கார் ஓட்டலாமா – பாகம் 02 – Tamil Kamakathaigal

ரவீந்திரனின் கொட்டையில் சுரந்த கடைசி சொட்டு வரைக்கும் அருந்தியபிறகே, லீலா தனது தலையை நிமிர்த்தினாள். இருக்கையில் சாய்ந்து உட்கார்ந்தபடி, அவரை நோக்கி ஒரு வினோதமான புன்னகை சிந்தியவள், அவரது முகத்தில் தென்பட்ட குழப்பதைக் கவனித்து விட்டு கலகலவென்று சிரிக்க ஆரம்பித்தாள்.

“ஏன் சார் இப்படிப் பேயறஞ்ச மாதிரி பார்க்கிறீங்க? கிளம்புங்க சார், எனக்கு நேரமாச்சு,” என்று கூறினாள். “உங்க முகத்தைப் பார்த்தாலே பாவமாயிருக்கு.”

அவள் சொன்னது நூற்றுக்கு நூறு உண்மை. ரவீந்திரன் நிஜமாகவே பேந்தப் பேந்த விழித்துக்கொண்டு தானிருந்தார். இப்போது, இவளை வீட்டுக்குக் கொண்டு விடப்போகிறபோது, தன்னை ’உள்ளே வாருங்கள்,’ என்று அழைப்பாளோ என்று ஒரு சந்தேகம் வேறு வந்திருந்தது. ஆனால், கார் நின்றதும் கதவைத் திறந்தபடி கீழே இறங்கிய லீலா,”நாளைக்கு இதே நேரம்,” என்று கண் சிமிட்டியபடி கூறி விட்டு, தன் வீட்டை நோக்கி நடக்கத் தொடங்கினாள். பிறகு, மீண்டும் திரும்பி வந்தவள், குனிந்து கொண்டு கிசுகிசுத்த குரலில் கூறினாள்.“மறக்காமப் பேண்ட்டை சரியாப்போட்டுக்கிட்டுப் போங்க சார்!”

ரவீந்திரன் திடுக்கிட்டுத் தன்னைத் தானே குனிந்து நோக்கியபோது, அவரது பேண்ட் இன்னும் இறக்கியது இறக்கியபடியே, ஜிப் கழற்றியது கழற்றியபடியே இருக்கக் கண்டு, சுதாரித்தபடி அதை சரியாகப் போட்டுக்கொண்டார். மீண்டும் லீலா கலகலவென்று சிரித்தபடியே திரும்பி வீட்டை நோக்கி நடந்தாள்.

இத்தனை வருடங்கள் கழித்து மனைவிக்கு துரோகம் செய்கிறாற்போல ஒரு காரியத்தை செய்து விட்டோமே என்று குழம்பியபடியே காரை மிகவும் மெதுவாக ஓட்டி சென்றார் ரவீந்திரன். கூடாது, இதை அனுமதிக்கக் கூடாது! நாளை முதல் லீலாவுக்கு வகுப்பே கிடையாது என்று மனதுக்குள்ளே எண்ணிக்கொண்டார். ஆனால், மறுநாள் அவரது மனம் அவரது கட்டுப்பாட்டில் இருந்திருக்கவில்லை. காரைக் கிளப்பிக்கொண்டு அவர் மீண்டும் லீலாவின் வீட்டுக்கு சென்று விட்டிருந்தார்.

லீலா முன்கூட்டியே வந்து நின்று கொண்டிருந்தாள். அவளை டிரைவர் சீட்டில் உட்கார வைத்து விட்டு, ரவீந்திரன் சாலையில் கவனத்தை செலுத்தினார். முந்தைய தினம் ’அது’ நடந்தேறிய ’அதே’ இடத்துக்கு அவர்களது கார் வந்ததும் வேண்டுமென்றே லீலா, திடீரென்று ’பிரேக்’ போட்டு விட்டு, அவரைத் திரும்பிப் பார்த்து விட்டு சிரித்தாள். எது நடந்தாலும் சரி, இனி அது போல நடக்க அனுமதிக்கக்கூடாது என்று ரவீந்திரன் எண்ணிக்கொண்டிருந்தார். ஆனால், அடுத்த அரை மணி நேரம் கழித்து, இன்னும் ஓர் ஆள் நடமாட்டம் இல்லாத தெருமுனையில்,அவரது சுண்ணியை லீலாவின் வாய் விழுங்கிக்கொண்டிருந்தது. முந்தைய தினம் எல்லாவற்றையும் மௌனமாக செய்து முடித்த லீலா,அன்று அவரிடம்,”இதை நினைச்சு நீங்க ரொம்பப் பெருமைப்படணும். இவ்வளவு பெரிசா ஒண்ணை நான் இது வரைக்கும் பார்த்ததேயில்லை.” என்று பாராட்டினாள். அன்று, முந்தைய தினத்தை விடவும் இன்னும் கொஞ்ச நேரம் ரவீந்திரனால் தாக்குப் பிடிக்க முடிந்தது.

இறுதியாக, லீலா ரவீந்திரனின் கழுத்தைக் கட்டிக்கொண்டு அவருக்கு முத்தமிட்டாள். அவளது நாக்கு அவரது வாய்க்குள்ளே நுழைந்தது. சிறிது நேரம் அவரது வாய்க்குள்ளேயே சீண்டி விளையாடிய அவளது நாக்கிலிருந்து ரவீந்திரனின் விந்துவின் கடைசித்துளி அவரது தொண்டைக்குள்ளே இறங்கியது.

“உங்களோடது..உங்க கிட்டேயே ஒப்படைச்சிட்டேன்,” என்று சிரித்தாள் லீலா.

அதன் பிறகு, இருவரும் மாற்றி மாற்றிப் ’பாடங்கள்’ படிக்கத் தொடங்கினர். ரவீந்திரன் அவளுக்குக் கார் ஓட்டுகிற பாடத்தையும், லீலா அவருக்குப் பதிலாக அவரது சுண்ணியை சுவைத்து மகிழ்விக்கிற பாடத்தையும் நடத்திக்கொண்டிருந்தனர். காருக்குள்ளே இருந்தபடி, ஒரு பெண்ணோடு இதையெல்லாம் செய்வது பற்றி அவருக்கு ஏற்பட்டிருந்த ஆரம்ப உறுத்தல்கள் மெல்ல் மெல்ல மாயமாக மறைந்தே போயின.

ஒரு நாள்! வழக்கத்துக்கு மாறாக, புடவையணிந்து வராமல் பொத்தான்கள் வைத்த சட்டையணிந்து கொண்டு தொளதொளவென்று பைஜாமா போல ஒரு தளர்வான பேண்ட்டைப் போட்டுக்கொண்டு வந்திருந்தாள் லீலா. அன்றும் அவர்களது கார் ஆள்நடமாட்டமில்லாத ஒரு தெருவின் ஓரத்தில் நின்றதும், வழக்கம்போல அவளது உதடுகள் அவரது சுண்ணியைக் கவ்வியதும், ரவீந்திரன் ஆர்வத்தை அடக்க முடியாமல் அவளது முலையின் மீது கைபோட்டு அமுக்கினார். ஒரு கணம் உறைந்து போனவள், பிறகு, “குறும்பைப் பாரு,” என்று கண்சிமிட்டியபடி கூறினாள். “இன்னிக்கு நான் பிரா கூடப் போட்டுக்கலை தெரியுமா? எடுத்துக்குங்க!”அதற்கு மேலும் ஒரு பெண் என்ன அனுமதி தர முடியும்? விடுவிடுவென்று அவளது சட்டையின் பொத்தான்களை அவிழ்த்து விட்டு, வெறி கொண்ட வேங்கை போல அவளது முலைகளின் மீது பாய்ந்தார் ரவீந்திரன். அவரது கைகளின் இறுக்கத்தில் அவளது முலைகள் கசங்கின; அவளது காம்புகளை அவரது விரல்கள் பற்றிப் பிடித்துக்கொண்டு உருட்டி விளையாடின. உற்சாகத்தில் முனகிய லீலா அவரது சுண்ணியின் மீது முன் எப்போதுமில்லாத வேகத்தோடு மேலும் கீழும் விழுந்து சுவைத்துக்கொண்டிருந்தாள். அவளது கைகள் அவரது சுண்ணியை குலுக்குகிற கலையில் தேர்ச்சி பெற்றிருந்தன. சிறிது நேரத்திலே ரவீந்திரனின் சுண்ணியிலிருந்து எரிமலை வெடிப்பது போல விந்து குழம்பாகப் பீறிட்டபடி அவளது தொண்டைக்குள்ளே புகுந்து கொண்டது. வழக்கம்போல அவருக்கு முத்தமிட்டு முடித்த லீலா அவரது காதில் கிசுகிசுத்தாள்.

“நீங்க என் முலைங்களோட விளையாடினது எனக்கு ரொம்பப் பிடிச்சிருந்தது.”

சொல்லப்போனால், இவ்வளவு நாட்களில் ரவீந்திரன் லீலாவைப் போல மூன்று பேர்களுக்குப் பயிற்சி அளித்து முடித்திருப்பார். ஆனால், அவர்களது ’பாடங்கள்’ தொடர்ந்து கொண்டேயிருந்தன. ஒரு நாள், ரவீந்திரன் லீலாவிடம் அவளை தேசிய நெடுஞ்சாலையில் தொலை தூரம் ஒட்டுவதற்கான பயிற்சி அளிக்கப்போவதாக கூறினார். உற்சாகத்தில் கூவிய லீலா காரை ஓட்டி ஓட்டி ஏறக்குறைய மதுராந்தகம் பக்கத்துகே வந்து விட்டாள். வழக்கம் போலவே,

சாலையோரத்து நிழலில் வண்டியை நிறுத்தி விட்டு, அவள் ரவீந்திரனின் சுண்ணியின் மீது கவிழ்ந்து கொண்டதும், அவரது கைகள் அவளது முலைகளைத் தேடின. ஆனால்,அவளோ அவரது கையைப் பிடித்துத் தடுத்ததோடு, அதைக்கொண்டு போய் தனது இரண்டு தொடைகளுக்கும் நடுவே வைத்து, தேய்த்துக் காட்டத் தொடங்கினாள். குறிப்பறிந்து கொண்ட ரவீந்திரன் அவளது பைஜாமாவின் நாடாவை அவிழ்த்தபோது, அன்று அவள் பிராவோடு, பேன்ட்டீஸும் அணியாது வந்திருக்கிறாள் என்பதைக் கண்டு கொண்டார்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


சுன்னிகூதி"amma ool""stories tamil""sexy story in tamil"காம"anni kamakathai tamil""sex stories incest""tamil incest story""brother and sister sex stories"/archives/tag/anchor-dd-sexஅகிலா கூதி"tamil actor kamakathai"மகன்வேலைக்காரி காம கதைகள்"dirty tamil sex stories"Tamil xossip sex stories"sexstory tamil""tamil sex storied"தமிழ் சித்தி ஜாக்கெட் கதைகள்"tamil kamakathaikal akka thambi amma""jothika sex stories""tamil hot sex stories""actress sex stories xossip"சித்தப்பா செக்ஸ்"tamil amma magan uravu""tamil girls sex stories"manci sathyan love storiestamilsexstoriesrape aunty"tamil sex actress"முஸ்லிம் ஓழ் கதை"tamil sex srories""xossip regional tamil""akka tamil kathai""xxx tamil stories""தமிழ்காம கதைகள் புதியது"கற்பழிப்பு காம கதைகள்"chithi kamakathaikal"நண்பரின் குடிகார மாமா தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரிஸ்"nude nayantara""அம்மா முலை""sex tips in tamil""tamil amma magan kamakathaigal"kamakathi"sex story incest"அவளின் உள்ளாடையை எடுத்து வந்து காமக்கதை"samantha sex story""xossip english""tamil hot stories"மனைவி மசாஜ் கதைகள்xxx tamil அத்த ஓத்த புன்டாTamil sex stories 2018"tamil sex memes"Literotica போடு"tamil insest stories"டீச்சரின் மூத்திரம் குடிக்கும் லெஸ்பியன் செக்ஸ் கதைகள்"குடும்ப காமக்கதைகள்"manci sathyan love stories"tamil kamakathaikal family""free sex story"அம்மா மகன் காதல் exbiitamilkamaveri"nayanthara sex stories xossip""anni sex kathai"என் தலையை தன் புண்டையோடு வைத்து தேய்த்தாள்.tamila நண்பன் காதலி kama kathigalமுஸ்லிம் வேலைக்காரி காம கதை"actress tamil kamakathaikal""anni tamil kathai""tamil sex story.com"Tamil sex stories in ஆச்சாரமான குடும்பம்"akka sex stores"அண்ணண் அண்ணி காமகதைகள்"jyothika sex stories""trisha bathroom videos""மகள் புண்டை"