கனகாவுடன் கசமுசா – பாகம் 04 – போலீஸ்காரி காமக்கதைகள்

வேர்வை எவ்ளோதான் நாத்தம் அடிச்சாலும் ஒரு பொம்பளை வேர்வை என்னைக்குமே நமக்கு மணக்குது. அது எப்டின்னுதான் இன்னும் எனக்கு புரியல. அவளோட அக்குள்ள இருந்து மறுபடியும் மெதுவா கைய வெச்சு ரெண்டு பக்கமும் தடவிக்கிட்டே இடுப்பு வரைக்கும் வந்தேன்.

கனகாவுடன் கசமுசா – பாகம் 05 – போலிஸ்காரி காமக்கதைகள்

கனகாவுடன் கசமுசா – பாகம் 03 – போலிஸ் காமக்கதைகள்

அவளோட வெறும் இடுப்புல என் கை தொட்டுக்கிட்டு இருந்துச்சு. அவளோட இடுப்புல இருந்து கைய எடுக்காம அப்டியே கொஞ்ச நேரம் வெச்சு இருந்தேன்.

அந்த போலீஸ்காரி மூச்சு வாங்குறதுக்கு தகுந்த மாதிரி அவளோட வயிறும் சுருங்கி விரிஞ்சுக்கிட்டு இருந்துச்சு. சூடாவும் இருந்துச்சு. கொஞ்ச நேரம் கழிச்சு அவளோட இடுப்புல இருந்து ரெண்டு கையையும் எடுத்துக்கிட்டு மெதுவா அவளோட சட்டைய கீழ எறக்கி விட்டேன். நல்லா இறக்கி விடல. ஓரளவுக்கு எறக்கி விட்டேன். இருந்தாலும் பின்னாடி கொஞ்சம் முதுகு, இடுப்பு, சூத்து பிளவு எல்லாம் தெரிஞ்சுட்டுதான் இருந்துச்சு.

கொஞ்ச நேரம் என்னோட சுன்னில கைய வெச்சு அழுத்திக்கிட்டு இருந்தேன். அப்போ எங்க ஊர்ல ஒருத்தன் திட்டும்போது “சூத்துல காரி துப்பிடுவேன்” அப்டின்னு திட்டுவான். அது எனக்கு நியாபகம் வந்துச்சு. எனக்கு அதை செஞ்சு பாக்கனும்னு ஆசை வந்துடுச்சு. அவளோட சூத்து பிளவுல எச்சைய துப்பி விடணும்னு ஆசை.

மெதுவா அவளோட சூத்துக்கு பக்கத்துல வாய கொண்டு போய் விசில் ஊதுற மாதிரி வாய குவிச்சு எச்சைய வழிய விட்டேன். அது மெதுவா நூல் மாதிரி போய் அவளோட பேண்ட் ஜட்டிக்கும் சூத்து பிளவுக்கும் நடுவுல போய் ஏறங்குச்சு. எச்சைய விடறதை நிறுத்துனேன். என்னோட எச்சை அவளோட சூத்துக்குள்ள கொஞ்சம் கொஞ்சமா எறங்குச்சு.

நான் மனசுக்குள்ள, “நான் போலீஸ்காரி சூத்துல காரி துப்பிட்டேன்” அப்டின்னு சொல்லிக்கிட்டேன். எச்சை முழுசா அவளோட சூத்துக்குள்ள எறங்குறதுக்குள்ள என்னோட மொபைல்ல அவளோட சூத்து பிளவை ஒரு போட்டோ எடுத்தேன். வீடியோ ஆன் பண்ணி சூட் பண்ணிக்கிட்டே அவளோட சட்டைய தூக்கி விட்டேன். ஒரு கைல கேமராவ வெச்சுக்கிட்டு இன்னொரு கைல அவளோட இடுப்ப தொட்டேன்.

அப்டியே தடவிக்கிட்டே அவளோட அக்குள் வரைக்கும் கைய கொண்டு போனேன். அங்க இருந்து மெதுவா அவளோட மொலைய தடவுனேன். எல்லாத்தையும் ரெகார்ட் பண்ணிட்டு கடைசில அவளோட முகத்தையும் என்னோட முகத்தையும் ரெகார்ட் பண்ணேன். அப்பறம் மொபைல வெச்சுட்டு அவளோட சட்டைய கீழ எறக்கி விட்டேன். என்னோட சுன்னி செம்ம மூடேறி நட்டுக்கிட்டு இருந்துச்சு.

அப்டியே சுன்னிய தடவி குடுத்தேன். அப்போ அந்த போலீஸ்காரிக்கு யாரோ கால் பண்ணாங்க. என்னோட காலுக்கு அடில இருந்த அவளோட மொபைல் வைப்ரேட் ஆக ஆரம்பிச்சுது. ஆனால் சவுண்ட் வரலை. மெதுவா குனிஞ்சு எடுத்து பாத்தேன். அவளோட புருஷன்தான் கால் பண்ணான். My Husband Calling… அப்டின்னு இருந்துச்சு. அவளோட புருஷன் போட்டோ வந்துச்சு.

அவனை [பாத்தா ஏதோ குரங்கு மாதிரி இருந்தான். அவனுக்கு இப்படி ஒரு நாட்டுக்கட்டை போலீஸ்காரி பொண்டாட்டியா வாச்சு இருக்காளே. அப்டின்னு நெனச்சுக்கிட்டு மொபைல கீழயே போட்டு மிதிச்சுக்கிட்டேன். இப்போதான் எனக்கு ஒரு யோசனை வந்துச்சு. அவளோட சூத்துல எச்சை துப்புனோம்ல. அவளோட இடுப்புல முத்தம் குடுக்கவே இல்லையே. சரி. இப்போ குடுக்கலாம். அப்டின்னு நெனச்சுக்கிட்டு அவளோட இடுப்புக்கு முத்தம் குடுக்க ரெடி ஆனேன்.

போலீஸ்காரியோட சட்டைய மறுபடியும் மேல தூக்கி விட்டேன். கொஞ்சம் கஷ்டப்பட்டு மெதுவா அவளுக்கு தெரியாம எவ்வளவு தூக்க முடியுமோ அவ்வளவு தூக்கி விட்டேன். பின்னாடி முக்கால் முதுகு தெரிஞ்சுது. வயிறு முழுசா தெரிஞ்சுது. மெதுவா குனிஞ்சு அவளோட முதுகுல என்னோட உதட்ட வெச்சேன். அடடா. என்ன சுகம். மொசைக்குல வாய வெச்ச மாதிரி இருந்துச்சு.

அப்டியே முதுக நக்கி எடுக்கலாமான்னு இருந்துச்சு. மாட்டுன்னா. ? கண்டிப்பா கழிதான். மெதுவா முத்தம் குடுத்துக்கிட்டே அவளோட இடுப்புல முத்தம் குடுத்தேன். அப்டியே முத்தம் குடுத்துக்கிட்டே அவளோட சூத்து கிட்டயும் முத்தம் குடுத்தேன். சட்டைய முதுவா கீழ எறக்கி விட்டேன். இப்போ அவளோட அக்குள் கிட்ட முத்தம் குடுக்க கிட்ட போனேன். அவளோட வேர்வை நாத்தம் கொஞ்சமா அடிக்க ஆரம்பிச்சுது. அப்டியே அவளோட அக்குள்ள என்னோட உதட்ட வெச்சேன். அவளோட அக்குள் ஏற்கனவே வேர்வைல கொஞ்சம் நன்சு இருந்துச்சு. அதனால நக்குனாலும் அவளால கண்டு பிடிக்க முடியாதுன்னு தோனுச்சு.

மெதுவா நாக்க வெளில நீட்டி அவளோட அக்குள்ள வெச்சேன். ஆனால் தடவல. அப்டியே நாக்க கொஞ்ச நேரம் அவளோட அக்குள்ள வெச்சுக்கிட்டு இருந்தேன். என்னோட நாக்குல இருந்த எச்சி அவளோட அக்குள்ள பரவ ஆரம்பிச்சுது. அதே நேரம் அவளோட வேர்வை என்னோட நாக்குல எறங்கிட்டு இருந்துச்சு. கொஞ்சமா உப்பு கரிக்குர மாதிரி இருந்துச்சு. இப்போ அவளோட மொலைல முத்தம் குடுக்கலாம்னு கிட்ட போய் மொலைல முத்தம் குடுக்கற மாதிரி வாய வெச்சேன்.

சட்டுன்னு டிரைவர் ப்ரேக் அடிச்சான். பசு மாட்டு மடிய கன்னுக்குட்டி முட்டுற மாதிரி என்னோட வாய் அவளோட மொலைல இடிச்சுது. நான் டக்குனு சீட்டுல பின்னாடி சாஞ்சு தூங்குற மாதிரி நடிக்க ஆரம்பிச்சேன். மனசுக்குள்ள என்னென்னமோ ஓடுச்சு. மாட்டிக்கிட்டேன்டா. இன்னிக்கு அவ்ளோதாண்டா. கம்பிதான். கழிதான். மனசுக்குள்ள திக் திக்குன்னு அடிக்க ஆரம்பிச்சுடுச்சு. இதயம் நூறுல அடிச்சுக்கிட்டு இருந்துச்சு. போலீஸ்காரி என்ன எழுப்பி கேள்வி கேட்ட என்ன சொல்றதுன்னு பயத்துல நடுங்கிட்டு இருந்தேன். பஸ் ப்ரேக் அடிச்ச ஒரே செகண்டுல என் மனசுல இவ்ளோ விஷயம் ஓடிருச்சு.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


கதைகள்"tamil sex stories anni"தங்கைகான்ஸ்டபிள் காமக்கதைகள்"tamil sex stories akka thambi""www.tamil kamakathaigal.com""tamil mamiyar sex stories"குடும்ப"tamil hot sex story""sex storys in tamil""tamil amma sex stories""incest kathai"xossip"tamil cuckold stories"malarvizhi kama kathaitamilkamakadhaigal"mamiyar marumagan otha kathai in tamil""tamil sex atories""tamil kudumba kathai"xxossipமனைவி"தமிழ் செக்ஸ்""tamil sex stories websites""nayanthara nude""tamil mami stories""புணடை கதைகள்""jothika sex stories""akka kamakathaikal""tamil kamakathaikal manaivi""new amma magan tamil kamakathaikal"New குருப் செக்ஸ் காமக்கதைகள்tamil lataest incest kama kathaikalஅம்மாவுடன் ஆஸ்திரேலியா டூர் xossip"tamil sex stories mamiyar""kamaveri kathaigal""tamil hot videos"appamagalinceststoriesகாம கதைகள் உரையாடல்"amma pundai tamil"பொம்மலாட்டம் பாகம் 1- மான்சி கதைகள்"new tamil sex story"/archives/tag/%E0%AE%B9%E0%AF%8B%E0%AE%9F%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AE%B2%E0%AF%8D-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8D"meeyadha maan""actress sex stories xossip""tamilsex kathai"vathiyar tamil kathai sexகாம தீபாவளி கதைகள்"அம்மா காமகதை""அம்மா புண்டை"பானு ஓழ் கதைகள்"tamil sex storey""tamil new kamakathaigal"காமம் அம்மா அப்பா பெண்நண்பனின் காதலி sex கதைநாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 09 – தகாத உறவு கதைகள்"செக்க்ஷ் படம்"oolsugamxsossip"tamil sex incest stories""தகாத குடும்ப உறவுக்கதைகள்""tamil akka sex""actress sex stories in tamil"xosippy"romantic love story in tamil"சத்யன் மான்சி காம கதைகள் தமிழ்செக்ஸ்.கம்குடும்ப கும்மி"tamil adult story""actress sex stories in tamil""amma pundai kathai"செக்ஸ்கதைகள்"romantic love story in tamil"tamilnewsexstories"tamil love stories""tamil lesbian sex story"ஓழ்சுகம்மனைவியின் கூதி"tamil sex stories with photos"tamil corona sex story in tamil"amma kamakathaikal in tamil""akka thambi kamakathai""tamil hot story""tamil kamakathikal new"நிருதி காமக்கதைகள்"kaama kathaigal"tamilsrx"akka thambi sex tamil story""tamil story amma""akka thambi otha kathaigal in tamil font""amma magan olu kathai"தமிழ்காம.அம்மாகதைகள்"tamil sex stories pdf"Anni xopp"tamil sex story village"sex stories in tamil"tamil fucking""tamil sex kavithai"ராம்-சுகுணா தம்பதியினர் வீட்டிலில்லாதபோதெல்லாம் செய்வது போல, அன்றும் தீனாவும் லத்திகாவும் kamakathaigal"hottest sex stories""nayanthara sex stories"