சுந்தர புருஷன் – பாகம் 12 – Tamil Kamakathaigal

Pavani reddy“டவல் இல்லேடா. நாக்கு” என்று சொல்லிக் கொண்டே கவிதா சிரித்தாள்.

“டாவா என்றேன்?” என்றேன் மெதுவாக.

“இந்த மரியாதை போதும் உனக்கு” என்று சொல்லிக் கொண்டே கவிதா என் முகத்தை தன் புண்டையை நோக்கி தள்ளிக் கொண்டாள். மெல்ல குனிந்து அவள் புண்டையோடு அவர் விந்தையையும் சப்பினேன்.

“சுந்தரன் சார் நீங்க க்ளீன் பண்ணலயா?” என்றாள் கவிதா குறும்புடன்.

“நீ பண்ணுவே இல்லே” என்றார் சுந்தரன்.

“தாரளமா. ஆனா இன்னிக்கு இவருதான்” என்றாள் கவிதா. நான் ஷாக்கானேன்.

“ஆனா நான்” என்று இழுத்தேன்.

“பரவாயில்லை ராஜ். ஊம்பலாம். குண்டு பூ நடிகை பிடிக்கும் இல்லே உனக்கு. அவளை ஓழ்த்து குழந்தை கொடுத்த பூளு. சப்புடா” என்று சொல்ல அடுத்த வினாடி அவர் பூல் என் முன்னால் இருந்தது. சுந்தரன் என் தலைமுடியை பிடித்தார்.“வலிக்குது” என்று அலறினேன்.

“இருங்க. இவனுக்கு பூலை ஊம்ப சொல்லி தறேன். மெல்ல உன் வாயை திற ராஜ். பின் மெல்ல அவர் பூலை வாயில் எடுத்துக்க” என்று சொல்லிக்கொடுக்க நானும் நன்றாக கற்றுக் கொண்டேன்.

“நல்லா ஊம்பறே ராஜ். நாக்கை அப்படியே சுழட்டுடா” என்று சுந்தரனும் இன்ஸ்ட்ரெக்*ஷன் கொடுக்க ஆரம்பித்தார்.

“அப்படியே அவர் வாயை ஓழுங்க டியர். பொண்டாட்டியை ஓக்க முடியாதவன். உங்க பூளால் ஓழ்க்க தவம் பண்ணி இருக்கனும்” என்று கவிதா கைக்கொட்டி சிரித்தாள். இதை கேட்டதும் சுந்தரன் என் முகத்தை நேரில் வைத்துக் கொண்டு ஓழ்க்க ஆரம்பித்தார். என் வாயில் பெரிய வாழைக்காயை வைத்து அடைத்தது போல இருந்தது. கண்னை மூடிக் கொண்டு என் வாயை ஓழ்க்க ஆரம்பித்தார்.

“போதும் டியர். இவரு வாயிலே விட்டுட போறீங்க. என் புண்டைக்கு வேணும் அது” என்று சொல்லி கவிதா காலை விரிக்க அவர் தன் சுன்னியை உறுவி எடுத்தார். நான் பரிதாபமாக பார்த்தேன்.

“கவலைப்படாதீங்க இனிமே இவரை உன்னையும் வைப்பாட்டியா வைச்சுக்க சொல்றேன்” என்று கவிதா சிரித்தாள்.

“அதுக்கென்ன உன்னோடு அவனையும் வைச்சுக்கறேன்” என்று சுந்தரன் சிரித்துக் கொண்டே மீண்டும் தன் தண்டால் கவிதாவை ஓழ்க்க ஆரம்பித்தார். கவிதா வலியில் துடிக்க ஆரம்பித்தாள். அவரோ அதை பற்றி எல்லாம் கவலைப்படாமல் ஓழ்க்க ஆரம்பித்தார்.

“ஆஆஆஆ” என்றாள் கவிதா. சுந்தரன் என்னை பார்த்தார்.

“உன் முன்னாடி ஓக்கறது கிக்கா இருக்கு ராஜ்” என்று சொல்லிக் கொண்டே குதிரை தட்டுவது போல தட்டிக் கொண்டே ஓழ்க்க ஆரம்பித்தார்.“சார். வலிக்க போகுது” என்று பதறினேன்.

“நீ சும்மா இருடா. நீங்க தட்டுங்க சார்” என்று கவிதா கெஞ்ச இன்னும் வேகமாக ஓழ்க்க ஆரம்பித்தார். என் முகத்தை பார்த்துக் கொண்டே ஓழ்த்தார். பத்து நிமிடம் ஓழ்த்த பின் மீண்டும் அவர் உடல் இறுகியது பின் விந்தை பீய்ச்ச ஆரம்பித்தார். இருவரும் கட்டிக் கொண்டு இருந்தனர். இருவரும் பெரூமூச்சு விட்டுக் கொண்டனர். மிஷின் ஓடி அடங்கியதை போல அறை அமைதியாக இருந்தது.

“செம சுந்தரன் சார். இன்னிக்கு ஆடி தீர்த்துட்டீங்க” என்று கவிதா சிரித்தாள்.

“அப்படியா?” என்று சொல்லிக் கொண்டே அவள் மேல் சாய்ந்தார் அவர்.

“பார்த்தீங்களா. எப்படி ஓழ்த்தார். நீங்க எப்பவாவது இப்படி ஓழ்த்து இருக்கீங்களா. அட் லீஸ்ட் கனவிலாவது” என்று கவிதா சிரித்தாள். என் முகம் வாடியது. உண்மைதானே இது.

“தண்ணீர் வேணும் ராஜ் கொண்டு வாங்க” என்றார் சுந்தரன். நான் போய் தண்ணீர் கொண்டு வந்தேன்.

“குடிங்க டியர். ரொம்ப ஓர்க் பண்ணீங்க” என்று கவிதா தண்ணீரை எடுத்து சுந்தரன் முன்னால் நீட்டினாள். சுந்தரன் மடக் மடக்கென்று குடித்தார்.

“இன்னிக்கு நான் ரொம்ப எஞ்ஞாய் பண்ணேன் ராஜ். முதலில் என்னை ஒழ்த்தார். அப்புறம் உங்க வாயை ஓழ்த்தார். நீங்களும் ஊம்பனீங்க ரொம்ப மகிழ்ச்சி” என்றாள் கவிதா.

“உங்களுக்கு ராஜ்” என்றார் சுந்தரன்.

“எனக்கும் தான் சார்” என்றேன்.“நல்லது ராஜ். இனி நாம மூவரும் ஒண்ணாவே இங்கே இருப்போம். உண்மையை சொல்லப்போனா நீங்க இங்க இருந்ததாலேதான் இப்படி ஓழ்க்க முடிந்தது. இது” என்று இழுத்தார்.

“சொல்லுங்க டியர்” என்று கவிதா மெதுவாக நைட் கவுனை போட ஆரம்பித்தாள்.

“இது தொடரும்னு நினைக்கிறேன் கவிதா” என்றார் சுந்தரன்.

“அப்ப என்ன சொல்ல வறீங்க” என்றாள் கவிதா.

“ஆமா கவிதா. நீதான் இனி என் வைப்பாட்டி. ஓக்கே” என்று சுந்தரன் சொல்ல கவிதா ஆர்வமாக தலையாட்டினாள்.

“குட்” என்று சுந்தரன் சிரித்தார்.

“நான் ஓக்கே. இவரை என்ன பண்றது” என்றாள் கவிதா என்னை பார்த்து.

“சொல்றேன்” என்று சொல்லிக் கொண்டே சுந்தரன் சார் ஒரு ஸ்லீவ்லெஸ் நைட்டியை உறுவினார். கவிதா ஆச்சரியமாக பார்த்தாள்.

“இன்னிக்கு ராஜும் அபாரம். என்னமா ஊம்பனார். இது ஆண் பண்ற மாதிரி இல்லே. இவனும் பொட்டச்சிதான் கவிதா” என்றார் சுந்தரன்.

“அப்ப. என்ன பண்ண போறீங்க” என்றாள் கவிதா ஆச்சரியத்துடன்.

“இனி நீங்க ஆம்பிளை இல்லை. ராஜ் இனிமேல் ராஜி” என்று சுந்தரன் என்னை பார்த்து சொன்னார். நான் ஆச்சரியமாக பார்த்தேன்.

“ஆமா ராஜி. இங்க பக்கத்திலே இன்னொரு பெட்ரூம் இருக்கு. அங்க படுத்துக்க. கவிதா மட்டும் எனக்கு இனி வைப்பாட்டி இல்லே. நீயும்தான்” என்று என்றார் சுந்தரன். நான் ஆச்சரியமாக பார்த்தேன்.“ஆமாம் ராஜி. இதுதான் பெஸ்ட். இனி நான் இவருக்கு குழந்தையா பெத்து போடறேன். சக்களத்தியா உன்னுடன் அவர் சாமானை ஷேர் பண்ணிக்கிறேன். இன்னும் ஒரு மணி நேரத்தில் அவரை அனுப்பிச்சு வைக்கறேன். இப்ப ராஜி போகலாம்” என்றாள் கவிதா கண்ணடித்துக் கொண்டே. எல்லாம் கனவு போல இருந்தது. ஒரு மணி நேரத்திலா?. ராஜியாக சுந்தரன். சி. சாமானை நினைத்துக் கொண்டே என் பெட்ரூம் வந்தேன். அதற்குள் மீண்டும் சுந்தரன் கவிதா நைட்டியை உறுவுவதை பார்த்தேன். என் தோளில் இருந்த நைட்டியை பார்த்தேன். இன்னும் ஒரு மணி நேரத்தில் இதையும் உறுவ போகிறார் சுந்தரன் அத்தான். வெட்கம் வந்தது.

முற்றும்

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil sex story video""tamil kama""tamil aunty sex kamakathaikal""free sex stories""ஓல் கதை""tamil latest sex stories"exbii"tamil super kamakathaikal""tamil amma kamakathai""தமிழ் காமக்கதைகள்""amma kamakathaikal in tamil font""mami ki sex story"vanga padukalam tamil stroy"dirty tamil story""xossip english""mamiyar kamakathai""erotic stories in tamil""tamil stories hot""tamil audio sex stories""tamil sex actress""actress sex stories tamil"/archives/2780"sex stories tamil""tamil sex kamakathaikal""dirty story in tamil"en manaiviyin kamaveri kamakathaikalமுதல் லெஸ்பியன் உறவு கஞ்சிமுலைகளை வாயில் வைத்து உறிஞ்சி"desibees amma tamil"Incest Tamil story"hot tamil actress"கிழட்டு சுன்னி காமக்கதைகள்"tamil memes latest""shruthi hassan sex stories"tamilsexstoreynewtamilactresssexstoryசெக்ஸ் கதை"tamil tv actress sex stories""amma magan sex kamakathaikal""kamakathaiklaltamil new""tamil sex tips""சித்தி காம கதைகள்""sex with sister stories""mami ki sex story""incest tamil""tamil fucking""tamil police sex""sex storues""tamil actress sex store""amma magan tamil stories""tamil sex stories websites"தமிழ திருட்டு செக்ஸ் விடியொSwathi Kamakathaikal"tamil actor kamakathai""akka sex story"மீனா.புண்டைஅக்கா குண்டி"tamil sex books""anni sex tamil story""tamil actress hot sex stories"kamamsexcom"tamil sexstory"Tamilsexcomstory"akka sex stores""akka thambi kama kathai"indiansexstoryஅம்மா பால் குழந்தை காம கதை"akka thambi kamakathai"காம கதைகள் உரையாடல்"tamil sex story daily"/archives/tag/%E0%AE%B9%E0%AF%8B%E0%AE%9F%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AE%B2%E0%AF%8D-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8D"மனைவி xossip""sex on sofa"பட்டிகாட்டு அந்தப்புரம்Anni xopp"tamil kamakathaikal rape""மனைவி xossip""village sex story"en amma thuki kamicha sex stories in tamil"மாமனார் மருமகள் காமக்கதை"