சினேகாவின் புண்டை வெறி – நடிகை காமக்கதைகள்

என்ன ஸ்னேஹா எப்புடி இருக்க. பாத்து ரொம்ப நாள் ஆச்சு. கண்டுக்கவே மாட்டெங்குற. எவனாச்சும் சிக்குவானானு பாத்துட்டு இருக்கேன் மேடம். ஹே ச்சீ. அதான் ஓக்க ஆள் வச்சுருக்க இல்ல.

அப்புறம் என்ன. ஆமா இன்னுமா பழக்க தோஷத்துல காண்டம் மாட்டிட்டு படுக்குற. உருவி போட்டு குத்த சொல்ல வேண்டுயது தானே. என்ன ஏதும் விஷேஷம் உண்டா.. அதெல்லாம் ஒன்னும் இல்ல.. என்ன வழக்கமய ஒரு டாக்டர் ஒப்பாரு இல்ல. அவரு என் புண்டைய பாத்து இன்னும் ஆறு வருஷத்துக்கு புள்ள பெதுக்காத.அழகு போய்டும் உனக்கு வேற அரிப்பு தாங்காது நான் சொல்லுற வரைக்கும் வெய்ட் பண்ணுனு சொல்லிறிக்காரு, அடி தேவ்டியா முன்ட. உனக்கு காயும் குண்டியும் பெருசா இருக்க அளவுக்கு மூளை பெருசா இல்லையா.

அந்த ஆளு இன்னும் ஆறு வருஷத்துக்கு உன் ஓக்க ப்ளான் போட்டிருக்கான். நீயும் போய் ஃப்ரீய படுத்துட்டு வரியா ? இன்னும் அந்த ஆளு ஓக்க ஆரம்பிச்சா வயசுக்கு வந்தப்போ இருந்து நீங்க அடக்கி வச்சிருந்த கஞ்சி எல்லாம் சேத்து வெளிய கொண்டு வந்துடுவான்.

அது மட்டும் இல்ல. ஸ்கூல் படிக்கிற வெள்ளைகார பசங்களா எல்லாம் எனக்கு அடிக்கடி அனுப்பி வைப்பான். ஏண்டி ஏதாவது வியாதி வந்துட போகுது. உங்களுக்கும் அனுப்பி வைக்க சொல்லட்டுமா.

இல்ல வேண்டாம் இருக்கட்டும். ம்ம் சரி. முடுஞ்சா சரி. இல்ல பரவா இல்ல. வேனுமா வேணாமா. வேணும் தான்டி எல்லாரும் சொல்லுவாங்க. யாரு வேணாம்னு சொல்லுவா.

அது இருக்கட்டும் தரூனுக்கு இந்த மாசன் பார்த்*டே வருது அவனுக்கு எதாச்சும் டிஃப்ரெண்டா கிஃப்ட் தரேன்னு சொல்லிருக்கேன். எவ்ளோ வயசு ஆண்டி. பதினஞ்சு ஆக போகுது. நீ உன் குண்டி ஃபோடோஸ் செல்பீ எடுத்து அனுப்புரியா.. நான் அனுப்புறது இருக்கட்டும். பேசாம நீங்களே செல்பீ எடுத்து காட்டுங்க. ஹே ச்சீ. அவன் கிட்ட போய்.

செய்யுறதுல ஒன்னும் பிரெச்ன இல்ல ஆனா அதை அவன் லைக் பண்ணனுமே. நீங்க வேற ஆண்டி. இந்த காலத்து பசங்க அட தான் லைக் பானுவாங்க. நீங்க வேணா அவன் கிட்ட கேட்டு பாருங்க. யாரு ஃபோடோ வேணும்னு. அவன் உங்க ஃபோடோ தான் வேணும்னு சொல்லுவான்.

இதுவே நானா இருந்தா எல்லாத்தையும் உருவி போட்டு நேரா போய் நின்நுடுவேன். ஹே கருமம் கருமம். தேவிடியா முன்ட ஐடியா குடுக்குற பாரு. உங்க கிட்ட பேசினாலே அறிக்க ஆரம்பிக்குது. இன்னும் ஸெக்ஸ்சியா சொல்லட்டுமா. டவல் மட்டும் கட்டிட்டு போய் அவன் முன்னாடி கழட்டி விட்ருங்க. அவனும் பாத்த மாதிரி ஆச்சு நீங்களும் காட்டின மாதிரி ஆச்சு. என்ன ரியாக்ஷன் தரானு பாத்து மூவ் பண்ணுங்க.இது நல்லா இருக்கே. டவல் தவிரி விழுந்ததும் டக்குனு எடுத்துடாதீங்க. இது வேற அப்போ அப்போ கழண்டு விலுக்குதுனு சொல்லி பொறுமையா எடுத்து கட்டுங்க. தேவ்டியா முன்ட. வந்து அவன ஒத்துட்டு போ.

பார்த்*டே அன்னைக்கு சொலுங்க ஆண்டோ. ரெண்டு பெரும் அம்மணமா அவன் முன்னாடி போவோம். நீங்க வேணா பாருங்க அவன் உங்கள தான் ஃபக் பண்ணுவான். இந்த வருஷம் பார்த்*டே அவனுக்கு ரொம்ப ஸ்பெஷலா இருக்கணும். நீ தான் ஹெல்ப் பண்ணனும்.. அப்புடினா வாய் போட்டிருங்க.ஹையோ நீ வேற. என்ன உசுப்பேத்தி கிட்டே இருக்க. நானா இருந்தா மேல ஏறி ஒத்துக்கிட்டே ஹாப்பி பார்த்*டே சொல்லிருப்பேன்.

END…………………

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"incest tamil""stories hot in tamil""tamil latest sex story""tamil kamakathaikal net""www new sex story com"காமகதைபுதுசு புண்டைmalarvizhi kama kathai"telugu actress sex stories""tamil bdsm stories""kamaveri in tamil""tamil periyamma kamakathaikal"xissip"www new sex story com"valaithoppu kamakathai"www tamil new kamakathaigal com"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B5%E0%AE%BF%E0%AE%A4%E0%AE%BE-%E0%AE%AA%E0%AF%81%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%88தங்கையும் வருங்கால அண்ணி புண்டையில்"tamil sex stories actress"www.tamilsexstory.com"tamil new hot sex stories""tamil sex stories xossip""tamil fucking""kama kathaikal in tamil"anni kamakadhaihal"முலை பால்"exbii"kamakathaikal akka thambi"amma magan sex trolltamil kudumba sex kadaiஅக்காவின் தோழி ஓழ் கதைமுஸ்லீம் இன்செஸ்ட் குடும்பம் தமிழ் sex story2"kama kadai""tamil muslim kamakathaikal"அக்கா sex.முலை"free sex story""incest tamil stories"பூவும் புண்டையையும்"anni kamakathikal""tamil sex stries""tamil incest story""tamil sex story sister"அக்கா புருஷன் தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரிmansi sex stories in tamil"tamil amma magan sex stories""sex stories tamil""புண்டை கதை"காம தீபாவளி விழா 1 to 16 குரூப் காம கதை"tamil sex amma magan story"சுவாதி எப்போதும் என் காதலி"காம கதை""tamil anni ool kathaigal""tamil kama kadhaikal""sai pallavi sex""தமிழ் காமகதைகள்"tamil kamakadhaihalkuliyal kamakadhaikal"tamil kamakkathaikal""sex stories english"அங்கிள் குரூப் காம கதை"www tamil hot stories""akka pundai kathai in tamil"முஸ்லிம் காமக்கதைநடிகை"அம்மா மகன் காமம்""incest stories in tamil"tamilscandalமருமகள் புண்டை நக்கிய மாமனார் "tamil xossip stories""அண்ணன் தங்கை செக்ஸ்""சாய் பல்லவி"tamilscandles"amma xossip""தமிழ் செக்சு வீடியோ""tamil sex stories mobi"முஸ்லிம் ஓழ் கதைAmmaoolsex"mamanar sex stories""tamil x storys""thrisha sex com"Anni xoppசெம டீல் டாடி – பாகம் 10 – தமிழ் குடும்ப காமக்கதைகள்அண்ணிtamil kudumba sex kadai"indian sex stories in tamil"Uncle new kamakathai in 2020"tamilsex storys""tamil sex stories incest"