புவூம் புண்டையையும் – பாகம் 300 – தமிழ் காமக்கதைகள்

வெயிலுடன் சேர்ந்த காம உணர்ச்சியின் தாக்கத்தில் மஞ்சுவின் உடலில் வியர்வை அதிகம் சுரந்து கொண்டிருந்தது. முகத்தில் ஊறிய வியர்வைகள் இணைந்து சைடில் ஈரக் கோடு போட்டு வழிந்து கீழே சென்று மறைந்திருந்தது. அவள் கழுத்தில் வியர்வையின் ஈரம் அதிகமாக இருந்தது.

சசி அவள் மீது கவிழ்ந்து படுத்தபடி அவளின் பட்டு ஜாக்கெட் கொக்கிகளை விலக்கி பிரித்தான். அவள் பார்வை அவனை போதையாக விழுங்கிக் கொண்டிருந்தது. பச்சை நிற டைட் பிராவில் பிதுங்கிய மஞ்சுவின் பூரிப்பான முலைக் கட்டிகளை பிராவில் இருந்து வெளியே எடுத்தான் சசி.

பல கை பட்டு பெருத்திருந்த அவள் காய்கள் இரண்டும் படு கவர்ச்சியாக நிமிர்ந்திருந்தன. இளமையான காய்கள். அந்த காய்களின் உச்சியில் அவளின் கருப்பான முலை வட்டம் அகலமாக படர்ந்திருந்தது. அதன் உச்சியில் முளைத்த முலைக் காம்புகள் திடமாகி நிமிர்ந்து நின்றிருந்தன. அவைகளை பிடித்து தடவிப் பிசைந்தான். உள்ளங்கை நிறைய அள்ளி பிடித்து உருட்டினான். காம்புகளை விரலிடுக்கில் வைத்து நசுக்கினான். அவள் உதட்டை கடித்தபடி அவனை கிறக்கமாகப் பார்த்தாள்.

“எப்படி மஞ்சு இது?”
“என்ன?”
“இன்னும் கும்முனு வெச்சிருக்க?”
“நெசமாவா?” நெளிந்து சிரித்தாள்.
“ஆமா.. செம காய்” கசக்கினான்.
“ஷ்ஷ்ஷ்ஷ்.. ம்ம்ம்ம்”
“வெறி ஏத்துற..”
“ஆஆ ஷ்ஷ்ஷ்..”

ஒன்றை கசக்கியபடி இன்னொன்றை கவ்வினான். மஞ்சு நெஞ்சை எக்கி முலையை அவன் வாய்க்குள் தள்ளினாள். திண்மையான அந்த முலைச் சதையை வாயில் போட்டு குதப்பினான். கடித்தான். நாக்கை சுழற்றி சப்பினான்.

அவள் கை அவன் பிடறியை இறுக்கியது. அவள் கால்களை விரித்து அவன் இடுப்பை தன் தொடைகளால் நெறித்தாள்.

சசி அவள் முலை கட்டியை மொத்தமாக வாயில் திணித்து சுவைத்தான். கடித்தான். நாக்கில் நிரடிய துடிப்பான முலைக் காம்பை தொண்டைவரை இழுத்து உறிஞ்சினான். அவளின் இரு முலைகளையும் மாற்றி மாற்றி பிசைந்து சுவைத்தான். அவன் கடித்த போதெல்லாம் சன்னமாக அலறிச் சிணுங்கினாள். அவளை கலைத்து போட்டு அவள் அக்குள் தொப்புள் எல்லாம் நக்கினான்.

மஞ்சு நெளிந்து கொண்டு கிடந்தாள். அவள் மேல் புரண்டு காலடியில் எழுந்து உட்கார்ந்தான் சசி. அவள் இடுப்புக்கு கீழே தாறுமாறாக விலகிக் கிடந்த புடவையை அவள் உடலில் இருந்து உறுவி எடுத்தான். அவள் உடலை நெளித்து புடவையை அவிழ்க்க உதவினாள்.

உள் பாவாடை மட்டும் மஞ்சுவின் இடுப்பில் இருந்தது. அதை அவிழ்க்காமல் அவள் இடுப்பு வரை மேலே ஏற்றினான். அவளின் வாளிப்பான தொடைகள் பளிச்சிட்டு அவனை அசத்தின. அவள் தொடைகளை தடவி பிசைந்தான். அவள் ஜட்டி ஈரமாகி நடுவில் நனைந்திருந்தது. அவள் ஜட்டியை பிடித்து கீழே இழுத்தான். அவள் குண்டியை தூக்கினாள். ஜட்டி இறங்க அவள் புண்டை பணியாரம் பளிச்சென்று மின்னியது. துளி முடி கூட இல்லை. அவ்வளவு சுத்தம். ஆனால் அவள் புண்டை கருப்படித்திருந்தது.. !!

அவள் ஜட்டியை உறுவி கழற்றினான்.
“செம மஞ்சு”
“என்ன?” கிக்காக கேட்டாள்.
“உன் புண்டை..” கண்ணடித்தான்.
“ஹ்ஹா..” சிரித்து இடது கை வைத்து தன் புண்டை மேட்டை பொத்தினாள்.

அவள் கையை விலக்கினான். விதித்திருந்த அவள் பணியாரத்தை முழுசாக பார்த்து ரசித்தான்.

“எப்போ கிளீன் பண்ண?” சூடாகி இருந்த புண்டை மேட்டை மெல்ல தடவினான்.
“காலைல..”
“பளபளனு இருக்கு” சொல்லி விட்டு அவள் புண்டை இதழ்களை பிரித்து நடு விரலை உள்ளே விட்டு குடைந்தான். அவன் கையை பிடித்துக் கொண்டு சன்ன முனகலுடன் நெளிந்தாள்.

அவளின் இன்பமான முனகலை ரசித்தபடி அவள் புண்டை மீது முகத்தை கவிழ்த்து முத்தமிட்டான். அவள் வாட்டமாக இடுப்பை தூக்கி காட்டினாள். விரலை எடுத்து விட்டு நாக்கை நீட்டி அவள் புண்டையை தடவினான். அவள் சிலிர்த்து கால்களை மடக்கி விரித்தாள். அவன் நாக்கு மெல்ல மெல்ல அவள் புண்டைக்குள் நுழைந்து அவளை ஆழமாக உழுதது.. !!

இரண்டு நிமிடங்களுக்கு பின்.. அவள் புணடைக்குள் இருந்து நாக்கை எடுத்தான். அவள் புண்டை மேட்டிலும்.. அடி வயிற்றிலும் கடித்தான். மஞ்சு கூச்சத்துடன் நெளிந்து சிரித்தாள்.. !!

அவள் தொடை இடுக்கில் மண்டியிட்டு உட்கார்ந்தான் சசி. அவள் கால்களை உயர்த்தி மடக்கி அழுத்தினான். அவள் முழங்கால்கள் அவளது முலைகளை அழுத்தின. அந்த நிலையில் வெடித்து பிளந்த அவளின் அந்தரங்க வெடிப்பில் தன் கதாயுதத்தை சொருகினான் சசி. அவள் கண்களை மூடி அந்த சுகத்தை உள் வாங்கினாள். அப்படியே அவளை அழுத்திக் கொண்டு இடுப்பை இழுத்து இழுத்து அவளின் ஆழமான இன்ப குகைக்குள் குத்தினான். அவன் குத்தில் அவள் உடலும் முலைகளும் அதிர்ந்தது. மஞ்சு இன்பமாக முனகியபடி அவன் முகத்தையே ஆவலாகப் பார்த்துக் கொண்டு அவனிடம் இடி வாங்கினாள்.. !!

சசி நிறுத்தி நிதானமாக.. அவளை குத்தி புணர்ந்தான். அவள் தொடைகளை தன் தோள்களில் தாங்கிக் கொண்டு குலுங்கும் அவள் குத்து முலைகளை கசக்கி பிசைந்தான். அவள் மாரபில் கவிழ்ந்து முலைகளை கவ்வி கடித்தும் சுவைத்தும் அவளை இம்சித்தபடி ஆழமாக புணர்ந்தான்..!!

மஞ்சு அருமையாக ஒத்துழைத்தாள். அவனது கணத்த உறுப்பின் குத்தை ஆழமாக உள் வாங்கிச் சிலிர்த்தாள். இன்ப முனகலுடன் அவன் உடல் முழுக்க தடவிக் கொடுத்தாள். அவள் உடல் வியர்வையில் குளித்தது. சிறிது நேரம் அவளை மல்லாக்கப் போட்டு புணர்ந்த பின் அவள் வாயுடன் தன் வாயை இணைத்தபடி முனகினான்.

“கொஞ்ச நேரம் குண்டியடிப்பமா மஞ்சு?”
“ம்.. ம்ம்..” தலையாட்டினாள்.

அவன் எழுந்து அவளை திருப்பி குப்புறக் கவிழ்த்து போட்டான். அவள் பெட்டில் கவிழ்ந்து படுத்து குண்டியை வாட்டமாக தூக்கி காட்டினாள். அவள் குண்டிகளை கசக்கி பிரித்தான். அவளின் மலவாய் அகலமாக விரிந்து தெரிந்தது. அதில் தன் உறுப்பை சொருகினான். எளிதாக உள்ளே போனது. லேசான வியப்புடன் அவளை இடித்தான்.

“இதுலயும் செய்வியாடி?”
“நான் எங்க செய்யறேன்?” சன்னமாக சிரித்தாள்.
“வேற யாரு செய்றாங்க?”
“உங்கள மாதிரித்தான்.. ஆசைப் பட்டா அதுலயும் சொருகிடறாங்க..”
“அப்ப நீ எல்லா ஓட்டைலயும் ஓல் வாங்கி பழகிட்ட?”
“ம்..ம்ம்..”

அவள் இடுப்பை பிடித்து தூக்கினான். அவள் நிமிர்ந்து மண்டியிட்டு இடுப்பை வளைத்துக் கொண்டாள். அவள் குண்டி அபாரமாக தூக்கி நின்றது. மல்லிகை சரம் தொங்கும் அவள் கூந்தலை ஒரு கையில் சுருட்டி பிடித்துக் கொண்டு அவளின் மலவாயில் மசத்தனமாக குத்தினான் தன் உச்சம் தொட்டான் சசி. அவனின் வீரிய சக்தி முழுவதும் அவளின் ஆசனவாயை நிறைத்து.. உள்ளே தங்க முடியாமல் வழிந்து வெளியே ஒழுகியது.. !!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"free sex story in tamil"தமிழ் முஸ்லிம் காமக்கதை"trisha sex stories"புண்டை மேட்டை.. நன்றாக கசக்கினேன்..!"tamil sex story amma"tamil sex anni kamakathaikal"அம்மா காமக்கதைகள்"tamilkamakaghaikal"tamil kamakathaigal""tamil cuckold stories"tamil kamakathaigal memeவிபச்சாரி காம கதைகள்"tamil amma magan sex stories""tamil aunty sex store""tamil new incest stories""tamil kamakathaigal new""trisha sex story tamil"வாங்க படுக்கலாம் காதல்கதை"rape tamil kamakathaikal"ஓழ்சுகம்"tamil kamakathaikal amma mahan"tamil ciththi muthaliravu kamakathakikal"அம்மா மகன் கதை""tamil sex store""hot story in tamil""tamil sex stories mamiyar""மான்சி கதைகள்""tamil sex hot"tamil new hot sex storiesலெஸ்பியன் காமக்கதை"1 மாத கரு கலைப்பது எப்படி"Actresssexstoriesadult"tamil kamakathakikal""erotic stories tamil""tamil fuck story""actress sex stories xossip""amma magan sex tamil story""amma magan pundai kathaigal""தகாத குடும்ப உறவுக்கதைகள்""tamil sex anni story""amma tamil kathaigal""amma magan ool""amma pundai""tamil sex story village""செக்ஸ் கதைகள்"குடிகார மாமா சுன்னி கதை"tamil aunty kamakathai""அம்மா மகன் காம கதைகள்"www.tamilsexstories.com"tamil kamakathaikal velaikari""tamil pundai story""anni story tamil""tamil marumagal kamakathaikal""tamil sex storis"அம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்"நண்பனின் அக்கா""nayanthara husband name""xossip cuckold actress""cuckold stories""amma tamil story"என்னிடம் மயங்கிய மாமியார்"teacher kamakathaikal tamil""tamil family sex story""tamil dirty sex stories""english sex stories"தம்பி பொண்டாட்டி ஓக்கலாம்tamil kamakadhaihalsexstorytamil"teacher student sex stories""tamil amma magan kamakathaikal""kudumba sex"vithavai mamiyar kamakathai"sexy tamil stories""tamil sex stories teacher"tamilactresssexstory"akka pundai kathai"அண்ணி காமம்"mamiyar sex stories"சாய் பல்லவி காமகதை"brother sister sex stories"