ஆடைகளால் அவள் – பாகம் 02 – தமிழ் காமக்கதைகள்

நான் அவளிடம் ஓடிச்சென்று பின்னால் இருந்து அவளை கட்டிப்பிடித்தேன். அவள் மறுப்பேதும் தெரிவிக்காமல் அதை அனுபவித்தாள் கையை முன்பக்கம் கொண்டு சென்று அவளது முளைகளை அமுக்கினேன். கைக்கு அடங்காத அந்த முளைகளை கஷ்டப்பட்டு அமைக்க கொண்டிருந்தேன்.

அப்படியே சற்று கையைக் கீழே இறங்கி அவளது வயிற்றை தடவிக்கொண்டே அவளது ஜட்டியின் மேல் கை வைத்தேன். ஜட்டி மேலே என் ப******* தடவினேன் அவள் சுகம் தாங்காமல் முனகினாள்.

ஆளு கையை பின்னால் கொண்டு வந்து எனது சுன்னிய பேண்டோடு தடவ ஆரம்பித்தார் அவளது பிராவை அவுத்து விட்டு அவளை என் பக்கம் திருப்பி அவளது முளைகளை வாய் வைத்து சப்பினேன். ஜட்டியை கழட்டி அவளை நிர்வாணமாக்கினேன் எனது ப******* தடவிக் கொண்டே எனது ஒரு விரலை அவள் புண்டைக்கு விட்டேன் என் விரலை விட்டு நன்றாக ஆட்டினேன் அவள் கத்திக் கொண்டே இருந்தாள்.அவள் கத்தியதில் இருந்தது தெரிந்தது. அவளுக்கு இது முதல் முறை இல்லை என்று ஆனால் எனக்கு இதுதான் முதல் முறை வலது ம***** சப்பி கொண்டே ப********* விரல் விட்டு ஆட்டி கொண்டு இருந்தேன். பின்னர் அவளை கட்டிலில் படுக்க போட்டு மேலே படுத்து எனது சுண்ணியைப் அவளது புண்டையெல் வைத்து தேய்த்தேன்.

அவள் துடித்து கொண்டிருந்தாள் மெதுவாக அவளது புன்டைக்குல் எனது சுண்ணியைப் செலுத்தினேன். கொஞ்சம் ஈசியாக உள்ளே சென்றது அவள் முனகினாள் மெதுவாக என் கையை எடுத்தேன் உள்ளே செலுத்தினேன். அப்படியே மெதுவாக செய்து கொண்டே அவளிடம் கேட்டேன். இதற்கு முன் யாருடனும் ஆவுது செய்திருக்கிறாயா என்று அவள் என் கூட வேலை செய்பவர்கள் மூன்று பேருடன் ஒரே நேரத்தில் செய்துள்ளேன் என்று சொன்னால். எனக்கு ஆச்சரியமாக இருந்தது.

அவள் என்னிடம் கேட்டால் நீ யாரிடமாவது என்று நான் இல்லை இதுதான் முதல் முறை என்றேன். பின்னர் மெதுவாக நான் வேகத்தை அதிகரித்து குத்த ஆரம்பித்தேன் அவள் நன்றாக துடித்துக் கொண்டிருந்தாள். நான் மாங்கு மாங்கு என்று அடிக்க ஆரம்பித்தேன் அவள் நன்றாக புண்டைய தூக்கிக் கொடுத்து வாங்கினாள். பின்பு அவளை குப்புற படுக்க வைத்து பின்னாலிருந்து உள்ளே விட்டு அடித்தேன் அவள் முலையைப் பிடித்து நாய் செய்வது போல் குத்திக்கொண்டே இருந்தேன்.சிறுது நேரத்தில் எனக்கு உச்சம் வருவது போல் இருந்தது அவளுக்கும் வந்துவிட்டது நான் எடுத்தேன். அவள் வயிற்றில் அடித்து விட்டு படுத்துவிட்டேன் எனக்கு தான் முதல் முறை என்பதால் எவ்வாறு செய்ய வேண்டும் என்று சற்று தெரியவில்லை என்று அவளிடம் கூறினேன் நான் கற்றுத் தருகிறேன் என்று சொன்னாள். பேசிக்கொண்டே படுத்திருந்தோம் திடீரென்று கதவு திறந்தது கவிதாவின் அம்மா வந்து விட்டாள். நாங்கள் இருவரும் நிர்வாணமாக படுத்து இருப்பதை பார்த்த அவள் அதிர்ச்சியானார்………..

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil anni sex kathai"Www.tamilsex.stories.com"tamil incest stories"இன்று aunty sex videos"tamil sithi kamakathai"கூட்டி கணவன் காம"tamil athai kathaigal""tamil amma pundai kathaigal""xxx stories in tamil"ஓள்சுகம் காமகதைஅண்ணி செக்ஸ் சுகம்சித்தி. காமக் கதை கள்ரம்யாவை சப்பினேன்"shreya sex""hot sex stories in tamil"/archives/tag/%E0%AE%AE%E0%AE%A9%E0%AF%88%E0%AE%B5%E0%AE%BF-%E0%AE%85%E0%AE%AE%E0%AF%8D%E0%AE%AE%E0%AE%BE"tamil hot story com""அம்மா மகன் காம கதை""amma magan ool kathaigal""tamil inceststories""amma maganai otha kathai"xissop"tamilsex story""sex story sex story"குடும்ப"தமிழ் காம கதைகள்""tamil sex story amma""tamil kamaveri""tamil sex books""tamil sex stories and videos""ஓப்பது எப்படி படம்""hottest sex stories""tamil amma magan pundai kathaigal""nayanthara sex story tamil"உறவுகள்"tamil ponnu sex""sex kathaikal"உறவுகள் – பாகம் 34– குடும்ப காமக்கதைகள்"tamil sex stories with photos"/?p=10649"xossip tamil""sex com story"tamilkamakathigalபால்என்ட அம்மே – பாகம் 02 – அம்மா காமக்கதைகள்MUDHALALI AMMA KAMAKADHAIசுவாதி ஓல் கதைபானு ஓழ் கதைகள்vanga padukalam tamil stroyகுளியல் ஓழ்புண்டையைமான்சிக் கதைகள்சித்தி காமக்கதைகள்"tamil actress hot stories"ஓழ் ஓழ் தகாத ஓழ் கதைகள்"tamil sex kadaigal""tamil free sex"நண்பன் தங்கச்சி காமக்கதைகள்"தமிழ் காம கதைகள்""tamil akka sex kathai""tamil anni sex kathai""amma kamakathaikal in tamil""hot tamil actress"காம தீபாவளி"tamil kamakadhaikal""tamil desi stories""www.tamil sex stories.com"புண்டை கீர்த்தி"sex tamil story"Tamilsexcomstory"amma ool kathai tamil""tamil sex stories.com""tamildirty stories""tamil lesbian stories""tamil sex hot""tamil kamakathaikal manaivi"tamil tham pillai varam kamakathai"tamil actress tamil kamakathaikal"ஓல்சுகம்"tamil incest sex"pundai"actress hot memes""tamil akka ool kathaigal""trisha bathroom video""tamil rape sex"sudha anni sex story"aunty sex story""tamil sex actress"மருமகள் காமவெறி செக்ஸ் கனத"nayanthara nude sex""rape sex story"பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 7 – தமிழ் காமக்கதைகள்கிராமத்து காம கதைகள்