செண்பக சிலையே – பாகம் 02 – தமிழ் காமக்கதைகள்

என் கண்கள் மடிப்பு விழாமல் இருந்த அவள் இடுப்பில் மேல் இருந்தது.

நான் குரலை சற்று குறைத்து, “தாவணி மட்டும்தான் புதுசா..? பாவாடை, ஜாக்கெட்டு எல்லாம் இல்லையா..?” என்றேன்.

செண்பக சிலையே – பாகம் 03 – தமிழ் காமக்கதைகள்

செண்பக சிலையே – பாகம் 01 – தமிழ் காமக்கதைகள்

“அதுவும்தான் சார்..!!” என்றாள் கள்ளம் கபடம் இல்லாமல்.

ப்ரா, ஜட்டி எல்லாம் எப்படி என்று கேட்டுவிடலாமா என்று வார்த்தை தோன்றினாலும், அது வாயைவிட்டு வெளியே வரவில்லை.

“உன் அழகுக்கு எது போட்டாலும் சும்மா டாப்பாயிருக்கும்..!!” என்றுதான் சொல்ல முடிந்தது.

அவளுக்கு மகிழ்ச்சியில் கண்கள் விரிந்தன.

“போங்க சார்.. நான் அப்படி என்ன அழகா..?”“என்ன கீதா, நீ இப்படி சொல்லுற..? உன் கண் அழகு இருக்கே. நடிகை மீனாவுக்கு கூட இப்படி அழகான கண்ணு கிடையாது. கரு கருன்னு என்ன ஒரு அழகு..!! அதனால்தான் உன் பின்னால் நிறைய பேரு அலையுறாங்க. ஆமா. யாரோ ஒரு பையன் உன்னை லவ் பண்றான்னு கேள்விப்பட்டேனே..!!” என நான் கேட்டதும், அவள் முகம் கலவரமடைந்தது.

“பயப்படாதே யாரிடமும் சொல்ல மாட்டேன்..!!” என்றதும் கொஞ்சம் சமாதானம் ஆனாள்.

“ஆமா சார். கூட படிக்கிற பையன் அஜய்ன்னு பேரு. பணக்கார பையன். ஆனால் அப்பாவும் அம்மாவும் திட்டினதாலே அவன் இப்ப என் பின்னால வர்றதில்லை. பாவம் அவன்..!!” என்றாள்.

“சே.. சே..!! பாவம் அந்தப் பையன். நீயும்தான் பாவம் என்ன செய்வ..? காதல் புனிதமானது..!!” என்றேன்.

இளம் காதலர்களை சேர்த்து வைக்கும் எண்ணம் சத்தியமாய் எனக்கு இல்லை. கல்யாணம் முடித்த எனக்கே எதுவும் இல்லாமல் அலைகிறேன். காதலாம் காதல்.

“நீ எதுக்கும் கவலைப்படாதே கீதா. உனக்கு மனசு கஷ்டமாய்த்தான் இருக்கும். எத்தனை நாளா லவ் பண்ணீங்க..?” என்று அவள் தோள்மீது ஆதரவாய் கை வைத்துக் கேட்டேன்.

“ஆறு மாசம் சார்..!!” என்றவள் முகம் நாணத்தில் தலை குனிய, எனக்கு இவள் லவ் பற்றி பேசுவதால் வெட்கப்படுகிறாளா இல்லை அவள் தோளில் என் கை இருப்பதாலா என்று புரியவில்லை. இருந்தாலும் அவள் வெட்கப்படுவது எனக்கு கிளுகிளுவென்றிருந்தது.

“லவ்வுக்கு இருக்கிற மவுசே தனி கீதா. அதுவும் நீ யாரு, இந்த ஏரியாவுக்கே நீதான் சூப்பர் ப்யூட்டி..!! லவ்வு வராம என்ன செய்யும்..?” பக்கத்தில் நெருங்கி அவள் மார்பை பக்கத்தில் பார்த்தபோது “நல்ல சைஸ்” என்று மனதுக்குள் தோன்றியது.

“அந்த அஜய்யை நினைக்கும் போதெல்லாம் மனசு கஷ்டமா இருக்கு சார்..!! அவன் நினைப்பு அடிக்கடி வருது. ஆனால் அவனை நினைக்கிறது சுகமாவும் இருக்கு..!!” என்றாள்.

எனக்கே குழப்பமாய் இருந்தது அவள் சொல்வதைக் கேட்டு. அவள் தோளில் இருந்த கையை மெதுவாய் இறக்கி அவள் முதுகுப் பக்கம் கொண்டுசென்று, இதமாய் தடவிக்கொடுத்துக்கொண்டே, “ச்சீச்சி..!! இதெல்லாம் பருவக் கோளாறு..!! உனக்கு உள்ள இந்த கஷ்டத்தைப் போக்க வேண்டியது என் பொறுப்பு..!!” என்றபடியே கையை முதுகில் இருந்து கீழே இறக்கி இடுப்பு பக்கம் வந்தேன்.

எனக்கு லேசாய் நடுக்கம் வந்தது போல்த்தான் இருந்தது. மூச்சுகூட லேசாய் சூடாய் போனது போல் தோன்றியது. இடுப்பில் இருந்த தாவணிப்பகுதிதான் கையில்பட்டது. இடுப்பை நன்றாய் மறைத்து கட்டியிருந்தாள்.“சரியா..!!” என்றபடியே அவள் இடுப்பை இப்போது தடவ, என் ஆண்மைக்குள் ரத்தம் பாய்ந்தது.

தலையை ஆட்டியவள், “செடியை வச்சிடுவோமா சார்..?” என்றாள்.

“ஒரு வழியாய் செடி நட்டி வைத்தாகிவிட்டது. தாங்க்ஸ்..!!” என்றாள்.

“தினமும் தண்ணி ஊத்தினா, வளர்ந்து பூ பூக்கும்..!!” என்றாள் சிரித்துக்கொண்டே.

எனக்கு அவள் காலை விரித்து, “பூ” போன்ற அவளது அந்தரங்கப் பகுதியில் எப்படி தண்ணி ஊத்துவது என்று தப்புத் தப்பாய் எண்ணம் ஓடியது.

“பூ பூத்தால் வண்டு தேன் குடிக்க வரும் தெரியுமா கீதா..? சினிமாவில் காதலர்கள் சேரும்போது காட்டுவாங்களே..!!” என்றேன் விஷமப் பார்வையோடு.

“போங்க சார்..!!” என்று சொல்லியபடி சிரித்துக்கொண்டே, அவள் வீட்டுக்கு போய் விட்டாள்.

அவளது வசீகரமான அந்தச் சிரிப்புக்கு நான் அப்போதே அடிமையாகிப் போனேன். என் உடல் இதற்கே கொதித்துப் போனது.

“சே..!! என்னமாய் இருக்கிறாள். பக்கத்தில் வைத்துப் பார்க்கும்போது ஆளை மயக்குகிறாளே..!! என்ன செய்யலாம்..?” என்று யோசித்து ஒன்றும் தோன்றாமல், “கை வேலை” செய்ய பாத்ரூமுக்கு சென்றேன்.

அடுத்த வாரத்தில் மதியம் நான் பேங்கில் வேலை செய்துகொண்டு இருந்தபோது, என் மனைவி ஆர்த்தி போன் செய்தாள்.

“சினிமாவுக்கு போகிறேன். சாவியை பக்கத்து வீட்டில் கொடுத்துவிட்டு போகிறேன்..!!” என்றாள்.

நான் மதியம் லீவு போட்டு போகலாமா என யோசித்தேன். முடியவில்லை. ஒரு நாலு மணிக்கு ஒன் அவர் பெர்மிஷன் போட்டு வீட்டுக்கு போனேன்.

பக்கத்து வீட்டு வாசலில் கீதா உட்கார்ந்து இருந்தாள். முடியை விரித்துப் போடு சிக்கல்களை எடுத்துக்கொண்டு இருந்தாள். கருப்பு கலர் பாவாடையும், மஞ்சள் கலர் ஜாக்கெட்டும் போட்டு பிங்க் கலரில் தாவணி போட்டிருந்தாள்.

“கீதா.. கீதா..!!” என்றேன்.

“என்ன சார்..?”

“கீ..தா..” என்றேன் சிரித்துக்கொண்டே.புரிந்துகொண்டவள் அவளும் சிரித்தாள்.

“கீயா..?” என்றபடி அவள் வீட்டுக்குள் சென்று வந்தாள்.

“உங்கம்மா என்ன செய்யுறாங்க..?”

“படுத்திருக்காங்க அங்கிள்..!!”

“இங்க வா.. வர்ற வழியிலே ஒரு கவரிங் செயின் பார்த்தேன்..” என்றபடி நான் ஒரு செயினைக் கொடுத்தேன்.

கலர் கலராய் கற்கள் பதித்து அது மின்னியது. கையில் வாங்கிப் பார்த்தவள், “ஹாய் சூப்பராய் இருக்கு சார் .யாருக்கு இது அக்காவுக்கா..?” என்றாள்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil ool kathaigal"செக்ஸ் கதை"tamil kamakadhaigal"Tamilakkasexstoriesகுடும்ப கும்மிஇளம் பென் செக்ஸ்மாங்கனி செக்ஸ்வீடியோ"regional xossip""amma magan kamakathai""adult sex story""kamam tamil kathai""tamil cuckold stories"விக்கி. xossip.சுமதி.காமகதை"tamil akka sex kathai""tamil kamakathaikal net"Ariviyal teacher sex padam kamakathai tamil"hot stories tamil""pundai stories""annan thangai sex stories"Www sex tamil kama kathaigal allஅம்மாவுக்கு ஆறுதல் பாகம் - 10xosipp"akka thambi kamakathai in tamil""tamil memes latest"தங்கையின் புண்டைக்குள்ளே என் கஞ்சியைமகனின் தொடையில் கை தடவ"akka thambi sex tamil story"அத்தை,சித்தி , காம ஹேமா மாமி"kamakathaikal tamil akka thambi""amma appa kamakathaikal"அக்க ஓக்கஓழ்சுகம்"tamil nadigai sex story"பக்கத்து வீடு ஆண்ட்டி காம கதை"kamaveri kathaikal""tamil amma magan incest stories"tamilkamakadigal"tamil aunty story"Www.keralasexstorytamil"stories hot in tamil"tamilsexstorys"tamil amma magan sex"sexstorytamil"akka kamakathai""fuck story tamil"ஒ ஓழ்"குடும்ப காமக்கதைகள்"என்னிடம் மயங்கிய மாமியார்அத்தை காமக்கதைகள்மச்சினி ஓழ்"sex tamil stories""amma ool"exbiiஅம்மாLiterotica ஓழ் சுகம்Www.keralasexstorytamilகிரிஜா ஸ்ரீ செக்ஸ்.comtamil sex stories"தகாத குடும்ப உறவுக்கதைகள்""akka thambi sex tamil story""tamil latest hot stories"மீன் விழிகள் பாகம் 8 site:26ds3.ru"brother and sister sex stories"முலைப்பால் செக்ஸ் கதைகள்"sex story sex story"Tamil xossip storyஅண்ணி மூத்திரம் குடிக்கும் கொழுந்தன் செக்ஸ கதைtamilStorysextamil"stories tamil""tamilsex stores"அத்தை காமக்கதைகள்"tamil actress hot video"சித்தி story"stories hot"அண்ணி காமம்"rape tamil kamakathaikal"அம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்"tamil incest sexstories""tamil sex stories videos""மாமி புண்டை"மலையாளி ஆண்ட்டி KUNDY SEX STORIES "story tamil"மச்சினி ஓழ்"ool kathai""amma magan sex stories in tamil""tamil actress sex stories in english"Tamilsexstore.comகாம சித்தப்பா"sex tips in tamil""teacher sex story tamil""nadigaigalin ool kathaigal"காமகதைகள்"tamil kamakathai amma magan new""new sex stories""amma sex""trisha sex stories"