கனகாவுடன் கசமுசா – பாகம் 05 – போலிஸ்காரி காமக்கதைகள்

டிரைவரை கண்டபடி மனசுக்குள்ள திட்டிக்கிட்டு இருந்தேன். அப்டியே பஸ் கொஞ்சம் கொஞ்சமா ஸ்லோ ஆச்சு. அப்டியே வளைஞ்சு ஒரு ஹோட்டல் கிட்ட போச்சு. மெதுவா கண்ணை திறந்து பாத்தேன். போலீஸ்காரி எந்திரிக்கவே இல்ல.

கனகாவுடன் கசமுசா – பாகம் 06 – போலிஸ்காரி காமக்கதைகள்

கனகாவுடன் கசமுசா – பாகம் 04 – போலீஸ்காரி காமக்கதைகள்

அட தூங்கு மூஞ்சி. இப்போதான் எனக்கு உயிரே வந்துச்சு. எப்படியும் கன்டக்டர் எல்லாரையும் எழுப்பி விட்ருவான் அப்டின்னு தெரியும்.

என்னோட காலுக்கு அடில இருந்த அந்த போலீஸ்காரியோட மொபைல மெதுவா நகத்தி அவளோட கால் பக்கத்துல வெச்சுட்டேன். அவள விட்டு கொஞ்சம் நகந்து ஜன்னல் ஓரம் உக்காந்து ஜன்னல் கம்பிள தலைய சாச்சு தூங்குற மாதிரி நடிக்க ஆரம்பிச்சேன். அப்போதான் அந்த போலீஸ்காரி எந்திரிச்சு பாத்தாலும் நம்ம பக்கத்துல மறுபடியும் உக்காந்து வர்றதுக்கு எந்த சந்தேகமும் வராது. நன் நல்லா தூங்குற மாதிரி நடிக்க ஆரம்பிச்சுட்டேன்.

பஸ் ஹோட்டல் பக்கத்துல நின்னுச்சு. கன்டக்டர் பஸ்ஸ விட்டு எறங்கி எல்லா ஜன்னல் கிட்டயும் வந்து “பஸ் 15 நிமிஷம் நிக்கும். எறங்கி டீ குடிக்குறவங்க, சாப்புடறவங்க எல்லாம் சாப்புடுங்க. பஸ் 15 நிமிஷம் நிக்கும்” அப்டின்னு சத்தம் போட்டுக்கிட்டே போனான். என் பக்கத்துல இருந்த போலீஸ்காரி தூக்கம் கலஞ்சு எந்திரிக்குறதை நான் உணர்ந்தேன். நான் ஜன்னல் கம்பில சாஞ்சு தூங்குற மாதிரி நடிச்சுக்கிட்டு இருந்தேன்.

நானும் மெதுவா தூக்கம் கலைஞ்சு எந்திரிக்குற மாதிரி நடிச்சேன். அந்த போலீஸ்காரி கண்ணை கசக்கிட்டு எந்திரிச்சு டக்குன்னு எதையோ நெனச்சு ஷாக் ஆனாள். அப்புறம் கீழ குனிஞ்சு பாத்தா. அவளோட மொபைல தேடுரான்னு எனக்கு புரிஞ்சுது. கீழ குனிஞ்சு அவளோட மொபைல எடுத்தா. அவ குனிஞ்சு மொபைல எடுக்குறதை பாக்கும்போது அவ மண்டி போட்டு என்ன ஊம்புற மாதிரி நெனச்சு பாத்தேன். அடடா. ஒரு போலீஸ்காரி.

அதுவும் யூனிபார்ம்ல என்னோட சுன்னிய புடிச்சு மண்டி போட்டு ஊம்புறதை நெனச்சு பாக்கும்போதே உடம்பெல்லாம் சிலிர்த்து போச்சு. அவ குனிஞ்சு மொபைல எடுத்துக்கிட்டு தொடச்சு பேண்ட் பக்கெட்டுல வெச்சுக்கிட்டு பஸ்ஸ விட்டு கீழ எறங்கி போனாள்.

கான்ஸ்டபிள் மல்லிகா பஸ்ல இருந்து இறங்கி டீக்கடைல என்னமோ வாங்கிட்டு இருந்தா. அந்த நேரத்துல நான் அவளோட மொபைல்ல இருந்து எனக்கு அனுப்புன வீடியோ எல்லாத்தையும் பாத்துடலாம்னு முடிவு பண்ணேன். என் மொபைல எடுத்து அந்த வீடியோ எல்லாத்தையும் பாத்தேன்.

அதுல எல்லா வீடியோவும் நைட் டைம்ல எடுத்து இருக்காங்க. எல்லாத்துலையும் மல்லிகா பிரா இல்லைன்னா ஜிம்மிஸ் போட்டு இருந்தா. அவளோட புருஷன் சட்டை பனியன் போடாம இருந்தான். எல்லாத்துலையும் அவங்க ரெண்டு பெரும் கட்டி புடிச்சுக்கிட்டு விளையாடிக்கிட்டு கடிச்சுக்கிட்டு இருக்குற மாதிரிதான் இருந்துச்சு.

கடைசியா ஒரே ஒரு வீடியோல மட்டும் மல்லிகா அவளோட புருஷன் நெஞ்சுல சாஞ்சு இருந்தா. அவளோட புருஷன் மல்லிகாவோட பிராவ தூக்கி விட்டு ஒரு மொலைய மட்டும் கைல புடிச்சு திருகிட்டு இருந்தான். மல்லிகாவோ கண்ண மூடிக்கிட்டு அந்த சுகத்தை அனுபவிச்சுக்கிட்டு இருந்தா. அப்போதான் அந்த போளிச்காரியோட மொலைய முதல் தடவையா பாக்குறேன். எவ்ளோ பெரிய மொலை. அதை இவ சட்டைய இறுக்கி போட்டு மறைச்சு வெச்சு இருக்கா.

மொலை பருப்பு நல்லா கருப்பா இருந்துச்சு. புடிச்சு திருக திருக மூடு ஏறி பருப்பு அப்டியே போல்ட் மாதிரி நட்டுக்கிட்டு இருந்துச்சு. அந்த வீடியோ முடிஞ்ச உடனே அவளும் அவ புருஷனும் ஓக்குற மாதிரி எதாச்சும் வீடியோ இருக்கான்னு தேடி பாத்தேன். எதுமே இல்ல. சரி பரவால்ல. கான்ஸ்டபிள் மல்லிகாவோட மொலை தரிசனமாச்சும் கேடசுதேன்னு நெனச்சு சந்தோசப்பட்டேன். கொஞ்ச நேரத்துல கண்டக்டரும் டிரைவரும் பஸ்ல ஏறினாங்க. அந்த போலீஸ்காரியும் ஏறி வந்து என் பக்கத்துல உக்காந்தா. நான் அப்போ தூங்குற மாதிரி நடிச்சுக்கிட்டு இருந்தேன்.

என் பக்கத்துல உக்காந்த உடனே அவளோட மொபைல எடுத்தா. யாருக்கோ கால் பண்ணினா. “என்னங்க. நான் பஸ்ல வந்துட்டு இருக்கேன். நேத்து நைட் ட்யூட்டி பாத்தேன். அதனால தூக்கம் இல்ல. பஸ்ல வரும்போதும் நல்லா தூங்க முடியாது. அதான் தூக்க மாத்திரை வாங்கிட்டு ஏறிட்டேன்.

இனிமேதான் போட போறேன். அதனால என்னால மொபைல் யூஸ் பண்ண முடியாது. நீங்க கால் பண்ணாதீங்க. காலைல சேலம் வந்துடுங்க. நீங்கதான் பஸ்ல ஏறி என்னை எழுப்பணும்னு நெனைக்குறேன்” அப்டின்னு சொன்னா. நான் மனசுக்குள்ள, “இவ தூக்க மாத்திரை இல்லாமலே செம்ம தூக்கம் தூங்குனா.

நான் தடவிட்டு வந்தது கூட இவளுக்கு தெரில. இப்போ தூக்க மாத்திரை வேற போட போறா. இனி மொரட்டு தூக்கம் தூங்குவாளே. அப்டின்னு நெனச்சுக்கிட்டேன். மனசுக்குள்ளயே, “அடேய் போன்ல பேசரவனே. நீ ஒன்னும் கவலை படாதடா. உன் பொண்டாட்டிய நைட் முழுக்க நான் வெச்சுக்குறேன். காலைல வந்து உன் பொண்டாட்டிய கூட்டிட்டு போ” அப்டின்னு சொன்னேன். எனக்கு இந்த வார்த்தை மனசுக்குள்ள சொன்னாலும் அவன் கிட்ட நேர்ல சொன்ன மாதிரியே ஒரு சந்தோஷம்.

அந்த போலீஸ்காரி கடைல சுடுதண்ணி வாங்கத்தான் போய் இருந்தா. பஸ் கெளம்ப ஆரம்பிச்சுது. நான் தூக்கத்துல இருந்து மெதுவா என்திரிக்குற மாதிரி எந்திரிச்சேன். அந்த போலீஸ்காரி பாக்கெட்ல இருந்து ரெண்டு தூக்க மாத்திரைய எடுத்து பிரிச்சு ரெண்டையும் வாய்ல போட்டு தண்ணிய குடிச்சா.

இதை பாத்த நான், “அடிப்பாவி, ஒரு மாத்திரை போடுவான்னு பாத்தா. ரெண்டு மாத்திரைய போட்டுக்கிட்டாளே, , , இனிமே நாம அவளை என்ன பண்ணாலும் முழிக்க மாட்டா” அப்டின்னு நெனச்சுக்கிட்டேன். ஒரு பத்து நிமிஷம் இருக்கும். அந்த போலீஸ்காரி பின்னாடி சாஞ்சு தூங்கிட்டு இருந்தா.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil amma magan incest stories""sex story new""tamil akka thambi ool kathaigal""tamil kama kadhaikal""tamil rape sex story""amma magan sex story""karpalipu kamakathaikal""tamil teacher sex stories""குடும்ப செக்ஸ்""amma sex tamil story"நிருதி காமகதைsexsroriestamil"tamil sex incest stories""tamil mami pundai kathaigal"தமிழ் அக்கா அக்குல் செக்ஸ் கதைஓழ்சுகம்"tamil new incest stories""tamil sex storie""தகாத உறவு கதைகள்"tamilsexstories/என் மனைவியின் புண்டை அத்தை தங்கச்சியை நக்கினேன்பிராமண மாமியின் ஓல் கதைகள்"amma pundai story tamil font""amma sex"tamilauntysex.comHema மாமி – பாகம் 16 – ஆண்ட்டி காமக்கதைகள்"tamil sex stories in tamil font""tamil amma ool kathaigal"Trisha kuthee ollu kadai "tamil long sex stories""adult stories""tamil sex storirs""tamil sex stories with photos"நடிகளின் சுண்ணிகாமக்கதை"sex storys telugu""kamaveri kathai"xissopகிரிஜா ஸ்ரீ செக்ஸ்.comun akka pundaiya kili da tamil kamaveri"அப்பா மகள்"விபச்சாரி காம கதைகள்அம்மா மகள் லெஸ்பியன் காமாக்கதை"akka pundai kathai in tamil""www kamakathi""தமிழ் காமக் கதைகள்""jyothika sex stories"tamilscandle"tamil erotic sex stories"கிழட்டு சுன்னி காமக்கதைகள்விதவை செக்ஸ் கதைகள்காமக்கதை"ool sugam""tamil incest sex stories""tamil sex story in new"nay otha kathaiஆச்சாரமான குடும்பம்sexsroriestamiltamilnewsex/archives/tag/%E0%AE%85%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%A3%E0%AE%A9%E0%AF%8D-%E0%AE%A4%E0%AE%99%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AF%88"tamil actress hot video"Literotica போடு"tamil hot sex stories""kamakathaigal in tamil"நடிகை பானு காமவிபச்சாரி காம கதைகள்"amma magan tamil kamakathai"காம செக்ஸ் கதைகள்அம்மா கருப்பு முலைசெக்ஸ் கதை"tamil new kamakathaigal""tamil village sex stories"