கார் ஓட்டலாமா – பாகம் 03 : தமிழ் காமக்கதைகள்

தான் என்ன செய்து கொண்டிருக்கிறோம் என்று தன்னாலேயே நம்பமுடியாதவராக, ரவீந்திரன் லீலாவின் புழையை விரல்களால் தடவிக் கொடுக்கத் தொடங்கினார். அவள் முனகியபடி அவரது சுண்ணியை இன்னும் இறுக்கமாகத் தனது வாய்க்குள்ளே இழுத்து சுவைத்துக்கொண்டிருந்தாள். ஈரத்தில் தோய்ந்திருந்த அவளது புழைக்குள்ளே ரவீந்திரன் ஒரே சமயத்தில் இரண்டு விரல்களை செலுத்தி உள்ளே வெளியே விளையாடியபடி,

அவளது புழையைக் குத்தி விடத் தொடங்கினார். அவர் குத்திய ஒவ்வொரு குத்துக்கும் அவள் உறுமினாள். அவளது நாக்கு அவரது சுண்ணியை சுற்றி சுற்றி சுழன்றடித்தது. அவளது வாய்க்குள்ளே அவர் பீச்சியடித்த அதே நேரம், அவளது இடுப்பு முன்னுக்குத் தள்ளியபடி அவரது உள்ளங்கையோடு அழுந்திக்கொள்ளவும், அவள் அவரது இடுப்பின் மீது கை வைத்துத் தடுத்தாள். அவள் தனக்கு ஏற்படவிருந்த இன்பப்பெருக்கைத் தடுத்திருந்தாள்.லீலாவின் வீட்டை கார் நெருங்கியபோது, இன்றாவது தன்னை உள்ளே வரச்சொல்லுவாளா என்று ரவீந்திரன் பரபரத்தார். ஆனால், அவளோ தனது இரண்டு விரல்களுக்கு முத்தமிட்டு, அந்த விரல்களை அவரது உதட்டில் வைத்து அழுத்தியபடி கூறினாள்.

“லைசன்ஸ் மட்டும் கிடைக்கட்டும்! உங்களுக்கு பெரிய ட்ரீட் கொடுக்காம விடறதில்லே!”

ரவீந்திரனுக்கு இதயம் படபடவென்று துடித்தது. லீலாவுக்கு லைசன்ஸ் கிடைப்பதில் சிக்கல் எதுவும் இருக்காது என்று அவருக்குத் தெரியாதா என்ன? அந்த நாளும் வந்தது.

ஆர்.டி.ஓ.அலுவலகத்தில் லீலா எல்லா சோதனைகளையும் வெற்றிகரமாக முடித்து விட்டு வெற்றிப்பெருமிதத்தோடு வெளியே வந்தபோது, அங்கேயே அப்படியே அவளை இழுத்துப்போட்டு சுகித்து விடலாமா என்று ரவீந்திரனின் மனம் துடித்தது. பொதுவாக அதிகாலையிலேயே பார்த்துப் பழகி விட்ட லீலாவின் முகம் அந்த நண்பகலின் ஒளியில் முன்னை விடப் பிரகாசமாக,

முன்னெப்போதையும் விட கவர்ச்சியாக இருந்தது. அன்றும் அவள் பொத்தான்கள் வைத்திருந்த சட்டையை அணிந்து கொண்டிருந்தாள். காரில் இருவரும் ஏறிக்கொண்டதும், மீண்டும் அவர்கள் தேசிய நெடுஞ்சாலையை நோக்கிப் போயினர். ரவீந்திரனுக்கு திக் திக்கென்று மனம் அடித்துக்கொண்டிருந்தது. அவர் செய்யப்போகும் செயலின் தீவிரம் அவருக்குப் புரிந்தேயிருந்தது. மனைவிக்குத் துரோகம்; இன்னொருவரின் மனைவியுடன் சல்லாபம். கார் மீண்டும் முக்கிய சாலையை விட்டு விலகி சென்று, ஒரு செம்மண் பாதையில் ஓரிரெண்டு கிலோமீட்டர்கள் ஒடி நின்று கொண்டது. இங்கே ஒரு ஈ, காக்காய் கூட வருவதற்கு வாய்ப்பில்லை.

ரவீந்திரனை ஏறிட்டுப் பார்த்தவாறே லீலா தனது சட்டையின் பொத்தான்களைக் கழற்றத் தொடங்கினாள். முதல் முதலாக அவளது முலைகளை முழுமையாகப் பார்த்த ரவீந்திரன் வாயடைத்துப்போய் உட்கார்ந்திருந்தார். அவளது முலைகள் சிறியவை தான் என்றபோதும்,

வடிவாக, மொழுமொழுவென்று, கருஞ்சிவப்பான காம்புகளுடன் காணப்பட்டன. ரவீந்திரனை வைத்தகண் வாங்காமல் பார்த்தபடியே லீலா அவரது சட்டையைக் கழற்றினாள். இருவரும் கட்டித் தழுவியபடி முத்தமிடத் தொடங்கினர். லீலாவின் முலைகள் ரவீந்திரனின் மார்போடு நசுங்கிக்கொண்டிருந்தன. லீலாவின் உதடுகள் ரவீந்திரனின் காம்பை நெருடின. இன்னொரு கையால் அவரது இன்னொரு காம்பைப் பிடித்து அவள் திருகினாள்.

ரவீந்திரனின் சுண்ணி அப்போதே கடப்பாரை போலாகியிருந்தது. புன்னகை சற்றும் மாறாமல், லீலா தான் அணிந்து கொண்டிருந்த பிற உடைகளையும் சுறுசுறுப்பாகக் கழற்றி விட்டு, சாய்ந்துகொண்டாள். அவளது கால்கள் இரண்டும் ஸ்டியரிங்கின் இரண்டு பக்கங்களிலும் ஊன்றப்பட்டிருந்தன. டிரைவர் சீட் பின்னுக்குத் தள்ளப்பட்டதும், ரவீந்திரன் அவளது விரிந்திருந்த கால்களுக்கு நடுவே புகுந்து கொண்டார்.பளபளத்துக்கொண்டிருந்த இளமயிரையும், அவளது புழையின் செக்கச்சிவந்த பிளவையும் ரவீந்திரன் அவளது இரண்டு தொடைகளுக்கும் இடையே இருந்தபடி உற்று நோக்கினார். அவரது பேண்ட் மின்னல்வேகத்தில் களையப்பட்டதும், அவர் அவள் மீது ஏறி அழுந்தினார். சற்றே பரபரப்போடு லீலா சிரிக்க, அவளது இடுப்பை இறுக்கப்பிடித்துக்கொண்ட ரவீந்திரன், தனது சுண்ணியை அவளது புழைக்குள்ளே வைத்து அழுத்தினார். மறக்க முடியாத ஒரு அனுபவம் தனக்கு ஏற்படப்போவதை அவரால் உணர்ந்து கொள்ள முடிந்திருந்தது.

அந்த எதிர்பார்ப்பு தந்த கிளர்ச்சியில் அவர் லீலாவின் புழைக்குள்ளே மெல்ல மெல்ல தனது சுண்ணியை இறக்கி ஏற்றி விளையாட ஆரம்பித்தார். அவரது கதி வேகம் பிடிக்க ஆரம்பித்தது. லீலாவின் கால்கள் அவரை வளைத்துப்பிடித்து வைத்திருந்தன. அவளது பாதங்கள் அவரது முதுகில் பதிந்து கொண்டிருந்தன. அவளது கைகள் அவரது தோள்களையும் முதுகையும் வருடி விட்டுக்கொண்டிருந்தன. ரவீந்திரன் திடீரென்று தனது வேகத்தை அதிகரிக்கவும், அதுவரைக்கும் கிசுகிசுப்பாகக் கேட்டுக்கொண்டிருந்த அவளது முனகல்கள் உரக்க உரக்கக் கேட்கத்தொடங்கின.

“ஹூம்! பண்ணுங்க சார், பண்ணுங்க சார்,” என்று அவள் அவரை உற்சாகப்படுத்திக்கொண்டிருந்தாள். அவளது உற்சாகமும் அவளது வெதவெதப்பான புழை தன் சுண்ணிக்குத் தந்து கொண்டிருந்த இதத்தில் மெய்மறந்தும், நீண்ட நாட்களுக்குப் பிறகு ஒரு பெண்ணோடு உடலுறவு கொண்டிருந்த படபடப்பிலும் ரவீந்திரன் தன்னை மறந்தபடி அவள் மீது இயந்திரம் போல இயங்க ஆரம்பித்தார். அவரது குத்துக்களின் அதிர்வுகளில் காரே குலுங்கத் தொடங்கியிருந்தது


இருவரில் லீலாவே முதலில் உச்சத்தை அடைந்தாள், கதறியபடி, அவரது கழுத்தை மென்மையாகக் கடித்தபடி. ஆனால், நிறுத்தாமல் தொடர்ந்து குத்துக்களை அடுத்தடுத்து அவளது புழைக்குள்ளே இறக்கிக்கொண்டே இருந்தார் ரவீந்திரன். பல வருடங்களுக்குப்பிறகு, அவருக்கு மிகவும் பரிச்சயமான எழுச்சியின் உச்சகட்டத்தில் ஏற்படும் இன்ப எரிச்சல அவரது சுண்ணியின் நுனியில் ஏற்பட்டது. அதைத் தொடர்ந்து அவர் லீலாவின் புழைக்குள்ளே பெருக்கெடுத்து ஊற்றி முடித்தார்.

இருவரும் கட்டித் தழுவியபடி ஒருவருக்கொருவர் முத்தங்களை வாரி வாரி வழங்கியபடி பல நிமிடங்கள் காருக்குள்ளே அதே நிலையில் படுத்திருந்தனர். இறுதியில், அவர்கள் காரைக் கிளப்பி, லீலாவின் வீட்டை அடைந்தனர். காரிலிருந்து கீழே இறங்கிய லீலா திரும்பி நன்றியோடு ரவீந்திரனை நோக்கியபோது, அவளது கண்களில் கண்ணீர் மல்கியிருந்தது.

2 thoughts on “கார் ஓட்டலாமா – பாகம் 03 : தமிழ் காமக்கதைகள்”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil sex stories in hot""மான்சி கதைகள்""pundai stories"சித்தி குண்டி"tamilsex storey""தமிழ் காம""tamil kamakaghaikal""hot tamil stories""xossip english stories"சித்தி மகள் அபிதா"tamil acter sex story"tamilkamakadigal.in"sex com story""sex tips tamil""mamanar marumagal kamakathaigal"அவளின் உள்ளாடையை எடுத்து வந்து காமக்கதை"tamil amma magan sex stories""actor sex story""actress hot sex"முஸ்லீம் இன்செஸ்ட் குடும்பம் தமிழ் sex story2"kama kathai"அக்கா சித்தி தமிழ் காமக்கதைகுடும்ப கற்பழிப்பு காம கதைகள்ஜோதிகா"tamil sex story sister"Www sex tamil kama kathaigal allகள்ள ஓழ்கதைகள்நாய் காம கதைகள்tamil kamakathaikal vikkiநடிகைகள் மகள் காமக்கதைள்"tamil ool kathai""tamil sex stoies""tamilsex storie""akka thambi kamam""fuck stories""amma magan thagatha uravu kathaigal in tamil"tamilsrxanty kannithirai story tamilchithi son sex trolls memes"amma sex""tamil hot"மனைவியை கதைகள்முலைப்பால் xosip கதைகள்/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B0%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%AE%E0%AF%8Dtamil regionalsex stories"tamil kamaveri latest""www amma magan tamil kamakathai com"newtamilmamisexவிபச்சாரி காம கதைகள்"sex storues""amma magan otha kathai tamil"/archives/tag/%E0%AE%B9%E0%AF%8B%E0%AE%9F%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AE%B2%E0%AF%8D-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8DtamilStorysextamil"mamanar marumagal kamakathai""sex kathaigal""akka kamakathaikal in tamil font""sex tamil kathaikal""tamil new kamakathaikal com""tamil rape kamakathaigal"மாமனார்.மருமகள்.குடும்ப.ஒழ்.கதைகள்அப்பா சுன்னி ஊம்பும் மகன் கதை"tamil sex story new""tamil girls sex stories""aunty ool kathaigal""mamiyar kathaigal in tamil""tamil sex stories"சித்தப்பா செக்ஸ்அக்கா சித்தி தமிழ் காமக்கதைசூத்து ஓட்டை கதைகள்"நண்பனின் அக்கா"அண்ணன் கோபி காமக்கதைகோமணம் கட்டி sex stories"tamil incest story"latest tamil sex story"tamil kamaver"அக்கா குண்டிசின்ன பையனும் Sex நடிகையும் ஓழ்சுகம்/archives/2780"amma sex stories in tamil""aunty sex stories"அக்கா புருஷன் தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரிமான்சி ஓழ் கதை"tamilsexstory new""amma magan tamil stories""tamil sec stories""lesbian story tamil"