கனகாவுடன் கசமுசா – பாகம் 07 – Police Sex Story

யோசிக்காம அந்த முலைல வாய வெச்சேன். உறிஞ்ச ஆரம்பிச்சேன். ஹேய். பால் வருதுடா. அப்டின்னா இப்போதான் இவ புள்ளை பெத்து இருக்கா. சூப்பர். உறுஞ்சி உறுஞ்சி பால் குடிச்சேன். ரெண்டு முலைளையும் மாத்தி மாத்தி வாய வெச்சு பால் குடிச்சேன்.

கனகாவுடன் கசமுசா – பாகம் 08 – Police Sex Story

கனகாவுடன் கசமுசா – பாகம் 06 – போலிஸ்காரி காமக்கதைகள்

ஒரு முலைல பால் குடிக்கும்போது இன்னொரு முலைய கைல புடிச்சு கசக்கிட்டு இருந்தேன். அப்போ கொஞ்சம் பால் வழிஞ்சு அவளோட வயித்துல இறங்கி காக்கி பேண்ட்ட கொஞ்சம் கொஞ்சமா நனைச்சுக்கிட்டு இருந்துச்சு.

கொஞ்சம் நேரத்துல பால் வர்றது குறைஞ்சுது. சரி. எல்லா பாலையும் குடிச்சுட்டோம். இனிமே முலைய நக்கிட்டு இருக்கலாம்னு தோனுச்சு. அவளோட முலை பருப்பு ரெண்டும் ஆணி மாதிரி நட்டுக்கிட்டு இருந்துச்சு. தூக்கத்துல கூட அந்த போலீஸ்காரி செம்ம மூடுல இருந்தா. அவளோட உடம்புல வழிஞ்சு இருந்த பால எல்லாம் நக்கி நக்கி சுத்தம் பண்ணேன்.

அந்த முலை பருப்ப என்னோட நாக்குல தடவி தடவி நக்கி எடுத்தேன். பல்லுல மெதுவா கடிச்சு இழுத்து விட்டேன். முலை ரெண்டும் குதிச்சு குதிச்சு விழுந்துது. எனக்கு இதெல்லாம் பண்ணும்போது உச்சத்துல இருந்தேன். அவளோட தலைய தூக்கி விட்டு அவளோட கழுத்துல ஒரு முத்தம் குடுத்தேன்.

அவளோட கழுத்துல நாக்க வெச்சேன். நல்லா கைல ஊத்துன பஞ்சாமிர்தத்தை நக்குற மாதிரி அவளோட கழுத்துல நாக்கை வெச்சேன். நக்கி நக்கி எடுக்கல. வீட்ட துணிய போட்டு துடைக்குற மாதிரி நாக்க எடுக்காம தடவிட்டே போற மாதிரி நக்கினேன். அவளோட கழுத்துல இருந்து காது, தோள்பட்டை, பின்னாடி கழுத்து, கன்னம், உதடு, மூஞ்சி, நெஞ்சு எல்லாத்தியும் நக்கிக்கிட்டே வந்தேன். நெஞ்ச நக்கும்போது நான் மேல தூக்கி விட்ட அவளோட பிரா என்னோட நாக்க தடுத்து நிறுத்திடுச்சு.

எனக்கு அந்த பிரா மேல வந்த கோபத்துக்கு அளவே இல்ல. அவளோட தாலிய எடுத்து பிராவுக்கு உள்ள சொருகி விட்டுட்டு அவளோட ரெண்டு முலையையும் விரிச்சு புடிச்சு நடு நெஞ்ச நக்குனேன். அப்டியே முலை, வயிறு, தொப்புள், இடுப்பு எல்லா இடத்துலையும் நக்குனேன். இப்போ சொல்லலாம். அந்த போலீஸ்காரி உடம்புல என் வாய் படாத இடமே இல்ல அப்டின்னு. அடடா. இன்னொரு இடம் இருக்கே. அந்த போலீஸ்காரி புண்டை.

அந்த மர்ம இடத்தை நாம இன்னும் ஒண்ணுமே பண்ணலையே. அதுக்கு முன்னாடி ஒரு வேலை இருக்கு. அவளோட உடம்பு முழுக்க பால் வாடை இருந்துச்சு. ஆனால் இப்போ என்னோட எச்சை வாடைதான் இருக்கு. சரி அதெல்லாம் இருக்கட்டும். அப்பறம் அவளோட பிராவ இழுத்து முலைய மூடி விட்டேன்.

சட்டை பட்டன் எல்லாத்தையும் போட்டு விட்டேன். அந்த போலீஸ்காரி புண்டையோட விளையாட ரெடி ஆனேன்.
அந்த போலீஸ்காரியோட சட்டைய கொஞ்சமா தூக்கி அவளோட பெல்ட்ட கழட்டி விட்டேன். அவளோட பேண்ட் கொக்கி ரெண்டையும் கலழ்ட்டி விட்டுட்டு மெதுவா ஜிப்பை திறந்து விட்டேன். இப்போ என்னோட கை மெதுவா நடுங்க ஆரம்பிச்சுது. என்னதான் அவ தூங்குறான்னு நெனச்சாலும் என்னோட கை நடுக்கத்தை நிறுத்தவே முடில. திறந்த ஜிப்பை நல்லா விரிச்சு விட்டேன்.

உள்ள ரோஸ் கலர்ல ஜட்டி போட்டு இருந்தா. மனசுக்குள்ள அந்த போலீஸ்காரியோட புருஷனை மனசுக்குள்ள நெனச்சுக்கிட்டு, “டேய். உன் பொண்டாட்டி ரோஸ் கலர் ஜட்டி போட்டு இருக்காடா. கழட்டி பாக்கட்டுமா?” அப்டின்னு அனுமதி கேட்டேன். அந்த போலீஸ்காரி இடுப்புல ஒட்டி பதிஞ்சு இருந்த ஜட்டியோட எலாஸ்டிக் உள்ள என்னோட கட்டை விரலை விட்டேன். ஷேவ் பண்ணி ஒரு நாலு நாள்தான் இருக்கும்னு நெனைக்குறேன். கொஞ்சம் முடிவளந்து முள்ளு முள்ளா இருந்துச்சு. என்னோட கட்டை விரல்ல அந்த முடி குத்துச்சு. அவளோட புண்டை சூட்டையும் இடுப்பு சூட்டையும் என்னோட விரல் தெளிவா உணர்ந்துச்சு.

ஜட்டிய இறுக்கி புடிச்சு விரிச்சு பாத்தேன். அடடா. என்ன ஒரு புண்டை. அடேங்கப்பா. ஒரு அதிசயம் என்னன்னா அவளோட புண்டை ஈரமாகி இருந்துச்சு. அப்போதான் எனக்கு ஒரு விஷயம் தெளிவா புரிஞ்சுது. பொண்ணுங்க என்னதான் தூக்கத்துல இருந்தாலும் அவங்களோட உடம்பு முளிச்சுதான் இருக்கும். நான் அவளுக்கு குடுத்த சுகத்தை அவ உணரல. ஆனால் அவளோட உடம்பு உணர்ந்து இருக்கு.

அதனால தான் அவளோட புண்டை ஈரமாகி இருக்கு. ஜட்டிய ஒரு கைல விரிச்சு புடிச்சுக்கிட்டு இன்னொரு கைல அவளோட ஜட்டிக்குள்ள கைய விட்டு புண்டைய தொட்டேன். இது வரைக்கும் நான் உணர்ந்த சூட்ட விட அவளோட புண்டை ரொம்ப சூடா இருந்துச்சு. அவளோட புண்டை ஈரம் என்னோட விரல்ல பிசுபிசுன்னு அப்புச்சு. நான் அப்டியே அவளோட புண்டைல கைய வெச்சுக்கிட்டே அவளோட முகத்தை பாத்தேன். அவ என்னை பாத்தா மாதிரி மூஞ்சிய வெச்சு தூங்கிட்டு இருந்தா. ஆனால் எனக்கென்னமோ நான் அவளோட புண்டைல கைய வெச்சு இருக்குற சுகத்துல கண்ணா மூடி ரசிக்குற மாதிரி தோனுச்சு.

அவளோட புண்டைய முழுசா என்னால தொட முடில. அவளோட கால் பக்கத்துல பக்கத்துல இருந்ததால கைய முழுசா விட முடிலன்னு நெனைக்குறேன். ஜட்டிய புடிச்சு இருந்த கைல இருந்து ஜட்டிய விட்டேன். அந்த ஜட்டி பழைய நெலமைக்கு வந்து என்னோட கைய அவளோட இடுப்பு, புண்டையோட செத்து அழுத்தி புடிச்சுக்கிச்சு. இப்போ மெதுவா அவளோட ரெண்டு தொடைலையும் கைய வெச்சு கால் ரெண்டையும் விரிச்சு விட்டேன். இப்போ என்னோட கை நல்லா ஜட்டிக்குள்ள போச்சு.

இப்போ என்னோட உள்ளங்கைல அந்த போலீஸ்காரி புண்டை இருந்துச்சு. மெதுவா மேலயும் கீழையும் அவளோட புண்டைய தேச்சு விட்டேன். அவளோட புண்டைல கொஞ்சமா ஊறி இருந்த தண்ணி என் கைல பட்டு நான் தேய்க்க தேய்க்க அந்த தண்ணி அவளோட புண்டை முழுக்க அப்பிக்கிச்சு. அந்த பிசுபிசுப்பு என் கை முழுக்க அப்பிக்கிச்சு. மெதுவா ஜட்டிக்குள்ள இருந்து கைய எடுத்தேன். என்னோட உள்ளங்கைய மோந்து பாத்தேன். அடேங்கப்பா. என்ன ஒரு வாசம். அப்டியே நக்கினேன். என்ன ஒரு சுவை. மறுபடியும் ஒரு கைய்ல ஜட்டிய விரிச்சு புடிச்சு இன்னொரு கைய ஜட்டிக்குள்ள விட்டேன். மறுபடியும் ரெண்டு தடவை தேச்சு விட்டுட்டு கைய வெளிய எடுத்து நக்குனேன்.

எவ்வளவு நேரம்தான் தடவி தேச்சு நக்குறது. ? புண்டைக்குள்ள விரலை விட்டு பாக்கனும்னு தோனுச்சு. ஜட்டிக்குள்ள கைய மறுபடியும் விட்டேன். அந்த போலீஸ்காரியோட புண்டை ஓட்டைக்குள்ள ஒரு விரலை மட்டும் மெதுவா விட்டேன். அவளோட புண்டை நல்லா ஊறி இருந்துச்சு. அதனால என்னோட விரல் இடைஞ்சல் இல்லாம உள்ள போச்சு. ஒரு போலீஸ்காரி புண்டைக்குள்ள நான் விரலை வெச்சு இருக்கேன்னு நெனைக்கும்போதே. அடடா. என் உடம்பே சிலிர்த்து போச்சு.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


நிருதி tamil sex stories"tamil sex stories in hot""tamil incest sex""tamil akka story""tamil actress sex stories in english"மருமகள் ஓல்கதை"amma magan sex story"முஸ்லிம் ஓழ் கதைஅஞ்சு பசங்க பாகம் 2காம தீபாவளிஅம்மாவை கூட்டி கொடுத்த அக்கா"tamil latest kamaveri kathaigal""tamil sex story village"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%BF%E0%AE%B0%E0%AE%BE%E0%AE%AE-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8DWww.tamilsex.stories.com"tamil kamakathaikal velaikari""கற்பழிப்பு கதைகள்"Naai kamakathaikal"shalini pandey nude""அக்கா காம கதைகள்"tamilkamaveriஷாலினி ஓழ்சுகம்"மாமி கதை"மான்சிக் கதைகள்"akka thambi sex story""tamil anni sex story""anni sex story""tamil stories"புண்டையில்"அண்ணி காமக்கதைகள்""mamiyar kamakathai""dirty tamil story""tamilsexstory new"சிறுவன் ஓழ்கதை"sister sex stories""tamil sex xossip""actress sex stories in tamil""amma magan tamil stories""மகள் புண்டை"பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 100 – தமிழ் காம கதைகள்"tamil kama kadhai""tamil kama kathikal"காமகதைகள்"தமிழ் காம வீடியோ"ராம்-சுகுணா தம்பதியினர் வீட்டிலில்லாதபோதெல்லாம் செய்வது போல, அன்றும் தீனாவும் லத்திகாவும் kamakathaigalappamagalinceststories"tamil stories adult""tamil kamaveri story"சித்தி குண்டி"தங்கச்சி பாவாடையை xossip அம்மா மகன் கிராமத்து கற்பழிப்பு கதைகள்"hot tamil""amma kathaigal in tamil""hot story tamil"Tamil நன்பனின் காதலியை ஒழுத்த கதை Sex story"ஓல் கதைகள்"ஓள்சுகம் காமகதைஅப்பா சுன்னி தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரீஸ்டீச்சரின் மூத்திரம் குடிக்கும் லெஸ்பியன் செக்ஸ் கதைகள்"tamil incest sex""tamil free sex"தம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ்"tamil sex kathi"வைஷ்ணவி தங்கை காமக்கதைஅம்மாவின். காம. கிராமம்"tamil amma kamakathai""tamil akka thambi otha kathai"tamil new hot sex storiesமுஸ்லிம் ஓழ் கதைநடிகை பாத்து xossip "www tamil hot stories"அண்ணி செக்ஸ் சுகம்"tamil aunty story"