யோகாசனம் – பாகம் 02 – தமிழ் காமக்கதைகள்

விஷாலினி: விட்டா என்ன அங்கையே ரேப் பண்ணிடுவ போல, இதுக்கு முன்னாடி இப்படிலாம் யாரையும் பாத்தது இல்லையா?

நான்: இதை விட நிறையாவே பாத்தாச்சு. ஆனா யோகா செஞ்சு இப்போதான் பாக்குறேன்!
விஷாலிலி: எத்தன கேல் பிரண்ட்ஸ்?
நான்: என்ன ஒரு 22 இருக்கும்!

விஷாலினி: உன் வயசு என்ன?
நான்: என்ன ஒரு 21 இருக்கும்!!!
விஷாலினி: வயசுக்கு ஏத்த வேல பாக்குற!
நான்: அப்கோஸ் மை லாட்!!!

விஷாலினி: என்ன ஒழுங்கா கொண்டு போய் சேர்த்திடு!

வா வா என்று பத்திரமாக சேர்த்துவிட்டு வீட்டிற்கு வந்த போது அப்படி ஒரு வாய்ப்பு கிடைக்கும் என நினைக்க வில்லை. அக்காவும், மாமாவும் அன்றிரவு ஊருக்கு கிளம்புவதாகவும், திரும்பிட இரண்டு நாட்கள் ஆகுமெனவும் சொல்லிவிட்டனர். கையை நக்காலம் என்று எதிர்பார்த்த எனக்கு வெண்ணையை குடிக்கும் வாய்ப்பு கிடைத்த விட்டதே.

காத்திருந்த இரவு வந்தது. விஷாலினி வீட்டிற்கு திரும்பியிருந்தாள். எங்கள் இருவருக்கும் சமைத்து வைத்து விட்டு, இருவருக்கும் அறிவுரைகளை சொல்லி விட்டு கிளம்பினர் அக்காவும், மாமாவும்! ஆனால் விஷாலினியின் முகத்தில் ஏதோ அதிச்சியில் உறைந்த போன்ற வெளிப்பாடு.

நான்: என்னடிமா! ஏதோ பயந்து போன மாதிரி இருக்குற?
விஷாலினி: இரண்டு நாள் லீவு! நீ வேற இருக்க! நாளைக்கு யோகா பண்ண முடியுமா னு தெரிலையே!
நான்: உன்ன யாரு யோகா பண்ண வேண்டாம்னு சொன்னது! தாராளமா பண்ணு.

விஷாலினியின் முகம் மேலும் இருண்டு போனதை பார்க்க முடிந்தது, அப்போ உன்னால பாக்க தான் முடியுமா? என்றாள். சற்று ஆச்சரியமாக தான் இருந்தது. இவளுக்கு பேச்சுமட்டும் தான் என்றிருந்தேன். ஆனால் அத்தனைக்கும் தயாராக இருந்து நேரத்திற்கே காத்திருந்திருக்கிறாள். சோபாவிலிருந்து எழுந்து தண்ணீர் குடிக்க கிச்சனுக்குள் சென்றாள். நான் கிட்சனுக்கு வெளியே சுவரோறம் நின்றிருந்தேன்.

வெளியே வந்த அவளுக்கு அங்கு என்னை காணவில்லை என்பதால் சட்டென நின்றாள். அப்படியே அவள் மேல் பாய்ந்து, முலைகளின் தாழ்வாரத்தில் கையை இறுக்கி பின் பக்கமாய் இழுத்தத்தில், கொஞ்சம் பயம் கொண்டுவிட்டாள். பின்னர் சுதாரித்துக்கொண்டு, லேசாய் விடுவிக்க. துள்ளினாள். என் பிடி மேலும் இறுக்கமாக அவளின் டி-சர்ட்குள் நுழைந்ததை தடை ஏதும் போடாமல், என் கைகளை மேலும் இறுக்கிக்கொண்டாள். அவள் பின்னாலே என் சுண்ணி பெரிதாக அதனை அசைத்து அசைத்து அவள் குண்டி பிளவில் வைத்து அழுத்த தொடங்கினேன். அப்படியே இருவரும் கதவை தாழ் போட்டு விட்டு, சோபாவில் என் மடி மீது அமர வைத்தேன்.

அவள் மீது வந்த வாசனை என்னை கிறக்கடிக்க செய்தது. எல்லாத்துக்கும் ரெடியா இருந்திருப்ப போல என்றேன். உடனே அவள் கண்டிப்பா பதில் சொல்லியே ஆகனுமா என்றாள். அவள் மீதான கன்னி முத்தம் கழுத்தில் பதியப்பட்டது. கழுத்தை சப்பிக்கொண்டே கைகளால் மெல்ல முலைகள் தடவப்பட்டன. கள்ளிக்காரி உள்ளாடை ஏதுமின்றி காத்திருந்திருக்கிறாள். முலைக்காம்புகள் கைகளில் தட்டுப்பட அவளின் காதுகளை மெல்ல சப்பிக்கொண்டே அதனை உருட்டி உருட்டி அவள் தாக்கத்தை அதிகரித்துக்கொண்டு இருந்தேன்.

அவள் உடலில் பரவும் சூட்டின் காரணமாக உதடுகள் பிதற்ற ஆரம்பித்தன. அவளின் இடுப்பு தானாக என் விரைத்த சுன்னியில் தேய்க்க, அந்த அலாதிய சுகத்தில் என்னுடைய சாட்ஸும், அவளின் டி சர்ட்டும் இருவர் உடலிருந்தும் விடைப்பெற ஆரம்பித்தது. வெளிக்காற்றில் என் கைகளோடு விளையாடிக் கொண்டிருந்த உருட்டி வைத்த உருண்டையாய் எந்த வித சலனமுமின்றி பிசைவதற்கு ஏற்றது போல் மொழு மொழுவென பிதுங்கி கிடந்தன முலைகள்.

அவள் பரந்த முதுகில் படர்ந்து கிடக்கும் கூந்தல்களை ஒதுக்கிவிட்டு நாவால் எச்சிலை தடவிக்கொண்டு இருந்தேன். சோபாவின் நுனிக்கு வந்துவிட்ட நான், விஷாலினியின் பாவாடைக்கு விடைகொடுத்தேன். வெள்ளை தொடையினின் கைகளை படரவிட்டு மயிரில்லாத உப்பிய புண்டையின் இடுக்கில் இதமாக தடவ கால்களை விரித்து மேலும் தடவ வழி தந்தாள். விஷாலினியை திருப்பி அமரவைத்தேன். கால்களை என் பின் புறமாக பின்னி விரைத்திருந்த சுன்னியை அவள் புண்டை மேட்டில் தேய்த்துக்கொண்டே, உதடுகளை கவ்வ ஆரம்பித்தாள். பரஸ்பரமாய் எச்சில்களை பரிமாறிக்கொண்ட நாங்கள், இருவரின் நாக்குகளையும் மாறி மாறி சப்பிக்கொண்டே அவளது இடது முலையை பற்றி பிசைய ஆரம்பித்தேன். புண்டையிலிருந்து அதிகமான வெட்பம் வெளியேற, அவளை சோபாவில் கிடத்தினேன்.

வெளிர் கருந்தோளால் வெளி புண்டை இதழில் முத்தம் கொடுத்து சப்ப ஆரம்பித்தேன். இடுப்பை தூக்கி கொடுத்து, என் தலையோடு கால்களை பின்னிக்கொண்டு முனக தொடங்கினாள். புண்டை இதழை இழுத்து சப்பிக்கொண்டே புண்டை ஓட்டையில் இரு விரல்களை நுழைத்தேன். விரல்கள் லாவகரமாக உள்ளே சென்றது. இரண்டு நாள் இருக்கிறது, விஷாலினியை பொறுமையாக ருசிக்க வேண்டும் என்பதால் விளையாட்டினை பொறுமையாக செய்துக்கொண்டு இருந்தேன்.

புண்டையை சப்பி சப்பி அவள் காம தேனை வழிய விட்டப் பின்னரே அவளை விடுவித்து, விஷாலினியை கீழே மண்டியிட செய்து, சோபாவில் அமர்ந்தபடி சுன்னியை நீட்டினேன். நீண்டிருந்த 7 இன்ச் சுன்னியை கைகளால் தடவிக்கொண்டு, மெல்ல கையடித்துவிட ஆரம்பித்தவள், வாய்க்குள் விழுங்கிக்கொண்டாள். சட்டென அவள் தலை மயிரை கொத்தாக பிடித்துக்கொண்டு அசையாமல் வைத்திருந்தேன். நீண்ட நாட்களுக்கு பின்னான ஒரு பெண் என் சுன்னியை விழுங்குகிறாள். நரம்புகள் மொத்தமாய் வெடிக்கும் அளவிற்கு அவளின் வாய் சூடு அந்த அளவிற்கு இருந்தது.

என் சுன்னி முழுவதும் அவள் எச்சில் வழிய வைத்திருந்தேன். அவள் தலை மீதான அழுத்தத்தை குறைத்ததும், மெழுவாக தலையை அசைத்து ஊம்ப ஆரம்பித்தாள். கொட்டைகளை வருடியப்படி வாய் சூட்டினை மொத்தமாய் என் சுன்னியில் கொப்பளித்துக் கொண்டு இருந்தாள். மீண்டும் தலையில் அழுத்தத்தை கொடுத்து என் இடுப்பை தூக்கி அவள் வாயில் குத்த ஆரம்பித்தேன்.

நிலை தடுமாறியவள், அவள் வழியை என் தொடையில் விரல் நகங்களால் தழும்புகளை ஏற்படுத்திக்கொண்டு, எச்சிலை வழிய விட தொடங்கினாள். பின் அவளை எழுப்பி என் இதழோடு அவள் இதழை கவ்விக்கொண்டேன். அதிகமாக உற்பத்தியான எச்சி முழுவதையும் பறிமுதல் செய்துக்கொண்டேன்…

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


/archives/tag/%E0%AE%AA%E0%AF%81%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%88"exbii stories""akka thambi tamil sex stories""tamil actress hot video""akka kamakathaikal""hot story in tamil""anni story in tamil""ginseng in tamil""tamil kudumba kamakathaikal""actress sex stories xossip"newtamilmamisex"tamil nadigai sex kathai"புண்டையில்"tamil sex stories anni"குடும்ப"tamil kamakadai""real tamil sex stories""akka kamakathaikal in tamil font""அக்கா தம்பி கதைகள்"அம்மா அக்கா அண்ணி பெரியம்மா சித்தி மாமியார் xosipp"chithi sex stories tamil""mamiyar sex stories"குளியல் ஓழ்அம்மாவை கூப்பிட்டு ஓக்க சொல்லுவேன்"ginseng in tamil""hot story in tamil"tamil searil actres cockold memes fb.comஒல்tamilscandels"tamilsex stories"அக்கா காமக்கதைகள் "குரூப் செக்ஸ்""முலை பால்""www tamil new kamakathaigal com""free tamil incest sex stories""புணடை கதைகள்""tamil insest stories""tamil fuck story"நான் உங்க மருமக – பாகம் 01"kaama kadhai"annisexstorytamilஅம்மா மகன் காமக்கதைகள்புண்டைபடம்"hot incest stories"xxosip"nayanthara height in feet""tamil actor sex""katrina pussy""free sex story in tamil""tamil akka story""amma magan otha kathai tamil""மாமனார் மருமகள் கதைகள்""tamil sex stories anni"தம்பி பொண்டாட்டி ஓக்கலாம்"sithi sex story"கவிதாயினி sex storiesதம்பி பொண்டாட்டி ஓக்கலாம்நண்பன் தங்கச்சி காமக்கதைகள்"desibees amma tamil""தமிழ் காமகதைகள்""tamil sex amma story"மாமியாருடன் சல்லாபம்"tsmil sex story"tamil actars sex kamakadainewkamakadhai.inWwwtamil sax stories"tamil sex story blog""tamil sexstory""tamil heroine kamakathaikal""tamil x storys""xossip sex""akka thambi kamakathai"அண்ணி மூத்திரம் குடிக்கும் கொழுந்தன் செக்ஸ கதைடெய்லர் காமக்கதைகள்