மீன் விழிகள் – பாகம் 01 – மச்சினிச்சி காமக்கதைகள்

என் குடும்பத்தில் நான் என் மனைவி ஜெயா, மற்றும் ஒரு பெண் குழந்தை. என் மனைவி கூட பிறந்தவர்கள் முன்று பேர் ஒரு அண்ணன், அக்கா, மற்றும் தம்பி. என் மனைவியின் அக்கா கணவர் (சகலை) எனக்கு நல்ல அறிமுகம், நெருங்கிய நண்பர்கள் போல் உறவாடுவோம், அதில் செக்ஸ் சம்பந்தமானதும் உண்டு. அவர் ஒரு மல்டி நேசனல் கம்பெனியில் வேலை பார்க்கிறார்.

அவருக்கு இரு குழந்தைகள் ஒருவள் நன்கவதும் இன்னொருவள் அறவதும் படிகிறார்கள். என் மனைவியின் அக்கா ஒரு தனியார் இன்டெர் நேசனல் பள்ளியில் ஆசிரியை. காலை எழு மணிக்கு கிளம்பினால் மாலை எட்டு மணிக்கு தான் விட்டுக்கு வருவார்கள். சகலையும் அவர் மனைவியும் சேர்ந்து இருந்து பேசுவதே அறிதக இருக்கும். நான் ஒரு செக்ஸ் பிரியன், வகை வகையாய் செக்ஸ் புத்தகங்கள்,

சீடிகள் மற்றும் நெட்டில் டவுன்லோட் செய்த படங்கள் அதிகம் வைத்து இருந்தேன். என் சகலை என்னை பார்க்க அதிகம் வருவதே இதை எல்லாம் பார்க்க படிக்க தான்.

இதனாலையே எங்கள் நெருக்கமும் அதிகமானது. என் மனைவியின் அண்ணன் திருமணம் ஆகி மனைவி தேவி இரு குழந்தையுடன் வெளிநாட்டில் இருக்கிறார். இப்போது முன்றவாத ஒரு ஆண் குழந்தை பிறந்து நன்கு மாதங்கள் அகிவுள்ளது. குழந்தை பெறுவதற்காக இங்கு வந்து இருந்தாள். என் மனைவியின் தம்பி கோயம்பத்தூரில் ஒரு கல்லுரியில் தங்கி படிக்கிறான். இவ்வளவு தான் என் குடும்ப பின்னணி.லீவ் நேரங்களில் நான் என் மனைவியை அவள் விட்டுக்கு கூட்டி செல்வது உண்டு. என் மனைவி அவள் அண்ணன் மனைவியுடன் அதிகம் பேச மாட்டாள். ஆனால் அவள் கொஞ்சம் அதிகப்படியாகவே பேசுவாள். நானும் அவளிடம் நன்றாக தோதுவாக பேசுவதால் என்னிடம் சரளமாக பேசுவாள். அவளிடம் கிண்டல் பேச்சு பேசுவது. பொதுவான இரட்டை அர்த்த ஜோக் பேசுவது என்று எல்லாம் இருக்கும்.

இந்த முறை விட்டுக்கு போய் இருந்த போது அவள் முகத்தில் ஒருவித வாட்டம் இருந்தது. “என்னம்மா குழந்தை எப்படி இருக்கான்” “நல்ல இருக்கன்ன” “மச்சான் பேசினர” “அம்மண்ண ரெண்டு நாள் முன்னாடி பேசினாரு” “ம்ம்.. அப்புறம், பையன் ரொம்ப படுத்துரனோ” “என் அப்படி கேக்குறிங்க!” “இல்ல முகம் கொஞ்சம் வட்டமா இருக்கேன்னு கேட்டேன்” “அப்படி எல்லாம் இல்லன்ன, பாலை குடிச்சதும் நல்ல துங்கிருவன்” “குழந்தை பெத்து வளர்குரதுன்னாலே பெரிய வேலை தான்” “ஆமான்ன…” சிறிது நேரம் பேசிக்கொண்டு இருந்தோம். அப்போது விட்டில் எல்லோரும் அருகில் உள்ள கோவிலுக்கு கிளம்பினார்கள்,

நானும் வரணும்னு கேட்டேன், என் மாமனார், “மாப்ளே, நீங்க வேணும்னா இருந்துக்குங்க, தேவி தனிய தான் இருப்ப ஒரு அளவது இருக்கணும்ல” “சரி, என்னப்பா ஜெயா நான் இருக்கட்டுமா” என் மனைவியிடம் கேட்டேன் “சரிங்க நீங்க விடல இருங்க நாங்க எல்லோரும் போயிட்டு வரோம்” எல்லோரும் ஒரு கால் டாக்ஸியில் கிளம்பினார்கள், எப்படியும் வருவதற்கு இரண்டு மணியாவது நேரமாவது ஆகும் என்று தோன்றியது. “அப்புறம் தேவி உனக்கும் வெளிய போகணும்னு இருக்கும்” “இருக்கு என்ன பண்றது இவன தூக்கிட்டு கூட்டதத்துகுள்ள போயிட்டு வர முடியாது”“அதுவும் சரிதான்” இருவரும் எதோ பேசிக்கொண்டே இருந்தோம் அவள் அந்த வரம் வரை என்ன என்ன வேலைகள் செய்தாள், குழந்தை என்ன என்ன செய்தான் என்று சொல்லி கொண்டு இருந்தாள். அந்த தனிமை கொஞ்ச நேரம் பேசியதால் எனக்கு சகஜம தோன்றியது. நடுவில் “தேவி உன் முக வாட்டம் எதனாலன்னு கண்டு பிடிச்சிட்டேன்” “அப்படியா, என்னனு சொல்லுங்க பார்ப்போம்” “உங்க அப்பா அம்மவ பாக்க அசையா இருக்கு, சரியாய்” “இல்ல” “அத்தை எதாவது திட்டி இருப்பாங்க” “இல்ல” “அப்போ மச்சான் உன்கிட்ட கோபப்பட்டு சண்டை போட்டு இருப்பார்” “அதுவும் இல்லை, நல்லாவே கற்பனை பண்றிங்க” “ம்ம்.. அதுவும் இல்லன்ன அப்போ, அதுவா தான் இருக்கும்” “அதுன்ன…” “சொன்ன தப்ப நினைக்க கூடாது, அது கொஞ்சம் அடல்ட்ஸ் ஒன்லி” “ஹும்…. சொல்லுங்க இதுல என்ன இருக்கு”

“நீ இங்க வந்து நாலு மாசம் அச்சா, அப்புறம் பத்து மாசம் மாசமா வேற இருந்த” “சரி..” அவள் முகம் கொஞ்சம் மற்றம் ஏற்பட்டது சொல்லலாமா வேண்டாமா என்று தோன்றியது “ஒன்னும் இல்ல சும்ம கட்டி சொன்னேன்” “இல்லைன்னா, எதோ சொல்லவந்திங்க சொல்லுங்க” “ஒன்னும் இல்ல மச்சான் இருந்த கொஞ்சம் சில்மிசன், அப்படி இப்படின்னு டச் பண்ணுவார்” “பண்ணா” “உன் உடல் பசி கொஞ்சம் குறையும், உன் முக வட்டத்துக்கு அது தன கரணம்” “சீ…, என்னன்னா பேசுறிங்க, ஒரு பொண்ணுகிட்ட எப்படி எல்லாம் பேசுறதுன்னு கூட தெரியல, பெரிய அள் மாதிரி பேசுறிங்க கொஞ்ச கூட வெவஸ்தையே இல்ல உங்களுக்கு”

“இருமா, நான் அப்படி என்ன பெருசா தப்ப சொலிட்டேன், நியும் கல்யாணம் அனவ ஒரு பக்குவம் இருக்கும் அதனால் கொஞ்சம் வெளிபடைய பேசினேன்” “அதுக்கு இப்படியா பேசுவாங்க, நான் உங்களுக்கு தங்கை முறை வரும் தங்கச்சிகிட்ட இப்படியா பேசுவிங்க” “பேசின என்ன தப்பு, அவளுக்கு பிடிச்சி இருந்த தப்பே இல்லை” “என்னை என்ன வேசி உடல் சுகத்துக்கு, அலையற பொண்ண நினச்சிட்டிங்கள” “தேவி!, பிடிக்கலேன்னா வேண்டாம்னு சொல்லு, எதோ எதோ பேசாதே, நான் உன் நல்லதுக்காக தான் பேசினேன்,

அப்படி பேசின கொஞ்சம் ரிலாக்ஸ்ச இருக்குமேன்னு தான் பேசினேன், நீயும் விசியம் தெரிஞ்சவ நானும் தெரிஞ்சவன், இதுல எனக்கும் எதுவும் தப்ப தெரியல ஒப்பென பேசின கொஞ்சம் மனசு பாரம் குறையும், சரி இதோட இந்த டாபிக விட்டுடு” நான் கொஞ்ச நேரம் ஓய்வு எடுக்க ஒரு அறையில் பொய் படுத்து கொண்டேன் ஒரு மணி நேரம் கழித்து, என்னை யாரோ தட்டி எழுப்பினார்கள், யார் என்று முழித்து பார்த்தேன், தேவி தான் நின்று இருந்தாள் “என்னம்மா, எல்லோரும் வந்துட்டங்கள”“இன்னும் இல்லன்னா, டீ போட்டு இருக்கேன் குடிக்கிறிங்கள” “சரிமா, ஹல்ல எடுத்து வை முகம் கை கால் கழுவிட்டு வந்துர்றேன்” நான் எழுந்து முகம் கை கால் கழுவிவிட்டு ஒரு டவல் எடுத்து துடைத்து கொண்டு ஹால் வந்தேன். “என்னம்மா, குழந்தை துங்கிட்டனா” “அமன்னா, அவன் துங்கினா தான் எனக்கு கொஞ்சம் ப்ரீய இருக்கு”

எனக்கு டீ கொடுத்தாள், நான் வங்கி கொண்டு மேஜையில் இருந்த அன்று பத்திரிகையை எடுத்து புரட்டி கொண்டே டீயை பருகினேன், தேவி என் எதிரில் அமர்ந்து இருந்தாள், முகம் முன்பு விட தெளிவா காணப்பட்டது ஆனால், எதோ மனதில் ஓடிக்கொண்டு இருப்பது போல் தோன்றியது. இருவரும் அமைதியை டீயை பருகினோம். சிறிது நேரம் கழித்து “அண்ணா, என்ன மன்னிச்சிருங்கன்னா, நான் புரிந்துகம கொஞ்சம் அதிகமாவே கோபபட்டுடேன்” “பரவ இல்லாம்மா, நான் அதை அப்போவே மறந்துட்டேன்”

“மறந்துடிங்கள, நான் ரொம்ப பேசிட்டேன், நினச்ச கஷ்டம் இருக்குன்னா” “பறவயில்ல விடும்மா, உன் மன நிலை நல்ல புரிஞ்சிக்க முடியுது” “என்னே தெரியல நீங்க அப்படி கேட்டதும் என்னக்கு கோபம் வந்துருச்சின்னு” “சொன்ன கொவிக்கதே, நான் சொன்னது உண்மைய கூட இருந்து இருக்கலாம், உண்மையா ஒத்துகிட்ட நான் தப்ப நினச்சிருவேன்னு நீ கோப பட்டு இருக்கலாம்” அவள் எதுவும் பேசாமல் அமைதியா இருந்த, நானும் அவள் பேசட்டும் என்று இருந்தேன், சிறுது நேரம் கழித்து

“ஆமா.. ன்னா, நீங்க சொன்னது… சரிதான்” நான் அவளை நோக்கினேன் அவள் தலை கவிழிந்து கொண்டாள், குற்ற உணர்ச்சியில் இருக்கிறாள் என்று புரிந்தது. “தேவி, பருமா இதுக்கு எல்லாம் உணர்ச்சி வாசபடதே , நாம யாரையும் மோசம் செய்யாதவரை எதுவும் தப்பு இல்லை” “கஷ்டமா இருக்கு, அவர் இங்க இல்லன்னு தெரிஞ்சும், செக்ஸ் அசை படுறது தப்புதான்” அவள் கண்களில் நிற வழிந்தது “முதல்ல, உன்னையே நீ குற்றம் சுமதிகராத நிறுத்து, இதுல உன் தப்பும் எதுவும் இல்லை, இது உன் உடலை ஏற்படுற ஒருவித வின்யணம் இதுல உன் தப்பும் இல்லை”“என தப்பு எதுவும் இல்லையா ” “இல்ல, பொதுவா, பெண்கள் பிரியர்ட்ஸ் முடிஞ்சி பத்தாவதுல இருந்த பதினைஞ்சவது நாள் வரைக்கும் கொஞ்சம் செக்ஸ் உணர்வு அதிகமா இருக்கும் செக்ஸ்க்கு உன் உடம்பு ரொம்ப எங்கும், இது இயற்க்கை” “நீங்க சொல்றது எல்லாம் புதுசா இருக்கு, உங்களுக்கு இது எல்லாம் எப்படி தெரியும்” “நானும் இது மாதிரி மன நிலையை எல்லாம் கடந்து வந்து இருக்கேன், அனா இப்போ அதை எல்லாம் சமாளிக்க கத்துகிட்டேன்”

“அப்படியா என்ன அச்சு வெவரம சொல்லுங்கண்ணா” அவள் மிகவும் ஆர்வம் காட்டினாள் “சொல்லுறது பற்றி ஒண்ணும் இல்ல, அதுக்கு நீ, பக்குவ பட்டுருக்கணும், அப்புறம் உன்மேல் எனக்கு நம்பிக்கை வரணும்” “அண்ணா, மதியம் நடந்தது மனசுல வச்சு பேசுற மாதிரி இருக்கு, நம்பிக்கைக்கு நான் என்ன பண்ணனும்” “பெருசா எதுவும் செய்ய வேண்டியது இல்லை, ஏதாவது ஒரு சின்ன செயல் அது நம்பிக்கையான வார்த்தைய இருக்கலாம், செய்யல இருக்கலாம்,

நீ என்கிட்ட உண்மையா பேசுற வீசியமா இருக்கலாம், ஏதாவது ஒண்ணு” “ம்…” “தப்பா நினைக்காதே, ஒவ்வொரு மனிதனுக்கு இரு முகம் இருக்கும், எனக்கும் உண்டு, ஒரு முகம் சமுதாயத்துக்கு தகுந்த மாதிரியும், இன்னொண்ணு நாம உணர்வுக்கு ஏத்த மாதிரியும் இருக்கும்” “புரியுது, அப்போ உங்க ஒரு முகம் தான் இதுவரை இங்க எல்லோரும் பார்த்து இருக்கோம்னு சொல்லுங்க” “ம்.., கண்டிப்பா, இன்னொரு முகம் என் நெருங்கிய நண்பர்களுக்கு தான் தெரியும்”

“அதாவது உங்க மனசுல இருக்குறதது ஒண்ணு, வெளி உலகத்துக்காக நடிக்கிறீங்கணு சொல்லுங்க” “பத்திய நீ புரியாம பேசுற, அதுக்கு தான் உன்கிட்ட ஒப்பேன பேச பயமா இருக்கு” “இல்லன்னா, அப்படி சொல்லாவாரால….” “நீ நான் சொல்லுற வீசியம் புரியும் பக்குவம் உனக்கு இல்லைன்னா , அப்புறம் பெரிய பிரச்சனையா முடீஞ்ச்சிரும், என் சமுதாய வாழ்க்கையே போய்விடும் நான் சொல்றது புரியும்னு நினைக்குறேன்”

“ம்…, புரியுது” நான் அவள் அடுத்து பேசட்டும் என்று அமைதியா இருந்தேன் சிறுது நேரத்தில் அவளே “அண்ணா, எனக்கும் இரண்டு முகம் இருக்கு” நான் லேசா அவளை பார்த்து புன்னகைத்தேன் “இவ்ளோ நேரத்துககப்புறம் தான் என் மேல லேசா நம்பிக்கை வந்து இருக்கு, பரவாயில்லை” “பேசி பழக பழக தான் நம்பிக்கை வரும்,” “ஹா ஹா சரிய தான் சொன்ன” அவளும் சிரித்தாள்,

அவள் முகம் இப்போது பிரகாசமா இருந்தது. “தேவி உன் முகம் இப்போ ரொம்ப பிரகாசமா இருக்கு, முகத்துல இருந்த கவலை இப்போ தெரியல” “உங்களுக்கு தான் நன்றி சொல்லணும்” “பார்த்தியா நன்றிணு சொல்லி என்ன மூணாவது மனுசன பார்குறியே” “அப்படி இல்லைன்னா, கொஞ்ச நாளா, மனசு ரொம்ப இருக்காம இருந்தது, யார்கிட்டயும் சொல்ல முடியல, இப்ப தான் மனம் லேசா இருக்கு” “மனம் திறந்து பேசின எல்லா பிரச்சனையும் பஞ்ச பறந்துரும்,ஆனா கேப்பவங்க நாம நல்ல புரிந்தவர இருக்கணும்” “உங்கள் விட அதுக்கு தகுந்த ஆள் உண்டா” “அப்பா, ஜலதோசம் பிடிக்க போகுது” “ஹா ஹா, ரொம்ப ஐஸ் வச்சிடேனோ” இருவரும் சிரித்து கொண்டோம் முதல் முறையா நான் தேவியை காம கண்ணோட்டத்தில் பார்த்தேன். அவளுக்கு வட்ட முகம், கருமையான கண்கள், இரண்டும் மீன் விழிகள் போல விரிந்து ஒரே சேர ஈர்ப்புடன் இருந்தது. எடுப்பனா நேர் மூக்கு,

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


மனைவி பஸ் காம கதைபேருந்து.தமிழ்.செக்ஜ்.விடியோ"cuckold story"tamil vathiyar kamaveri kathaikal"www.tamil sex story"செக்ஸ் கதை"hot story""sai pallavi sexy""tamil kamakathakal"vaathiyaar sex story tamil"sister sex stories""மான்சி கதைகள்""tamil actress hot"tamilkamakathigalகாம கதைகள் மிரட்டி"tamil love story video"tamil lataest incest kama kathaikal"samantha sex stories in tamil""tamil rape sex""village sex stories"ஆச்சாரமான குடும்பம்"sex tamil kathaikal"new hot stories in tamilபுண்டைக்குள்"thrisha sex com""அம்மா மகன் காதல் கதைகள்""அக்கா புண்டை"ஓழ் ஓழ் தகாத ஓழ் கதைகள்Tamildesistories."xossip tamil""www tamil kama kathaigal"அக்கா ஓழ்பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 7 – தமிழ் காமக்கதைகள்"tamil kudumba kamakathaikal"tamil regionalsex stories"kamakathaikal group""incest tamil sex stories""latest sex stories in tamil""teacher student sex stories""tamil okkum kathai""mamanar marumagal kamakathaigal"செம டீல் டாடி – பாகம் 01 – தமிழ் குடும்ப காமக்கதைகள்dirtytamil cuckold kamakataikal"அம்மாவின் முலை""tamil incest stories""tamil 18+ memes"அப்பா சுன்னி"puthiya kamakathaikal""adult tamil sex stories""samantha tamil sex story""sex stories incest"மான்சி ஓழ் கதை"tamil latest sex stories""kamakathai tamil""akka thambi sex kathai"anni kamakadhaihalஅவள் கஞ்சியை குடித்தேன் காமக்கதைகவிதாயினி sex storiesபேருந்து செக்ஸ் கதைகள்"tamil amma sex stories com""mamanar marumagal sex stories""telugu actress sex stories""புண்டை கதைகள்"Akkapurusansexstory"tamil anni kamakathaikal"/archives/tag/swathi-sex/page/2மனைவியை கதைகள்"tamil latest hot stories""kamakathakikal tamil""tamilsex storys""tamil actress sex stories in english""tamil actress tamil sex stories""tamil aunty stories"காமம் அம்மா அப்பா பெண்மனைவி"நடிகை புண்டை"குளியல் ஓழ்"lesbian sex stories in tamil""tamil audio sex stories"அம்மா ஜாக்கெட் பிரா"kamaveri kathaigal""kamakathai with photo in tamil""tamil amma magan uravu kathaigal""மாமி கதை""dirty tamil stories"அம்மாவின். காம. கிராமம்