ஆணுறையை வெறுக்கும் இந்தியாவுக்கு ஆபத்து!

ஆணுறைகளை மிகக் குறைவாகப் பயன்படுத்தும் டாப் 5 மாநிலங்களின் பட்டியலில் தமிழ்நாடு மற்றும் புதுச்சேரி ஆகியவை 0.8 சதவிகிதத்துடன் மூன்றாவது இடத்தில் உள்ளன.

ஆணுறையை வெறுக்கும் ஆண்கள்

இந்தியாவின் பூதாகரமான பிரச்னைகளில் ஒன்று மக்கள் தொகை அதிகரிப்பு. குழந்தைகளை பெற்றுக் கொள்வதில் ‘நாம் இருவர் நமக்கு இருவர்’ என்பது, ‘நாம் இருவர் நமக்கு ஒருவர்’ என்று மாறிய பிறகும் கூட, இந்தியாவின் மக்கள் தொகை தொடர்ந்து அதிகரித்துக் கொண்டே இருக்கிறது.

இன்றைய நிலையில் உலக மக்கள் தொகை எண்ணிக்கையில் தற்போது இந்தியா, சீனாவுக்கு அடுத்தபடியாக 2-வது இடத்தில் இருக்கிறது. இன்னும் 8 ஆண்டுகளில் அதாவது 2027-ம் ஆண்டுக்குள் இந்தியா, உலக மக்கள் தொகையில் முதல் இடத்தைப் பிடிக்கும் என அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.உலக மக்கள் தொகை எண்ணிக்கையில் தற்போது இந்தியா, சீனாவுக்கு அடுத்தபடியாக 2-வது இடத்தில் இருக்கிறது.  இன்னும் 8 ஆண்டுகளில், அதாவது 2027-ம் ஆண்டுக்குள் இந்தியா, உலக மக்கள் தொகையில் முதல் இடத்தைப் பிடிக்கும்
என்.எஃப்.எச்.எஸ் ஆணுறைகளை அதிகம் பயன்படுத்தும்

டாப் 5 இந்திய மாநிலங்களில்

சண்டிகர் 27.3 சதவிகிதத்துடன் முதல் இடத்திலும்,

இதையடுத்து டெல்லி (19%),

பஞ்சாப் (18.9%),

உத்தரகாண்ட் (16.1%),

இமாசலபிரதேசம் (12.7%)

ஆகிய மாநிலங்களும் இடம்பெற்றிருக்கின்றன. ஆணுறைகளை மிகக் குறைவாக பயன்படுத்தும் டாப் 5 மாநிலங்களின் பட்டியலில்,

தமிழ்நாடு மற்றும் புதுச்சேரி ஆகியவை 0.8 சதவிகிதத்துடன் மூன்றாவது இடத்திலும், முதல் இடத்தில் ஆந்திரா (0.2%), அதற்கு அடுத்த 2-வது இடத்தில் தெலங்கானா (0.5%), 5-வது இடத்தில் பீகார் (1%) ஆகிய மாநிலங்கள் இடம்பெற்றுள்ளன. தேசிய குடும்ப சுகாதார ஆய்வில் (National Family Health Survey (NFHS)-4 ) இது தெரியவந்திருக்கிறது.ஆணுறையை வெறுக்கும் ஆண்கள்

உலக நாடுகளில் 

பாகிஸ்தான் (9.9%),

மாலத்தீவு (11.7%),

இரான் (13.7%),

இலங்கை (6.1%),

சீனா (8.3%),

காங்கோவில் (13.9%),

போஸ்ட்வானா (35.8%),

ஹாங்காங் (50.1%),

ஜப்பான் (46.1%),

ரஷ்யா (25%),

இங்கிலாந்து (7%) மற்றும்

அமெரிக்கா (11.6 %) ஆணுறை பயன்பாடு இந்தியாவை விட அதிகரித்துக் காணப்படுகிறது

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"free sex story in tamil""tamil kamakathaikal amma mahan""free tamil sex story""kamaveri kathaigal""amma paiyan kamakathaikal""tamilsex story""tamil anni stories""காமவெறி கதைகள்"ஆண்டி அண்ணி காமம்"tamil new hot stories"அம்மாவின் காம. வாழ்கை"akka story tamil"xsossip"sithi sex story""மாமியார் புண்டை""தமிழ் காம கதைகள்""tamil rape kamakathaigal"அடுத்தவன் பொண்டட்டி செக்ஸ் கதைகள்"புண்டை கதை"மனைவியின் புண்டையை சப்பினான்மான்சியை கற்பழித்த சத்யன்"tamil sex stories"காமகதைகள்"sex stories in english""tamil doctor sex stories"ஆம்பளயா நீ காம கதைஅண்ணி"அம்மா புண்டை""hot actress memes"மருமகள் ஓல்கதைதாத்தா காமக்கதைகள்"tamil kamaveri stories""tamil.sex stories""tamil actress tamil kamakathaikal"அம்மா மகன் காதல் exbii"kamakathaikal tamil anni"அண்ணி செக்ஸ்"rape tamil kamakathaikal""tamil family sex"மாமிகளின் செக்ஸ் காமவெறி"tamil actress sexy stories""tamil aunty ool kathaigal""akka thambi ool kathaigal""tamil kama story""tamil akka thambi sex stories""tamil sex website"nayantharanude"trisha sex stories in tamil"அக்கா மாமா ஓல்Tamilsexcomstoryமுலைப்பால் செக்ஸ் கதைகள்பிச்சைக்காரன் sex stories அம்மா மகள் லெஸ்பியன் காமாக்கதைபக்கத்து வீடு ஆண்ட்டி காம கதை"new telugu sex stories com""tamil kamakathai new"Tamil dirty stories"தமிழ் காமக்கதைகள்""kolunthan kamakathaikal"kuliyal kamakadhaikalகூதிக்குள்nayantharanudenay otha kathai"sex stories incest""sister sex stories"சித்தி"nayanatara nude"பால்"stories hot in tamil""rape kamakathaikal"டிடி குண்டி xossip கூதிஅரிப்புபொங்கல் லீவு பஸ் காம கதைகுடும்ப தகாத உறவு காமக்கதைகள்"tamil actress sexy stories""tamilsex stories"லெஸ்பியன் காமக்கதைகள்"tamil sex websites""tamil kaama kadhaigal"பிராமண மாமியின் ஓல் கதைகள்"tamil actor kamakathai""புண்டை படம்"கட்டிலில் அம்மாவும் அக்காவும் என்னுடன் "kamakathaiklaltamil tamil""mamiyar sex"பிச்சைக்காரன் sex stories "hot sex story tamil""free sex tamil stories""www tamilkamakathaigal"கால் பாய் காமக்கதைமுஸ்லிம் வேலைக்காரி காம கதை"xossip english stories""sex novels in tamil""tamil sex stoires""tamil sex story blog""tamil akka thambi sex stories""desibees tamil"