பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 305 – தமிழ் காமக்கதைகள்

நசீமாவின் வெளுப்பான அடிவயிற்றில் அனல் பட்டதை போல சூடாகியிருந்தது. அவள் உடலின் உள்ளழகை வியந்து ரசித்த சசி அவளின் அடி வயிறு முழுவதும் தடவினான். அவள் தன் அந்தரங்க ஏரியாவை அவனுக்கு அப்பட்டமாகக் காட்டிக் கொண்டு அமைதியாக கிடந்தாள்.

பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 304 – தமிழ் காமக்கதைகள்

இளமை கனி – பாகம் 06 – மச்சினிச்சி காமக்கதைகள்

அவளின் ஜட்டியையும் லெக்கின்ஸையும் வாளிப்பான அவளின் தொடைகளுக்கு கீழே இறக்கினான். விரிந்திருந்த அவள் கால்கள் நெருக்கமாக இணைந்தன. சசி அவைகளை முழுதாக உறுவி அவள் உடலை விட்டு நீக்கினான்.

காமம் தலைக்கு ஏறிவிட்ட நசீமா மறைக்க இயலாமல் தன் இடுப்பின் கீழ் அந்தரங்க பகுதியை அவனுக்கு முழுசாக காட்டிக் கொண்டிருந்தாள். சிவந்த அவளின் புண்டை இதழ்களின் நடுவில் இருந்து மெல்லிய நீர்க்கோடு ஒன்று வெளிப்பட்டு வழிந்து கொண்டிருந்தது. அவள் புண்டை இதழ்களை இரு விரல்களால் பற்றி மெல்ல விரித்தான் சசி.



நசீமா தொடைகளை விரித்து கால்களை மடக்கி நிமிர்த்தினாள். அவள் புண்டை நன்றாக விரிந்து உள் சிவப்பை காட்டியது. மெல்லிய சதை வெடிப்பின் உச்சியில் துருத்திக் கொண்டிருக்கும் அவளின் மொச்சை பருப்பை கட்டை விரலால் அழுத்தி நசுக்கினான்.

இவ்வளவு நேரம் அமைதியாக காட்டிக் கொண்டு கிடந்த நசீமா இப்போது சட்டென விறைத்தாள். கால்களை அப்படியே அந்தரத்தில் தூக்கி இன்னும் அழகாய் விரித்து காட்டினாள். சசி அவள் புண்டையை முத்தமிட்டான்.
“ப்ப்ச்ச்ச்..”
“ஸ்ஸ்ஸ்ஸ் ம்ம்ம் ”
“நசீ..”
“ஹ்ம்ம்?”
“நீ மேல குடிச்ச தண்ணி கீழ வருது..”
“ச்சீய்..”
“இதுதான் எனக்கு வேணும்..”
“ஹ்ஹாம்ம்..” லேசான முனகலுடன் தலையை தூக்கி தன் தொடை இடுக்கில் புதைந்திருக்கும் அவன் முகத்தை பார்த்தாள்.

சசி பார்வையை உயர்த்தி அவள் முகத்தை பார்த்தான். அவள் முகம் காமச் சூட்டில் சிவந்து தகதகத்தது. அவள் முகத்தை பார்த்துக் கொண்டே தன் நாக்கை முழுசாக வெளியே நீட்டி அவளின் புண்டை வெடிப்பில் வைத்து அழுத்தி இழுத்தான்.

“ஸ்ஸ்ஸ்ஸ் ஆஆஆஆஆஆ” துடித்தாள்.

கட்டை விரலால் அவள் புண்டை பருப்பை தேய்த்து விட்டுக் கொண்டே தொடர்ந்து அவள் புண்டை பிளவை நக்கினான். நசீமா பாதி உடலை மேலே தூக்கியபடி அவன் தலையை பிடித்து கீழே அழுத்தினாள். அவன் நாக்கு அவளின் அந்தரங்க வெடிப்பில் வழிந்த மதன நீர் குடித்து பின் மெல்ல அந்த பிளவுக்குள் புதைந்தது.

“ஆஆஆஆ ஸ்ஸ்ஸ்ஸ் ” என்ற கிறக்கமான முனகலுடன் பின்னால் விழுந்து கண்களை மூடினாள்.

அவள் முலைகள் இறுகி விம்மின. அடிவயிறு நெருப்பாக கொதித்தது. அவன் உதடுகள் அவளின் அந்தரங்க வெடிப்பில் புதைந்து ஆழமாக சுவைக்கத் தொடங்கியது.

நசீமாவின் அழகான.. இனிய புண்டை மணத்திலும் பதமான காம நீரின் சுவையிலும் கிறங்கினான் சசி. அவன் வாய் அவளின் அந்தரங்க வெடிப்பை முழுசாக கவ்வி இழுத்து சுவைத்தது. அவள் புண்டையின் மெல்லிய இதழ்களை வாய்க்குள் இழுத்து புதைத்துக் கொண்டு அதன் ஈரத்தை உறிஞ்சி குடித்தான்.



நசீமாவின் உடல் மொத்தமும் சூடேறிப் போயிருந்தது. அவள் பெண்மையை ரசித்து சுவைத்த அவன் ஆண்மை புடைத்து எழுந்து சீற்றத்துடன் துள்ளியது. அவள் உறுப்பு மொத்தத்தையும் அல்வா துண்டை சுவைப்பதை போல சுவைத்தான்.

நசீமா வேகமாக மூச்சு வாங்கினாள். தவிப்புக்கு அவனுடலை தழுவ முடியாமல் துடித்துக் கொண்டிருந்தாள். அவள் கைகள் நிலையின்றி அலைந்தன. உடலையும் மனசையும் வாட்டி வதைக்கும் தன் பெண்ணுறுப்பை விரித்து விரித்து காட்டி அவனை சுவைக்க வைத்து சொக்கினாள்.

வெகு ஆழமாக அவளின் பருவப் புழையைச் சுவைத்தபின் மூச்சு வாங்க நிமிர்ந்தான் சசி. அவன் கைகள் அவள் தொடைகளை சுற்றி வளைத்து மேலே போய் அவளின் எடுப்பான முலைகளை உடையுடன் பிடித்து கசக்கிக் கொண்டிருந்தன.

“நசீ.. மை ஏஞ்சல் ” கிசுகிசுப்பாக அழைத்தான்.
“ம்.. ம்ம்?” அவள் கண் திறந்து முகம் தூக்கி அவனைப் பார்த்தாள்.
“அழஹ்ஹா இருக்கு..”
“ம்.. ம்ம்”
“உப்பலா இருக்கு.. கிண்ணுனு..”
“எத்து?”
“உன் புண்டை..”
“ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்..” கிறக்கமாக சிரித்தாள்.

அவளின் விரிந்த புண்டை மேட்டை முத்தமிட்டு லபக்கென கவ்வினான். பற்கள் பதிய அந்த மென்சதை மேட்டைக் கடித்தான்.

“ஆஆஆ” என்று அலறினாள். இடுப்பை தூக்கி அவன் தலையை பிடித்து தள்ளினாள்.

வாயை விலக்கி முத்தமிட்டு சிரித்தான்.
“வெரி சாப்ட் செல்லம் ”
“போதும்ல..?” மெல்ல கேட்டாள்.
“ஏன்..?”
“ஃபக் மீ..”
“வாட்..?”
“ஃபக் மீ ப்ளீஸ்..”
“அவசரமா..?”
“ஸ்ஸ்ஸ்ஸ் ம்ம்ம்ம்..”

மெல்ல அவள் வயிற்றில் முகத்தை புரட்டினான். கடித்தான். நாக்கை நீட்டி எச்சில் வழிய நக்கினான். அவள் தொப்புளில் கிஸ்ஸடித்து அவளை துள்ள வைத்தான். பின் அவள் மீது ஊர்ந்து மேலே போனான்.



அவளின் டாப்ஸ் அவள் முலைகளை மூடியிருந்தது. அவள் முலை மேட்டை உடையுடன் கசக்கியபடி அவள் கழுத்தில் முத்தமிட்டு கடித்தான். அவள் சிலிர்த்து அவனை இறுக்கினாள். அவன் அவள் கழுத்து பரப்பில் முகத்தை புரட்டி முத்தமிட்டு கடித்து பின் நிமிர்ந்து எழுந்து அமர்ந்தான்.

நசீமா ஏக்கத்துடன் அவனைப் பார்த்தாள். அவள் இடுப்பை பிடித்து தூக்கி அவளையும் உட்கார வைத்தான். அவள் புர்காவையும் டாப்சையும் மேலே தூக்கினான்.

“கைய தூக்கு நசி”

அவள் மறுக்கும் நிலையில் இல்லை. இரண்டு கைகளையும் மேலே தூக்கினாள். அவள் உடைககளை மேலே தூக்கி இழுத்து உறுவினான். சிம்மிக்குள் அவள் முலைக் கட்டிகள் விம்மிக் கொண்டிருந்தன. அவள் சிம்மியை மேலே ஏற்றி அதையும் கழற்றி போட்டு அந்த பருவ மேனியாளை பிறந்த மேனியாக்கினான்.

நசீமா உறித்த கோழி போலனாள். நிர்வாணமாகி நாணினாள். லேசான கூச்சத்துடன் அவன் பக்கம் சரிந்து அவனை அணைத்தாள். அவன் நெஞ்சில் முகத்தை புதைத்து முத்தமிட்டாள்.



சசி தன் இடுப்பில் இருந்த லுங்கியை தளர்த்தி கீழே நழுவ விட்டான். விறைத்த அவன் ஆண்மைத் தண்டு நேரடியாக அவளின் வயிற்றில் குத்தியது. நசீமா கையை கீழே கொண்டு போய் அவன் உறுப்பை பிடித்து இழுத்தாள். அது அவளின் மென்மையான பஞ்சு கைக்குள் நீண்டு துள்ளியது.. !!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


மாங்கனி செக்ஸ்வீடியோ"akka story tamil""tamil new sex story com""nayantara nude""free sex story in tamil""tamil kama kathaikal""sex store tamil""tamil kama kathai"சித்திகாம செக்ஸ் கதைகள்"manaivi ool kathaigal"akkakathai"tamil akka story""tamil long sex stories"கிரிஜா ஸ்ரீ செக்ஸ்.com"tamil adult story"கன்னி புண்டை கதைகள் மச்சினிபுண்டைபடம்"anni story tamil"sexannitamilstoryநாய்யிடம் ஓல் கதைஓள்சுகம் காமகதை"tamil insest stories""tamil amma magan kamam""tamil sister stories"heronie sex kathaikal in tamil"sex story in english"சுவாதியின் வாழ்க்கை காமகதைகள்Wwwtamil sax storiestamilstoriesநமிதா செக்ஸ்அடுத்தவன் பொண்டட்டி செக்ஸ் கதைகள்"amma magan kamakathaikal"vathiyar tamil kathai sex"hot story"புண்டையில்"kama kathaigal in tamil"மீனா காம படம்முலைகள்"tamil incest kamakathaikal""tamil kudumba sex stories"பேய் காமக்கதைகள்tamil koottu kamakathaikal"shruti hassan kamakathaikal""real tamil sex stories"akkatamilsexkadhaiமீன்"tamil kama kadhaikal""tamil heroine kamakathaikal""தமிழ் செக்சு வீடியோ""adult tamil sex stories""தமிழ் நடிகைகளின் ஓல்கதைகள்""amma magan tamil kamakathai"/archives/tag/%E0%AE%A8%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%A9%E0%AE%BF%E0%AE%A9%E0%AF%8D-%E0%AE%95%E0%AE%BE%E0%AE%A4%E0%AE%B2%E0%AE%BF/page/4மான்சிக்காக காம கதைதமிழ்காமகதைகள்ஆச்சாரமான குடும்பம் பாகம் 1,2,3,4,5,6,7,8,9,10,11,12அண்ணன் மனைவி மான்சி"tamil incest kamakathaikal""amma magan otha kathai tamil""mamiyar kamakathai""annan thangai sex story"போலிஸ் காம கதைகள்"tamil police sex stories""tamil sex stoies""tamil actress sex stories""actress hot sex""தமிழ் காம வீடியோ""thrisha sex com""tamil kamakathakal""tamil family sex stories"xossio"kamaveri kamakathaikal""tamil memes latest""tamil actress kathaigal"மீனா காம படம்சித்தி"குடும்ப காமக்கதைகள்"நடிகைkamakathaitamil in americans"akka thambi sex stories in tamil""tamil stories adult""www tamil hot stories""tamil kama kathikal"செக்ஸ்?கதை"amma magan tamil kamakathai""amma magan tamil stories""teacher student sex stories""anni sex stories in tamil"/archives/tag/sex-story/page/25tamilkamakadigal.in