திருமதி கிரிஜா – பாகம் 08 : தமிழ் காமக்கதைகள்

“ஆஹ்ஹ்ஹ்ஹ்!” அவள் அலறினாள். “பண்ணுங்க..பண்ணுங்க சார்…”

“என்ன ஒரு கூதி…ஊஹ்ஹ்ஹ்!” அவர் புலம்பினார். “பிரமாதம்…ஓவ்வ்வ்வ்!”

அவர் மென்மேலும் மும்முரமாகிக்கொண்டே போனார். அவளது குண்டிக்கோளங்களை இரண்டு கைகளாலும் பற்றிக்கொண்டு, அவளது உடலைத் தூக்கி விட்டு தொடர்ந்து குத்துக்களை இறக்கினார். கிரிஜாவின் கால்கள் அவரை வளைத்துக்கொண்டு, அவரது உடலை அவள் மீது இழுத்துப்பிடித்துக்கொண்டன.

திடீரென்று அவளது எல்லா வலியும் மாயமாக மறைந்து விட்டாற்போலிருந்தது. அப்போது, ஒரு பெண்ணாக ஒரு ஆண் தனக்கு அளித்துக்கொண்டிருந்த சுகத்தை மட்டுமே அவளால் உணர முடிந்திருந்தது. அவள் ஒரு ஆணோடு முட்டுக்கட்டிக்கொண்டிர்ந்தாள்; ஒரு ஆணுக்கு சுகமளித்துக்கொண்டிருந்தாள்; அவள் அந்த ஆணால் சுகிப்பட்டுக்கொண்டிருந்தாள்.

“ஓஊஊஈஈஎ!” அவள் அலறினாள். “பண்ணுங்க…குத்துங்க…குத்துங்க..”சுப்பையா சிரிக்கவும், அவளும் அவர் கூட சேர்ந்து சிரித்தாள். கூடவே, அவளுக்குள்ளே ஏற்படத் தொடங்கியிருந்த தீடீர் இறுக்கத்தையும், அவளது உடல் உச்சக்கட்டதை எட்டிக்கொண்டிருப்பதையும் உணர்ந்து மீண்டும் முனகினாள். ஒரு கணத்துக்கு அவளது உடல் செயலற்றுப்போய், குத்திக் குடைந்து கொண்டிருந்த அவரது சுண்ணியின் தாக்குதல்களால் கட்டிலில் உறைந்து போய் விட்டது போலிருந்தது. அதன் பிறகு, அவளை சுற்றியிருந்த நான்கு சுவர்களும் பிளந்து வெடிப்பது போலிருந்தது. அவளது இன்பக்கிளர்ச்சி அவளது புழைக்குள்ளே ஒரு பூகம்பத்தைக் கிளப்பி விடவும், கட்டுக்கடங்காத, காட்டுத்தீயைப் போன்ற சந்தோஷம் அவளது உடலைப் பொசுக்குவது போலிருந்தது. முதுகை வளைத்துக்கொண்டவளின் முலைகள் அவரது நெஞ்சின் மீது மோதி நசுங்கின. அவரை வளைத்திருந்த கால்கள் அவர் மீது மிருகத்தனமாக இறுகின. அவரது சுண்ணியை அவளது புழை பிடிவாதமாகப் பிடித்து இறுக்கிக் கறந்து கொண்டிருப்பது போலத் தோன்றியது.

“வரட்டும்….வரட்டும்…,” அவள் மன்றாடினாள்.” எனக்கு அது…அது வேணும்…”

அவரது விந்து கொதித்துக் கிளம்பிய குழம்பாக வெளியேறத் தொடங்கியதும் அவரது உடல் நடுங்கியது. அவரது சுண்ணியின் சின்னஞ்சிறிய துளை வழியாக, பீறிட்டுக் கிளம்பிய அவரது வெள்ளம் அவளது இளம்புழைக்குள்ளே நிரம்பியது. தீண்டப்படாதிருந்த தனது புழையின் தசைநார்களின் மீது ஒரு ஆணின் ஜீவநதி விழுந்ததும் கிரிஜா குதூகலத்தில் குதித்தாள். அவர்கள் இருவரும் கட்டிலில் புரண்டனர். அவர்களது உடல்கள் ஒன்றோடொன்று ஒட்டிக்கொண்டு, ஒன்றன் மேல் ஒன்று நசுங்கிக்கொண்டு, அவர்களது கிளர்ச்சியின் உச்சக்கட்டத்தின் தீவிரத்தில் துடித்துக்கொண்டிருந்தன.

“ஆஆஆஆ!” சுப்பையா அனற்றினார். “பிரமாதம்..பிரமாதம்..பிரமாதம்..”

கிரிஜா பளபளத்துக்கொண்டிருந்தாள். அவளைப் புணர்ந்து கொண்டிருந்து ஒன்றும் தெரியாத விடலைப்பையன் கிடையாது. அவளை ஒரு ஆண்மகன் சுகித்துக்கொண்டிருந்தான். அதையும் விட, அவள் அவனுக்கு எல்லாவற்றையும் இஷ்டம் போல வழங்கி விட்டிருந்தாள். அவள் ஒரு பெண்ணாகியிருந்தாள். அவளது முகத்தில் தென்பட்ட திருப்தி குறித்து சுப்பையாவுக்கு எவ்விதமான சந்தேகமும் இருக்கவில்லை.

“ஓஊஊஊஊ!” அவள் முக்கினாள். “ஆஹ்ஹ்!”

“சரியான ஜோடிங்க!,” சோனாலி பெருமூச்செரிந்தாள். “இப்படியும் ஒரு ஜோடி முலைங்களா?”

கிரிஜா கலகலவென்று சிரித்தாள், தன் கையில் தோழியின் செழிப்பான முலைகளைப் பிடித்தவாறே. சோனாலியின் விம்மிக்கொண்டிருந்த முலைகளில் ஒன்றைப் பற்றி, வருடியவள் அவளது உடலை நெளித்தபடி தனது மெல்லிய உதடுகளை, தன் முலைக்காம்புகளில் ஒன்றை சப்பிக்கொண்டிருந்த தோழியின் முலைக்காம்பின் மீது வைத்துக் கவ்விக்கொள்ள முயன்று கொண்டிருந்தாள். ஜன்னலிலிருந்து வந்து கொண்டிருந்த வெளிச்சத்தில் அவர்கள் இருவரது பொன்னிற உடல்களும் மின்னிக்கொண்டிருந்தன.ஒருவரது உடலின் ஸ்பரிசத்தில் மற்றவர் மெய்மறந்திருந்த நிலையில் இருவரும் பெருமூச்சு விடுத்தவாறு முணுமுணுத்துக்கொண்டிருந்தனர். சோனாலியின் முலையிலிருந்து கையை இறக்கிய கிரிஜா, அவளது இறுக்கமான, தட்டையான வயிற்றின் மீது வைத்து வருடத் தொடங்கினாள். பட்டுப்போன்று மென்மையாக இருந்த தோழியின் சருமத்தைத் தொட்டு மகிழ்ந்தவள், அவளது அந்தரங்கத்துக்கு மேலே முளைத்திருந்த மெல்லிய மயிரின் மீது விரல் பட்டதும் மகிழ்ந்து சிலிர்த்தாள். தோழியின் முலையில் தன்னை மிகவும் ஈர்த்து விட்டிருந்த அவளது பெரிய கருவளையங்களின் மீது அவளது காம்பை வைத்து அழுத்துமளவுக்குத் தனது நாக்கால் மேலும் கீழும் வருடினாள்.

“ஹும்ம்ம்ம்!” சோனாலி முனகினாள்.

சுருக்கென்று சோனாலியின் முலையக் கவ்விச் சப்பிய கிரிஜா, இன்பத்தில் துள்ளிக் குதித்த தோழியை பதிலுக்குத் தனது வீங்கிக்கொண்டிருந்த முலையை சப்ப அனுமதித்தாள். வேட்கை அதிகரித்திருந்த நிலையில், ஒருவரோடு ஒருவர் இறுகி அழுந்திக்கொண்டிருந்தனர். சோனாலியின் ஈரம் தோய்ந்திருந்த புழையில் தனது விரல் விழுந்து வருடியதும், கிரிஜா கிளர்ச்சியுற்று உடல் நடுங்கினாள். அவளது புழையுதடுகளை மெதுவாக, மென்மையாக அழுத்தித் தேய்த்து விட்டு, அவளைச் சீண்டிய கிரிஜா, தோழியை எதிர்பார்ப்பில் இரைத்து இரைத்து மூச்சு விட செய்து கொண்டிருந்தாள்.

இதெல்லாம் அவள் நீச்சல் குளத்தில் பார்த்திருந்த அந்த ஆசாமியால் ஏற்பட்டிருந்த வினை. அவன் துணிச்சலாக அவர்களிடம் வந்து தன்னை சந்திரசேகர் என்று அறிமுகம் செய்து கொண்டிருந்தான். நீச்சல் உடையில், அவனது தொடைகளுக்கு நடுவே தென்பட்ட அவனது பெரிய வீக்கத்தை மிக அருகாமையிலிருந்து பார்த்துக்கொண்டிருந்தபோது, கிரிஜாவுக்கு சுப்பையா பிள்ளையின் நினைவு மேலும் வந்தது. அவனது கண்கள் வெட்கமின்றி அவளது ஈரமான நீச்சல் உடையைக் கூர்ந்தபடி, அவளது கொழுகொழு முலைகளை அளவெடுத்துக்கொண்டிருந்தன. அன்றைய தினம் அருகிலிருந்த ஒரு கிளப்பில் நடைபெறவிருக்கும் விருந்துக்கு சோனாலி, கிரிஜா இருவரையும் அவன் வருமாறு அழைப்பு விடுத்திருந்தான். அவனது கண்களைப் பார்த்தால், அவன் அவர்கள் இருவரோடும் விருந்து சாப்பிடுவதோடு நிறுத்துபவனைப் போலத் தெரியவில்லை. அவனது பார்வையிலிருந்த பச்சையான காமம் கிரிஜாவுக்கு மீண்டும் சுப்பையாவை நினைவூட்டியது.“ஓ!..ஓவ்..!!…ஓஹ்…!!!” கிரிஜாவின் விரல் தனது புழையைத் துழாவியபடி, மொட்டைத் தொட்டு மெல்ல மெல்லத் தடவியதும் சோனாலி முனகினாள். “அடியேய்! என்னடி பண்ணறே என்னை? உம்..? எனக்கு என்னென்னமோ பண்ணுதுடீ! ஹும்ம்ம்!”

அடுத்து சோனாலியின் விரலும் வாளாவிருக்காமல் கிரிஜாவின் புழையோடு விளையாடத்தொடங்கியது; புழையுதடுகளைப் பிரித்து விட்டு உள்ளே ஊடுருவ முயன்றது. இன்பத்தின் அதிர்வுகளை அதிகரிக்கும் விதமாக, கிரிஜா தனது இடுப்பை மெல்ல மெல்ல அசைக்கத் தொடங்கினாள். தொடர்ந்து, சோனாலியின் முலைகளைக் கவ்வியும், காம்புகளை இழுத்தும், அழுத்தி உறிஞ்சியும் விளையாடியபடி தோழியின் கிளர்ச்சியை அதிகரித்துக்கொண்டிருந்தாள்.

“உம்ம்ம்ம்! உன்னை மாதிரி முலைங்களை நான் இதுவரைக்கும் பார்த்ததில்லை!”

கிரிஜாவுக்கு மீண்டும் மீண்டும் சுப்பையா பிள்ளையப் பற்றி எண்ணுவது பிடிக்கவில்லை. அவரது சுண்ணிக்கு அவள் எப்படி அடிமையாகைப் போய் விட்டிருந்தாள் என்பதைப் பற்றியும் நினைத்துப்பார்க்க விரும்பவில்லை. அவர்களது முதல் ’சந்திப்பு’ நடந்து முடிந்த பிறகு, அவள் மந்திரத்தால் கட்டுண்டவளைப் போல, வாரத்துக்கு ஒரு தடவையேனும் ஏதாவது காரணம் சொல்லிக்கொண்டு சுப்பையாவின் வீட்டுக்குப் போய் வரத் தொடங்கியிருந்தாள். அந்த ஆண்டு முழுவதும் அவரும் அவளைத் தனது ஆசைக்கு இணங்கச் செய்திருந்தார்.ஆனால், ஒரு நாள் அவர் ஊரைக் காலி செய்து விட்டுப்போயிருந்தார். அவளிடம் சொல்லக் கூட இல்லை. அவருக்கு வேறு எங்கோ பெரிய பள்ளிக்கூடத்தில் வேலை கிடைத்து விட்டதாகப் பேசிக்கொண்டார்கள். சில நாட்கள் கழித்து அவருக்குத் திருமணம் நடந்து முடிந்து விட்டதாகவும் அவளுக்குத் தெரிந்த ஒரு சில மாணவ மாணவிகள் தகவல் தெரிவித்தனர். திருமணம் நிச்சயமாகியிருந்ததை அவளிடம் கூறாமலே அவர், அவளைத் தொடர்ந்து அனுபவித்து வந்திருக்கிறார் என்று கிரிஜாவுக்குப் பிறகு தான் புரிந்திருந்தது.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil kudumba kamakathai""tamil sex kathaigal"இன்று aunty sex videosதமிழ்செக்ஸ்.கம்"akka sex story""tamil sex storiea"doctor tamilsex storyஅண்ணி ஓழ்"அண்ணி காம கதைகள்"tamilnewsexnewhotsexstorytamil"trisha sex stories""tamil athai otha kathai""tamil xossip""nayanatara nude""jyothika sex stories"மாமா மருமகள் செக்ஸ் கதைகள்tamil kiramathu kathaikal"literotica tamil""anni tamil sex stories"கூதிக்குள்"tamil sex memes""xossip tamil"Tamilkamaverinewsexstory"kamakathai with photo in tamil"புண்டைஉறவு"sridivya sex""english erotic stories""tamil amma sex kathikal""tamil dirty sex stories""sex kathaigal"vathiyar teacher sex tamil kathai"amma maganai otha kathai""free tamil incest sex stories""tamil wife sex story""www.tamil kamaveri.com"புண்டைபடம்"tamil kamakathaikal manaivi""tamil x storys""www tamil sex story in""tamil family sex story""செக்ஸ் வீடியோ"சிறுவன் ஓழ்கதை"kamakathai tamil actress""akkavai otha kathai in tamil font""xossip story""free tamil incest sex stories""mami ki sex story"/page/168sextipstamilஅங்கிள் காமக்கதைகள்"tamil dirty story""sai pallavi xossip""tamil kudumba kamakathaikal"tamil lataest incest kama kathaikal"tamil.sex stories""tamil sexstori""tamil latest kamaveri kathaigal"tamilsexstories"hot tamil stories""free sex tamil stories"Boss காம கதைகள்tamil kiramathu kathaikal"athai kamakathai tamil"பட்டிகாட்டு அந்தப்புரம்"trisha tamil kamakathaikal""tamil kamakathakikal""rape kathai""sister sex story tamil"பிரியா பவானி காம கதைகள்"tamil kudumba kamakathaigal""kamaveri in tamil""penegra tablet""sexy story in tamil""mami ki sex story"மான்சி கதைகள்"incest tamil""tamil doctor sex stories"அக்கா"tanil sex stories""tamil kama story""tamil amma pundai story"அம்மாவின் காம. வாழ்கைxossipregionalமருமகள் புண்டை நக்கிய மாமனார் அண்ணி காமம்"amma magan kamakathai""muslim sex stories""sex tamil story""stories hot tamil""tamil actress kathaigal"அக்கா குண்டி"ஓழ் கதை""tamilsex storey""hot story in tamil"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%BF%E0%AE%B0%E0%AE%BE%E0%AE%AE-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8Dமீன்"tamil nadigai sex""tamil sex story village"