமதி கிரிஜா – பாகம் 09 – தமிழ் காமக்கதைகள்

அவர் மீது வந்த ஆத்திரத்தைக் காட்டிலும் கிரிஜாவுக்கு தன் மீதே அதிகமான கோபம் வந்தது. இப்படி அவளை நட்டாற்றில் விட்டு விட்டு அந்த ஆசிரியர் போனபிறகும் கூட, அவளது உடல் அவரது உறுப்புக்காக ஏங்கியது. தனக்கு உடலுறவின் சுகத்தை அறிமுகம் செய்து விட்டு, அதை தொடரவிடாமல் ஓடியவரை மனதுக்குள்ளே சபித்தாள்.

தனது இளம்புழைக்குள்ளே ஏற்படத்தொடங்கியிருந்த உறுத்தல்களோடு அவள் போராடினாள். பட்டது போதும், இனியும் அந்தத் தவறைச் செய்து விடக்கூடாது என்று எண்ணிக்கொண்டாள். அதன் பிறகு, அவள் எவனையும் அவளருகில் அண்ட விடவில்லை. இனிமேல், இவனை நம்பலாம் என்று உறுதி ஏற்படுகிற வரைக்கும் எவனுக்கும் தன் உடலைக் கொடுப்பதில்லை என்று உறுதி பூண்டாள். கன்னி கழிந்திருந்தபோதும், தன் இளம்புழையை இனிமேலாவது காப்பாற்றி வைத்துக்கொள்ள விரும்பினாள். தன் உறுப்பைத் தனது கட்டுப்பாட்டில் வைத்துக்கொள்ள விரும்பினாள். இப்போது…!

அவளது இளம்புழை இன்பத்தில் திளைத்துக்கொண்திருந்தது. சோனாலியின் விரல் அவளுக்குள்ளே விளையாடிக்கொண்டிருந்தது. தனது புழைக்குள்ளே மென்மையாக அழுந்தி இன்பமளித்துக்கொண்டிருந்த தோழியின் விரல் தந்த சுகத்தில் கிரிஜா விக்கித்துப் போய்க்கொண்டிருந்தாள். தனது விரலையும் அவள் சோனாலியின் புழைக்குள்ளே ஆழமாக இறக்கி விட்டு மெல்ல மெல்ல மேலும் கீழுமாகக் குடையத் தொடங்கினாள்.சோனாலியின் படுக்கையில் தான் அவளோடு இப்படிக் கிடப்பதற்கான உண்மையான காரணம் கிரிஜாவுக்குப் புரியவில்லை. ஒரு வேளை, அந்த சந்திரசேகரைப் பார்த்ததால் ஏற்பட்ட விளைவா? ஆம் என்று தான் அவளுக்குத் தோன்றியது. அவன் சுப்பையா பிள்ளையை நினைவுபடுத்தி, அவள் பல வருடங்களாக முயன்று முயன்று மறக்க முடியாத பள்ளிக்கூட நினைவுகளை ஞாபகப்படுத்தி விட்டிருந்தான். அதன் காரணமாக கிரிஜாவுக்கு உள்ளுக்குள்ளே உறங்கிக்கொண்டிருந்த உடல் வேட்கையானது உசுப்பேற்றிவிடப்பட்டிருந்தது.

நீச்சல் குளத்திலிருந்து இருவரும் சோனாலியின் வீட்டுக்குப் போயினர்; ஷவரில் குளித்தனர். கிரிஜா குளித்து முடித்து விட்டு பாத்-ரூமை விட்டு வெளியேற எத்தனித்தபோது, சோனாலி கையில் ஒரு துவாலையோடு நின்று கொண்டிருந்தாள். தோழியே தன்னைத் துவட்டி விடத் தொடங்கியதும், அவளது உள்ளங்கையின் மென்மை தனது உடலின் மீது விழுந்து அளித்த சுகத்தை கிரிஜாவால் மறுக்க முடியவில்லை. அவளது அணைப்பில் கிரிஜா கிறங்கினாள். சோனாலி தன் உடலைத் தொட்டு வருடவும், அவளது அவயங்களைத் தொட்டு அமுக்கவும் அவள் அனுமதித்து விட்டிருந்தாள். அதைத் தொடர்ந்து அவளும் சோனாலியின் முலைகளைப் பிடித்து அமுக்கி விளையாடத் தொடங்கினாள். எவ்வளவோ நாட்கள் தான் பார்த்துப் பார்த்துப் பொறாமைப்பட்டிருந்த தோழியின் முலைகள் கிரிஜாவுக்குத் தூண்டுதலை

சோனாலியின் முலைகளின் வடிவங்கள் அற்புதங்கள்! முழுமையாகவும், இறுக்கமாகவும், மொழுமொழுப்பாகவும் அதே சமயத்தில் மென்மையாகவும் இருந்தன. அவளது பெரிய பெரிய கருவளையங்கள். அத்தனை பெரிய வளையங்களை கிரிஜா எந்தப் பெண்ணிடத்திலும் பார்த்திருக்க வழியில்லை. ஒரு விதத்தில் அவை, சோனாலியின் முலைகளுக்கு ஒரு புதிய அழகைக் கொடுத்துக்கொண்டிருந்தன.சோனாலியின் முலைக்காம்புகளை விரல்களால் சீண்டிக்கொண்டிருந்து விட்டு, குனிந்து அவற்றின் மீது முத்தமிடத் தொடங்கினாள். இரண்டு தோழிகளும் ஒருவரையொருவர் பார்த்துக்கொண்டிருக்கையில், அவர்களது கண்களில் ஒரே கேள்வி விடை தேடிக்கொண்டிருந்தன. தயக்கத்தோடு புன்னகைத்துக்கொண்ட இருவரும், படுக்கையறையை நோக்கி நடக்கத் தொடங்கினர்.

சோனாலி தன் உடலைப் போர்வைக்குள்ளே வைத்துப் போர்த்திக்கொண்டு படுத்தாள். கிரிஜாவையும் தன்னோடு இழுத்துப் போட்டுக்கொண்டவள், தோழியை முத்தமிட்டபடியே அவளது உடலை வருடத் தொடங்கினாள். இப்படித்தான் இது தொடங்கியிருந்தது. கிரிஜா இதை எதிர்பார்த்திருக்கவில்லை. ஆனால், அவளால் உணர்ச்சிகளைக் கட்டுப்படுத்திக்கொள்ள முடியாமல் போய் விட்டிருந்தது.

“உம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்!” சோனாலியின் புழைக்குள்ளே விரல் போட்டபடி கிரிஜா முனகினாள். சோனாலியோ, தன் உதடுகளை இறக்கியவாறு கிரிஜாவைன் வயிற்றில் முத்தமிட்டபடி மேலும் கீழ்நோக்கி இறங்கினாள். அவளது நாக்கு கிரிஜாவின் தொப்புளை வருடியது. கிரிஜாவும் இயன்ற வரை சோனாலிக்கும் முத்தமிட்டுக்கொண்டே பரஸ்பரம் வெப்பத்தை அதிகரித்துக்கொண்டிருந்தாள். அதன் பிறகு, சோனாலி தலைகீழாக உடலைத் திருப்பிக்கொள்ளவும், ஒருவரது புழை மற்றவரது உதடுகளுக்கு நேராக வந்து விட்டிருந்தது.

சோனாலி கிரிஜாவின் தொப்புளில் முத்தமிட, கிரிஜாவும் அதே போல சோனாலியின் தொப்புளில் முத்தமிட்டாள். பிறகு, இருவரது உதடுகளும் மற்றவரின் உறுப்பைத் தேடியபடி கீழே இறங்கத் தொடங்கின. ஒரே சமயத்தில் இருவரது உதடுகளுக்கும் இருவரது புழைகளுக்கும் தொடர்பு ஏற்பட்டு விட்டிருந்தது. இருவரது நாக்குகளும் இருவரது புழைகளுக்குள்ளே புகுந்து விட்டிருந்தன. இருவரும் ஒரே சமயத்தில் இன்பப்பெருமூச்சுக்களை விட்டனர்.“உம்ம்ம்ம்ம்ம்!”

“ஹும்ம்ம்ம்ம்!”

முகங்கள் புழைகளில் புதைந்து கொண்டிருக்க, இருவரும் ஒரு பக்கத்திலிருந்து மறுபக்கம் புரளத் தொடங்கினர். ஒருவரது புழையை மற்றவர் உறிஞ்சி மகிழ்ந்தனர். அவரவர் தொடைகளால் மற்றவர் தலையைக் கிடுக்கிப் பிடி போட்டு அழுத்திப் பிடித்துக்கொண்டிருந்தனர். இருவரது உடல்களும் இறுக்கமான அணைப்பிலிருந்தன. இருவரது கைகளும் பட்டுப்போன்ற சருமங்களைத் தொட்டுத்தடவியும், வாளிப்பான குண்டிக்கோளங்களைப் பிடித்துக்கொண்டும் இருந்தன.

கிரிஜா பசியோடு தோழியின் புழையை நக்கிக்கொண்டிருந்தாள். பெண்மையின் சுகந்தம் கலந்து வந்த சோனாலியின் திரவத்தை ருசிபார்த்துக்கொண்டிருந்தாள். நக்குவதோடு நிறுத்தி விடாமல், தோழியின் புழையுதடுகளைக் கவ்விக்கொண்டு ஆரஞ்சுச்சுளைகளை உறிஞ்சுவது போல உறிஞ்சினாள்.

“ஓஊஊஊஊஊ!” சோனாலி முக்கினாள். “எனக்குப் பைத்தியமே பிடிச்சிரும் போலிருக்கேடீ!”

கிரிஜாவுக்கு சோனாலியின் புழை தனது வாயின் வேகத்துக்கு இணங்கி ஈடுகொடுக்கத் தொடங்கியிருந்தது புரிந்தது. அவள் இன்னும் அழுத்தமாக உறிஞ்சினாள். படபடத்துக்கொண்டிருந்த தோழியின் உறுப்பை அவள் விடுவிடுவென்று உறிஞ்சினாள். சிறிது நேரம் உறிஞ்சியவள், பிறகு தோழியின் கணவாய்க்குள்ளே உதடுகளைக் குவித்து ஊதிவிட்டாள்.

சோனாலி அவளுக்குக் கீழே வளைந்து நெளிந்து கொண்டிருந்தாள். கிரிஜாவின் விளையாட்டில் அவளது நாடிநரம்புகள் எல்லாமே துடிதுடித்துக்கொண்டிருந்தன. அவளது மூச்சு தடைப்பட்டுத் தடைப்பட்டு வெளியேறிக்கொண்டிருந்தது. அவளும் கிரிஜாவின் புழையின் மீது விழுந்து புரண்டபடி, அதை உறிஞ்சத் தொடங்கினாள்.அழுந்தி அழுந்தி உறிஞ்சிக்கொண்டிருந்த கிரிஜாவுக்கு, தனது புழை இறுகித் துடிக்கத் தொடங்கியிருப்பது புரிந்தது.இரண்டு தோழிகளும் அணைத்தபடியே, அவரவர் வாயோடு அழுந்தியிருந்த புழைகளை வஞ்சனையின்றி உறிஞ்சி உண்டு மகிழ்ந்து கொண்டிருந்தனர். அவர்களது கரங்கள் அகப்பட்ட அவயங்களையெல்லாம் அமுக்கிப் பிடித்துக் கசக்கி விட்டுக்கொண்டிருந்தன. சோனாலியின் உப்பிக்கொண்டிருந்த புழையின் மீது உதடுகளைப் பதித்து, இடையே காற்றையும் புகவிடாமல் அழுத்தினாள் கிரிஜா. பிறகு, அவள் தொடர்ந்து ஊதியும், உறிஞ்சியும் சோனாலியின் புழையின் மீது புகுந்து விளையாடினாள். அடிக்கொரு தடவை அவளை ஆழமாக நக்கியும் விடத்தவறவில்லை.

பின்பு, மீண்டும் ஊதி ஊதி, உறிஞ்சி உறிஞ்சி..என்று சோனாலியை இம்சித்துத் திணறடித்துக்கொண்டிருந்தாள். காமக்கிறுக்கில் கிரிஜா ஆடிக்கொண்டிருந்த ஆட்டத்தில் சோனாலி அரைமயக்கத்தில் ஆழ்ந்து விட்டிருந்தாள். அவர்கள் இருந்த அறையே சுற்றி சுழன்று கொண்டிருப்பது போலிருந்தது. அவர்களது கட்டில் ஒரு பக்கத்திலிருந்து இன்னொரு பக்கம் மாறி மாறி சாய்ந்து கொண்டிருப்பது போலிருந்தது. இருவரும் சுற்றிக்கொண்டேயிருந்தனர், முக்கியபடி, முனகியபடி, அவரவரின் இன்பப்பெருக்குகளால் குலுங்கியபடி.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


ஒரு விபச்சாரியின் கதைகள்அப்பா சுன்னி கதைமாமியாரின் முனகல் சத்தம்new hot stories in tamiliyer mami tamil real sex kama tamil kathaikalxosspi amma vervi vasamமனைவியை கதைகள்"kamakathai with photo in tamil""actress hot sex""tamil actress kathaigal"Tamil dirty storiestamil new hot sex stories"amma kamakathaikal in tamil font""erotic stories tamil"exbiinay otha kathai"magan amma kamakathaikal""tamil actresses sex stories""tamil tv actress sex stories"மாமா மருமகள் செக்ஸ் கதைகள்"thangaiyudan kamakathai"akkakathaiசுவாதி ஓல் கதைkavitha kamakkathaikal"tamil sex storirs""tamil latest hot stories""rape sex story tamil""amma magan okkum kathai""www kamakathi"சித்தி. காமக் கதை கள்என் அக்கா என் சுன்னியை மேலே ஆசை"akka thambi sex kathai""tamil sex.stories"tamil new hot sex stories"akka sex stores"ஆச்சாரமான குடும்பம் பாகம் 1,2,3,4,5,6,7,8,9,10,11,12"xossip regional"காமக்கதை"amma magan otha kathai tamil""aunty kamakathaikal""tamil latest hot sex stories""tamil sex stories anni""brother and sister sex stories"அம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்drunk drinking mameyar vs wife tamil sex storytamil village chithi sithi sex story hart image"குடும்ப செக்ஸ்""tamil dirty story""amma magan okkum kathai"ஓல்"நண்பனின் அக்கா"oolsugamtamilsrx"kamakathai in tamil"கற்பழிப்பு காம கதைகள்dirtytamil.com"anbe mansi""xossip sex stories"கூதிக்குள்"tamil akka sex kathai""akka thambi kamakathai"tamil aunty karpam kama kathiசித்தப்பா செக்ஸ்"sex storey com""tamil kaama kathai""tamil hot actress""memes images in tamil""mamanar marumagal kamakathaikal""tamil sex story video""amma magan otha kathai tamil""amma pundai"malarvizhi kama kathai"tamil hot stories""தமிழ் நடிகைகளின் ஓல்கதைகள்""tamil. sex""tamil actress sex store"sexsroriestamil"tamil lesbian videos""aunties sex stories""tamil actress new sex stories"அக்கா காமக்கதைகள் கவிதாயினி sex stories"அண்ணி காமகதை""tamilsex stori""dirty tamil story""lesbian story tamil"நான் மாமியை ஓக்க படமெடுக்கும் மாமாmansi sex stories in tamil"tamil sexy story"