கனகாவுடன் கசமுசா – பாகம் 03 – போலிஸ் காமக்கதைகள்

மென்மையா இருந்துச்சு அந்த போலீஸ்காரியோட இடுப்பு. அப்டியே புடிச்சு கசக்கலாம்னு இருந்துச்சு. ஆனால் அவசர படக்கூடாது. அவளோட இடுப்புல என் கைய வெச்சு வெச்சு மெதுவா ஒத்தடம் குடுத்துக்கிட்டு இருந்தேன். என்னோட கைய கொஞ்சம் கொஞ்சமா நகத்தி அவளோட தொப்புளை தொட முயற்சி பண்ணேன். ஆனால் எட்டவே இல்லை. அவளுடைய இடுப்பை மெதுவா அமுக்கி அமுக்கி தொட்டு பார்த்துகிட்டே இருந்தேன். அந்த போலீஸ்காரி செம்ம தூக்கத்தில இருந்தா.

அவ இப்போதைக்கு எந்திரிக்க மாட்டா அப்படின்னு எனக்கு தெளிவா தெரிஞ்சிடுச்சு. மனசுல தைரியத்தை வரவழைச்சிக்கிட்டு அந்த போலீஸ்காரியோட ஜட்டிக்குள்ள கைய விட்டு அவளோட சூத்தை தொடனும்னு நெனச்சேன். மெதுவா என்னோட ஒரு விரலை மட்டும் அவ முதுகுக்கு கீழ கொஞ்சமா தெரிஞ்ச கேப்புல விட்டேன். அந்த போலீஸ்காரியோட சூத்து பிளவுல என்னோட விரல் இருக்குன்னு நினைக்கும்போதே என்னால மூட அடக்க முடில. இருந்த வெறிக்கு வேகமா அவளோட சூத்து ஓட்டைக்குள்ள விரலை விடனும்னு தோணுச்சு.

சாதாரண பொண்ணா இருந்தா பரவால்ல. விட்ராலாம். ஆனால் இவளோ போலீஸ்காரி. என்ன பண்றது. ஆனால் ஒன்னு மட்டும் உண்மைங்க. ஒரு பொண்ணை மேட்டர் போட்றதுல இருக்குற சுகத்தை விட, அந்த பெண்ணுக்கு தெரியாம அவளை தொட்டு பாக்குறது அதுக்கு மேல மூட ஏத்தி விடுது.

வெளில தெரிஞ்சுக்கிட்டு இருந்த அந்த ஒரு இன்ச் சூத்து பிளவுல என் விரலை மெதுவா உள்ள விட்டு விட்டு உரசி உரசி தடவிட்டு இருந்தேன். இன்னொரு கைல அவளோட இடுப்ப தடவிட்டு இருந்தேன். இவ்ளோ பண்றேன். ஆனால் அவளுக்கு கொஞ்சம் கூட உணர்ச்சியே இல்லாம செம்ம தூக்கத்துல இருந்தா.

அவ இப்போ நாம என்ன பண்ணாலும் எந்திரிக்க மாட்டான்னு நம்பிக்கை வந்துடுச்சு. அவளோட சூத்துல இருந்து விரலை எடுத்துட்டேன். இப்போ அவளோட தொப்புளை எப்படியாவது தொட்டு பாத்தே ஆகனும்னு முடிவு பண்ணிட்டேன். அது ஒன்னும் பெரிய கஷ்டம் இல்ல. கொஞ்சம் கைய வயித்து கிட்ட விட்டா போதும். ஆனால் அவ முழிச்சுக்கிட்டா கண்டிப்பா மாட்டிக்குவேன். இடுப்புல சைடுல தொடறது தெரியாம கை பட்டுடுச்சுன்னு சொல்லி தப்பிச்சுக்கலாம். என்ன பண்றது? சரி விடு. இவ இப்போ எந்திரிக்க மாட்டா.

ஒன்னும் பிரச்சனை ஆகாது. என்ன நடந்தாலும் பாத்துக்கலாம். அப்டின்னு முடிவு பண்ணிட்டு மெதுவா அவளோட தொப்புளுக்கு நேரா கைய கொண்டு போனேன். மெதுவா அவளோட சட்டையை தூக்கி வயித்துல கைய வெச்சேன். அட ச்சே. அவ குனிஞ்சு தூங்கிட்டு இருந்ததால அவளோட வயிறு மடிப்புல தொப்புள் உள்ள போய்டுச்சு. அங்கயும் அவளோட வயித்தை மட்டும் தொடர வாய்ப்புதான் கிடைச்சுது. தொப்புளை தொட முடியல. ஆனால் எனக்கு திடீர்னு ஒரு புது யோசனை வந்துச்சு.

அவளோட முலை இரண்டும் அவ வயித்துக்கு பக்கத்துல இருந்துச்சு. குனிஞ்சு இருந்ததால மொலை தொங்கிப்போய் வயித்து கிட்ட இருந்துச்சு. அதை பாத்ததும் தொப்புளை தொட முடியலன்னாலும் அந்த போலீஸ்காரியோட மொலைய புடிக்கலாம்னு யோசிச்சேன். அவளோட வயித்துல இருந்து கைய எடுத்தேன். அவளோட மொலைய பிடிக்கலாம்னு கைய நெஞ்சுக்கு நேரா கொண்டு போனேன். அவளோட ரெண்டு மொலைக்கு நேரா ரெண்டு பக்கெட் இருந்துச்சு.

சட்டையோட சேத்து மொலைய மெதுவா தொட்டேன். அடேங்கப்பா. எவ்ளோ பெருசு. மொலைய மேல இருந்து கீழ வரைக்கும் மெதுவா தடவி தடவி பாத்தேன். சட்டை பாக்கெட் இருந்ததால மொலைய தடவுற சுகம் அவ்வளவா கெடைக்கல. ஆனால் நமக்கு ஒரு எண்ணம் மனசுல ஓடிக்கிட்டே இருக்கும். ஒரு போளிச்காரியோட மொலைல இப்போ நாம கைய வெச்சு இருக்கோம். அப்டின்னு. அதுவே நமக்கு செம்ம மூட கெளப்பி விட்டுக்கிட்டு இருந்துச்சு.

அந்த போலீஸ்காரி அவளோட கை ரெண்டையும் மேல தூக்கி முன்னாடி கம்பிள வெச்சு இருந்தா. அதனால அப்டியே அவளை கட்டி பிடிக்கலாமான்னு தோனுச்சு. வேண்டாம். மாட்டிக்குவோம். அப்டின்னு உள்மனசு சொல்லுச்சு. சரின்னு அவளோட மொலைய ரெண்டு கைலயும் தொட்டு பாத்தேன். ரெண்டு கைல அவளோட மொலைய புடிக்க முடியாது. ஆண்டவா. இந்த போலைச்காரி மொலைய எப்படியாவது இன்னிக்கு சாப்பிடனும்னு வேண்டிக்கிட்டேன்.

அவளோட வயித்து கிட்ட மெதுவா கைய கொண்டு வந்து அவளோட சட்டைய மெதுவா தூக்க ஆரம்பிச்சேன். அப்டியே முதுகு பக்கமும் சட்டைய தூக்கிட்டேன். ஆனால் மொலை வரைக்கும் சட்டைய தூக்க முடியல. சட்டை ரொம்ப சின்னது. பரவாயில்ல. ஒரு ஆன்ட்டியோட இடுப்பு இவ்ளோ அழகா இருக்குமா? அதுவும் ஒரு போலிஸ் ஆன்ட்டியோட இடுப்பு. அடடா. சொல்றதுக்கு வார்த்தையே இல்ல. முதுகுக்கு பின்னாடி சூத்துக்கு மேல சதை நல்லா பெருத்து இருந்துச்சு. இடுப்பா அது. ஐயோ. மெதுவா பின்னாடி இருந்து இடுப்புல ரெண்டு பக்கமும் என்னோட ரெண்டு கைய வெச்சேன்.

மெதுவா தடவிக்கிட்டே அவளோட அக்குள் வரைக்கும் போனேன். சட்டை பாதி தூரம்தான் தூக்கி விட்டு இருந்தேன். அதனால அவளோட நெஞ்சு வரைக்கும் வெறும் இடுப்புல தடவிக்கிட்டே போனேன். அதுக்கு மேல அக்குள் வரைக்கும் சட்டை மேலையே தடவிக்கிட்டு போனேன். அவளோட அக்குள தொட்டு பாத்தேன். சூடா இருந்துச்சு. கொஞ்சமா வேர்த்து ஈரமா இருந்துச்சு. சூடான வேர்வை. மெதுவா அவளோட அக்குள தடவி வேர்வைய கைல அப்பி மோந்து பாத்தேன்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"anni kamakathaigal""akka ool kathai""mamiyar kamakathai""tamil dirtystories"நிருதி காமக்கதைபுண்டையில்"tamil kamakathakikal"நிருதியும் காமகதைகளும்"www tamilactresssex com""amma magan ool""சித்தி கதை"செக்ஸ் கதைதம்பி பொண்டாட்டி ஓக்கலாம்"tamil love sex stories""tamil sex novels""tamil heroine hot""tamil hot stories""tamil kamakathaikal in amma magan"கலா டீச்சர் தமிழ் காமக்கதைகள்"காமவெறி கதைகள்"tamil sex kathai"tamil pundai""anbe mansi""latest kamakathaikal in tamil"அக்கா குண்டி"kamaveri story"மனசுக்குள் மான்சி 1"தமிழ் நடிகைகளின் ஓல்கதைகள்""amma magan okkum kathai""hot tamil stories"அங்கிள் காம கதை"tamil akka kamakathaikal""tamil latest hot stories"அம்மா மகன் காமக்கதைகள்சமந்தாவின் சல்லாபம்xssoip"tamil mami sex kathai""anni sex tamil story"புண்டை"mami kathaigal"www.sextamil"tamil actress kamakathai new"regionalxossipAnnisexvathiyar teacher sex tamil kathai"teacher tamil sex stories""amma kamakathai new""www sex stories in tamil""tamil sex story.com""tamil sexy story""sexy story in tamil"/"tamil kaama veri"கிழவனின் காம கதைகள்"tamil amma kamakathaikal"புண்டைபடம்kamakathaiஅண்ணி காமம்மாமியாரை ஒப்பது டிப்ஸ்"new tamil sex story"சமந்தாவின் சல்லாபம் பாகம் 2"tamil doctor sex stories""தங்கச்சி பாவாடையை xossip "dirty tamil.com"சுவாதியின் வாழ்க்கை காமகதைகள்Gramathu kama kathaiஅங்கிள் குரூப் காம கதைஅண்ணி ஓழ்anni kamakadhaihalபுண்டைக்குள்"akka kamam"tamilkamavery"tamil latest sex stories""அம்மா புண்டை"tamil kamakadhaihal"tamil sex storey""actress hot sex""amma magan olu tamil stories""tamil lesbian videos"கற்பழிப்பு கதை