செண்பக சிலையே – பாகம் 04 – தமிழ் காமக்கதைகள்

“வேண்டாம் சார். இது தப்புன்னு தோணுது..!!” என்று முணுமுணுத்தாள்.

எனக்கு கோபம் வந்தாலும் அதை வெளிக்காட்டாமல் மென்மையாக, “அஜய் உனக்கு முத்தம் கொடுக்கும்போது எப்படி இருந்துச்சு. சும்மா ஜிவ்வுன்னு இருந்துச்சா..? அது காதல் இல்லை. வெறும் செக்ஸ் கவர்ச்சிதான்.

செண்பக சிலையே – பாகம் 03 – தமிழ் காமக்கதைகள்

செண்பக சிலையே – பாகம் 05 – தமிழ் காமக்கதைகள்

அது ஒரு வியாதி மாதிரி. இப்ப செய்வது அதுக்கு மருந்து..!!” என்று பொய்யாய் ஒரு காரணம் சொல்லிக்கொண்டே, அவள் முன்னால் கிடந்த ஜடையை எடுத்து மீண்டும் அவள் முதுகுப் பக்கம் கொண்டு வந்தேன்.

அவள் தோளில் என் இரண்டு கைகளையும் வைத்து மெதுவாய் கீழே இறக்கி, அவள் இரண்டு கைகளையும் தடவி விட்டுக்கொண்டே, அவளது இரண்டு கைகளையும், என் கைவிரல்களோடு கோர்த்துக்கொண்டு கைகளை இறுக்கிப் பிடித்துக்கொண்டபோது, அவள் வெட்கப்பட்டு கன்னம் சிவப்பது எனக்கு தெரிந்தது.

அந்த வெட்கம் எனது காம நெருப்பை குப் என்று பற்ற வைத்ததும், என் சுண்ணி நன்றாக பெரிதாகி ஜட்டிக்குள் அடங்காமல் வெளியே வரத் துடித்தது.அவளை நெருங்கி நின்றதால் கீதாவின் வாளிப்பான குண்டியின் மேல் என் தடி உரசுவது ஒரு வித கிறக்கத்தை எனக்குக் கொடுக்க, அவள் வலது கரத்தை எடுத்து என் வாய் பக்கம் கொண்டு வந்தேன்.

நான் என்ன செய்கிறேன் என்று பார்க்க அவள் கண் திறந்து கண்ணாடி வழியாய் பார்த்தாள். நானும் அவளைப் பார்த்துக்கொண்டே அவளது விரல்களில் முத்தம் கொடுத்தேன்.

கீதாவுக்கு ஆழமாய் ஒரு மூச்சு வரவும், மார்புகள் ஒரு முறை ஏறி இறங்கியதைப் பார்த்து எனக்கு பைத்தியம் பிடித்தது போல ஆனது. அவள் காமத்தின் முதல் படிகட்டில் ஏறி விட்டாள் என்று நினைத்துக்கொண்டேன்.

பக்கத்தில் ஒட்டி நின்றபடி அவள் கையைப் பிடித்து முத்தம் கொடுத்ததும் நாணத்தால் தலையைக் குனிய அவள் சங்குக் கழுத்தும், காதோரப் பகுதியும் எனக்குத் தெரிந்தது.

வாயை அவள் விரல்களில் இருந்து எடுத்து அவள் கழுத்தில் வைத்ததும், “ம்ம்ம்ம்..” என்று சிலிர்த்தபடி, தலையை ஒரு பக்கம் சாய்க்க, நான் அவளை இன்னும் நெருங்கி நின்று கழுத்துச் சதைகளை பற்களால் வலியில்லாமல் கவ்விப் பிடித்து இழுத்தேன்.

என் மீசை அவள் கழுத்தில் உரசி ஒரு வித புல்லரிப்பை ஏற்படுத்தியது போல. அசைந்தாள்.

என் இரண்டு கைகளும் அவள் இரண்டு கைகளைப் பிடித்திருக்க, எனக்குள் அகப்பட்ட மான் உணர்ச்சியில் அசைய அவள் குண்டிப் பகுதி என் ஆண்மையைத் தடவிக் கொடுத்தது. கழுத்தில் இருந்து காதுக்கு பின்பக்கம் போய் முத்தம் கொடுத்ததும், என் சூடான மூச்சுக் காற்று பட்டு அவளுக்கு கூச வைத்து விட்டது போல.

என்னிடம் இருந்து விடுபட்டு விலக முயற்ச்சிக்க, நான் அவள் கையைப் பிடித்து இழுக்க, அவள் சற்று குரலை உயர்த்தி, “விடுங்க சார்..!! போதும்..!!” என்றதும், அவள் கைகளை விட்டுவிட்டதும் அவள் வேகமாய் வாசலை நோக்கிப்போனாள்.

“சே.. கிளி பறந்து விடும்போல் இருக்கிறதே..!!” என்ற ஏமாற்றம் காரணமாக என் தடி சுருங்க ஆரம்பித்தது.

“கீதா.. இரு. செயினைப் பார்த்து அம்மா கேட்டா என்ன சொல்லுவே..?” என்றேன்.மூடி இருந்த கதவை நெருங்கியவள் திரும்பி என்னை பார்த்து அதைக் கழட்டி என்னிடம் கொடுக்க முயற்சி செய்தாள்.

“அசடு..!! கீழே கிடந்துச்சுன்னு சொல்லிடு. அதை எதுக்கு கழட்டுற இப்ப..?” என்றேன்.

அவள் “சரி..” என்று தலை ஆட்டினாள்.

“இது கவரிங் நகைதான். அப்பத்தான் பயமில்லாமல் இருக்கலாம். அறுந்து போனாலும் கவலை இல்லை..!!” அவள் முன்னால் போய் நின்றுகொண்டு அவள் கண்களைப் பார்த்து, “பயப்படாதே கீதா. நான் என்ன புதுசாவா உனக்கு செய்யுறேன். அந்த அஜய் பண்ணியது தானே..? அவன் சின்னப் பையன். உனக்கு கட்டாயம் உதட்டுலயே முத்தம் கொடுத்திருப்பான். ஆனால் அவனுக்கு எல்லாம் சரியா பண்ணத் தெரியாது. உன்னோட லிப்ஸ் இருக்கே, வெரி ப்யூட்டிபுல் லிப்ஸ்..!! இட் இஸ் வெரி அர்டாக்டிவ் டூ நடிகை ரோஜா இருக்காளே, அதவிட டாப்பு..!!” காதல் உணர்ச்சியிலும், காம உந்தலாலும் தூண்டப்பட்டவள் கண்கள் விரிந்து மருள மருள என்னைப் பார்த்தாள்.

அவளது ஈரமான தடித்த உதடுகள், அப்போதுதான் உரித்த ஆரஞ்சு சுளைபோல் இருப்பதைப் பார்த்து எனக்கு மூடு உச்சத்துக்குப் போனது.

“இப்ப நான் உனக்கு கொடுக்கிறேன் பார். உனக்கு உண்மையில் முத்தம் மேல்தான் விருப்பம். அந்த அஜய் மேலே இல்லை..?” என்றபடி குனிய, அவள், “வேண்டாம் சார்..!!” என்றதும்,

“சரி உதட்டுல வேண்டாம். நெத்தியில கொடுக்கிறேன்..!!” என்றபடி, அவள் இரண்டு தோள்களில் என் கைகளை வைத்து நெற்றியில் ஒரு முத்தம் கொடுத்தேன்.

“உன் நெற்றியில் சுருண்டு விழும் முடி ஆளைக் கொல்லுது கீதா..!!” என்றேன்.

அவள் பேசாமல் இருக்க, இறங்கி வந்து அவள் கண்களை நெருங்க, கண்களை மூடினாள். மூடிய கண்களில் இரண்டுக்கும் ஒவ்வொன்று முத்தம் கொடுத்தேன். அவள் பேசாமல் இருக்கவும், இன்னும் கீழே இறங்கி, அவள் உதடுகளை குளோசப்பில் பார்க்க அவள் வெட்கத்தில் அடி உதட்டை கடித்தாள்.என்னால் பொறுக்க முடியவில்லை. அவளது ஈரமான உதடுகள் மேல் என் வாயை வைத்தேன். அவளது அடி உதட்டை என் வாயைத் திறந்து உள்ளே இழுத்துக்கொண்டு, மெதுவாய் நான் அழுத்தம் கொடுத்து சுவைக்க ஒரு சில விநாடிகள் பேசாமல் இருந்தாள்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"sex novels in tamil"புண்டைபடம்"tamil x story books""samantha kamakathaikal"xosippy"memes images in tamil"கிழவனின் காம கதைகள்சித்தி காமக்கதைகள்அக்கா புருஷன் தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரி"tamil sex story in new""அம்மா கூதி""tamil kaamaveri"அண்ணி செக்ஸ் சுகம்"hot story in tamil"Theatre tamil sex kathai"akka thampi kamakathaikal tamil""tamil akka kamakathaikal"மனைவியை கதைகள்"trisha tamil sex story""akkavai otha kathai""tamil sex story pdf"குடும்ப செக்ஸ்டீச்சரின் மூத்திரம் குடிக்கும் லெஸ்பியன் செக்ஸ் கதைகள்மலைமேல் அர்ச்சனை"actress hot memes""amma magan kamakathai in tamil language"அம்மாகாமகதைகள்"incest sexstories"நண்பன் தங்கச்சி காமக்கதைகள்கவிதாயினி sex stories"tamil story amma""tamil sex incest stories""incest tamil""new anni kamakathaikal""tamil hot videos""tamil heroine sex""tamil actress sex stories in tamil"கால் பாதம் sexஒல்"mamanar marumagal kamakathaigal"அண்ணன் மனைவி மான்சி"tamil actress hot videos""tamil kamakathaikal rape""tamil kaamakathaikal""tamil kudumba kamakathaikal""akka thambi kamakathaikal""akka kamakathaikal in tamil font""stories tamil""tamil amma magan kamam""tamil sex stories pdf"மருமகள் ஓல்கதைtamil actress sex stories"kamakathaigal in tamil""akka sex story""kama kathai tamil""kama kathai"Ammaoolsex"tamil actress sex""tamil sex stories 2017""new sex kathai""chithi sex stories""latest tamil sex story""chithi kamakathaikal""kushboo kamakathaikal"tamildirtystory"tamil actress sex stories in tamil""tamil amma mahan kamakathaikal""புண்டை கதை""amma magan story"KADALKADAISEXSTORYtamilactresssexstoryஅம்மாவின் ஆப்பம் காமகதைகள்"chithi sex stories tamil""tamil sex stories in pdf""tamil muslim kamakathaikal""tamil kaamakathaigal"/archives/tag/swathi-sex/page/2"amma magan thagatha uravu kathai tamil"அம்மாவின் காம. வாழ்கைகற்பழிப்பு காம கதைகள்"tamil sex stories in hot""amma kama kathai""tamil pundai stories"தமிழ் முஸ்லிம் காம கதை"tamil sex store"ஆச்சாரமான குடும்பம்நண்பனின் அம்மா காமக்கதைகள் xosspநிருதி tamil sex stories"amma pundai tamil""amma magan ool"tamilxossip