அம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 01 – அம்மா காமக்கதைகள்

ரவிக்கு வயது 22, கொஞ்சம் ஏழ்மையான குடும்பம் தான். சிறுவயதிலேயே அவனது அப்பா அவன் அம்மா, சாந்தியை, விட்டு சென்று விட்டார். சாந்தியின் குடும்பம் ஒரு காலத்தில் நல்ல வசதியோடு வாழ்ந்த குடும்பம் தான். ஆனால் ரவியின் அப்பா இவன் பிறந்து ஒரு சில வருடங்களில் அம்மாவின் சொத்து அனைத்தையும் தன் பேருக்கு மாற்றி விட்டு வேறு ஒரு பெண்ணோடு இரண்டாவது திருமணம் செய்து கொண்டார். அன்றில் இருந்து ரவியின் அம்மாவுக்கும் அப்பாவுக்கும் தொடர்பு ஏதும் இல்லை.

சாந்தியோ பத்தாவது கிளாஸ்க்கு மேல் படிக்கவில்லை, கணவன் துணை இல்லாமல் முதல் இரண்டு வருடங்கள் கஷ்டமாக இருந்தது. குடும்பத்தில் இருந்தும் எந்த உதவியும் கிடைக்க வில்லை. அதனால் தனக்கு தெரிந்த தைய்யல் வேலையை வைத்து தன் மகனுடன் வாழ்க்கையை நடத்தினால். தனது பாசத்தை முழுவதும் தன் மகன் மீது பொழிந்தாள். ஒரே பையன் என்றால் சும்மாவா!

ரவிக்கும் அவனது உலகமே அவனது அம்மாதான். வசதி இல்லையென்றாலும் வாழ்க்கை சந்தோசமாக தான் போனது. சாந்தி மகனிடம் பாசமாக இருந்தாலும் படிப்பு என்று வரும் பொது மிகவும் கண்டிப்போடு இருந்தால். அதனால் ரவிக்கு படிப்பில் நல்ல கவனம் செலுத்தினான், ஆனால் ரவிக்கும் வாலிப வயசில் வருகின்ற அதே ப்ரிச்சனை அவனுக்கும் வந்தது, பெண்களின் மீது மோகம், காதல், காமம் எல்லாமும் தான். தன் ஒத்த வயதுடைய பசங்களை போல் பெரும்பாலும் சினிமா நடிகைகள் மேல் அதிக மோகம், இருந்தாலும் இவை எதுவும் தன் படிப்பை பாதிக்காமல் பார்த்து கொண்டான்.

ஆனால் தனது பதினாறாவது வயதில் ஒரு காட்சியை கண்டான், அந்த காட்சி அவன் என்னாவோடத்தையே மாற்றி அமைக்கும் என்று அவன் அப்போது துளி கூட நினைக்கவில்லை.

ஒரு சனிக்கிழமை காலை அன்று, வழக்கம் போல் ஒன்பது மணிக்கு எழுந்தான். அவனது அம்மா ரொம்ப ஆர்வமாக தைத்து கொண்டு இருந்தால், பண்டிகை சமையம் என்பதால் நிறைய வேலை அவளுக்கு இருந்தது. தைத்து கொண்டு இருக்கும் போதே அவளுடைய முந்தானை தோல் பட்டையில் இருந்து சரிந்தது. சாந்தி அதை கவனிக்காமல் தைத்து கொண்டு இருந்தால். முந்தானை சரிந்ததும் அவளுடைய பெருத்த மார்புகள் காட்சி அளித்தன. ரவிக்கு அதை பார்த்ததும் சற்று அதிர்ச்சி அடைந்தான், அவன் மனதில் என்ன தோன்றியதோ தெரியவில்லை அவன் எதுவும் சொல்லாமல் அதை பார்த்து கொண்டு இருந்தான்.

அம்மாவின் மார்பை பார்க்க பார்க்க அவனுடைய உடம்பில் ஒரு விதமான ஆசை தோன்றியது. ஒளிந்து நின்று கொண்டு ரசிக்க ஆரம்பித்தான். பெருத்த மொலையின் அழகு அவனை சுண்டி இழுத்தது. அம்மா போட்டு இருக்கும் வெள்ளை நிற ரவிக்கையை திறந்து விட்டால் இரண்டு முலைகளும் திமிறிக்கொண்டு துள்ளுமோ என்று யோசித்தான். திடிரென்று குற்ற உணர்ச்சி வந்தது, இப்படி மோசமாக யோசிக்கிறோமே என்று வருந்தினான்.

ஒளிந்து நின்று பார்ப்பதை நிறுத்தி விட்டு

“என்ன அம்மா காலையிலே வேலையை ஆரம்பிச்சிட்டீங்க?”

“ஆமாடா என்ன பண்றது, பண்டிகை நேரம் ஆர்டர் நிறைய இருக்கு.”

அம்மா இப்படி முலைகளை காட்டி கொண்டு இருப்பதை ரவியால் ரசிக்கவும் முடியவில்லை ரசிக்காமல் இருக்கவும் முடியவில்லை. ஒரு விதமான மன போராட்டம் அவனுள்ளே நடந்தது. சாந்தி வேளையில் மும்மரமாக இருந்ததால் ரவியின் பார்வை எங்கே இருக்கிறது என்று அவளுக்கு துளியும் தெரியவில்லை.

நிமிந்து கூட பார்க்க நேரமில்லாமல் “டேய் செல்லம், எனக்கு நேரிய வேலை இருக்கு, நீயே காபி போட்டுக்கொடா”

“சரி அம்மா, நா பாத்துக்கிறேன் ”

“அப்படியே எனக்கும் ஒரு கிளாஸ் கொண்டு வாடா” சாந்தி சொன்னால்.

ரவி சமையல் அறையில் உள்ளே சென்று காபி போடா ஆரம்பித்தான், அவன் முழுவதும் அவன் அம்மாவின் அழகான முலைகள் தான் இருந்தன.

இப்போது ரவியின் அம்மாவை பற்றி கொஞ்சம் விளக்கமாக சொல்ல வேண்டும். இந்த நிகழ்வு நடந்த போது சாந்திக்கு வயது 42 . ஆம் சாந்திக்கு திருமணம் தாமதமாகத்தான் நடந்தது, திருமணம் நடந்த போது அவள் வயது 26. நகரத்தில் இருக்கும் பெண்களுக்கு இது சராசரியான வயதாக இருக்கலாம் ஆனால் அவள் வசிக்கும் கிராமத்தில் இது சற்று அதிக வயது தான். இதற்கு காரணம் சாந்தியின் நிறம் மற்றும் உயரம் தான்,

அவள் ஒன்றும் சுண்டி இழுக்கும் கோவாப்பழம் நிறம் இல்லை மாறாக கரிய நிறம். உயரமோ சராசரி பெண்களை விட சற்று ஜாஸ்தி 5 அடி 7 அங்குலம். முக அழகும் சுமார் தான். அவளுடைய உடல் அமைப்பும் பொதுவாக காமக்கதைகளில் வரும் அம்மாக்களை போல் 20 அல்லது 30 வயதுடைய பெண் போல் எல்லாம் இல்லை, ஒரு நாற்பது வயதுடைய பெண்ணின் உடம்பு தான் அவளுக்கும். நீளமான முடி, ஒரு சில நரை முடிகளும் உண்டு, பெரிய இடுப்பு,

சற்று தொங்கிய மார்புகள், சிறிய தொப்பை கூட உண்டு. இதில் அவள் ஒரு பெரிய கண்ணாடி கூட கண்களில் அணிந்து இருப்பாள். யாரும் பார்த்தல் அவளை ஒரு சாதாரண குடும்ப தலைவி போல் தான் தோணும், அவளும் அதான் வேறு ஒன்றும் இல்லை.

காபி போட்டு எடுத்து கொண்டு வந்தான், சாந்தி இன்னும் முந்தானையை சரி செய்ய வில்லை, ரவி ஒரு நாற்காலியை எடுத்து வந்து அம்மாவின் அருகே அமர்ந்தான் “இந்தாங்க அம்மா, சூடான காபி.”

எடுத்து குடித்தால் “டேய் நீ நல்லாவே காபி போடற”

“ஆமா அம்மா, ஒரு வேலை படிச்சு வேலை கிடைக்கலனா காபி போட்டு பிழைக்கலாம்ல”

“அடி ராஸ்கல், இப்படி ரா பகலா நா தைக்கிறது நீ ஒரு நல்ல வேளைக்கு போனுக்குகிறதுக்காக” சாந்தி செல்லமாக ரவியின் முதுகில் அடித்தால், அடிக்கும் போது மொலைகளில் ரவிக்கையின் உள்ளே குலுங்கியது.

“சும்மா சொன்னேன், கவலைப்படாதீங்க நா வேளைக்கு போன பிறகு இந்த தையல் மிசினுக்கு டாடா சொல்லிடலாம்”

இத கேட்டதும் சாந்திக்கு ரொம்ப சந்தோசம் “இப்ப தாண்ட நீ என்னோட செல்லம்” தனது பக்கவாட்டில் உட்காந்து இருக்கும் ரவியை, சுற்றி போடுவது போல் செய்கை செய்தால், கையை தூக்கும் போது அவளின் வேர்வையின் வாசம் அக்குளில் இருந்து வந்தது. அந்த வாசம் ரவிக்கு போதை போல் ஏறியது. அம்மாவிடம் பேசி கொண்டே, அவளுடைய கழுத்தில் வடிந்து கொண்டு இருக்கும் வேர்வை துளிகளை ரசித்தான்.

“அம்மா இன்னைக்கி ரொம்ப வெயில்….இப்படி வேற்குது….”

“ஆமாடா, வேர்த்து கொடுத்து” சொல்லி கொண்டே, வேர்வையை துடைப்பதற்குகாக முந்தானையை மார்பு மீது தேடினால் அப்போது தான் அவள் உணர்ந்தாள் அது கீழே விழுந்து மாடி மேல இருக்கிறது என்று. இது தெரியாமல் நாம் இவ்ளோ நேரம் இவனோடு பேசி கொண்டு இருந்தோம் என்று எண்ணி வருந்தினாள். எதுவும் சொல்லாமல், முந்தானையை சரியாக மாட்டிக்கொண்டு, வேலையை கவனித்தால். திடிரென்று அம்மா பேச்சை நிறுத்தியதும், ரவிக்கு ஒரு மாதிரி ஆயிற்று “சரி அம்மா, நா கொஞ்ச நேரம் டிவி பாக்க போறேன்”

“சரி டா, நானும் கொஞ்ச துணிய தச்சிட்டு சமைக்க போகணும்”.

டிவி பார்த்து கொண்டு இருந்தான், ஆனால் மனமோ அம்மாவை விட்டு மீள வில்லை. மனதிற்குள் தன்னை தானே கேள்வி கேட்டு கொண்டு இருந்தான். ஏன் இப்படி எண்ணம் தோண்டிற்று? தன்னை உயிர்க்கு மேலாக நினைக்கும் அம்மாவை இப்படி நினைக்கலாமா? தனது எண்ணங்கள் அம்மாவுக்கு தெரிந்தால் அவள் மனம் எவ்வளவு கஷ்டப்படும்? இனிமேல் இது போன்று அம்மாவை நினைக்க கூடாது என்று முடிவு செய்தான்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil sexstori""incest sex story""fuck story tamil""அம்மா குண்டி""tamil sex new"தமிழ் செக்ஸ் 18"tamil sex xossip""tamil sithi sex stories""akka tamil story""amma tamil sex stories"காம தீபாவளி விழா 1 to 16 குரூப் காம கதை"tamil sex storeis""tamil amma magan sex kamakathaikal"xosippy"tamil amma incest story"முதல் லெஸ்பியன் உறவு கஞ்சிவாட்ச்மேன் செக்ஸ் கதைஅண்ணியின் தோழி காம கதை"அம்மா மகன் காமம்"அம்மாவின் முந்தானை பாகம் 5"new anni kamakathaikal"முஸ்லிம் காமக்கதை"telugu sex stroies"முலைப்பால் xosip கதைகள்"tamil new sex story com""tamil amma sex store""தமிழ் புண்டை""anni sex story""amma magan ool"xissop"latest tamil sex story""tamil oll story""kamakathaiklaltamil tamil""amma magan sex kamakathaikal"குண்டிகளை கையால்"tamil aunty story""amma paiyan kamakathaikal"xossptamilsexstoriesrape aunty"xxx tamil stories""amma magan kathaigal tamil""tamil kamaveri"காம கதைகள் மிரட்டி"xxx stories in tamil""tamil kama kathai""tamil nadigai sex story""tamil kaama kadhaigal""latest tamil sex""tamil latest hot sex stories"vathiyar tamil kathai sexஒ ஓழ்"tamil dirty story""tamil sex stroies""tamil family sex stories""அம்மா மகன் காம கதை""meeyadha maan"xossippytamilnewsexsnipbotகாம சித்தப்பா"tamil latest kamaveri kathaigal""அண்ணியின் பாவாடை""tamil periyamma kamakathaikal"குரூப் காமக்கதைகள்"அம்மா முலை""tamil actress new sex stories""actress hot sex""அம்மா மகன் உடலுறவுக் கதைகள்""tamil kamavery"tamilkamakadigal.in"desibees tamil"பிரியா காமக்கதை"அம்மா காமகதை""tamil actor kamakathai""hot story""தமிழ் காம வீடியோ"