இளமை கனி – பாகம் 06 – மச்சினிச்சி காமக்கதைகள்

” ஹ்ஹா.. வேற யாராச்சும் கடிச்சு வெச்சிருக்காங்களா என்ன.. ??” என சிரித்துக் கொண்டே நான் அஸ்திராவைக் கேட்டேன்.

இளமை கனி – பாகம் 07 – மச்சினிச்சி காமக்கதைகள்

இளமை கனி – பாகம் 05 – மச்சினிச்சி காமக்கதைகள்

” ச்சீ.. இல்ல.. !! என் பிரெண்டஸ்ங்க சொல்லிருக்காங்க.. ஆசையா பாத்து ரசிச்சிட்டு அப்பறம்.. நறுக்குனு புடிச்சு கடிச்சு வெச்சிருவாங்கனு.. !!”
” ம்ம்.. அப்ப நானும் கடிக்கத்தான் போறேன்.. !!

உன்னோட காலே இவ்வளவு மொழு மொழுப்பா.. வெண்ணை மாதிரி இருக்குன்னா.. உள்ள நீ ஒளிச்சு வெச்சிருக்கற உன் புண்டை எவ்வளவு அழகா இருக்கும்.? வெண்ணைல செஞ்ச பணியாரம் மாதிரி இருக்காதா என்ன.. ??”அஸ்திராவின் நைட்டி அவள் முழங்கால்வரை ஏறியிருந்தது. அவளின் முழங்கால்கள் மொழுமொழுவென வெண்ணைக் கட்டியை உருண்டை பிடித்து வைத்தது மாதிரி பளபளப்பாக இருந்தது. அதன் கீழே வடிவான அவள் கால்கள் அழகாய் மடங்கியிருந்தது. என் கைகளை அவள் தொடைகளில் பதித்தேன். அவள் தொடைகளுக்கு நடுவில் தொங்கு பாலம் போல.. வளைந்து புண்டையை மறைத்துக் கொண்டிருந்த நைட்டியை பிடித்து மெல்ல தூக்கினேன் !!

” ம்ம்.. !!” கிறக்கமாக சிணுங்கிச் சிரித்தாள் அஸ்திரா ”அது ஒண்ணும் பணியாரம்லாம் இல்ல.. !!”
” அத பாத்துட்டு.. நான் முடிவு பண்ணிக்கறேன்.. !!” அவள் தொடைகளை மறைத்துக் கொண்டிருந்த நைட்டியை.. தொடைகளுக்கு நடுவில் மட்டும் நான் தூக்குவதை.. உதட்டில் தவழும் குறுஞ் சிரிப்புடன் பார்த்துக் கொண்டிருந்தாள் அஸ்திரா.. !!

அவள் நைட்டியை தூக்கியபடி நான் அவள் முகத்தைப் பார்த்தேன். அவள் கண்கள் என் மேல் ஆவலாக நிலைத்திருந்தது. அவள் முகம் காமத்தின் கிளர்சியில் சிவந்து பூரித்திருக்க.. கண்களில் ஒரு கிறக்கம் குடி கொண்டிருந்தது. கொஞ்சம் வேகமாக மூச்சு விடும் அவள் மூக்கு விரிந்து.. மடல் விரிய விகசித்துக் கொண்டிருந்தது. குறுநகை படர்ந்த அவள் கீழதட்டை மெல்லக் கவ்வி.. தன் இரண்டு பற்களை பதித்திருந்தாள்..!!

” என் புஸ்ஸி.. எப்படி இருக்கு.. ??” கிறக்கமான குரலில் கேட்டாள்.

அவள் முகத்தில் இருந்த என் பார்வையை அவள் புண்டைக்கு மாற்றினேன். நைட்டிக்குள் இருந்த க்ரீம் கலர் பாண்டீ புதுசை போல பளபளத்துக் கொண்டிருந்தது. நல்ல அழகான.. டிசைனான பாண்டி. !! அதன் நடுவில் புஸ்ஸென புடைத்திருக்க.. இடையில் ஒரு ஈரமான கோடு தெரிந்தது.. !!”புதுசா.. ??” என் கையை அவள் புண்டை மேட்டில்.. பாண்டீசுக்கு மேல் வைத்து தடவினேன். அவள் புண்டை ஈரம் என் விரல்களில் ஒட்டியது..!!
” ஹம்ம்.. என்ன.. து.. ?”
” பாண்டீஸ்.. ?”
” ம்ம்.. !! பட்.. உள்ள இருக்கறது பழசுதான்.. !!” எனச் சொல்லி விட்டு பக்கெனச் சிரித்தாள்.
” ம்ம்ம்ம்.. ரொம்ப பழசான பணியாரம் இல்ல.. ??” என் முகத்தைக் குனிந்து பாண்டீசுக்கு மேல் அவள் புண்டையை முத்தமிட்டேன்.
” ஹ்ஹா.. !!” உடனே அவளிடமிருந்து ஒரு உதறல் வந்தது. அவள் உடம்பு சிலிர்த்து.. தொடைகளை ஆட்டினாள்.

பாண்டீசுக்குள் இருந்த அவள் புண்டை புடைப்பை.. நெட்டுவாக்கில் கோடு கிழித்த ஈர வெடிப்பை பார்த்ததுமே.. அதைக் கவ்விக் கொள்ள வேண்டும் போலிருந்தது எனக்கு. !!

புஸ்ஸென வீங்கிய அவள் புண்டையின் மென்மை.. என் முகத்தில் மெத்தென படிய.. அதனுள்ளிருந்து வந்த இனிய நறுமணம் என் நாசிக்குள் ஏறி.. என்னைக் கிறங்க வைத்தது.. !!

” இச்.. இச்.. இச் !!” என மீண்டும் மீண்டும் நிறைய முத்தங்களை கொடுத்தேன்.

அவள் புண்டை மேட்டை மட்டும் அல்ல.. பளபளப்பாக மினுக்கிக் கொண்டிருந்த அவளின் பருமனான தொடைகளிலும் முத்தம் கொடுத்தேன். அவள் இடுப்பின் கீழ்.. உணர்ச்சி நிறைந்த அடிப் பகுதியில் பதியும் முத்தங்களில் சிலிர்த்து.. என் தலையை தன் இரண்டு கைகளாலும் பறறிக் கொண்டு.. கிறக்கமாக முனகினாள் அஸ்திரா.!!

” அஸ்ஸ்ஸ்….”
” ஹ்ம்ம். ?”
” கும்முனு மணக்குது.. !! என்ன செண்ட் போடற.. ??”
” ஹ்ஹா.. ச்சீய்.. அங்கல்லாமா செண்ட் போடுவாங்க.. ??”
” ம்ம்.. போட்றுக்கியே.. ?? செமையா இருக்கே. ?? அந்த செண்ட் வாசத்துலயே மயங்கி விழுந்துருவேன் போல இருக்கே..??”
” ச்சீ… அது நான் போட்ட செண்ட் இல்ல. !! உள்ள இருந்து வர செண்ட்.. !!”
” ம்ம்.. இயற்கை செண்ட்டுக்கு ஈடு இணை.. எதுவுமே இல்லைதான்.. !!”மீண்டும் சில முத்தங்களுக்குப் பின்.. அவள் இடுப்பில் இருந்து பாண்டீஸை பிடித்து கீழே இழுத்தேன்..!! மெதுவாக அவள் இடுப்பை தூக்கிக் கொடுத்தாள். அவள் பாண்டீஸை முற்றிலுமாக இழுத்து.. அவள் காலில் இருந்து உருவி எடுத்தேன். அவள் கால்களை மடக்கி விரித்து வைத்தாள். வலது கையை வைத்து அடி வயிறு.. புண்டை மேடு எல்லாம் வருடிக் கொண்டாள்.. !!

” வாவ்வ்வ்..!! என்ன ஒரு அழகு.. !! அப்ப்பா.. இத.. இத.. எதால செஞ்சாங்கனு எப்படி சொல்றது.. ?? ஹ்ஹா.. !! ம்ம்ம்ம்.. !! அப்படியே கடிச்சு சாப்பிட போறேன் இப்போ.. !!”

அஸ்திராவின் புண்டை துளி முடிகூட இல்லாமல் பளிச்சென இருந்தது. தொடைகளுக்கு நடுவில் நன்றாக புடைத்து.. புஸ்ஸென உப்பிக் கொண்டிருந்தது. நெய்யில் வதக்கிய பால்கோவா போல அருமையாக இருந்தது. நல்ல தடித்த புண்டை உதடுகள் விரிந்து வாயை பிளந்து கொண்டிருந்தது. அவள் புண்டை பிளவின் வழியாக கசிந்த ஈரம்.. வெடிப்பின் கீழே ஓடி… குண்டி பிளவுகளுக்குள் வழிந்து கொண்டிருந்தது. அவள் கூதி நீரில் ஊறிய புண்டை உதடுகள் மினுமினுப்பாக மாறியிருந்தது.. !!

அவள் புண்டை அழகை கண்குளிரக் கண்டு ரசித்தபடி.. என் கையை வைத்து அவள் புண்டையை தடவினேன். அவள் புண்டை உதடுகளை என் விரலால் கொஞ்சமாக விரித்துப் பிடித்தேன்.

” ஸ்ஸ்ஸ்.. ம்ம்ம்ம்.. மச்சீ… ” சிலிர்த்துக் கொண்ட உணர்வுடன் என் விரலை பிடித்தாள் அஸ்திரா.அவள் உதட்டை அழுந்தக் கடித்து தொடைகளை விரித்துப் போட்டாள்.!!

வெளித் தோற்றத்துக்கு.. நன்றாக படர்ந்த.. அகலமான புண்டை போல தெரிந்தாலும்..உள்ளே இருந்த அவள் ஓட்டை.. குட்டித் துவாரம் போல்தான் தெரிந்தது. !! அந்த குட்டி ஓட்டையை மெல்ல வருடினேன்.!!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


tamil sex kathai"tamil new kamakathaikal""tamil amma sex""tamil amma mahan kamakathaikal"tamilkamakadhaigal"tamil sex kadhai""amma magan sex""shruthi hassan sex stories""sri divya kamakathaikal""kamakathaikal tamil akka thambi""mamanar marumagal kamakathai"கிரிஜா ஸ்ரீ செக்ஸ்.com"aunty sex stories""sex kathaikal""amma magan sex tamil story"ஆம்பளயா நீ காம கதை"tamil kama story"vathiyar tamil kathai sexசித்தி மகள் அபிதா"tamil new sex story""tamil anni sex kathai"www.tamilkamaveri.com"kama kathi""kudumba sex""தமிழ்காம கதைகள் புதியது"Tamil new sex storie சித்தி மகள் புண்டை குண்டிGowri thangachi sex drunk drinking mameyar vs wife tamil sex storyசகோதரர் கற்பழிப்பு சகோதரி காமா கதைவாட்ச்மேன் அம்மா செக்ஸ் கதை"tamil sex stores"அக்காவின் தோழி ஓழ் கதை"tamil sex story blog"tamil lataest incest kama kathaikaltamil sex stories comvathiyar tamil kathai sexஅண்ணி கொழுந்தன் காதல் காமகதை"kamakathaikal tamil"முதலாளி அம்மா காம வெறி கதை"incest xossip"tamilkamaveryஎனது தங்கையின் புண்டைக்குள்ளே"tamil aunty kamakathai""அம்மா மகன் திருமணம்""romantic love story in tamil""nayanthara sex story tamil""romantic love story in tamil"tamil sex kathaiதமிழ்காம.அம்மாகதைகள்குடும்ப கற்பழிப்பு காம கதைகள்"thrisha sex""kamakathaikal tamil amma magan""amma maganai otha kathai"செக்ஸ்கதை"tamil sithi story""tamil sex story 2016""sex tamil kathai""tamil heroine kamakathaikal""trisha sex stories in tamil""nadigai kathai"ஆம்பளயா நீ காம கதைTamil kudu back incest kamaKathaikal"xossip english stories"தமிழ்செக்ஸ்Hema மாமி – பாகம் 16 – ஆண்ட்டி காமக்கதைகள்அம்மாவின் முந்தானை பாகம் 5"tamil amma magan sex stories"பிரியா காமக்கதை"amma sex story""tamil kamakathaikal akka thambi amma""tami sex story"நடிகை நயன்தாரா புண்டையில் பூல்"tamil sexstory"அம்மாவின். காம. கிராமம்"new anni kamakathaikal"அண்ணி ஓழ்"tamil sex stories daily updates"அண்ணன் கோபி காமக்கதை"chithi sex stories tamil""tamil x storys"tamil koottu kamakathaikalwww.tamil+amma+group+kama+kadhaikal.comஓழ்கதைகள்"www tamil kamaveri kathaikal com"tamilsexstroiesnew"anni sex story tamil""stories tamil"newsexstory"அண்ணி காமகதை"akkatamilsexkadhaiமுலைப்பால் செக்ஸ் கதைகள்pathni kathaikal xossip"hot sex stories in tamil""thangaiyudan kamakathai"