யோகாசனம் – பாகம் 03 END – தமிழ் காமக்கதைகள்

விஷாலினியை சோபாவில் மல்லாக்க கிடத்தி வழிந்து வந்த மதன நீரில் நனைத்துக்கொண்டு, கொஞ்சம் என் எச்சிலை தடவி, ஒரு காலை தூக்கி என் தோளில் போட்டுக்கொண்டு மெல்ல அவள் யோனிக்குள் நுழைத்தேன், சற்று இறுக்கமாக இருந்தாலும் உள்ளே விடாமல் தடுக்க வில்லை.

கொஞ்சம் கொஞ்சமாக பலத்தை பூட்டி இறக்கினேன். காம போதையிலும், சுன்னி இறக்குமதியாலும் முனகிக் கொண்டிருந்தாள். முழு சுன்னியையும் இறங்கியவுடன், தோலோடு கிடந்த அவள் காலை பிடித்துக்கொண்டு சுன்னியை இயக்க ஆரம்பித்தேன்.

சதக் சதக் என ஆரவாரத்துடன் இயங்கிக்கிந்திருந்த சுன்னி கஞ்சியை கக்க நேரம் பார்த்துக்கொண்டு இருந்தது. நான் இயக்கத்தை நிறுத்தி விட்டு விஷாலினியை தூக்கிக்கொண்டு பெட் ரூமிற்குள் நுழைந்தேன். ஏ.சி யை இயக்கிவிட்டு, பெட் நுனியில் கிடந்த அவலின் கால்களை தூக்கிக்கொண்டு பரந்து கிடந்த புண்டையில் இறக்கி வேகமாக இடிக்க ஆரம்பித்தேன். ஒவ்வொரு இடிக்கும் அலற ஆரம்பித்தாள். பின்னர் பக்கவாட்டில் படுத்துக்கொண்டு ஒரு காலை தூக்கி, அவள் இதழை கவ்வியப்படியே சுன்னியை இயக்கினேன்.

என்னுடைய விந்து மழை வெடிபோது பொல் இருந்தது. விஷாலினியை எழுப்பி சுன்னியை வாய்க்குள் திணித்தேன். மொத்தங்கஞ்சியும் வெடித்தப்பின் ஓய்ந்து போய் அவள் முலைகளை அள்ளி வாயில் போட்டுக்கொண்டு படுத்தேன், மீண்டும் இரண்டு முறை ஓலாட்டம் தொடர்ந்து முடிந்தது அன்றைய இரவில்…
மறுநாள் காலையில் கண் விழித்த பொழுது விஷாலினி என் அருகில் இல்லை. மெத்தையில் பாதி விரைத்த சுன்னியை காட்டியபடி மல்லாந்து கிடந்தேன்.

பல் துலக்கிவிட்டு சார்ட்ஸ் ஒன்றை அணிந்தபடி சமையலறையை நோக்கி போனேன். வெண்டைக்காய் பொறியலில் ஆர்வமாக இருந்தாள். ஊதா நிறத்தில் ஒரு ஷார்ட் நைட்டி அணிந்திருந்தாள். சூத்தின் அடி சதையும், மெல்லிய பிளவுகளும் அப்பட்டமாக என்னை சூடேற்றிட சுன்னி விறைத்து சார்ட்ஸை முட்டி ஆட்டம் போட்டுக்கொண்டிருக்க, விஷாலினியை பின் பக்கமாய் அணைத்து சுன்னியின் எழுச்சியை அவள் சூத்தின் பிளவில் வைத்து புதைத்துக்கொண்டேன்.

ஒரு கையால் முலை மேட்டினை கசக்க, மற்றொன்றால் அவள் மதன மேட்டை கைப்பற்றிக் கொண்டேன். முனகிபடியே வெண்டைக்காய் பொறியலில் கவனத்தை அவள் செலுத்த, புண்டையை பொறிக்க முன்னேறிக்கொண்டு இருந்தேன். இரு விரல்களை நுழைத்து மதன நீரை வெளியேற்றிக் கொண்டிருந்தேன். அவள் உடல் சூடேறி கிடந்தது. அந்த சூட்டினின் நான் குளிர்காய்ந்த படி கீழாடையை கழட்டி சுன்னியை நேரடியாக சூத்து ஓட்டடையில் அழுத்திக்கொண்டே அவள் கழுத்தை சுற்றி முத்தங்களால் வண்ணமிட்டுக் கொண்டிருந்தேன்.

மூச்சுக்காற்றை வேகமாக வெளியேற்றிக்கொண்டிருந்தவள் அடுப்புகளை அணைத்து, என்னை விளக்கி வேகமாக பாத்ரூமிற்குள் நுழைந்தாள். அவள் வரும் வரை காத்திருந்த என்னை மண்டியிட செய்து ஒரு காலை லாவகமாக அங்கிருந்து கட்டையின் மேல் வைத்து சூத்தோட்டையை விரித்து காட்டினாள்.

சூத்தின் இரண்டு சதைகளையும் பிளந்துக்கொண்டு முகர்ந்தால், சந்தன சோப் கொண்டு கழுவிருக்கிறாள். வாடையை முகர்ந்துக்கொண்டே நாக்கால் திண்டினேன். சற்று துடித்து போக, சட்டென என் தலையை அழுத்திக்கொண்டாள்.

நாக்கு சூத்தோட்டையில் அழுத்தியிருக்க, நாக்கை அசைத்து அசைத்து அவளை சூட்டின் உச்சத்திற்கு அழைத்துக்கொண்டு சென்றேன். அழுத்தத்தை குறைத்துக்கொள்ள மீண்டும் துழாவி நக்கினேன். கொஞ்சம் நேரம் இப்படி போக என்னை எழுப்பி, அவள் மண்டியிட்டு சுன்னியை கவ்வி என் சூத்து சதையை பிசைந்தபடியே என்னை கிறங்கடித்தாள்!

சுன்னி முழுவது எச்சியால் மசாஜ் செய்த பின் எழுந்து கட்டையின் மேல் கால் வைத்து மீண்டும் விரித்து காட்டினாள். அவள் சைகை அறிந்து சுன்னியின் முன் தோலை பின்னிழுத்து, மெல்ல சொருக ஆரம்பித்தேன். இருவருக்கும் வலிக்க தான் செய்தது. நான் பல்லை கடித்துக் கொண்டு சொருக, விஷாலினியின் மூச்சு வேகமாகவும், இடை விட்டு இடை விட்டு வெளி வந்துக்கொண்டிருக்க,

பாதி சுன்னியை உள்ளே திணித்துவிட்டேன். கொஞ்சம் நிம்மதி அடைந்து அவளை சற்று நேரம் நாவல் காதை சீண்டி கொஞ்சிக்கொண்டு இருந்தேன். அவளுக்கு வலி கொஞ்சம் தீர்ந்தது போல சைகை காட்ட இடுப்பை ஆட்டி இயங்க ஆரம்பித்தேன். ஒவ்வொரு சொறுகளையும் அனுபவிக்க, முழு சுன்னியையும் உள்ளிட்டு, வேகமாக சூத்தடிக்க ஆரம்பித்தேன்.

விஷாலினியின் கழுத்தை அணைத்தபடி இருவர் உடலும் நெருங்கிய படி என் மார்பு காம்பு பரந்த அவள் முதுகில் உரசியபடியே இருக்க, விஷாலினி ஒரு கையால் தன் எச்சிலை கொண்டு புண்டை பருப்பை அழுத்தி தேய்த்துக்கொண்டே இரட்டை சுகம் அடைந்துகொண்டிருந்தாள்.

வேகமாக இயங்கியதில் எனது விந்து வெளிவர அதனை அவள் சூத்தோட்டையில் ஒழுக விட்டபடி முலை இரண்டையும் அழுத்தி பிடித்துக்கொண்டு சுருங்கி போகும் சுன்னியை சூத்து சதைகளோடு அழுத்தி வைத்திருந்தேன். பின்னர் பிரிந்து இருவரும் உறுப்புகளை கழுவிவிட்டு அம்மணமாகவே சாப்பிட ஆரம்பித்தோம். சின்ன சின்ன சீண்டகளும், முத்தங்களும் என நீண்ட உணவு இடைவெளி முடிந்ததும், கட்டி யணைத்து உறங்கலாயினோம்…

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"nayanthara husband name"new hot stories in tamil"tamil dirtystories""tamil amma kamakathaikal""anni sex stories in tamil""teacher student sex stories"shamanthasister"nayanthara height in feet"காதலியின் தங்கை காமக்கதைள்ஓல்Priya bhavani pussy story tamil"hot incest stories"doctor tamilsex storyஹேமா மாமிநண்பரின் குடிகார மாமா தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரிஸ்Tamil sex stories குளிக்க.........."tamil okkum kathai""hot stories in tamil"tamil actress sex stories"tamil dirtystories""sex hot tamil"அத்தை காம கதைகள்கற்பழிப்பு கதைபேருந்து செக்ஸ் கதைகள்"tamil kamakataikal""meena kamakathai"எந்த தேவிடியா xossip குடும்ப தகாத உறவு கர்ப்பம் காமக்கதைகள்அக்கா காமகதைகள்"tamil rape kamakathaigal""tamil mom son sex stories""tamil okkum kathai""tamil sex memes"தம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ்மீனா ஓல் கதைகள்"latest adult story"Tamil sex stories in ஆச்சாரமான குடும்பம்"tamil kamaveri latest"இன்று aunty sex videostamilkamakadhaigal"tamil daily sex story"அவள் கஞ்சியை குடித்தேன் காமக்கதைமனைவி"sister sex story tamil"sexannitamilstory"tamil kaama kadhaigal"தமிழ திருட்டு செக்ஸ் விடியொ"erotic stories tamil""sridivya hot""katrina pussy"Tamilkamaverinewsexstory"www tamil amma magan kamakathai com"tamilsexkathaiமுஸ்லிம் பர்தா காமகதை"indian sex stories in tamil""tamil tv actress sex stories""தேவிடியாக்கள் கதைகள்"அண்ணியின் கருப்பு ஜாக்கெட்செக்ஸ் கதை"அம்மா mulai""tamil koothi story""mamanar marumagal kamakathaigal""tanil sex stories""tamil adult story""அம்மா மகன் தகாதஉறவு""sai pallavi hot""amma ool kathaigal""tamil hot stories""tamil sex story blog"இளம் பென் செக்ஸ்"xossip pic"ரம்யாவை சப்பினேன்tamilsexstoriesrape aunty"amma tamil kathaigal""free sex stories in tamil""fucking stories"புண்டைபடம்kamakadaigal"tamil anni sex stories""akka thambi sex story"மான்சி கதைகள்சித்தி மகள்amma magan sex troll"xossip story"Tamil sex stories family members அப்பா அம்மா சித்தி"மாமனார் மருமகள் கதைகள்"