செண்பக சிலையே – பாகம் 05 – தமிழ் காமக்கதைகள்

அதன்பின் அவள் கை அவளையும் அறியாமல் என் தோள் மேல் விழுந்தது.

மனதுக்குள் “ஆஹா..!!” என்றபடி எனது ஒரு கை அவள் தலையின் பின்பக்கம் போய், அவளை என் பக்கம் இழுக்க அவளது உதடுகள் முழுதும் என் வசம் வந்து விட்டது.

செண்பக சிலையே – பாகம் 06 – தமிழ் காமக்கதைகள்

செண்பக சிலையே – பாகம் 04 – தமிழ் காமக்கதைகள்

கீதாவின் பட்டுப் போன்ற உதடுகளை நான் மெதுவாய் என் வாயால் இழுத்துச் சுவைத்தேன். மெதுவாய் அவளது இரண்டு உதடுகளையும் பிரித்து, கீழ் உதட்டை மட்டும் சுவைத்துக்கொண்டே, என் நாக்கை அவள் வாய்க்குள்விட்டேன்.

“ம்ம்ம்ம்..” என்று சின்னதாய் ஒரு சத்தம் வந்தது கீதாவிடம் இருந்து.

என் தடி மீண்டும் விறுவிறுவென தீடிரென ஏறும் பங்கு மார்க்கெட் போல் ஏறி ஜட்டியை முட்டித் தள்ளியது. என் நாக்குப் பட்டதும் அவள் தலை அசைய, என் கையால் அவள் தலையை அசையாமல் பிடித்து இன்னும் நாக்கை உள்ளே துளாவி, கீழ் உதட்டையும், பின் மேல் உதட்டையும் ஒன்றன் பின் ஒன்றாக சுவைத்தேன். கிறங்கிப்போய் கிடந்தாள் என் பிடியில்.அவள் தோள் மீது இருந்த என் வலது கையை கீழே கொண்டுவந்து அவள் இடுப்பைப் பிடித்து மெதுவாய் தடவிக் கொடுத்தேன். மடிப்பு விழாத அவளது தள தள இடுப்பை மெதுவாய் கசக்கிக்கொண்டே முத்தத்தையும் தொடர்ந்து கொடுக்க, “ம்ம்ம்ம்..!! ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்..!!” என்றாள்.

இடுப்பை கசக்கியபடியே, கையை மேலே அடிமேல் அடி வைத்து நகர்த்த, உணர்ச்சியில் அவள் உடலை காலின் முன் பாதத்தால் ஊன்றி தூக்கினாள்.

இதுதான் சமயம் என நினைத்து நான் அவள் தாவணிக்குள் கைவிட்டு ஜாக்கெட்டின் மேல் கையை படரவிட்டு மார்பின் மேல் மெதுவாய் கை வைத்தேன்.

சும்மா சொல்லக் கூடாது. புதிதாய் வாங்கிய இலவம்பஞ்சு தலையணை டைட்டாய் இருக்குமே, அது போல கிண் என்று இருந்தது.

அடேங்கப்பா..!! இளம்சிட்டின் முலை என்ன ஒரு இதம்..!!

என் கையை விரித்தபோது கீதாவின் முலையில் முக்கால் பாகம் கைக்குள் அடங்கியது. இப்போது அவளும் என் உதடுகளை மெதுவாய் உறிய ஆரம்பித்திருந்தாள்.

சரிதான். கிஸ் அடிக்க அவளுக்கு மட்டும் ஆசை இருக்காதா என்ன..? என் இடுப்பை அவள் உடம்போடு ஒட்டி வைக்க, என் தடி அவள் வயிற்றில் தொப்புள் பகுதியில் பட்டது.

அவளது முலையின் மீது மென்மையாய் வைத்திருந்த என் கையை அழுத்தம் கொடுத்தேன். கெட்டியாய் அவள் முலையை அமுக்கிப் பிசைந்தேன். சூப்பராய் ஜம் என்று கெட்டியாய் இருந்தது. ஆசை அதிகமாகி வெறி ஏறி, முலையைக் கசக்க ஆரம்பிக்க கீதா என் கையை முலையில் இருந்து எடுத்துவிட்டு, உதட்டையும் எடுத்துக்கொண்டாள்.

அவள் கண்களைப் பார்க்க அதில் காமம் ஏறி கிறக்கமாய் ஒரு பார்வை பார்த்துவிட்டு, “போதும் சார்.. ஆர்த்திக்கா வந்திடப் போறாங்க..!!” என்றபடியே குனிந்து கைலிக்குள் புடைத்துக்கொண்டிருந்த ஜட்டியைப் பார்த்தபடி சொன்னாள்.

“என்ன பார்க்கிற..? என்றேன்.

“ஒன்னுமில்லை..!! என்று சிரித்தவள், சட்டென்று திரும்பி கதவைத் திறந்து வெளியேறிப் போனாள்.

நான் பின்னாலேயே போய், ஏய் கீதா நில் நில் என்று சொல்ல சொல்ல, அவள் திரும்பிப் பார்த்து சிரித்துவிட்டு அவள் வீட்டுக்குள் ஓடிப்போனாள்.

நான் வழக்கம்போல் பாத்ரூமுக்கு சென்று என் வேலையை ஆரம்பித்து உணர்ச்சிகளை அடக்கினேன்.

இந்த கிஸ் விஷயம் முடிந்த பிறகு, நான் அவளைப் பார்க்கும்போது எல்லாம் ஸ்டைலாய் சிரித்து முடியைக் கோதினேன். அவளது பதில் சிரிப்பிலும் ஒரு மகிழ்ச்சி, சந்தோசம் ஓடியது. வலையை கவனமாய் விரித்தாகி விட்டது.“பட்சி விழுந்துவிட்டால் சொர்க்கம்தான்..!!” நினைப்பதற்கே தேனாய் தித்தித்தது எனக்கு.

அடுத்த ஒரு வாரம், அவ்வப்போது அவளை தனியாய் சந்திக்கும் வாய்ப்பு ஒரு சில நிமிடங்கள் கிடைக்கும். ஏதாவது பேசி அவள் கையையோ, தோளையோ, தலையையோ தொடுவேன். பேசிப் பேசி தூய்மையான நட்பை வளர்த்தேன்..!!

அடிக்கடி சந்திப்பதற்கு ஒரு இடம் வேண்டுமே என்று யோசித்தேன். வீட்டுக்குப் பின்பக்கம் உள்ள இடத்தில் வேப்ப மரங்களும் ரோஜா செடி இருந்த இடமும்தான் சரி என்று தோன்றியது.

அங்கேதான் எங்கள் இரண்டு வீடுகளுக்கும் தனித் தனியாய் பாத்ரூம் எல்லாம் உண்டு. பொதுவாய் அவள் மாலை நேரத்தில் அந்த செடிகளுக்கு தண்ணீர் ஊற்றுவாள். பக்கத்தில் உள்ள வேப்பமரத்திற்கு பின்னால் கொஞ்சம் இடம் உண்டு. பார்க்கலாம். வேறு ஜடியா யோசிக்க வேண்டும்.

ஒரு நாள் மாலை நான் வீட்டின் பின்பக்கம் ஒரு சேரைப் போட்டு, கைலியும் டி-ஷர்ட்டும் அணிந்து பேப்பர் படிப்பது போல் அவள் வருகைக்காக காத்திருந்தேன்.

கீதா வந்தாள். என்னைப் பார்த்ததும் சிரித்தாள்.

மனசுக்குள், “ஆஹா வந்துருச்சி நம்ம ஆளு..!!” என்று விசில் பறந்தது.

நானும் புன்னகைத்தேன். என் மனைவி ஆர்த்தி டிவியில் மூழ்கியிருந்தாள். சாயங்காலம் ஆகிவிட்டால் அவளுக்கு டி.வி.தான். நான் பேப்பரில் உள்ள விளம்பர பக்கங்களை மட்டும் எடுத்துக்கொண்டு எழுந்து பாத்ரூம் போவதுபோல் சென்று பார்த்தபோது, கீதாவின் வீட்டின் பின்பக்கம் அவள் அம்மாவோ அப்பாவோ இருப்பதாக தெரியவில்லை.

 

ஆட்டோக்கார அப்பன் மதியம் சாப்பிட்டு போனால், இரவு ஒன்பது மணிக்கு வந்து படுத்திடுவான் என்று கவனித்து வைத்திருந்தேன்.

பாத்ரூமுக்குள் செல்லாமல் ஒரு கப்பில் தண்ணீர் எடுத்து ஊற்றிக்கொண்டிருந்த கீதாவிடம் போனேன். வேறொரு பாவாடை தாவணியில் எளிமையாய் இருந்தாள்.

“என்ன கீதா தண்ணி ஊத்துறியா..?”

“இல்லை சார். பால் ஊத்துறேன்..!!” என்று கடி ஜோக் அடித்து சிரித்தாள்.

“அடேயப்பா என்ன ஒரு குறும்புக்காரி..!!” என்று ஜஸ் வைத்தேன்.

“அன்னைக்கு என்ன கூப்பிட கூப்பிட ஓடிட்ட..?” என்றதும், அந்த நாள் ஞாபகம் அவளுக்கு வர அவள் முகத்தில் வெட்கம் வந்தது.“போறதுக்கு முன்னாலே என் கைலியைப் பார்த்துட்டே போனியே, ஞாபகமிருக்கா..?”

அவளுக்கு நான் கேட்பதன் அர்த்தம் தெரிந்து, “ச்ச்சீ..!! போங்க சார். நான் ஒன்னும் பார்க்கலை..!!” என்றாள்.

அவள் முகத்தில் நாணம் வழிந்தோடியது.

“ஏய், நீ பார்த்த. பொய் சொல்லுற..!!” என்று சொல்லிவிட்டு தண்ணீர் உற்றிக்கொண்டு இருந்த கையைப் பிடித்து, “உனக்கு பார்க்கணும்னு ஆசை இருக்கா..?” என்றேன்.

“ச்ச்சீ..!!” என்றாள் முகத்தைச் சுளித்துக்கொண்டு.

கையில் இருந்த விளம்பர பக்கங்களில் கலர் கலராய் பெரிதாக ஆண்களின் ஜட்டி விளம்பரம் போடிருந்தது. தடியான சுண்ணி புடைத்து தெரியும்படி போட்டிருந்தார்கள்.

ப்ளுபிலிம் பார்த்துக்கொண்டிருக்கும் ஆண்களை ஜட்டியோடு படம் பிடித்து போடுவார்கள் போல..!!

“இங்கே பார்..!!” என்று அதைக் காட்டினேன்.

அவள் அதைப் பார்த்தாள்.

“இப்படித்தான் இருக்கும் கீதா. ஆமா அம்மா வீட்டில் இல்லையா..?”

அவள் அந்தப் படத்தை பார்த்தவள், “அம்மா பக்கத்துல உள்ள கடைக்கு போயிருக்காங்க..!!” என்றவளின் பார்வை அந்த ஜட்டி மாடலின் ஆண்மையில் இருந்தது.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil koothi story""tamil mamiyar sex"tamil tham pillai varam kamakathaiஅக்கா காமக்கதைகள் "tamil sex stoies""sex stories english"அவளின் உள்ளாடையை எடுத்து வந்து காமக்கதை"sex kathai in tamil""nayanthara biodata""அம்மா மகன் காதல் கதைகள்""tamil hot kathai""tamil kamaveri story"tamilkamakathaigalசுன்னி"exbii story""priya bhavani shankar nude""dirty stories in tamil""sex stories in english"en purusan kamakathaisexstorytamilakka"new hot tamil sex stories"ஓழ்"குடும்ப செக்ஸ்""tamilsexstory new""tamil new sexstory"அம்மாவின் முந்தானை பாகம் 5"nayanthara husband name""tamil sex storey""amma magan thagatha uravu kathaigal in tamil""tamil akka thambi ool kathaigal""amma maganai otha kathai""tamil actress sexstory""www.tamil kamaveri.com""tamil serial actress sex stories""aunty sex stories in tamil"sexsroriestamil"புண்டை கதைகள்"புண்டை கீர்த்தி"tamil mama kamakathaikal""www tamilactresssex com""tamil amma sex kathikal""tamil incent sex stories"சுவாதி ஓல் கதை"tamil sexstory""tamil adult story""tamil akka thambi sex stories""tamil anni sex stories"sudha anni sex storywww.tamilsexstoryKADALKADAISEXSTORY"tamil lesbian stories"ஓழ்சுகம்"அண்ணி காம கதைகள்""tamil chithi ool kathaigal""tamil serial actress sex stories""kamakathaikal tamil amma"அண்ணியின் தோழி காம கதை"amma pundai tamil"Naai kamakathaikal"tamil new kamakathaikal com""tamil hot sex story""free sex stories"Tamilsexstore.comதமிழ் குடும்ப குரூப் காமக்கதைகள்அக்கா ஓழ்சுவாதி எப்போதும் என் காதலி"akkavai otha kathai""muslim sex stories""tamil xossip stories""மான்சி கதைகள்""tamil kamaveri story""anni sex stories in tamil""sai pallavi xossip""akka sex story""tamil new kamakathaigal"பெற்ற மகளை ஓத்த அப்பா"sex stories in tamil""tamil marumagal kamakathaikal""erotic stories in tamil""xossip tamil sex stories"டேய் akka xossip"tamil kama kadhaigal""sex tips in tamil"desixossip"tamil latest kamaveri kathaigal""tamil anni kamakathaikal""tamil sex hot"sextipstamiltamildirtystory"kama kathaikal"