சினேகாவின் புண்டை வெறி – நடிகை காமக்கதைகள்

என்ன ஸ்னேஹா எப்புடி இருக்க. பாத்து ரொம்ப நாள் ஆச்சு. கண்டுக்கவே மாட்டெங்குற. எவனாச்சும் சிக்குவானானு பாத்துட்டு இருக்கேன் மேடம். ஹே ச்சீ. அதான் ஓக்க ஆள் வச்சுருக்க இல்ல.

அப்புறம் என்ன. ஆமா இன்னுமா பழக்க தோஷத்துல காண்டம் மாட்டிட்டு படுக்குற. உருவி போட்டு குத்த சொல்ல வேண்டுயது தானே. என்ன ஏதும் விஷேஷம் உண்டா.. அதெல்லாம் ஒன்னும் இல்ல.. என்ன வழக்கமய ஒரு டாக்டர் ஒப்பாரு இல்ல. அவரு என் புண்டைய பாத்து இன்னும் ஆறு வருஷத்துக்கு புள்ள பெதுக்காத.அழகு போய்டும் உனக்கு வேற அரிப்பு தாங்காது நான் சொல்லுற வரைக்கும் வெய்ட் பண்ணுனு சொல்லிறிக்காரு, அடி தேவ்டியா முன்ட. உனக்கு காயும் குண்டியும் பெருசா இருக்க அளவுக்கு மூளை பெருசா இல்லையா.

அந்த ஆளு இன்னும் ஆறு வருஷத்துக்கு உன் ஓக்க ப்ளான் போட்டிருக்கான். நீயும் போய் ஃப்ரீய படுத்துட்டு வரியா ? இன்னும் அந்த ஆளு ஓக்க ஆரம்பிச்சா வயசுக்கு வந்தப்போ இருந்து நீங்க அடக்கி வச்சிருந்த கஞ்சி எல்லாம் சேத்து வெளிய கொண்டு வந்துடுவான்.

அது மட்டும் இல்ல. ஸ்கூல் படிக்கிற வெள்ளைகார பசங்களா எல்லாம் எனக்கு அடிக்கடி அனுப்பி வைப்பான். ஏண்டி ஏதாவது வியாதி வந்துட போகுது. உங்களுக்கும் அனுப்பி வைக்க சொல்லட்டுமா.

இல்ல வேண்டாம் இருக்கட்டும். ம்ம் சரி. முடுஞ்சா சரி. இல்ல பரவா இல்ல. வேனுமா வேணாமா. வேணும் தான்டி எல்லாரும் சொல்லுவாங்க. யாரு வேணாம்னு சொல்லுவா.

அது இருக்கட்டும் தரூனுக்கு இந்த மாசன் பார்த்*டே வருது அவனுக்கு எதாச்சும் டிஃப்ரெண்டா கிஃப்ட் தரேன்னு சொல்லிருக்கேன். எவ்ளோ வயசு ஆண்டி. பதினஞ்சு ஆக போகுது. நீ உன் குண்டி ஃபோடோஸ் செல்பீ எடுத்து அனுப்புரியா.. நான் அனுப்புறது இருக்கட்டும். பேசாம நீங்களே செல்பீ எடுத்து காட்டுங்க. ஹே ச்சீ. அவன் கிட்ட போய்.

செய்யுறதுல ஒன்னும் பிரெச்ன இல்ல ஆனா அதை அவன் லைக் பண்ணனுமே. நீங்க வேற ஆண்டி. இந்த காலத்து பசங்க அட தான் லைக் பானுவாங்க. நீங்க வேணா அவன் கிட்ட கேட்டு பாருங்க. யாரு ஃபோடோ வேணும்னு. அவன் உங்க ஃபோடோ தான் வேணும்னு சொல்லுவான்.

இதுவே நானா இருந்தா எல்லாத்தையும் உருவி போட்டு நேரா போய் நின்நுடுவேன். ஹே கருமம் கருமம். தேவிடியா முன்ட ஐடியா குடுக்குற பாரு. உங்க கிட்ட பேசினாலே அறிக்க ஆரம்பிக்குது. இன்னும் ஸெக்ஸ்சியா சொல்லட்டுமா. டவல் மட்டும் கட்டிட்டு போய் அவன் முன்னாடி கழட்டி விட்ருங்க. அவனும் பாத்த மாதிரி ஆச்சு நீங்களும் காட்டின மாதிரி ஆச்சு. என்ன ரியாக்ஷன் தரானு பாத்து மூவ் பண்ணுங்க.இது நல்லா இருக்கே. டவல் தவிரி விழுந்ததும் டக்குனு எடுத்துடாதீங்க. இது வேற அப்போ அப்போ கழண்டு விலுக்குதுனு சொல்லி பொறுமையா எடுத்து கட்டுங்க. தேவ்டியா முன்ட. வந்து அவன ஒத்துட்டு போ.

பார்த்*டே அன்னைக்கு சொலுங்க ஆண்டோ. ரெண்டு பெரும் அம்மணமா அவன் முன்னாடி போவோம். நீங்க வேணா பாருங்க அவன் உங்கள தான் ஃபக் பண்ணுவான். இந்த வருஷம் பார்த்*டே அவனுக்கு ரொம்ப ஸ்பெஷலா இருக்கணும். நீ தான் ஹெல்ப் பண்ணனும்.. அப்புடினா வாய் போட்டிருங்க.ஹையோ நீ வேற. என்ன உசுப்பேத்தி கிட்டே இருக்க. நானா இருந்தா மேல ஏறி ஒத்துக்கிட்டே ஹாப்பி பார்த்*டே சொல்லிருப்பேன்.

END…………………

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"stories hot in tamil"tamil sex anni kamakathaikalஓக்க"new amma magan tamil kamakathaikal""akka thambi tamil sex stories""sex story sex story""tamil sex stories exbii"அண்ணி கொழுந்தன் காதல் காமகதை"kamakathai with photo in tamil"koothi veri ammaதமிழ் செக்ஸ் 18"tamil sex stories free""tamil amma story"அப்பா மகள் காமக்கதை"தகாத உடலுறவுக் கதைகள்""sister sex stories"trishasex"tamil koothi story""tamil sex atories"தங்கையின் புண்டைக்குள்ளே என் கஞ்சியை"tamil sex book"New குருப் செக்ஸ் காமக்கதைகள்"tamil actress kathaigal""tamil sithi sex stories""அக்கா காம கதை"தொடை வலிக்குது காமபுண்டைkamamsexcom"tamil akka thambi sex stories"akkatamilsexkadhaisex.tamil"tamil sex stories new"தமிழ் அம்மா மகன் காமக்கதைகள்ஆச்சாரமான குடும்பம்"nayanthara nude sex"மாமி காதல் கதைகள்perundhu kamakathaikal"www new sex story com""tamil latest kamaveri kathaigal"இளம் பென் செக்ஸ்"அம்மா மகன் காதல் கதைகள்""rape sex story tamil"அண்ணி காமம்"tamil kamakadai""tamil aunties sex stories""tamil sex storis"குடும்ப தகாத உறவு கர்ப்பம் காமக்கதைகள்"amma pundai tamil""kamam tamil kathai""magan amma kamakathaikal"Kamaveri xossip "free sex stories"சித்தி மகள் அபிதாtamilammamagansexstorynew"அம்மா மகன் காம கதை"அக்கா அண்ணி சித்தி அத்தை புண்டையில்"tamil kallakathal kamakathai""அப்பா மகள்""amma sex tamil story""மாமனார் மருமகள் காமக்கதை""hot stories in tamil""puthiya kamakathaikal""tamil erotic sex stories""18+ tamil memes"xossio"amma xossip"கோமணம் கட்டி sex stories"amma ool"ஆண்டி அண்ணி காமம்tamil incest dirty storiestamilsexstories"nadigai kamakathaikal"நண்பரின் குடிகார மாமா தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரிஸ்"tamil kamakathaikal manaivi""tamil sex storie"