மீன் விழிகள் – பாகம் 02 – தங்கச்சி காமக்கதைகள்

**These images are mean to imagination of story characters not exact Pic of them

அவளுக்கு வட்ட முகம், கருமையான கண்கள், இரண்டும் மீன் விழிகள் போல விரிந்து ஒரே சேர ஈர்ப்புடன் இருந்தது. எடுப்பனா நேர் மூக்கு, அழகிய குவிந்த சிவந்த உதடுகள். கரும் கூந்தல், லேசாக கலைந்து சில முடிகள் அவள் அகன்ற நெற்றியில் ஆடிக்கொண்டு இருந்தன. அழகிய காது மடல்கள். கொஞ்சம் நீளமா தொங்கும் ஜிமீக்கி போட்டு அழகாக தோன்றியது.

அவள் கொஞ்சம் அதிகப்படியான சிவந்த தேகம். கொஞ்சம் நின்ற கழுத்து. கழுத்தில் தாலி செய்யின், அவள் கழுத்துக்கு அழகு சேர்த்து கொண்டு இருந்தது. அவள் கருப்பு நிறத்தில் சுடிதார் போட்டு இருந்ததால். கழுத்து முடியும் இடத்தில் இருந்தே அவள் மார்பு மேடுகாள் எழ தொடங்கி இருந்தன. அவளின் மார்புகள், குழந்தை பெற்று எடுத்து இருந்ததால். பால் சுரந்து விம்மி கொண்டு இருந்தன.

அவைகள் தான் எத்தனை பெரியாவை. அவள் உடல் பருமணத்துக்கு அவைகள் அதிகப்படியவே இருந்தது. அவள் போட்டு இருந்த துப்பட்டா அவள் கழுத்தில் மாற்புக்கு மேலே இருந்ததால் என்னால் அவள் மார்புகளை எளிதில் பார்க்க முடிந்தது. அவள் மார்புகளில் பால் கசிந்து ஈரம் இருந்தது, பால் அதிக படியவே சுரக்ககின்றது என்று நினைத்தேன். அவள் மார்புகள் அவள் நெஞ்சில் எடுப்பாக தனிய இருப்பது போல இருந்தன. மார்புக்கு கீழே அவள் வயிறு, குழந்தை சுமந்த தொப்பையே இல்லாமல் இருந்தது. இடுப்பு அழக சிறுத்து வனப்பூடன் இருந்தது.உக்கார்ந்து இருந்த நிலையில் அவள் கால்கள் சேர்த்து வைத்து உக்கார்ந்து இருந்தாலும். அவள் போட்டு இருந்த சுடிதார் பாண்ட் அவளுக்கு ஃபிட்டா இருந்ததால் அவள் தொடை வழிப்புகள் தெல்லா தெளிவா படம் போட்டு காண்பித்தன. அவள் அந்தரங்க மேட்டில் உப்பள் ஈர்ப்புடன் இருந்தன. இவள் இவ்வளவு அழக, எப்படி இது நாள் வரை எனக்கு தெரியாமல் போனது என்று வியந்தேன். நான் அவளின் அழகை ரசிப்பதை புரிந்துகொண்டாள். நான் உடனே சுதாரித்து கொண்டு சமாளித்தேன்.

சிறுது நேரம் எதுவும் பேசாமல் இருந்தோம் குழந்தை அழுகுரல் எங்கள் அமைதியை கலைத்தது, அவள் எழுந்து குழந்தையை பார்க்க போனாள்.உள்ளே சென்ற தேவி குழந்தையுடன் வந்தாள். என் எதிரில் உக்கார்ந்து கொண்டாள், குழந்தை அழுது கொண்டே இருந்தது. “என்னம்மா, குழந்தை தூக்கத்தில் இருந்து முழிச்சதல் அழுகிறான” “இல்லானா, பால் குடுத்து நேரம் அச்சு, பசியில் தான் அழுகிறான்” எனக்கு கொஞ்சம் திக் என்றது, பால் உள்ளே இருந்து குடுக்காமல், என் வெளியே எடுத்து வந்தாள். கோவிலுக்கு போனவர்கள் எப்போ வருவார்கள்,

இந்த இக்கட்டான நினையா சமாளிக்க என்று தோன்றியது. நான் சற்றும் எதிர் பார்க்காத நேரத்தில். அவள் சுடிதார் டாப்பை தூக்கினாள். அவள் வேலை வெளேலேர் என்ற வாய்த்ரு பகுதி முழுவதும் என கண்களில் பட்டது. அவள் எதுவும் கண்டு கொள்ளாதவள, மேலே தூக்கினாள். மேலே செல்ல செல்ல எனக்கு இருப்பு கொள்ளவில்லை, முகத்தை, அங்கும் இங்கும் திருப்பி கவனத்தை திருப்ப முனைந்தேன் முடியாமல் அவள் மார்பையே பார்க்க நேர்ந்தது.

டாப்ஸ் முழுவதும் தூக்கி அவள் இடது மூலையை வெளியே கொண்டு வந்தாள், சில் வினாடிகள். அவள் குழந்தையை வையை வாய்க்குள் கொண்டு செல்லும் வரை அவள் முலைகள் முழுவதும் பார்த்தேன். அவள் மூலை காம்புகள் வீராது நன்றாக தடித்து அதன் நுனியில் ஒரு தூளி பால் வெளியே ஏட்டி பார்த்து கொண்டு இருப்பது வரை என்னால் காணமுடிந்தது. அவள் இதை எதுவும் கண்டு கொள்வதாக இல்லை, ஏதோ முடிவோடு தான் இருக்கிறாள் என்று தோன்றியது. என் நிலமை நீதனத்தில் இல்லை ஏதாவது நடந்து விடுமோ என்றே தோன்றியது.என் நிலமையை பார்த்து லேசா புன்னகைத்வறே “என்னன்னா ஏதாவது பிரச்சனையா” “பிரச்சனையா, அப்படி எதுவும் இன்னும் வரல, இனிமே வந்துரு மோன்னு தோணுது”அந்த நேரம் என் மொபைல் போன் ஒலிக்க, இது தான் சமயம் என்று போனை எடுத்து கொண்டு வாசலுக்கு வந்தேன். யார் குப்பிடுவது என்று பார்த்தேன். என் சகலை தான் அழைத்து இருந்தார் . “ஹலோ, சகலை எப்படி இருக்கீங்க” “நல்ல தான் இருக்கேன்…” “என்ன விசியம் ரொம்ப டல்லா இருக்குற மாதிரி இருக்கு” “முடியல சகல, ரொம்ப கஷ்டமா இருக்கு”

“என்னனு தெளிவா சொன்ன தானே புரியும்” “விட்ல யாரும் இல்ல ரொம்ப தனிமைய இருக்கு” “என்னங்க, விட்ல மனைவி குழந்தைகள் இருகுரங்க, இப்படி சொல்றிங்க” “பொண்ணுங்க இருகரங்க, மனைவி இன்னைக்கும் ஸ்கூல் கிளம்பிட்ட” “புரியுது கஷ்டம் தான்” “அதனால.. இன்னைக்கு போக போறேன், என்னால இதுக்கு மேல அடக்க முடியாது” ” “சகல, எங்க போக போறீங்க, மலைக்க, ஹஹா” “சிரிக்கதிங்க சகல, சீரிஸ பேசுறேன்” “ஓகே, எங்க போறீங்க?”

“பிரான்ட் ஒரு நம்பர் கொடுத்து இருக்கான், கால் கேர்ல்ஸ் நம்பர்” “சகல, என்ன முடிவு இது, நமக்கு கல்யாணம் ஆகி குழந்தை மனைவி இருகாங்க, தெரியும் இல்ல” “தெரியும், எல்லாம் நம்பிக்கையனவங்க, ஒரு பிரச்சனயும் வறது” “யார் சொன்னா” என் முகம் கொஞ்சம் பதட்டம மற்றத பார்த்துட்டு தேவி “என்னன்னா யார் லைன்ல, எதாவது பிரச்சனைய” சகலைய ஒரு நிமிஷம் இருக்க சொல்லிட்டு “ஒன்னும் இல்லம்மா, சகலை சுந்தரம் தான் பேசுறாரு” சொல்லிவிட்டு கொஞ்சம் மறைவ வந்து மிண்டும் சகலயிடம் “சொல்லுங்க சகல, பாருங்க சின்ன பசங்க மாதிரி நடந்துகதிங்க, எதாவது நடந்த எல்லோருக்கும் கஷ்டம்”

“ஒரு காண்டம் போட்ட எல்லாம் சரியாகிடும்” “வெளிய தெரிஞ்ச, என்னாகும் உங்க மனைவி எவ்ளோ கஷ்ட படுவாங்க” “எல்லாம் தெரியுது, இருந்தாலும்” “பாருங்க சகல எல்லோருக்கும் எல்லாம் அமன்ச்சிடது, நம் கிடச்சத வச்சி சந்தோசமா இருக்கனும், உள் ஆசைகளுக்கு நான் ஏற்கனவே சொன்னா மாதிரி இறகிடனும்” “இல்ல சகல நான் போக போறேன், நிங்களும் வந்த நல்ல இருக்குமேன்னு தான் குப்பிட்டேன், வரலான விட்டுடுங்க” எனக்கு கோபம் தான் வந்தது. அப்போது தேவி நங்கள் பேசுவதயே கூர்ந்து கவனித்து கொண்டு இருந்தாள்.எனக்கு ஒரு யோசனை வர “நான் சொல்றத சொல்லிட்டேன் சகல, கொஞ்சம் பொறுத்துக்குங்க நான் இந்த பிரச்சனைக்கு ஒரு வழி கண்டு பிடிக்கிறேன்” “இல்ல சகல” “நான் சொல்றத நாம்பல அப்படி தானே, நீங்க கால் கேர்ல்ஸ் கிட்ட போன அதுக்கப்புறம் என் கிட்ட பேசாதிங்க” சொலிட்டு வேகமா கட் பண்ணிவிட்டு விட்டுக்குள் சென்றேன். என் மூக மற்றதை பார்த்து “என்னன்னா என்ன பிரச்சனையை, இவ்ளோ கோபமா பேசுறிங்க” “ஒன்னும் இல்லை,

நான் விட்டுக்கு வாங்கன்னு சொன்னேன், ஆபீஸ் வேலை இருக்கு வர முடியாதுன்னு சொன்னார்” “நான் தெரிஞ்சிக்க கூடாத அளவுக்கு பெரிய விசியமா” “நான் எதுக்குமா உன்கிட்ட மறைக்கணும்” “அப்போ உங்களுக்கு இன்னும் என் மிது நம்பிக்கை வரல….ஹும்ம்..” பேசி கொண்டே என்னை பார்த்து சிரித்தாள், மார்பில் பால் குடித்து கொண்டு குழந்தை இழுத்தாள். குழந்தையை தொட்டிலில் கிடத்தும் வரை அவள் முலைகளை மூடவில்லை. குழந்தைய தொட்டிலில் போட்ட பின்பு அவள் சுடிதார் டாப்ஸ்சை கிழே இறக்கி சரி செய்தாள் கொண்டாள்.

அவள் கவன குறைவா செய்தது போல் இல்லை. அனாலும் அவள் நிர்வான முலைகள், அதில் குழந்தை பால் குடித்த ஈரம், தடித்த முலை காம்பு, கருத்த முலை காம்பு வட்டம் எல்லாம் நன்றாக பார்த்து ரசித்தேன். தேவி குழந்தையை துங்க வைத்து விட்டு என் அருகில் வந்து உகர்ந்தாள். “சொல்லுங்கன்னா, இன்னும் என் மேல உங்களுக்கு நன்பிக்கை வரலைய, எதுவுமே சொல்ல மட்டேன்குரிங்க ” “ம்ம்.. சொல்றேன், தேவி கொஞ்சம் தண்ணி கொண்டு வர்றிய”தேவி தண்ணியை கொடுக்கும் போது குனிந்து கொடுத்தாள், உள்ளே பிர போடாத அவள் முலைகள் இரண்டும் என் பார்வையில் பட்டது. அவள் புன்னகைத்து கொண்டே என் அருகில் உகர்ந்தாள்.

“இப்போ சொல்லுங்கண்ணா” அவள் செய்த செய்யும் செயல்கள் எல்லாம் யோசித்து பார்த்தேன். இந்த அளவு செய்கிறாள் என்றாள் அவள் என்னை முழுவதும் நம்புகிறாள். நானும் அவளை நம்பி தான் அக வேண்டும் “என்னன்னா யோசிகிரிங்க” “ஒன்னும் இல்ல, நான் சொல்றத நீ பக்குவமா எடுத்துக்கணும். அப்புறம் நம பேசுறது நம்ப ரெண்டு பேருக்குள் மட்டும் தான் இருக்கணும், சத்தியம் பண்ணு” அவள் என்னை ஒரு பார்வை பார்த்தாள், அதில் தான் எத்தனை அர்த்தங்கள். அவள் முகத்தில் ஒரு வசீகரம் இருக்க தான் செய்தது.“சொல்லுங்கன்னா, எந்த மாதிரி மோசமா இருந்தாலும் என்னை வீட்டு வெளியே போகது” “தேங்க்ஸ், சகலைகும் உன் அன்னிக்கும் ஒரு சிறு பிரச்சினை, அதுக்கு அவர் எப்படி ரியாக்ட் பண்றதுன்னு புரியாம என்கிட்டே ஆலோசனை கேட்டாரு” “என்ன பிரச்சனைன்னா, சண்டை போடுரங்கள” “இல்ல, எப்படி சொல்றது” நான் அவள் முகத்தை நேருக்கு நேர் பார்த்து “உங்க அண்ணி சகலைய செக்ஸ்ல திருப்தி படுத்தளையம்…” தேவி முகம் அப்படியே சிவந்து போனது. “அதனால அவர் வெளி பொண்ணுங்ககிட்ட போக போறதா எங்கிட்ட சொன்னாரு”

“ஓஹோ, அதுக்கு தான் அவர கோபபட்டு, போனை கட் பண்ணிங்கள” “அப்போ நாங்க பேசினது எல்லாம் நீ ஒட்டு கேட்டனு சொல்லு” “ஹஹஹா, பொண்ணுங்களுக்கு ஒட்டு கேக்குறது ஒரு ஹாபின்னா, அப்போ அவர் அங்க போய்ட்டார” “தெரியல, போன எதாவது நோய் அது இதுன்னு வந்த என்ன ஆகும்” “போன் பண்ணி போக வேண்டாம்னு சொளுங்கன்னா, நான் வேனும்ன பேசட்ட” “ஐயோ, நீ பேசின அவ்ளோ தான் உனக்கு தேரின்ச்சி போச்சேன்னு வருத்த படுவாரு” பேசி கொண்டு இருக்கும் போது சகளையிடம் இருந்து மறுபடியும் போன் வந்தது. அவர் மன்னிப்பு கேட்டார்,

நானும் இதுக்கெல்லாம் எதுக்கு என்று சொல்லி அவரை தைரியமா, பொறுமையா இருக்க சொன்னேன். அவரிடம் பேசி முடித்து விட்டு மிண்டும் “தேவி அவர் போகலியம் ” “நீங்க போட்ட சத்தத்துல அவரு எப்படி போவாரு, ம்.. சரி நிங்களும் வெளி பொண்ணுங்க கிட்ட போவிங்கள” “இல்ல, எனக்கு பிடிக்காது” “அப்போ அண்ணி உங்கள நல்ல பத்துகுரங்கனு சொல்லுங்க” “முழுசா எல்லோரும் மனைவிகிட்ட திருப்தியா இருந்த உலகத்துல செக்ஸ் சம்பந்தமா பிரச்சனைகளே வரதே” “அது எப்படி திருப்தி இருக்காதுன்னு சொல்றிங்க” “சில அசைகளை மனைவிகிட்ட வெளிப்படையா பேசி சம்மதிக்க வைக்கலாம்,

சிலது என்ன சொல்ல செக்ஸ்ல ஒரு தனிப்பட்ட இன்றேஸ்ட் இருக்கனும். அப்புறம் உடல் ரீதியா ஒரு திருப்தி, சிலருக்கு ஒள்ளிய பிடிக்கும், சிலருக்கு நல்ல உன்ன மாதிரி புஷ்டிய எல்லாம் கொஞ்சம் அதிகம் இருத்த பிடிக்கும். அவங்களுக்கு மனைவி அப்படி அமையலைன்ன” “ஒவ்..” “இப்போ வேற யாரையும் பார்க்க வேண்டாம் நியே உன்னை கேட்டு பரு, நீ மச்சான்கிட்ட உன் அசை எல்லாம் நிறைவேற்றியச்ச” “ம….ல” “ஆமாவ, இல்லையா” “நீங்க சொல்றது சரிதான், நீங்க அப்போ நிறைவேறத ஆசையை என்ன பண்ணுவிங்க”“செக்ஸ் புக் படிப்பேன் சிடி பாப்பேன், அப்புறம் இப்போ உன்கிட்ட பேசுற மாதிரி ஆன்லைன்ல நண்பர்களோட சட் பண்ணிட்டு சுய இன்பம் செய்வேன் ” அவள் கண்கள் அகல விரிந்தன, அவள் பெரிய கரும் கண்கள் காமத்தோடு என்னை பார்த்தன. “அண்ணா, நெறைய விசியம் பண்றிங்க” “இல்லன்னா, இப்போ சுந்தரமா மாதிரி அழகிகளை தான் தேடி போகணும், மனைவிக்கு குழந்தைக்கும் கஷ்டம் தான் வரும், வாழ்கை சரியாய் போகது” “நீங்க சொல்றது ரொம்ப கரெக்ட்” “அப்படின்னா உனக்கு நெறைய அசை இருக்குது போல இருக்கே, ஏதுவ இருந்தாலும் என்கிட்டே ஓபென பேசலாம், ரிலாக்ஸ்ச இருக்கும்”

“…” “விருப்பம் இல்லேன்னா வேண்டாம், நான் வற்புறுத்தவில்லை” “இல்லன்னா, நடுக்கமா இருக்கு” அவள் பயத்தை போக்க “இங்க பாரு தேவி, இருவரும் சுய நினைவோட தான் பேசுறோம்,

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"shreya sex com"un akka pundaiya kili da tamil kamaveri"தகாத உடலுறவுக் கதைகள்""அம்மா புண்டை""actress tamil kamakathaikal"அரேபிய காமக்கதை"amma kamam tamil"அம்மாவை கூட்டி கொடுத்த அக்காமழை பால் காம கதை"tamil heroine kamakathaikal""samantha kamakathaikal""tamil family sex story""tamil sex kathai"புண்டையில்"xxx stories tamil""anni kolunthan tamil kamakathaikal""அம்மா காமக்கதைகள்"vanga padukalam tamil stroy"amma magan tamil stories""tamilsex stores"அண்ணி கொழுந்தன் காதல் காமகதை"tamil new incest stories"Kaatukul group kamakathaikal"அம்மாவின் புண்டை""new tamil sex"செக்ஸ்கதைகள்அம்மாவின் முந்தானை பாகம் 5"incest tamil sex stories""tamil actress kathaigal""tamil actress kamakathaikal with photos""தமிழ் காமக்கதைகள்""கற்பழிக்கும் கதைகள்""tamil actress hot sex stories"tamilkamakathikal"tamil audio sex stories"uncle kamakathi in tamtamila நண்பன் காதலி kama kathigal"tamil xossip""tamil marumagal kamakathaikal"Tamilsex blogs"akka pundai kathai in tamil""amma sex""hot sex actress"புண்டையில்"tamil sex blogs""xossip regional/""1 மாத கரு கலைப்பது எப்படி""amma kamakathaikal in tamil"tamilStorysextamil"tamil hot aunty story""amma magan okkum kathai""அம்மா xossip""jyothika sex"ஆசை இருக்குமோ – பாகம் 03 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்kamakathai"tamil sex storirs"tamil long sex stores 2020 "tamil love sex""அம்மா மகன் செக்ஸ்"xossipஇளம் பென் செக்ஸ்heronie sex kathaikal in tamilஅண்ணன் தங்கை காம கதை"tamil kamveri""aunty sex story tamil""akka thambi kama kathai""kamakathaigal tamil"பானு ஓழ் கதைகள்"அம்மா magan கதை"இளம் பென் செக்ஸ்"kamakathakikaltamil new""sex storues"Tamil நன்பனின் காதலியை ஒழுத்த கதை Sex story"kamam tamil kathai""அண்ணி காமக்கதைகள்""அம்மா காமக்கதைகள்""tamil anni ool kathaigal""tamil kamakathaikal akka"மீன்"tamil actress sex story""shreya sex"tamil actres cockold memes fb.com"tamil police sex""tamil sex stoties"Tamil xossip story"tamil sex story in new"காம செக்ஸ் கதைகள்"tamil amma sex stories""அம்மா மகன் செக்ஸ் கதை""muslim sex stories""xossip regional tamil""kamakathaikal tamil com""akka pundai kathai""tamil sex stories with pictures"மாமியாருடன் சல்லாபம்