ஆணுறையை வெறுக்கும் இந்தியாவுக்கு ஆபத்து!

ஆணுறைகளை மிகக் குறைவாகப் பயன்படுத்தும் டாப் 5 மாநிலங்களின் பட்டியலில் தமிழ்நாடு மற்றும் புதுச்சேரி ஆகியவை 0.8 சதவிகிதத்துடன் மூன்றாவது இடத்தில் உள்ளன.

ஆணுறையை வெறுக்கும் ஆண்கள்

இந்தியாவின் பூதாகரமான பிரச்னைகளில் ஒன்று மக்கள் தொகை அதிகரிப்பு. குழந்தைகளை பெற்றுக் கொள்வதில் ‘நாம் இருவர் நமக்கு இருவர்’ என்பது, ‘நாம் இருவர் நமக்கு ஒருவர்’ என்று மாறிய பிறகும் கூட, இந்தியாவின் மக்கள் தொகை தொடர்ந்து அதிகரித்துக் கொண்டே இருக்கிறது.

இன்றைய நிலையில் உலக மக்கள் தொகை எண்ணிக்கையில் தற்போது இந்தியா, சீனாவுக்கு அடுத்தபடியாக 2-வது இடத்தில் இருக்கிறது. இன்னும் 8 ஆண்டுகளில் அதாவது 2027-ம் ஆண்டுக்குள் இந்தியா, உலக மக்கள் தொகையில் முதல் இடத்தைப் பிடிக்கும் என அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.உலக மக்கள் தொகை எண்ணிக்கையில் தற்போது இந்தியா, சீனாவுக்கு அடுத்தபடியாக 2-வது இடத்தில் இருக்கிறது.  இன்னும் 8 ஆண்டுகளில், அதாவது 2027-ம் ஆண்டுக்குள் இந்தியா, உலக மக்கள் தொகையில் முதல் இடத்தைப் பிடிக்கும்
என்.எஃப்.எச்.எஸ் ஆணுறைகளை அதிகம் பயன்படுத்தும்

டாப் 5 இந்திய மாநிலங்களில்

சண்டிகர் 27.3 சதவிகிதத்துடன் முதல் இடத்திலும்,

இதையடுத்து டெல்லி (19%),

பஞ்சாப் (18.9%),

உத்தரகாண்ட் (16.1%),

இமாசலபிரதேசம் (12.7%)

ஆகிய மாநிலங்களும் இடம்பெற்றிருக்கின்றன. ஆணுறைகளை மிகக் குறைவாக பயன்படுத்தும் டாப் 5 மாநிலங்களின் பட்டியலில்,

தமிழ்நாடு மற்றும் புதுச்சேரி ஆகியவை 0.8 சதவிகிதத்துடன் மூன்றாவது இடத்திலும், முதல் இடத்தில் ஆந்திரா (0.2%), அதற்கு அடுத்த 2-வது இடத்தில் தெலங்கானா (0.5%), 5-வது இடத்தில் பீகார் (1%) ஆகிய மாநிலங்கள் இடம்பெற்றுள்ளன. தேசிய குடும்ப சுகாதார ஆய்வில் (National Family Health Survey (NFHS)-4 ) இது தெரியவந்திருக்கிறது.ஆணுறையை வெறுக்கும் ஆண்கள்

உலக நாடுகளில் 

பாகிஸ்தான் (9.9%),

மாலத்தீவு (11.7%),

இரான் (13.7%),

இலங்கை (6.1%),

சீனா (8.3%),

காங்கோவில் (13.9%),

போஸ்ட்வானா (35.8%),

ஹாங்காங் (50.1%),

ஜப்பான் (46.1%),

ரஷ்யா (25%),

இங்கிலாந்து (7%) மற்றும்

அமெரிக்கா (11.6 %) ஆணுறை பயன்பாடு இந்தியாவை விட அதிகரித்துக் காணப்படுகிறது

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"sex stories incest""tamil nadigai kathaigal"பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 14 xossip "amma magan tamil kamakathaikal""tamil kamakathaikal in new"அரேபிய காமக்கதைமான்சி ஓழ் கதை"tamil sex novels""tamil group sex stories"kamakathakalசுவாதி எப்போதும் என் காதலி"sex kathai in tamil""தமிழ் காமக்கதைகள்"drunk drinking mameyar vs wife tamil sex storyTamil aunty kamakkathaikal in Tamil language"tamil sex story""kamaveri in tamil""tamilsex storie"Incest Tamil story"tamil sex stories in tamil font""xxx stories tamil""trisha tamil sex story""தமிழ்காம கதைகள்""sex atories""sex kathai""akka thambi kamakathaikal tamil""sex tamil story""nayanathara nude""tamil akka sex kathai""tamil sex stoties""tamil kaama kadhaigal"tamilauntysex.com"incest tamil stories""tamil aunty sex stories""incest sex stories in tamil""actress tamil kamakathaikal""tamil insect stories""rape sex story"தமிழ் அன்ட்டி"tamil nadigai sex kathai""tamil kamakathaikal family""anni sex kathai""tamil palana kathaigal""sridivya sex""tamil adult story"அண்ணன் கோபி காமக்கதை"akka pundai kathai in tamil""tamil kama kathigal""tamil erotic sex stories""actress sex stories tamil""tamil sex websites"tamilsexstroiesnewமனைவி அத்தை ஓல்"tamil sex stories anni""www.tamilkamaveri. com""tamil athai otha kathai""kamakathaigal tamil""xossip story"Actresssexstoriesadult"tamil sex storey"தம்பி பொண்டாட்டி ஓக்கலாம்"tamil new sexstories""nayanthara sex stories xossip""hot sex stories in tamil"tamilkamaveri"www.tamil sex stories"பேருந்து.தமிழ்.செக்ஜ்.விடியோ"tamil anni sex story"கொரில்லா செக்க்ஷ்உறவுகள்vathiyar teacher sex tamil kathaiஅங்கிள் காம கதை"tamil kama kathaikal"காமநிருதி காமக்கதைகள்vanga padukalam tamil stroy"tamil xxx stories"கணவன்nayantharasex"amma kamakathaikal""cuckold stories""akka kamam""அம்மா கதைகள்""trisha bathroom video"காமக்கதை"amma sex story"newhotsexstorytamil"tamil sex memes"நடிகை"tsmil sex stories""nayanthara sex stories""tamil amma kamam"