கனகாவுடன் கசமுசா – பாகம் 06 – போலிஸ்காரி காமக்கதைகள்

அவ நல்லா தூங்கிட்டா. இருந்தாலும் நான் அவளை எதுவும் பண்ணல. இன்னும் கொஞ்ச நேரம் ஆகட்டும்னு இருந்தேன்.

கனகாவுடன் கசமுசா – பாகம் 07 – Police Sex Story

கனகாவுடன் கசமுசா – பாகம் 05 – போலிஸ்காரி காமக்கதைகள்

அப்போ பஸ்ல எரிஞ்சுக்கிட்டு இருந்த எல்லா லைட்டையும் ஆப் பண்ணிட்டாங்க. பழையபடி பஸ்லயும் எல்லாரும் தூங்க ஆரம்பிச்சுட்டாங்க.

போலீஸ்காரி செம்ம தூக்கத்துல இருந்தா. இப்போ அவள தடவலாமான்னு யோசிச்சேன். சரி. அவசர பட வேணாம். இன்னும் கொஞ்சம் நேரம் போகட்டும் அப்டின்னு நெனச்சுக்கிட்டு இருக்கும்போதே பஸ் போன ஸ்பீடுல அந்த போலீஸ்காரி என் மேல சாஞ்சா.

எனக்கு இப்போ தெளிவா புரிஞ்சுடுச்சு. மல்லிகா செம்மையா தூங்கிட்டா. இனிமே நாளைக்கு காலைல அவளோட புருஷன் வந்து எழுப்பி விடற வரைக்கும் எந்திரிக்க மாட்டா. இனிமே இந்த போலீஸ்காரி என்ன வேண்ணாலும் பண்ணலாம் அப்டின்னு தோனுச்சு. அந்த போலீஸ்காரியோட தலை என்னோட தோள்பட்டை மேல சாஞ்சு இருந்துச்சு. நான் மெதுவா என்னோட தலைய தூக்கி பஸ்ல எல்லாரும் தூங்கிட்டாங்கலான்னு பாத்தேன். எல்லாரும் தூங்கிட்டு இருந்தாங்க. அப்புறம் நான் நல்லா உக்காந்துக்கிட்டேன்.

மெதுவா அவளோட தோள் மேல கை போட்டேன். அப்போ டிரைவர் லைட் ஆப் பண்ணுனாரு. எனக்கு ரொம்ப வசதியா போச்சு. கல்யாணத்துல பொண்டாட்டிக்கு குங்குமம் வேயக்குரதுக்கு கழுத்த சுத்தி கைய கொண்டு வந்து நெத்தில போட்டு வைப்பாங்க. அது மாதிரி அந்த போலீஸ்காரி தோள் மேல கைய போட்டு அவளோட கன்னத்துல கைய வெச்சு மெதுவா அவளோட மூஞ்சிய தூக்கினேன். அவ செம்ம தூக்கத்துல இருந்தா. அப்டியே அவளோட வாய்ல என்னோட வாய வெச்சு உரிய ஆரம்பிச்சேன்.

அவளோட வாய் கொஞ்சம் தெறந்துதான் இருந்துச்சு. அவளோட வாய்க்குள்ள என்னோட நாக்க விட்டு அவளோட நாக்க நக்கினேன். அவளோட நாக்க என்னோட நாக்குல தூக்கி அவளோட நாக்குக்கு அடில என்னோட நாக்க வெச்சு அவளோட எச்சைய உறுஞ்சி குடிச்சேன். என்னோட எச்சைய அவளோட தொண்டை வரைக்கும் என் நாக்குலே தள்ளி விட்டேன். அப்டியே அவளோட கீழ் உதட்டை மெதுவா என்னோட பல்லுல கடிச்சு இழுத்தேன். அவளோட கீழ் உதட்டை மட்டும் சப்பி சப்பி இழுத்தேன். என்னோட தலைய கொஞ்சம் சாச்சு அவளோட ரெண்டு உதட்டையும் ஒண்ணா சப்பி எடுத்தேன்.

அந்த போலீஸ்காரி கொஞ்சம் கூட அசையவே இல்ல. எனக்கு அது ரொம்ப வசதியா இருந்துச்சு. ஒரு பத்து நிமிஷம் இதே மாதிரி அந்த கான்ஸ்டபிள் மல்லிகா வாய நான் விடவே இல்ல. ஒரு கைய்ல அவ தலைய என்ன பாத்த மாதிரி புடிச்சுக்கிட்டு அவளோட எச்சைய சொம்புல இருந்து தண்ணிய உறுஞ்சி குடிக்குற மாதிரி குடிச்சுக்கிட்டு இருந்தேன்.

இன்னொரு கைய எடுத்து அவளோட வலது முலைல வெச்சேன். அந்த முலையோட அடில கைய வெச்சு மெதுவா மேல தூக்கி அமுக்கி மெதுவா கசக்கினேன். அப்போ அவளோட முளை பருப்பு என்னோட உள்ளங்கைல பட்டு கசங்குனது என்னால தெளிவா உணர முடிஞ்சுது. முலைய கீழ இருந்து மேல தூக்கி தூக்கி விட்டு விட்டு மெதுவா கசக்கிட்டு இருந்தேன்.

அப்டியே அவளோட வாயில என்னோட வாய வெச்சு உருஞ்சிக்கிட்டு இருந்தேன். இப்போ அந்த போலீஸ்காரி எனக்கு முழுசா கெடச்சுட்ட மாதிரி தோனுச்சு. இப்போதான் எனக்கு ஒரு விஷயம் நியாபகம் வந்துச்சு. அப்போ என்னால அவளோட தோப்புல தொட முடியாம போச்சு. இப்போதான் பின்னாடி சாஞ்சு இருக்காளே. இப்போ அவளோட தோப்புள தொட முடியும்ல. உடனே அவ முலைல இருந்த கைய எடுத்து அவளோட சட்டைய தூக்குனேன்.

அடடா. அந்த தொப்புள். தன்நில மொட்லி (நீர்க்குமிழி) எந்திரிக்கிற மாதிரி அவளோட தொப்புள் குழியா இல்லாம போடாச்சு இருந்துச்சு. அந்த தொப்புள தடவி விட்டேன். தொப்புளை என்னோட விரல்ல புடிச்சு திருகி திருகி விட்டேன். இதெல்லாம் பண்ணிக்கிட்டு இருந்தாலும் அவளோட வாய்ல இருந்து மட்டும் என்னோட வாய எடுக்கவே இல்ல.

அந்த போலீஸ்காரியோட சட்டைக்குள்ள கைய விட்டு அவளோட இடுப்பு வயிறு எல்லாத்தையும் தடவி எடுத்தேன். அவளோட முலைய சட்டை பிரா இல்லாம பாக்கணும். கசக்கனும். அப்டின்னு தோனுச்சு. அவளோட வாய சப்புறத நிறுத்தின். அவளோட தோள்ள இருந்த கைய எடுத்தேன். மறுபடியும் அவளோட தலை குனிஞ்ச மாதிரி ஆகிடுச்சு. அவளோட சட்டை பட்டன் எல்லாத்தையும் கழட்டினேன். கழட்டி முடிச்சதுக்கு அப்புறம்தான், நான் ரொம்ப வேகமா எல்லாத்தையும் செய்யுறேன்னு தோனுச்சு. இருந்தாலும் பரவால்ல.

அவல புடிச்சு கடிச்சு வெச்சாலும் இப்போதைக்கு அவ எந்திரிக்க மாட்டா அப்டின்னே நெனச்சுக்கிட்டு பட்டன் எல்லாத்தையும் கலட்டி முடிச்சேன். சட்டைய தெறந்து விட்டேன். இப்போ அந்த போலீஸ்காரி என் முன்னாடி சட்டைய கழட்டி விட்டு பிரா மட்டும் போட்டுக்கிட்டு தலைய குனிஞ்சு படுத்து இருந்தா. அடடா. ஒரு போலீஸ்காரிய இந்த கோலத்துல பாக்குறதுக்கு யாருக்கு குடுத்து வெச்சு இருக்கு. அவளோட பிராவ புடிச்சு முலைக்கு மேல தூக்கி விட்டேன். முளை எவ்ளோ பெருசா இருக்கு. அப்டியே புடிச்சு கசக்கி பால் குடிக்கனும்னு தோனுச்சு. அதுக்கு முன்னாடி என் மொபைல எடுத்து அவளை அந்த கோலத்துல ஒரு பத்து பதினஞ்சு போட்டோ எடுத்துக்கிட்டேன்.

பஸ்ஸே அமைதியா இருக்கு. எனக்கு மட்டும் முலைய காட்டிக்கிட்டு ஒரு போலீஸ்காரி என் பக்கத்துல படுத்து இருக்கா. அடுத்தவன் பொண்டாட்டி வேற. அவளோட தாலி ரெண்டு முலைக்கும் நடுவுல மறஞ்சு இருந்துச்சு. அதை பாத்தா உடனே எனக்கு அந்த போலீஸ்காரி, “என்னை என்ன வேண்ணாலும் பண்ணிக்கோடா. நான்தான் என்னோட தாலிய மரசுக்கிடனே. ” அப்டின்னு சொல்ற மாதிரி இருந்துச்சு. கொஞ்சமா செவந்து இருக்குற அந்த உடம்புல ரெண்டு டிபன் பாக்ஸ் சைஸ்ல ரெண்டு முலை. விட கூடாது.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"actress sex story"Tamil xossip storyகட்டிலில் அம்மாவும் அக்காவும் என்னுடன் காம தீபாவளிபோலிஸ் காம கதைகள்"tamil sex stories xossip"மீன்"sex story tamil amma""tamil incest"oolkathai"தமிழ் செக்ஸ் கதைகள்"/archives/tag/kuduba-sexநந்து செக்ஸ் வீடியோtamilkamakaghaikal"tamil adult sex stories""tamanna sex stories""tamil sex new story"chithi son sex trolls memes"free sex story in tamil""tamil sex kadaigal"kamakathaiklaltamil"kama kathaikal""anbe mansi xossip"en purusan kamakathai"tamil story""akka sex story""kamakathai with photo in tamil""tamil sex stories xossip"/page/168"tamil akka kathai""அம்மா மகன் காம கதைகள்""hot sex stories in tamil""new sex stories""akka thambi sex story tamil"மன்னிப்பு"tamil acter sex story""amma magan thagatha uravu kathaigal in tamil"நாய் காம கதைகள்"tamil hot story com""தமிழ் செக்ஸ் கதை"உறவு"tamil mami ool kathaigal""kushboo kamakathaikal"xossip அண்ணிகுடும்ப கற்பழிப்பு காம கதைகள்"adult stories""anni tamil kamakathaikal"அம்மாவை கூப்பிட்டு ஓக்க சொல்லுவேன்"tamil actress hot sex stories"www.tamilsexstories.com"nayanatara nude""முலை பால்"டீச்சரின் மூத்திரம் குடிக்கும் லெஸ்பியன் செக்ஸ் கதைகள்"tamil ponnu sex"நண்பன் தங்கச்சி காமக்கதைகள்விரைவு பேருந்து ஆண்ட்டி காமக்கதைகள் xossip "tamil new hot stories""tamil homosex stories"தமிழ்செக்ஸ்.கம்"அம்மா மகன் காதல் கதைகள்""tamil new sex""www tamilactresssex com""tamil story hot""amma pundai story tamil font""tamil heroine kamakathaikal""tamil kamakataikal""tamil kaamakathai""tamil actress kamakathaikal""romantic love story in tamil"நண்பனின் அம்மா காமக்கதைகள் "tamil kamakathaikal manaivi""tamil aunty ool kathaigal""tamil sex sites"அங்கிள் காம கதை"tamil sex story sister"மான்சி கதைகள்"adult stories""tamil aunty sex stories""tami sex stories""actress sex stories xossip""தமிழ்காம கதைகள்""tamil amma magan new sex stories""tamil sex stories with pictures"kamakathai"காம கதைகள்"storyintamilsexமாமியாருடன் சல்லாபம்"tamil kamakathai image""tamil sex stories 2018"குடிகார மாமா சுன்னி கதை"xossip english stories""tamil hot story""www.tamil sex story.com""incest sex stories""tsmil sex stories""tamil desi stories""amma sex stories in tamil""cuckold stories""tamil hot stories"