திருமதி கிரிஜா – பாகம் 02 – Tamil Kamakathaigal

அவர்கள் பேசிக்கொண்டிருந்தபோதே, ஒரு உயரமான களையான வாலிபன் வரவும் கவனம் கலைந்தது. அவனைப் பார்த்ததும் கிரிஜா வாய் திறந்தது திறந்தபடியே,தன்னையுமறியாமல் எழுந்து கொண்டு அவனையே வைத்த கண் வாங்காமல் பார்த்தபடி நின்றாள். அவன் மற்றவர்களைப் போல அவளது உடலைப் பார்க்காமல் அவளது கண்களையே உற்று நோக்கினான். அவனது உதட்டில் ஒரு மோகனப்புன்னகை தவழ்ந்தது. ஒரு கணம் அவர்கள் இருவரது கண்களும் சந்தித்து நிலைகுத்தியிருந்தபிறகு, அவன் திரும்பியபடி மூர்த்தியின் கேபினை நோக்கி நடந்தான். அவன் கண்களை விட்டு மறையும் வரைக்கும் கிரிஜா அவனையே வெறித்து நோக்கிக்கொண்டிருந்தாள்.

“யாரு சோனாலி?” கிரிஜா கேட்டாள். “யாரு இந்தப் புதுமுகம்?”

“ஜாக்கிரதை..ஜாக்கிரதை,” என்று சிரித்தாள் சோனாலி. “அது விலாங்குமீன்! பேர் ஸ்ரீதர்! கண்டிப்பா அவனோட பல ஆர்டருக்கு நீ இன்வாய்ஸ் போட்டிருப்பே! இந்தக் கம்பனியிலேயே கில்லாடியான சேல்ஸ் ஆஃபீசர் அவன்!”

“சினிமா ஸ்டார் மாதிரியில்லே இருக்கான்?” கிரிஜா பெருமூச்செரிந்தாள். “சரியான பொம்மைடீ!”

“சந்தேகமே வேண்டாம்,” என்றாள் சோனாலி. “அவன் பின்னாலே யாரெல்லாம் சுத்திட்டிருக்காங்கன்னு உனக்குத் தெரியாது. அவனும் ஜெகஜ்ஜாலக் கில்லாடி தான்! எல்லாமே கொஞ்ச நாளைக்குத்தான், ஐ மீன், கொஞ்ச ராத்திரிக்குத் தான்! அதெல்லாம் இருக்கட்டும். இன்னிக்கு சாய்ங்காலம் நீ என்னோட வர்றே! மறந்திடாதே!”சோனாலியின் பேச்சு கிரிஜாவுக்கு ஏற்படுத்தியிருந்த எரிச்சலை அவளது பார்வை காண்பித்தது. ஒரு ஆண்மகன் பார்க்க அழகாக இருக்கிறான் என்று சொல்லி விட்டால், உடனே அவனோடு படுக்கைக்குப் போக விருப்பம் என்றா பொருள்?

அதுவும் இந்த ஸ்ரீதர், அழகென்றால் சாதாரணமான அழகல்ல! மிக சாதாரணமான காட்டன் சட்டையிலும் அவன் கவர்ச்சியாகத் தெரிந்தான். கருகருவென்று அடர்த்தியாக மயிர்..அதில் விரல்களைப் போட்டு அளைந்து பார்த்தால் எப்படியிருக்கும்? நினைத்ததுமே கிரிஜாவுக்கு சிலிர்த்தது. எவன் எவன் மீதோ பஸ்ஸிலும், லிஃப்ட்டிலும் அழுந்துகிறோமே, இந்த ஸ்ரீதரின் விசாலமான மார்போடு அழுந்தினால் எப்படியிருக்கும்? அவளுக்குக் கூச்சம் வந்தது.

சோனாலி சொன்னது சரி தான் போலிருக்கிறது. தன்னையுமறியாமல் முதல் பார்வையிலேயே அவளுக்கு ஸ்ரீதர் மீது ஒரு ஈர்ப்பு வந்து விட்டது போலும். மூர்த்தியின் அறையில் பேசிக்கொண்டிருந்த அவனை கிரிஜா அடிக்கடி ஏதாவது ஒரு சாக்கில் எழுந்து எழுந்து பார்க்க முயன்றாள். ஒரு வழியாக, மூர்த்தியின் அறையிலிருந்து வெளியேறிய ஸ்ரீதர், சுற்றும் முற்றும் யாரையோ தேடி விட்டு, கிரிஜாவைப் பார்த்ததும் ஒரு புன்முறுவலோடு அவளை நெருங்கினான்.

“மிஸ் கிரிஜா?”

கிரிஜா சிலை போல வாயடைத்துப் போய் நின்றிருந்தாள். தன்னிடமா பேச வந்திருக்கிறான்? தன்னையா பெயர் சொல்லி அழைக்கிறான்?

அவனுக்குப் பதில் சொல்ல அவள் மேற்கொண்ட முயற்சிகள் தோல்வியுறவே, அவள் மெலிதாகப் புன்னகைத்தாள். மீண்டும் அவனது கண்களை அவளது கண்கள் ஊடுருவின. இனம் புரியாத பரபரப்பில் அவளது முலைக்காம்புகள் விடைக்கவே தொடங்கி விட்டிருந்தன.

“இதெல்லாம் என்னோட ஆர்டர்ஸ்! சீக்கிரமாவே இன்வாய்ஸ் ரெடி பண்ணிடறீங்களா?” அவன் அவளது மேஜை மீது ஒரு கத்தைக் காகிதங்களை வைத்தான்.

“ஓ யெஸ்!” கிரிஜா ஆர்வத்தோடு பதில் அளித்தாள். இதை விடப் பத்துமடங்கு வேலையாக இருந்தாலும், அதே நேரத்தில் செய்கிற திறமை அவளுக்கு இருந்தது. ஆனாலும் அவனிடம் அவளால் இன்னும் ஒரு வார்த்தை கூடப் பேச முடியவில்லை. ஆனால்,அவளது கண்கள் அவனது முகத்தையே பார்த்துக்கொண்டிருந்தன.

“தேங்க்ஸ் டியர்!”ஸ்ரீதர் திரும்பி அவளை நீங்கி நடக்கத் தொடங்கினான். கதவு வரை போனவன் திரும்பி, அவளை நோக்கிக் கையசைக்கவும், அவளது இதயம் ஒரு கணம் துடிக்கவே மறந்தது. அவன் மேஜை மீது வைத்திருந்த காகிதக்கத்தையை எடுத்துத் தன் நெஞ்சோடு சேர்த்து அணைத்துக்கொண்டிருந்தது அவளுக்குப் புலப்படவில்லை. ஓரிரு கணங்கள் கழித்து அவளது காதருகில் கேட்ட கலகலவென்ற சிரிப்பொலியைக் கேட்ட பிறகே, கிரிஜா சுதாரித்துக்கொண்டு திரும்பினாள். அருகில் சோனாலி நின்றிருந்தாள்.

“என்னடீ கிரிஜா! உனக்கும் பிடிச்சிரிச்சா புடுக்குவெறி?” சோனாலி வாய்விட்டு சிரித்தாள். “நல்ல வேளை, அவனைப் பிடிச்சுக் கடிச்சுத் தின்னாம முழுசா போக விட்டியே!” கிரிஜாவின் முகம் வெட்கத்தில் சிவந்தது. சோனாலி பக்கம் திரும்பி ஒரு கர்வப்புன்னகையை சிந்தி விட்டு இருக்கையில் அமர்ந்தபடி அவள் ஸ்ரீதர் கொடுத்து விட்டுப்போயிருந்த காகிதக்கத்தைகளில் தனது கவனத்தை செலுத்தத் தொடங்கினாள். அன்றைய தினத்தின் முன்பகுதியை முழுக்க கிரிஜா ஸ்ரீதரின் வேலைக்காகவே செலவிட்டாள். அவளது திறமையும் அனுபவமும் கைகொடுக்க, மதிய உணவு இடைவெளிக்கு முன்னமே அவள் பணி முழுவதையும் முடித்து விட்டு, எப்போது அவன் வருவான் என்று எதிர்பார்த்தபடி காத்திருந்தாள்.

இடைப்பட்ட நேரத்தில் அவளை எதுவும், யாரும் தொந்தரவு செய்ய முடிந்திருக்கவில்லை. வழக்கம் போல போகிற போதும், வருகிற போதும் கண்களாலேயே அவளைக் கற்பழிக்க முயன்ற மூர்த்தியின் விரசமான பார்வைகளைக் கூட அவள் பொருள்படுத்தவில்லை. மதிய உணவு அருந்த அவள் ஓய்வறைக்கு சென்றபோது, அவளைப் பார்த்து விசில் அடித்தவர்களைப் பற்றியோ, அவள் காதில் படுமாறு இரண்டு பொருள் படப் பேசியவர்களைப்பற்றியோ அவள் லட்சியமே செய்யவில்லை. கைகழுவிக்கொண்டிருக்கையில் வேண்டுமென்றே அவளது குண்டியை உரசியபடி சென்றவர்களையும்,

இன்னும் துணிச்சலாக அவளது முலையை முழங்கையால் இடித்தவர்களைப் பற்றியோ அவள் கவலைப்படவில்லை. ப்ரிண்ட்-அவுட் எடுக்க போதுமான காகிதங்கள் இல்லாததால், அதைப் பெற்றுக் கொள்ள அவள் ஸ்டோர் ரூமுக்குப் போயிருந்தபோது, எம்.டியின். மைத்துனன் அவளை சுவரோடு சுவராக வைத்து அழுத்தி அவளது இரண்டு முலைகளையும் பிடித்துக் கசக்கிவிட்டு, அவளது தொடைகளுக்கு நடுவே கைபோட்டு வருடி, அவளது காதில்.’உன்னை ஒரு நாள் செமத்தியா ஓக்கலே, நான் ஆம்பிளை இல்லை,’ என்று கூறியதையும் கூட அவள் பொருட்படுத்தவில்லை.அவள் ஸ்ரீதருக்காக எதிர்பார்ப்போடு காத்திருந்த ஆர்வத்தில் எவனாவது அவளை அந்த விசாலமான அலுவலக வளாகத்தின் ஒரு மூலைக்கு இழுத்துச் சென்று புரட்டிப் புரட்டி ஓத்திருந்தால் கூட கவலைப்பட்டிருக்க மாட்டாள் என்று தோன்றியது. இது வரை ஏற்படாத உணர்ச்சிகள் எல்லாம் எங்கிருந்து இன்று மட்டும் ஏற்பட்டிருக்கின்றன என்று அவள் யோசித்துக்கொண்டிருந்தாள். அவளது கண்கள் க்ண்ணாடிக்கதவையே கவனித்துக்கொண்டிருந்தன.

ஒரு வழியாக அவன் சிரித்த முகத்தோடு உள்ளே நுழைந்தபோது, அவளது தொடைகளுக்கு நடுவே யாரோ கிச்சுக்கிச்சு மூட்டுவதைப் போல உணர்வதற்குள்ளாகவே, அவளது பேன்ட்டீஸில் ஒரு சொட்டு ஈரம் விழுந்திருந்தது. அவனது அந்தப் பெரிய பெரிய கைகள்; தன் உடலின் மீது விழுந்து வருடி அழுந்தி விளையாடினால் எப்படியிருக்கும்? அவனது உதடுகள்; அவை அவளது இளமுலைகள், காம்புகள், புழையின் மீது புரண்டு விளையாடினால் எப்படியிருக்கும்? அவன் அவளை நெருங்க நெருங்க, அவள் தனது எண்ணங்கள் தறிகெட்டு ஓடுவதைத் தடுக்கப் படாத பாடு பட்டுக்கொண்டிருந்தாள்.

அவளது மேஜையின் மீது இரண்டு கைகளையும் ஊன்றியபடி ஸ்ரீதர் நின்றான். அவள் அவனிடம் நீட்டிய இன்வாய்ஸ்களை அவன் ஒவ்வொன்றாகப் பார்த்துக்கொண்டே போனான். எல்லாம் சரியாக இருந்ததை உணர்ந்தவன், முகத்தில் ஒரு புன்னகையை வரவழைத்துக்கொண்டு அவளை ஏறிட்டு நோக்கினான். தனது வலது கையை நீட்டினான். கிரிஜா தனது கையையும் நீட்ட, இருவரும் கை குலுக்கிக்கொண்டனர்.ஸ்ரீதர் அவளது கையைத் தனது கைக்குள்ளே வைத்து அழுத்தியபடியே தனது இரண்டு விரல்களால் அவளது மணிக்கட்டில் சீண்டினான். கிரிஜாவின் இதயம் படபடத்தது. சோனாலி அவர்கள் இருவரையும் பார்த்துக்கொண்டிருப்பது அவளுக்குத் தெரிந்திருந்தது. ஆனால், அதைப் பற்றி சற்றும் கவலைப்படாதவனாக, அவளது கையை விடுவித்த ஸ்ரீதர், சட்டென்று அவளது இடுப்பைப் பிடித்துக் கிள்ளினான். அடுத்த கணமே கிரிஜாவின் தலையிலிருந்து கால்வரைக்கும் புது இரத்தம் பாய்ந்தது. அவளது சட்டைக்குள்ளே முலைகள் விம்மி இறுக, அவளது காம்புகள் விடைத்தன.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"anni kamakathai tamil"மீன்newhotsexstorytamilKamaveri xossip "sridivya hot""dirty tamil sex stories""hot sex story tamil"என்னிடம் மயங்கிய மாமியார்ராம்-சுகுணா தம்பதியினர் வீட்டிலில்லாதபோதெல்லாம் செய்வது போல, அன்றும் தீனாவும் லத்திகாவும் kamakathaigal"tamil teacher sex stories""tamil love story video""cuckold story"Tamilsex vedio bedroom apartment in homeமாமியாரை கூட்டி கொடுத்த கதைvalaithoppu kamakathaiகாதலியின் தங்கை காமக்கதைள்மதி அக்கா பாகம் 5அம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்"கற்பழிக்கும் கதைகள்""tamil kama kathikal"மாமா மருமகள் செக்ஸ் கதைகள்நடிகளின் சுண்ணி"tamil sex storirs""tamil sex tamil sex""tamilsex stories""muslim sex stories""tamil akka kamakathaikal"/archives/tag/tamil-aunty-sex-storyஅன்று நல்ல மழை. மின்னல் பளிச் பளிச் என்று மின்னியது. எங்கள் வீடு மிகவும் சிறியது. ஒரு ஹால். ஹாலின் இடதுபுறம், சமையலறை. அதை ஒட்டியே பாத்ரூம், "xossip cuckold actress""tamil police sex stories""actress sex stories tamil"சித்தி கதை literoticaசெக்ஸ்?கதை"sithi kathai"thirunelveli akka thambi kamakathaiTheatre tamil sex kathai"mami ki sex story""sithi kamakathai tamil""kerala sex story""akka ool kathai"தங்கையும் வருங்கால அண்ணி புண்டையில்மச்சினி ஓழ்"cuckold story""tamil sex stories akka thambi""new hot tamil sex stories"அக்கா காமகதைகள்முலைப்பால் செக்ஸ் கதைகள்குண்டி குட்டி"www tamil sex story in""anni kamakathikal"டீச்சரின் மூத்திரம் குடிக்கும் லெஸ்பியன் செக்ஸ் கதைகள்"tamil actress hot""tamil akka thambi kamakathaikal"மனைவியின் கூதி"kolunthan kamakathaikal""tamil bus kamakathaikal"மருமகள் புண்டை நக்கிய மாமனார் "teacher kamakathaikal tamil""tamil gangbang""tamil sex stories"tamilactresssexstories"incest tamil stories""new sex story""www tamilkamakathaigal"செக்ஸ்கதை"tamil kallakathal kamakathai""xossip tamil""amma sex stories in tamil"என் பொண்டாட்டியை ஓத்தா நாய் காமக்கதைகள்அண்ணி மூத்திரம் குடிக்கும் கொழுந்தன் செக்ஸ கதைKamaveri xossip "www.tamilkamaveri. com""mamanar marumagal kamakathaikal"அண்ணி சுமதி xossip மீன்"tamil rape kathaigal""meeyadha maan"கிராமத்து காம கதைகள்"tamil latest hot stories"தமிழ் அம்மா மகன் காமக்கதைகள்நமிதா செக்ஸ்"new tamil hot stories""amma magan sex kamakathaikal""tamil sex stories""akka pundai""tamil actress sex stories xossip"