ஆடைகளால் அவள் – பாகம் 02 – தமிழ் காமக்கதைகள்

நான் அவளிடம் ஓடிச்சென்று பின்னால் இருந்து அவளை கட்டிப்பிடித்தேன். அவள் மறுப்பேதும் தெரிவிக்காமல் அதை அனுபவித்தாள் கையை முன்பக்கம் கொண்டு சென்று அவளது முளைகளை அமுக்கினேன். கைக்கு அடங்காத அந்த முளைகளை கஷ்டப்பட்டு அமைக்க கொண்டிருந்தேன்.

அப்படியே சற்று கையைக் கீழே இறங்கி அவளது வயிற்றை தடவிக்கொண்டே அவளது ஜட்டியின் மேல் கை வைத்தேன். ஜட்டி மேலே என் ப******* தடவினேன் அவள் சுகம் தாங்காமல் முனகினாள்.

ஆளு கையை பின்னால் கொண்டு வந்து எனது சுன்னிய பேண்டோடு தடவ ஆரம்பித்தார் அவளது பிராவை அவுத்து விட்டு அவளை என் பக்கம் திருப்பி அவளது முளைகளை வாய் வைத்து சப்பினேன். ஜட்டியை கழட்டி அவளை நிர்வாணமாக்கினேன் எனது ப******* தடவிக் கொண்டே எனது ஒரு விரலை அவள் புண்டைக்கு விட்டேன் என் விரலை விட்டு நன்றாக ஆட்டினேன் அவள் கத்திக் கொண்டே இருந்தாள்.அவள் கத்தியதில் இருந்தது தெரிந்தது. அவளுக்கு இது முதல் முறை இல்லை என்று ஆனால் எனக்கு இதுதான் முதல் முறை வலது ம***** சப்பி கொண்டே ப********* விரல் விட்டு ஆட்டி கொண்டு இருந்தேன். பின்னர் அவளை கட்டிலில் படுக்க போட்டு மேலே படுத்து எனது சுண்ணியைப் அவளது புண்டையெல் வைத்து தேய்த்தேன்.

அவள் துடித்து கொண்டிருந்தாள் மெதுவாக அவளது புன்டைக்குல் எனது சுண்ணியைப் செலுத்தினேன். கொஞ்சம் ஈசியாக உள்ளே சென்றது அவள் முனகினாள் மெதுவாக என் கையை எடுத்தேன் உள்ளே செலுத்தினேன். அப்படியே மெதுவாக செய்து கொண்டே அவளிடம் கேட்டேன். இதற்கு முன் யாருடனும் ஆவுது செய்திருக்கிறாயா என்று அவள் என் கூட வேலை செய்பவர்கள் மூன்று பேருடன் ஒரே நேரத்தில் செய்துள்ளேன் என்று சொன்னால். எனக்கு ஆச்சரியமாக இருந்தது.

அவள் என்னிடம் கேட்டால் நீ யாரிடமாவது என்று நான் இல்லை இதுதான் முதல் முறை என்றேன். பின்னர் மெதுவாக நான் வேகத்தை அதிகரித்து குத்த ஆரம்பித்தேன் அவள் நன்றாக துடித்துக் கொண்டிருந்தாள். நான் மாங்கு மாங்கு என்று அடிக்க ஆரம்பித்தேன் அவள் நன்றாக புண்டைய தூக்கிக் கொடுத்து வாங்கினாள். பின்பு அவளை குப்புற படுக்க வைத்து பின்னாலிருந்து உள்ளே விட்டு அடித்தேன் அவள் முலையைப் பிடித்து நாய் செய்வது போல் குத்திக்கொண்டே இருந்தேன்.சிறுது நேரத்தில் எனக்கு உச்சம் வருவது போல் இருந்தது அவளுக்கும் வந்துவிட்டது நான் எடுத்தேன். அவள் வயிற்றில் அடித்து விட்டு படுத்துவிட்டேன் எனக்கு தான் முதல் முறை என்பதால் எவ்வாறு செய்ய வேண்டும் என்று சற்று தெரியவில்லை என்று அவளிடம் கூறினேன் நான் கற்றுத் தருகிறேன் என்று சொன்னாள். பேசிக்கொண்டே படுத்திருந்தோம் திடீரென்று கதவு திறந்தது கவிதாவின் அம்மா வந்து விட்டாள். நாங்கள் இருவரும் நிர்வாணமாக படுத்து இருப்பதை பார்த்த அவள் அதிர்ச்சியானார்………..

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil sex stories free"குளியல் ஓழ்Priya bhavani pussy story tamil"tamil sex stories with photos"எனது மனைவியின் புண்டைக்குள் தனது சுண்ணியை"mamanar marumagal kamakathai"குடும்ப கும்மி"amma kamakathaikal""tamil story in tamil""அம்மா குண்டி""sex stories english"பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 55"tamil amma sex stories"ஓள்சுகம் காமகதை"sex stoeies"vanga padukalam tamil stroytamilammamagansexstorynew"jothika sex stories""tamil family sex stories""erotic stories in tamil"shamanthasister"akka thambi otha kathai""tamil palana kathaigal""www tamil kama kathaigal""tamil anni kathaigal"Newsextamilteacher "amma magan ool kathaigal""mamiyar kathaigal in tamil"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%BE%E0%AE%B0%E0%AF%8D-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8D"www. tamilkamaveri. com"சித்தி"tamil kama story""sex storues"sexstorytamilகூதிக்குள்Hema மாமி – பாகம் 16 – ஆண்ட்டி காமக்கதைகள்"மான்சி கதைகள்"சித்தி மகள்Www sex tamil kama kathaigal all"free tamil sex story""tamil sex amma magan story""tamil actress hot stories""akka tamil kathai""tamil heroine kamakathaikal""மாமனார் மருமகள் காமக்கதை""best tamil sex stories""www.tamil sex story.com""tamil actress sex store""akka thambi kamakathaikal tamil""tamil fuck story""tamil stories anni""tamil amma magan sex stories""sridivya sex""tamil amma magan otha kathaigal""அம்மா மகன் தகாதஉறவு"அம்மா அண்ணி அக்கா தங்கை"tamil aunty stories""tamil new incest stories""akka thambi sex kathai""amma magan ool kathaigal"Amma magan sex kamakathaikal tamil"tamil sex story daily""tamil incest""romantic love story in tamil""amma paiyan kamakathaikal""tamil 18+ memes""tamil kamaveri new""tamil amma magan new sex stories""amma magan story""tamil akka kathai""தமிழ் செக்ஸ் வீடியோ""puthiya kamakathaikal"கால் பாய் காமக்கதை"hot serial"kamakathigalமன்னிப்பு"மனைவி xossip"xossippy"tamil kamavery"Tamil kamaveri aanju pasanga Oru ammaNadikai pundaiyil rattham"tamil aunty sex story com""amma sex tamil story"Naai kamakathaikal"hot sex tamil stories""tamil doctor sex stories"அக்க ஓக்க"tamil amma sex stories"