கனகாவுடன் கசமுசா – பாகம் 08 – Police Sex Story

போலீஸ்காரி யூனிபார்ம்ல இருக்கும்போது போட்ற வாய்ப்பு யாருக்கு கிடைக்கும். ? புண்டைக்குள்ள இருந்த விரலை மெதுவா மடக்குனேன். ஸ்ஸ்ஸ்ஸ். அப்டின்னு ஒரு சவுண்ட். அது வேற யாரும் இல்ல. அந்த போலீஸ்காரிதான். எனக்கு ஒரே குஷி.

கனகாவுடன் கசமுசா – பாகம் 07 – Police Sex Story

கனகாவுடன் கசமுசா – பாகம் 01 – போலிஸ் காமக்கதைகள்

நான் புண்டைக்குள்ள இருந்த விரலை மெதுவா மடக்கி மடக்கி சொரிஞ்சு விடற மாதிரி பண்ணேன். ஸ்ஸ்ஸ்ஸ். ஹாஆஆம்ம்ம்.

அப்டின்னு மூச்ச வேகமா வாங்கி மூச்ச வெளிய விட்டா. நான் டக்குன்னு புண்டைக்குள்ள சொரியறத நிறுத்தினேன். மெதுவா விரலை வெளிய எடுத்தேன். என் விரல் முழுக்க அவளோட புண்டை தண்ணி. அப்டியே விரலை என் வாய்க்குள்ள விட்டு சூப்புனேன். மறுபடியும் என் கைய அவளோட ஜட்டிக்குள்ள விட்டு விரலை புண்டைக்குள்ள சொருகினேன்.

இன்னொருத்தன் பொண்டாட்டி புண்டைக்குள்ள விரலை விட்ற சுகமே தனிதான். அவளோட புண்டைக்குள்ள விரல விட்டு மறுபடியும் சொரிய ஆரம்பிச்சேன். இப்போ அவ எந்த சத்தமும் போடல. இப்போ எனக்கு அவளோட புண்டைல விரல் போட்டுகிட்டே வாய கடிச்சு உறுஞ்சி எடுக்கனும்னு தோனுச்சு. அந்த போலீஸ்காரி வாய்ல என் வாய வ்வேச்சு உறுஞ்சி குடிக்க ஆரம்பிச்சேன். அவளோட தலை என்ன பாத்த மாதிரிதான் இருந்துச்சு. அதனால என்னோட வலது கை சும்மாதான் இருந்துச்சு.

என்னோட வலது கைய எடுத்து பழையபடி அவளோட தோள்ள போட்டு முலைய கசக்க ஆரம்பிச்சேன். அந்த கான்ஸ்டபிள் மல்லிகா எனக்குள்ள புதைஞ்சு போய் இருந்தா. என்னோட இடது கை விரல் அவளோட புண்டைக்குள்ள இருந்துச்சு. என்னோட வலது கை அவளோட முலைய கசக்கிட்டு இருந்துச்சு. என்னோட வாய் அந்த போலீஸ்காரி எச்சைய உறுஞ்சி குடிச்சுக்கிட்டு இருந்துச்சு.

இதுல நான் செம்மையா மூடேறி என் சுன்னில இருந்து கஞ்சி வெளிய வர ரெடி ஆகிடுச்சு. நான் உடனே அவளை விட்டுட்டு என்னோட பேண்ட் ஜிப்பை கழட்டி ஜட்டிய கீழ இறக்கி விட்டு சுன்னிய வெளிய எடுத்து விட்டேன். அந்த போலீஸ்காரியோட இடது கைய எடுத்து என்னோட சுன்னிய புடிக்க வெச்சேன். எனக்கு அந்த போலீஸ்காரி கை அடிச்சு விடற மாதிரி சுன்னிய உருவி விட்டேன். என்னோட சுன்னில இருந்து தண்ணி வர போகுது. டக்குன்னு டிரைவர் ஒரு ப்ரேக் போட்டு பஸ்ஸ வளைச்சு மறுபடியும் வேகமா போக ஆரம்பிச்சான்.

அந்த பயத்துல ஒரு செகண்ட் எனக்கு ஹார்ட் நின்னே போச்சு. என்னோட இதயம் நூறுல அடிச்சுக்கிட்டு இருந்துச்சு. நல்ல வேளை. யாரும் எந்திரிக்கல. போலீஸ்காரி எந்திரிக்க வாய்ப்பு இல்ல. ஆனால் வேற யாராவது எந்திரிச்சு பத்து இருந்தா என்ன ஆகும். ? இந்த பயத்துல என்னோட சுன்னி சுருங்கி போய் இருந்துச்சு. நான் அந்த போலீஸ்காரி கைய எடுத்து விட்டேன்.

எனக்கு என்னோட சுன்னிய அந்த போலீஸ்காரி சப்பனும்னு தோனுச்சு. இந்த எண்ணம் வந்த அடுத்த நொடியே என்னோட சுன்னி மறுபடியும் மூடு ஏறி நட்டுக்கிச்சு. மெதுவா அந்த போலீஸ்காரி பின்னாடி கழுத்துல கைய வெச்சு என்னோட பக்கமா குனிய வெச்சேன். ஓரளவுக்கு நல்லா குனிஞ்சு இருந்தா. என் சுன்னி அவளோட உதட்ட மெதுவா உரசிட்டு இருந்தச்சு.

ஒரு போலிஸ்காரியோட உதடு என் சுன்னில பட்ட உடனே என் சுன்னி முழுக்க நரம்பு புடைக்க ஆரம்பிச்சுது. மெதுவா அவளோட வாய திறந்து விட்டேன். காலை கீழ ஊனி என்னோட இடுப்ப கொஞ்சமா மேல தூக்கி என் சுன்னிய அந்த போலீஸ்காரியோட வாய்க்குள்ள விட்டேன். அவளோட தலைய புடிச்சு அசைச்சு அசைச்சு ஊம்ப வைக்கல. அப்படி பண்ணுனா ஒரு வேளை அவ எந்திரிக்க வாய்ப்பு இருக்கு. அதான் அவளை குனிய வெச்சுட்டு நான் என்னோட இடுப்ப தூக்கி தூக்கி அவளை ஊம்ப வைக்கலாம்னு முடிவு பண்ணேன்.

மெதுவா இடுப்ப தூக்கி தூக்கி அவளை ஊம்ப வெச்சேன். அவ செம்ம தூக்கத்துல இருந்தா. கரெக்டா ஊம்பல. இருந்தாலும் கொஞ்சமா தெறந்து இருந்த அவளோட வாய்க்குள்ள என்னோட சுன்னி உள்ள போய் போய் வந்துச்சு. அவளோட பல்லுலையும் நாக்குலையும் என் சுன்னி உரசிட்டு இருந்துச்சு. எனக்கு அதுவே செம்ம மூட எத்தி விட்டுச்சு. (சென்ற பாகத்தில்) அவ மொபைல எடுக்க குனியும்போது அந்த போலீஸ்காரி என்ன ஊம்புற மாதிரி நெனச்சு பாத்தேன். இப்போ அது உண்மைலேயே நடந்துக்கிட்டு இருக்கு.

அந்த போலீஸ்காரி சரியா வாய மூடாம இருந்ததால அவளோட எச்சை எல்லாம் என்னோட சுன்னில வழிஞ்சு என்னோட ஜட்டிய நனைச்சுக்கிட்டு இருந்தச்சு. இப்போ எனக்கு கஞ்சி வேலைய வர ரெடி ஆச்சு. அந்த போலீஸ்காரி வாய்க்குள்ள கஞ்சிய விடலாமான்னு தோனுச்சு. அனால் நான் அதுக்கு வேற ஒரு ஐடியா வெச்சு இருக்கேன். மெதுவா அவள நிமிந்து உக்கார வெச்சேன். நானே கை அடிச்சு கஞ்சிய என்னோட இடது கைல புடிச்சேன். மெதுவா அவளோட ஜட்டிய விரிச்சு புடிச்சு என்னோட கஞ்சிய அந்த போலீஸ்காரியோட புண்டை மேல ஊத்துனேன். அந்த கஞ்சி மெதுவா வழிஞ்சு அவளோட புண்டை வாசலை தொட்டுச்சு.

நான் டக்குன்னு என்னோட விரலை அவளோட புண்டைக்குள்ள விட்டு விரிச்சு புடிச்சேன். இன்னொரு விரல்ல அந்த கஞ்சிய அவ புண்டைக்குள்ள திணிச்சு விட்டேன். இப்போ மனசுக்குள்ள அந்த போலீஸ்காரியோட புருஷனை மனசுல நெனச்சுக்கிட்டு, “டேய். உன் பொண்டாட்டி புண்டைக்குள்ள என் கஞ்சிய விட்டுட்டேன்” அப்டின்னு சொன்னேன். அடடா. இந்த வார்த்தையே எனக்கு மூட உச்சத்துக்கு எத்தி விட்டுச்சு. அந்த போலீஸ்காரி புண்டை மேல கொஞ்சம் கஞ்சி கெட்டியா இருந்துச்சு.

அதை துடைச்சு எடுத்து அந்த போலீஸ்காரி வாய திறந்து அவளோட வாய்க்குள்ள விட்டேன். அவளோட வையல இருந்து காஞ்சி வெளிய வழிய பாத்துச்சு. நான் உடனே என்னோட வாய அந்த போலீஸ்காரி வாய்ல வெச்சேன். என்னோட நாக்க அவளோட வாய்க்குள்ள விட்டு அவளோட வாய்க்குள்ள இருந்த கஞ்சிய என்னோட நாக்குல துடைச்சு அவளோட வாய் முழுக்க பூசி விட்டேன். அவளுக்கு எச்சை ஊறி அந்த கஞ்சிய சேத்து முழுங்கிட்டா. ஹேய். என்னோட கஞ்சிய ஒரு போலீஸ்காரி முழுங்கிட்டா. எனக்கு ஒரே குஷி.

அந்த போலீஸ்காரிய என்னவெல்லாம் பண்ணனும்னு நெனச்சானோ அதெல்லாம் பண்ணிட்டேன். ஒன்னே ஒண்ணுதான் பண்ணல. அவ புண்டைல நாக்கு போடல. போடவும் முடியாது. அவ்ளோ கஷ்டப்பட்டு அவளோட காலை விரிச்சு புடிச்சு ஜிப்பை கலட்டி ஜட்டிய விரிச்சு புடிச்சாலும் கைய உள்ள விடரதுக்கே அவ்ளோ கஷ்ட பட்டேன். நாக்கெல்லாம் போட முடியாது. இருந்தாலும் (சென்ற பாகத்தில்) அவளோட சூத்துல எச்சைய துப்புன மாதிரி அவளோட புண்டைலையும் துப்பனும்னு தோனுச்சு.

அவளோட ஜட்டிய விரிச்சு புடிச்சு வாய அவளோட புண்டைக்கு பக்கத்துல கொண்டு போனேன். அவளோட புண்டை தண்ணி வாசம் தெளிவா அடிச்சுது. அப்டியே அவளோட புண்டைய நக்க முயற்சி பண்ணேன். முடில. இருந்தாலும் அவளோட புண்டை முடி இருக்குற இடத்தை நக்கினேன். அந்த சொரசொரப்பு எனக்கு நல்லா இருந்துச்சு. அப்புறம் எச்சைய அவளோட புண்டைக்குள்ள துப்பி விட்டேன். மறுபடியும் என் விரலை அவளோட புண்டைக்குள்ள விட்டு எச்சைய புண்டைக்குள்ள திணிச்சு விட்டேன். அப்புறம் அவளோட புண்டைக்குள்ள விரல் விட்டுக்கிட்டு அவளோட வாய உறுஞ்சி குடிச்சுக்கிட்டு இருந்தேன். முலைய கசக்கி பால் குடிச்சேன். கொஞ்ச நேரம் அப்டியே பணிக்கிட்டு இருந்தேன்.

கொஞ்ச நேரத்துல விடிஞ்சுருச்சு. அப்புறம் அவளோட பேண்ட் கொக்கிய மாட்டி விட்டுட்டு பெல்ட் போட்டு விட்டேன். கொஞ்ச நேரம் கழிச்சு சேலம் பஸ்ஸ்டேன்ட் வந்துடுச்சு. அப்பாவும் மல்லிகா எந்திரிக்கவே இல்ல. நான் என்னோட பேக் எடுத்துகிட்டு கீழ இறங்குனேன். அப்போ அவளோட புருஷன் எனக்கு எதிர்ல வந்து என்ன கடந்து போனான். முன்ன பின்ன தெரியாதவங்களா இருந்தாலும் அவங்கள பாத்தா உடனே ஒரு ஸ்மைல் பண்ணுவோம்ல.

அது மாதிரி நான் அவனை பாத்து சிரிச்சேன். அவனும் என்ன பாத்து ஒரு ஸ்மைல் பண்ணான். மனசுக்குள்ள நான், “நைட் முழுக்க உன் பொண்டாட்டிய எனக்கு குடுத்ததுக்கு தேங்க்ஸ்டா. ” அப்டின்னு சொன்னேன். என் மொபைல்ல இருந்து அவளோட வாட்ஸ்ஆப் நம்பருக்கு “Thanks dear…” அப்டின்னு ஒரு மெசேஜ் பண்ணேன். கொஞ்ச நேரத்துல அந்த போலீஸ்காரி நெம்பர்ல இருந்து எனக்கு கால் வந்துச்சு. இனி என்ன நடந்து இருக்கும்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"kamakathaikal tamil anni""hot stories in tamil""telugu sex stories xossip"வாங்க படுக்கலாம் 09அக்கா குண்டி"akka sex kathai""tamil akka ool kathaigal""அம்மா ஓல்"மீன்"amma magan tamil sex stories""tamil sex tamil sex"தமிழ் காமக்கதைகள்MUDHALALI AMMA KAMAKADHAI"free tamil sex""athulya hd images"xosippy"nadigai kamakathaikal"ரம்யாவை சப்பினேன்அண்ணி காமம்kuliyal kamakadhaikal"indian sex stories in tamil"tamil corona kamakathaikalதொடை வலிக்குது காம"tamil sex atories""tamil sex stroy"heronie sex kathaikal in tamil"amma magan sex story""hot sex story tamil"tamil actars sex kamakadaivathiyar tamil kathai sex"sex storey com"Tamilsex blogsமஞ்சு சசி வியர்வை "amma pundai""amma kamakathai""sexstories in tamil""tamil amma magan kathaigal""tamil kama kathaigal""kama kathai""anni kolunthan tamil kamakathaikal""tamil actress nayanthara sex stories""tamil kaama kadhaigal"ரயிலில் ஓல் கதைபிரியா பவானி காம கதைகள்சித்தி மகள்"tamil amma sex stories""அம்மாவின் புண்டை"valaithoppu kamakathai"புண்டை கதைகள்""kamakathaikal tamil anni""tamil cuckold stories""sex story tamil"en manaiviyin kamaveri kamakathaikal"tamil actress kamakathai""tamil amma magan new sex stories""incest xossip""tamil sex stories actress""tamil amma magan kamakathaigal""akka thambi kamakathai""tamil actress sex stories xossip"Oolsugamsex"குடும்ப காமக்கதைகள்"மீன்"அம்மா காமக்கதைகள்""tamil periyamma kamakathaikal""stories hot in tamil""hot stories in tamil""tamil rape kamakathaigal""tamil hot sex story"காமவெறி"erotic stories tamil"