பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 303 – தமிழ் காமக்கதைகள்

மெல்ல அடியெடுத்து வைத்து உள்ளே வந்தாள் நசீமா. அவள் போட்டிருந்த செண்ட் மணம் வீடு முழுவதும் படர்ந்து நிறைந்தது. செண்ட் மணத்தை நுகர்ந்த சசி கிக்கான புன்னகையுடன் தண்ணீரை நீட்டினான்.

பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 304 – தமிழ் காமக்கதைகள்

பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 302 – தமிழ் காமக்கதைகள்

நசீமா தண்ணீரை வாங்கிக் கொண்டு கதவு வழியாக வெளியே பார்த்து விட்டு கொஞ்சம் மறைவாக நகர்ந்து நின்றாள்.

“என்ன பாக்கறே?”
“இல்ல.. யாராவது பாக்கறாங்களானு..”
“கதவை சாத்திடறதா செல்லம்?” சசி மெல்லிய புன்னகையுடன் கேட்டான்.
“ச்சீ.. ” என்று சிரித்தாள் “வேணாம்”
“யாராவது பாத்துட்டா..?”
“நான் மறைஞ்சிட்டேன்.” இன்னும் உள்ளே நகர்ந்து மறைந்தாள்.
“சரி குடி..”

மெல்லிய புன்னகையுடன் அன்னாந்து தண்ணீர் குடித்தாள் நசீமா. கருப்பு அங்கிக்கு வெளியே முளைத்த ரோஜா மலர் போலிருந்த அவள் முகம் பளபளத்தது. அவள் அன்னாந்து தண்ணீர் குடிக்க.. சிவந்த அவளின் கழுத்து நரம்புகளை பார்த்து கிறங்கினான் சசி. அவள் குடிக்கும் தண்ணீர் அவளின் தொண்டைக்குள் இறங்கியபோது மெலிதாக மேடுதட்டியிருந்த அவள் தொண்டை ஆடம்ஸ் அழகாய் ஏறி இறங்கியது.

அவன் தன் கழுத்தை வெறிப்பதை கீழ் பார்வையில் உணர்ந்து ‘கடக் கடக்’ கென குடித்தாள். உதடுகளின் ஓரத்தில் தண்ணீர் ஒழுக அவனைப் பார்த்து கேட்டாள்.

“என்ன பார்வை இது?”
“ஏன்..?”
“இப்படி பாத்தா நான் எப்படி தண்ணி குடிக்கறது?”
“நீ குடி டார்லிங்.. நான் பாட்டுக்கு..”
“போங்க…”

சைடாக திரும்பி நின்று மீண்டும் தண்ணீர் குடித்தாள். சசி அருகில் நெருங்கி அவளை மெல்ல அணைத்தான். அவன் கை அவள் இடையை வளைத்தது. மெல்ல நெளிந்தபடி தண்ணீர் குடித்தாள். அவள் செண்ட் மணம் மூக்கை துளைத்து மீண்டும் மூடைக் கிளப்பியது. அவள் இடது தோளில் முகத்தை வைத்து கழுத்தில் முத்தமிட்டான். அவள் சிலிர்த்து சிணுங்கினாள்.

“ஐயோ…..”
“லவ் யூ டார்லிங்..”
“மீ டூ டார்லிங்.. பட் நான் தண்ணி குடிக்கறேன்”
“நீ குடிடா செல்லம்…” மீண்டும் அவள் கழுத்தில் முத்தமிட்டான்.
“ப்ளீஸ்…” அவன் முகத்தை தடுத்து பிடித்தபடி தண்ணீர் குடித்தாள் நசீமா.

பின் அவனின் மெல்லிய பிடியில் இருந்து விலகிப் போய் கேனை ப்ரிட்ஜில் வைத்து திரும்பினாள்.

“சரி நீங்க தூங்குங்க நான் போறேன்” வாயைத் துடைத்தாள்.
“தண்ணி போதுமா..?”
“போதும்.. நல்லா ஜில்லுனு இருந்துச்சு..”
“எனக்கு ஜில்லுனு இல்லையே”
“எடுத்து தரவா..?” அவள் தண்ணீர் எடுக்க திரும்பினாள்.

சட்டென அவள் கையை பிடித்து இழுத்து கட்டியணைத்தான் சசி. அவள் தள்ளாடி நின்றாள்.
“என்ன இது?” சிணுங்கினாள்.

அவன் உதடுகள் உடனடியாக அவளின் ரோஜா நிற ஈர உதடுகளை முத்தமிட்டன.

“எனக்கு அந்த தண்ணி வேண்டாம் ”
“பின்ன.. ? எந்த தண்ணி வேணுமாம்..”
“நீ குடிச்சியே.. அந்த தண்ணிதான் வேணும்..”
“நான் குடிச்சதா?”
“ம்.. ம்ம்”
“அது என் வயித்துக்குள்ளல்ல இருக்கும்”
“நான் உறிஞ்சி குடிச்சிக்கறேன்”
“ச்சீ..”
“நீ வாயை மட்டும் அகலமா விரிச்சு காட்டு”
“ஹா..”
“முதலை மாதிரி ஆ னு..”
“சீ.. போங்க..”

அவள் இடையை வளைத்து தன்னுடன் அவளை சேர்த்து அணைத்தான். புர்கா மூடிய அவளின் மென்மையான இளம் பூப் பந்துகள் மெத்தென்று அவன் நெஞ்சில் மோதி அவனை கிறங்க வைத்தது. அவளைத் தழுவி வாசம் பிடித்தான். சுகமாயிருந்தது. அவள் நெளிந்தாள்.

“விடுங்கப்பா.. நான் போறேன்”
“தண்ணி குடுத்துட்டு போ..”

அவள் உதடுகளை தன் உதடுகளால் உரசினான். அவள் மூச்சு காற்று சூடாக வந்து அவன் முகத்தில் மோதியது. அதை சுவாசித்தபடி அவளின் பின்னழகை தடவினான்.

“அல்லாவே… தண்ணி உள்ள போயிடுச்சுப்பா”
“சரி.. நான் உறிஞ்சி குடிச்சிக்கறேன்”
“மேல வராதுப்பா..”
“அப்ப கீழ வருமில்ல..?”
“கீ…….ழ…?”
“ம்.. ம்ம்..” அவள் குண்டியை ஒரு கையில் கசக்கினான் “உன்னோட அழகான புஸ்ஸில..”
“ஹ்ஹா.. ம்ம்ம்ம்..”
“குடு டார்லிங்.. ப்ளீஸ்..”
“அது வேணாம்.. ஒன்லி கிஸ்..” கொஞ்சலாகச் சொல்லிவிட்டு அவன் தோள்களில் கைகளை போட்டு வளைத்தாள். பர்ஸ் இன்னும் அவள் கையில்தான் இருந்தது..!!

ஒரு கையில் அவள் இடுப்பை இறுக்கினான். அவனின் தண்டு மீண்டும் சிலிர்த்து எழுந்தது. அது மெல்ல உயர்ந்து அவளின் முன் பக்க தொடை இடுக்கில் முட்டியது. இன்னொரு கையில் அவளின் புர்கா மூடிய குண்டியை இறுக்கி அழுத்தினான். நசீமாவின் ரோஜா இதழ்கள் சசியின் முரட்டு உதடுகளை தயக்கமின்றி முத்தமிட்டன. சசி நாக்கை நீட்டி அவள் உதட்டில் ஒட்டியிருந்த ஈரத்தை தடவினான். அவள் மீண்டும் முத்தமிட்டாள். அவன் கைகள் அவள் இடுப்பை இறுக்கியது. அவள் இடை அவன் பிசைதலுக்கு துவண்டது. அவனுடன் முழுதாய் இணைந்து நின்றாள்.

“டீப் கிஸ் குடு நசீ..”
“டீப் கிஸ்னா..?”
“ஆழமா.. வாய்க்குள்ள வாய விட்டு..”
“ச்சீ..” சிணுங்கி அவனை கிறக்கமாகப் பார்த்தாள் “வாய்க்குள்ள எப்படி வாய் போகும்?”
“போகாதா?”
“ம்கூம்.. போகாது..”
“அப்போ நாக்கை விட்டு எடு.”
“பேட் பாய்..”

அவள் ஆர்வமாக அவனைத் தழுவி அவன் உதட்டில் தன் உதடுகளை வைத்து அழுத்தி முத்தமிட்டாள். பின் மெல்ல தன் இதழ்களை பிரித்து அவன் கீழுதட்டை தன் பற்களால் கவ்வி இழுத்து உறிஞ்சி சுவைத்தாள். சசி கிறக்கமாகி அவள் குண்டிகளை கசக்கினான். அவன் உறுப்பை அவளின் உறுப்புடன் அழுத்தி தேய்த்தான்.

நசீமாவின் உதடுகள் அவன் உதடுகளை உறிஞ்சி சுவைத்தன. அவள் கண்கள் கிறக்கத்தில் மூடியது. சசி நாக்கை நீட்டி அவள் உதடுகளை தடவினான். அவள் அவன் உதடுகளை விட்டு நாக்கை கவ்விக் கொண்டாள். நாக்கை முழுசாக அவளின் வாய்க்குள் விட்டு அவளை சுவைக்கச் செய்தான். அவள் ஆர்வமாக அவன் நாக்கை சப்பி உறிந்தாள்.. !!

சசி கிறங்கினான். நசீமாவின் குண்டிகளை விட்டு இடுப்பை வளைத்து இறுக்கினான். அவளை அப்படியே தன் கைகளில் அள்ளித் தூக்கினான். அவள் அவன் நாக்கை விட்டு கழுத்தைக் கட்டிக் கொண்டாள். அவளை அலேக்காக தூக்கிப் போய் சற்று முன் மஞ்சுவைப் புணர்ந்த பெட் மீது நசீமாவைப் படுக்க வைத்தான்.

“ஹைய்யோ.. என்ன பண்றீங்க..?” என்று தலையை சாய்த்து திறந்திருந்த கதவைப் பார்த்துக் கொண்டு சிணுங்கினாள் நசீமா.. !!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


புண்டைபடம்"tamil family sex stories""sex tips in tamil""anni kamakathai""teacher sex stories""தமிழ்செக்ஸ் விடியோ"காமக்கதை"முலை பால்""tamil mami stories""kamakathaikal tamil akka thambi""tamil sex stoies""indian sex stories in tamil""tamil incent sex stories""hot stories in tamil"நடிகைகள்"tamil actress tamil sex stories"xosspi amma vervi vasam"incest stories"அம்மாவின். காம. கிராமம்"tamil incent sex stories""english sex story""tamil kamakathaikal in amma magan"நீண்டநாள் ஆசை – பாகம் 06,07,08,09,10 – தமிழ் காமக்கதைகள்முலை"tamil erotic stories"விக்கி. xossip.சுமதி.காமகதைvathiyar tamil kathai sexஆண்டி அண்ணி காமம்"tamil kama akka""kaama kathaigal" மகள் காமக்கதைள்tamilscandalsஅக்கா காமக்கதைகள் "tamil lesbian sex story"கூதிஅரிப்பு"காதல் கதை""teacher kamakathaikal tamil""tamil actress hot sex""மாமி கதை""latest sex stories in tamil""tamil kama kadai""tamil tv actress sex stories"kamakadhai"www.tamil kamakathaigal.com""tamil cuckold stories""tamil sex stoies""tamil sex stories.com"en manaiviyin kamaveri kamakathaikal"tamil group sex stories""zomato sex video""tamil sex storied""tamil amma sex kathikal""akka thambi sex story tamil""tamil koothi story""latest kamakathaikal in tamil""memes images in tamil""tamil insest stories""tamil incent stories""nayanthara nude""tamil sex stories free""mamanar marumagal otha kathai""nayanthara real name""tamil kamaveri new""shruti hassan sex story""trisha tamil sex story""tamil x stories""tamil sex anni story""tamil pundai story""www tamil pundai com"அக்கா ஓழ்"tamil sex incest stories""hot sex story"காமக்கதைகள் மாமி"tamil periyamma kamakathaikal""லெஸ்பியன்ஸ் கதைகள்""tamil kamakathaikal new"tamil kama sex stories for husband promotion"tamilsex new"மகன்/archives/tag/oil-massage"tamil kamakkathaikal"மான்சியை கற்பழித்த சத்யன்குடும்பTamil mom lespin story