கனகாவுடன் கசமுசா – பாகம் 02 – போலிஸ் காமக்கதைகள்

கொஞ்ச நேரத்துல பஸ் கெளம்பிடுச்சு. கான்ஸ்டபிள் மல்லிகாவும் தன்னோட மடில மொபைலை வெச்சு படம் பாக்க ஆரம்பிச்சா. அவளோட கை ரெண்டும் தலைக்கு மேல வந்து முன்னாடி சீட்டோட கம்பில இருந்துச்சு. படத்துல ஹீரோயின் எல்லாம் கை ரெண்டையும் மேல தூக்கிட்டு இடுப்ப நெளிச்சு நெளிச்சு டான்ஸ் ஆடற மாதிரி பஸ் போற ஸ்பீடுக்கு கான்ஸ்டபிள் மல்லிக்காவோட இடுப்பு ஷேக் அகிட்டு இருந்துச்சு.

அதனால அவளோட சட்டை முதுகுக்கு கீழ கொஞ்சம் கொஞ்சமா மேல ஏறுச்சு. அந்த போலீஸ்காரியோட முதுகு இடுப்புக்கு மேல ஒரு ரெண்டு இன்ச் தான் தெரிஞ்சுக்கிட்டு இருந்துச்சு. இப்போ ஒரு அஞ்சு இன்ச் அளவுக்கு அந்த போலீஸ்காரி இடுப்பு தெளிவா தெரிஞ்சுது. இப்போ என்னால என்ன கண்ட்ரோல் பண்ணவே முடில. செம்ம மூடு. அதோட நடுக்கம் வேற. ஜன்னல்ல இருந்து வேகமா காத்து வந்துச்சு.

அந்த கூலிங்க அவ உணரவே இல்ல. அப்படி உணர்ந்து இருந்தா சட்டை மேல ஏறி இருக்கிறது அவளுக்கு தெரிஞ்சு இருக்கும். அவ படம் பாக்குறதுல மும்முரமா இருந்தா. ஆனால் நான் எதுக்கும் முன்ஜாக்கிறதையா ஜன்னலை சாத்தி விட்டுட்டேன். இப்போ நான் தூங்கின மாதிரி நடிச்சுக்கிட்டே அவளை தொடலாம்னு யோசிச்சேன். கண்ணை மூடி தூங்குற மாதிரி நடிச்சேன். கொஞ்சம் கொஞ்சமா என்னோட காலை நகத்தி போலீஸ்காரி தொடை பக்கத்துல என்னோட தொடையை வெச்சேன்.

பஸ் குலுங்க குலுங்க என்னோட காலை லூஸா விட்டேன். என்னோட தொடை அந்த போலீஸ்காரி தொடைல மெதுவா உரச ஆரம்பிச்சுது. அப்டியே மெதுவா சீட்ல சாஞ்சுக்கிட்டு போலீஸ்காரி பக்கமா தலைய திருப்பி ஓரக்கண்ணுல அவளை பாத்தேன். என்னோட தொடை அவளோட தொடைல உரசிட்டு இருந்ததை கூட கண்டுக்காம படம் பாத்திட்டு இருந்தாள்.

அப்டியே தலைய தொங்கப்போட்டு குனிஞ்ச மாதிரி தூங்குற மாதிரி நடிக்க ஆரம்பிச்சேன். மெதுவா சீட்ல இருந்து கொஞ்சம் இறங்கி உக்காந்து காலை நல்லா விரிச்சு தூங்குற மாதிரி நடிச்சுக்கிட்டு இருந்தேன். அப்பப்போ உரசிட்டு இருந்த என்னோட தொடை இப்போ அந்த போலீஸ்காரி தொடையோட ஒண்ணா ஒட்டிக்கிட்டு இருந்துச்சு.

தலைய போலீஸ்காரி பக்கமா திருப்பி குனிஞ்சு தூங்குற மாதிரி இருந்தேன். மெதுவா கண்ணை திறந்து பாத்தேன். அவளோட பின்னாடி சூத்துக்கு மேல என்னோட மூஞ்சி இருந்துச்சு. தெரியாம அவளோட இடுப்பு சூத்து பிளவு எல்லாம் பாத்துக்கிட்டு இருந்த எனக்கு இப்போ என் மூஞ்சிக்கு பக்கத்துல அவளோட இடுப்பு முதுகு இருந்துச்சு. அந்த பஸ் லைட் வெளிச்சத்துல போலீஸ்காரி இடுப்ப இவ்ளோ பக்கத்துல பாத்துட்டு இருந்தேன். தொடையை அவளோட தொடைல நல்லா நெருக்கி வெச்சு இருந்தேன்.

இப்போ என்னோட கைய கொஞ்சம் கொஞ்சமா நகத்தி அவளோட இடுப்பு வயித்துல உரசுர மாதிரி கொஞ்சம் கொஞ்சமா அவ பக்கத்தில நகத்த ஆரம்பிச்சேன். அவளோட சட்டை மேல எறினதுல அவளோட இடுப்பு சைட்ல கொஞ்சம் தெரிஞ்சுது. என்னோட கையும் அவளோட இடுப்ப இப்போ கொஞ்சம் கொஞ்சமா உரசி உரசி தொட ஆரம்பிச்சுது. தொடையை அவளோட தொடையோட நெருக்கி வெச்ச எனக்கு அவளோட இடுப்புல என்னோட கைய நெருக்கி வைக்க ஆசை. ஆனா கொஞ்சம் பயம்.

ஏன்னா பொண்ணுங்க பக்கத்துல உக்காந்து தொடை உரசுனா அது அவங்களுக்கு பெருசா தெரியாது. ஆனா இடுப்ப தொட்டா அவங்க அதை தப்பாதான் எடுத்துக்குவங்க. அதே நேரம் தப்பான நோக்கத்துல கை படுதுன்னு தெரிஞ்சுடும். ஆனால் தொடை உரசுரத பெருசா கண்டுக்க மாட்டாங்க. அதனால அந்த போலீஸ்காரி இடுப்ப நான் அப்பப்போ உரசிட்டு மட்டும் தான் இருந்தேன். நெருக்கி வைக்கல.

என்னோட ஆர்ம்ஸ், முழங்கை இதெல்லாம்தான் அந்த போலீஸ்காரி இடுப்புல பட்டுக்கிட்டு இருந்துச்சு. ஆனால் எனக்கு அவளோட இடுப்ப தடவனும்னு ஆசையா இருந்துச்சு. மெதுவா என் கைய பெரியவங்க முன்னாடி கை கட்டி நிக்குற மாதிரி கட்டிக்கிட்டேன். என்னோட இடது கை விரலுக்கும் அந்த போலீஸ்காரியோட இடுப்புக்கும் ஒரு இன்ச் கேப்புதான் இருந்துச்சு. அவளோட இடுப்ப தொடலாமா வேண்டாமான்னு யோசிச்சுக்கிட்டு இருந்தேன்.

அந்த நேரத்துல அவளோட மடில இருந்த மொபைல் அவளோட காலுக்கு நடுவில நழுவி கீழ விழுந்திடுச்சு. அவளோட காதுல இருந்த ஹெட்செட்டும் சேந்து கழண்டு விழுந்துடுச்சு. ஆனால் அந்த போலீஸ்காரி எதுவும் பண்ணாம அப்டியே குனிஞ்சு இருந்தா. அப்போதான் எனக்கு புரிஞ்சுது. அந்த கான்ஸ்டபிள் மல்லிகா குனிஞ்சு முன்னாடி சீட்டுல தலைய முட்டி வச்சுக்கிட்டு படம் பாத்துக்கிட்டே தூங்கிட்டா. அதனாலதான் அவ முதுகுக்கு மேல சட்டை ஏறினது கூட தெரியாம இருந்து இருக்கா.

அந்த போலீஸ்காரி செம்ம தூக்கத்துல இருந்தா. மொபைல் கீழ விழுந்தது கூட அவளுக்கு தெரில. நான் குனிஞ்சு அந்த மொபைலை எடுத்தேன். அது ரெட்மி மொபைல். அவளோட மொபைல்ல MX பிளேயர ஓபன் பண்ணி கேமரா போல்டர் ஓபன் பண்ணி பாத்தேன். ஒரு 20, 25 வீடியோ இருக்கும். அதில ஒரு சில வீடியோல அந்த போலீஸ்காரி அரைகுறை ட்ரெஸ்ல இருக்குற மாதிரி thumbnail இருந்துச்சு.

உடனே shareit ஓபன் பண்ணி அவளோட கேமரா போல்டர அப்டியே என் மொபைலுக்கு சென்ட் பண்ணேன். அவளோட மொபைல்ல இருந்து எனக்கு ஒரு ரிங் விட்டுக்கிட்டேன். அவளோட நம்பரும் அவளோட வீடியோவும் நமக்கு பின்னால யூஸ் ஆகலாம். அப்பறம் அவளோட மொபைலை கீழ போட்டு வேற எங்கயும் நகந்து போகாம இருக்க என் கால்ல மிதிச்சு புடிச்சுக்கிட்டேன்.

இப்போ போலீஸ்காரி செம்ம தூக்கத்துல இருக்கா. அவளோட மொபைல் கீழ விழுந்தது கூட தெரியாம இருக்கா. இப்போ அவளை தொட்டாலும் அவளுக்கு ஒன்னும் தெரியாது. பஸ்ல எல்லாருமே தூங்கிட்டு இருந்தாங்க. மனசுக்குள்ள ஒரு தைரியத்தை வர வச்சுக்கிட்டு பழையபடி கைய கட்டிக்கிட்டு தூங்குற மாதிரி நடிச்சுக்கிட்டே அவளோட இடுப்புல மெதுவா கைய வெச்சேன். அடேங்கப்பா எவ்ளோ சாஃப்ட்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"kama kathi""செக்ஷ் வீடியோ""tamil actress kamakathai new"கட்டிலில் அம்மாவும் அக்காவும் என்னுடன் "tamil mami stories""nayanathara nude""actress namitha sex stories"தம்பி பொண்டாட்டி ஓக்கலாம்"akka otha kathai tamil""xxx stories tamil""சித்தி புண்டை""latest tamil sex story"amma magan sex troll"sex storues"tamil sex kathaiசெக்ஸ்?கதை"new tamil sex stories""அண்ணி காமக்கதைகள்""erotic stories in tamil"kamakathai"akka thambi story""www.tamilkamaveri. com"அம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்"anni sex tamil story""incest stories tamil"அப்பாமகள்குடும்ப ஓழ்"tamil pundai story"xossippy"free sex story tamil""anni sex stories""tamil hot sex story""tamil mami sex kathai"Ariviyal teacher sex padam kamakathai tamil"tamil akka thambi ool kathaigal"www.tamilsexstories.comtamil incest dirty stories"tamil sex stories and videos""tamil sex books""akka thambi sex stories in tamil"தமிழ்செக்ஸ்tamil kiramathu kathaikal"tamil incest sex story"சகோதரர் கற்பழிப்பு சகோதரி காமா கதை"akka thambi otha kathai""மாமியார் புண்டை"tamil.kamakathaikal"tamil kamakadaikal"குடும்ப கற்பழிப்பு காம கதைகள்"sexstories in tamil""kudumba sex"தங்கச்சி புருஷனின் சுன்னி"அம்மா மகன் கதைகள்""jothika sex""tamil love story video""nayanthara sex story tamil"புன்டை"hot stories in tamil""trisha sex story tamil""tamil amma magan kamakathaigal""tamil insest stories""akka pundai"/?p=10649முஸ்லிம் ஓழ் கதை"tamilsexstory new"latest tamil sex story"sex story sex story""tamil sex atories"tamilkamaveryஎனது தங்கையின் புண்டைக்குள்ளே"tamil sax story"samanthasex"amma pundai story tamil font""tamil new kamakathaigal""kudumba sex"அக்கா sex.முலை"kamakathaiklaltamil new""அண்ணன் தங்கை செக்ஸ்"Tamilsexcomstoryxissip"xossip regional/"குரூப் காமக்கதைகள்"new sex kathai""english erotic stories""incest sex story"மஞ்சு சசி ஓல்"kushboo kamakathaikal"tamil vathiyar kamaveri kathaikal"காதல் கதை""காதல் கதை"பூவும் புண்டையையும்"sex atories""thamil sex store""nayanthara bra""free sex story tamil""தமிழ் செக்ஸ் கதை""www tamil kamaveri kathaikal com"பிச்சைக்காரன் sex stories மனைவி அத்தை ஓல்"tamil kamakathaigal new"