பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 299 – தமிழ் காமக்கதைகள்

தனது திடமான ஆண்மையை நேராக நீட்டிக் கொண்டு நிர்வாணமாக நின்றிருந்தான் சசி. கட்டிலை விட்டு இறங்கி அவன் முன் மண்டியிட்டு உட்கார்ந்து அவனது பருத்த கருவாழையை தோலை உறித்து ஆர்வமாகச் சுவைத்துக் கொண்டிருந்தாள் மஞ்சு.

அவள் தன் மெல்லிய உதடுகளால் அவன் உறுப்பை கவ்விப் பிடித்துக் கொண்டு வேகமாக தலையை ஆட்டி அவன் உறுப்பை சுவைத்துக் கொண்டிருந்தாள். அவளின் எச்சில் வழுவழுப்பில் அவள் உதடுகள் சறுக்கி விளையாடிக் கொண்டிருந்தது. அவன் உறுப்பின் நரம்புகள் எல்லாம் பயங்கரமாக முறுக்கேறி புடைத்து நெளி நெளியாக தடித்திருந்தது.

அவளின் லாவகமான உதட்டசைவில் அவன் கிறங்கிப் போயிருந்தான். ஒரு கை தேர்ந்த தேவடியா ஆகி விட்ட மஞ்சுவின் ஊம்பலுக்கு நிகர் வேறு எதுவும் இருக்க முடியாது என்று நம்பினான்.

அவன் உறுப்பின் நீளம் மொத்தத்தையும் வாயில் தள்ளி.. தொண்டைக்குள் திணித்து அப்படியே வைத்துக் கொண்டு கண்களை உயர்த்தி அவனைப் பார்த்தாள் மஞ்சு.

“சூப்பர் மஞ்சு” அவள் நெற்றியில் வருடியபடி கிறக்கமாக சொன்னான்.

அவனது பருமனான நீண்ட கருந்தடி அவள் வாயை நிறைத்திருக்க அவளின் மூக்கு விடைத்திருந்தது. கொஞ்சம் சிரமமாக மூச்சு வாங்கும் அவளின் மூக்கு துவாரங்கள் அகலமாய் விரிந்து கவர்ச்சியாக தெரிந்தது.

ஒரு நொடி வைத்திருந்த பின் தொண்டையிலிருந்து அவன் உறுப்பை வெளியே இழுத்தாள். வாயில் ஒழுகிய எச்சிலை அப்படியே விழுங்கினாள்.

“போதுமா?” கிக்காக கேட்டாள்.
“என்னமா ஊம்புற..?”
“ஏன்?”
“முழுசாவே திணிச்சு.. தொண்டைக்குள்ள நிறுத்தி.. ப்பா.. சான்ஸே இல்ல போ..”
“ம்.. ம்ம்..” அவன் உறுப்பின் வழுவழுப்பை கையால் துடைத்தாள்.

அவன் இடுப்பு சிலிர்த்துக் கொண்டிருந்தது. அவள் மூக்கில் உறுப்பின் முனையை தேய்த்தான். அவன் உறுப்பை சுற்றி வளைத்து பிடித்திருந்த அவள் விரல்கள் நழுவி கீழே இறங்கின. அவள் மூக்கு துவாரத்தில் உறுப்பின் மொட்டை அழுத்தி தேய்த்தான். அவள் கை அவனின் விறைக் கொட்டைகளை பற்றி பிசைந்தன. உருட்டின. அங்கிருந்த மெல்லிய ரோமங்களை அவள் விரல்கள் வருடின. மூக்கை முட்டிய அவன் உறுப்பை தள்ளி முகத்தை கீழே கொண்டு வந்து அவன் விதைப் பைகளை முத்தமிட்டாள். பின் கவ்வி வாயில் போட்டு குதப்பினாள். அவன் இன்னும் கிறக்கமாகி அவள் தலையை கலைத்து கோதினான்.. !!

“ஸ்ஸ்ஸ்.. மஞ்ச்ச்..”
“ம்.. ம்ம்..?” அவள் விழிகள் உயர்ந்து அவனை பார்த்தன.
“ஹ்ஹா.. ஷ்ஷ்..” கிறக்கமாய் சிரித்தான் “சொக்க வெக்கறடி”

வாயில் அவன் விதைக் கொட்டைகள் உருள அவளின் உதடுகள் புன்னகை காட்டின. அவன் கொட்டைகளை அவள் நாக்கு உருட்டி உருட்டி சுவைத்து அவனை புது வித இன்பத்தில் மிதக்க வைத்தது.

சில நிமிடங்கள் கழித்து நிமிர்ந்தாள். அவன் கலைத்து விட்ட தலை முடியை கோதி சரி செய்தவாறு எழுந்து கட்டிலில் உட்கார்ந்தாள். அவள் முந்தானை விலகி முலை கும்மென்று தெரிந்தது.

மேல் நோக்கி நீண்ட கோலுடன் நிர்வாணமாக அவளை நெருங்கினான் சசி. அவள் லேசான புன்னகை காட்டி விட்டு அப்படியே பின்னால் சரிந்து மல்லாந்து விழுந்தாள். அவள் முந்தானை ஒதுங்கி ஜாக்கெட்டை முட்டிய முலை கட்டிகள் எடுப்பாய் தெரிந்தன.

அவனுக்கு வெறியானது. நிர்வாணமாக அவள் மேல் சரிந்து அவள் முலைகளை அழுத்தினான். பட்டு ஜாக்கெட் மொரமொரப்பாக இருந்தது. அதனுடன் சேர்த்து இறுக்கி பிடித்து முலைகளை பிசைந்தான். அவள் முலைகள் பருத்து ஜாக்கெட்டில் பிதுங்கின. அழுத்தி கசக்கினான். அவள் நெளிந்து அவனை சைடில் தள்ளினாள். அவன் சரிந்து படுத்து எடுப்பான அவளின் முன்னழகை ரசித்தான்.

அவள் புடவை விலகியதில் அவளின் தொப்புள் பளிச்சென்று தெரிந்தது. மெல்ல அவள் வயிற்றில் கை வைத்தான். அவள் வயிறு சூடாக இருந்தது. அவள் முலை மீது முகத்தை வைத்து கிறங்கியபடி மிருதுவான அவளின் இடுப்பில் தடவினான்.

மஞ்சு கழுத்தை உயர்த்தியபடி தன் தோளில் குத்தியிருந்த சேப்டி பின்னை நீக்கினாள். அவள் முலையை ஜாக்கெட்டுடன் கடித்தான். தொப்புள் குழியில் தன் ஒற்றை விரலை திணித்து சுழற்றினான். நகத்தால் சுரண்டினான். மஞ்சு சிணுங்கி சிரித்தாள்.

“ஸ்ஸ்ஸ்ஸ் ”
“ம்.. ம்ம்.. மஞ்ச்”
“ஹா.. ம்ம்..?”
“உனக்கு என்ன வயசு இப்போ?”
“ஏன் தெரியாதாக்கும்?”
“மறந்து போச்சு ”
“மறப்பிங்க.. ஏன் மறக்க மாட்டிங்க..”
“ஏய்.. நெஜமா. சொல்லு?”
“வேண்டாம் ”
“ஏன்?”
“என்ன ஏன்..? என் வயசு தெரிஞ்சு என்ன பண்ண போறீங்க?”
“இன்னும் நீ இளமை மாறாம தளதளனு இருக்கியே..”
“புடிச்சிருக்கில்ல?”
“ரொம்ப..”
“அது போதும்..”

இடுப்பில் தடவி.. புடவைக் கட்டை கீழே தள்ளினாள். புடவை இடுப்பில் லூஸாகி இறங்கி அடி வயிற்றை காட்டியது. கவர்ச்சியான அவள் இடைப் பிரதேசம் அவனை ஈர்த்தது. அவள் இடுப்பை கசக்கி புடவைக்குள் கையை சொருகினான். அவள் வயிற்றை உள்ளிழுத்து அவன் கை முழுசாக உள்ளே போக அனுமதித்தாள். அவள் அடி வயிறு இன்னும் நெருப்பாக கொதித்தது.

“என்ன மஞ்சு? ”
“என்ன ?”
“இப்படி கொதிக்குது?”
“சூடு ”
“பயங்கர சூடு”
“ம்ம் ”
“அவ்ளோ மூடா?”

உள் பாவாடையையும் நெம்பி உள்ளே போன அவன் கை விரல்கள் அவள் அணிந்திருந்த ஜட்டி விளிம்பில் ஊர்ந்தன. அவள் இடுப்பை நெளித்து அவனை அணைத்தாள்.

“உங்களுக்கு மூடு இல்லையா?”
“செமையா இருக்கு”
“பின்னே.. என்னை கேக்குறீங்க?”
“ஆனா நீ கொதிச்சிட்டிருக்கியே..?”
“நீங்கதான் கொதிக்க வெச்சிட்டிங்க..” அவன் முகத்தை பிடித்து உதட்டில் முத்தமிட்டாள். “கெட்ட பையன்..”

ஜட்டி விளிம்பில் புகுந்து உள்ளே சென்ற அவன் விரல்கள் மெத்தென பன்னு போல உப்பியிருந்த அவளின் புண்டை மேட்டைத் தொட்டு தடவின. அவள் தொடைகளை விரித்து ஒரு காலை மடக்கினாள். விரலால் அவளின் மென்மையான அந்தரங்க சதை பிளவை வருடினான். கிறக்கமாக முனகி அவன் பக்கம் முகத்தை சரித்தாள். அவள் உதடுகளை கவ்வினான். மெல்ல கடித்து சுவைத்தபடி அவள் புண்டையை மொத்தமாக இறுக்கி பிடித்து கசக்கி பிசைந்தான். அவளின் அந்தரங்க வெடிப்பில் நீர் வழிந்து ஒழுகியது. பிளவில் தேய்த்து ஓட்டையை தேடி விரலை சொருகினான்.. !!

“ம்ம் ம்ம்..” மென முனகி இடுப்பை தூக்கி காட்டினாள்.

அவள் ஓட்டைக்குள் ஒரு விரலை முழுசாக திணித்து குடைந்தான். அவள் தவிப்புடன் அவனை இறுக்கினாள். சில நொடிகள் அவளின் வழுவழுப்பான ஓட்டையை குடைந்து விரலை உறுவி எடுத்தான். பிசுபிசுப்பான அவள் புழை ஈரம் அப்பிய விரலை அவளின் உதட்டில் தேய்த்தான். பின் அந்த விரலை அப்படியே அவள் வாயில் திணித்தான். அவள் கண்களை மூடியபடி அவன் விரலை சூப்பினாள்.. !!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"அம்மா மகன் காமம்""akka kamam tamil""tamil kama kathaigal new"tamilsexstories"actress namitha sex stories"அத்தை,சித்தி , காம sex stories tamil"akka thambi kama kathai""tamil teacher student sex stories""tamil free sex""www tamil new sex com"வாங்க படுக்கலாம் தமிழ் காதல் கதைmansi sex stories in tamilதமிழ் ஓழ்கதைகள்"tamil hot story"ஒ ஓழ்kamakkathai"tamil kamakathaikal akka thambi amma""tamil wife sex stories"அம்மா அண்ணி அக்கா தங்கை"அம்மா xossip""akka thampi sex story""tamil sex stories videos""சாய் பல்லவி""www.tamil sex stories"ஜோதிகாவின் கூதிவெறி"new sex stories in tamil""kamakathaikal tamil anni"பொம்மலாட்டம்-பகுதி-1 மான்சி தொடர் கதை"tamil amma magan kamakathaigal""akka thambi sex kathai"ஓழ்கதைகள்"மனைவி xossip"ரம்யாவை சப்பினேன்"tamil aunty story"Tamil sex stories 2018மாமிகளின் செக்ஸ் காமவெறி"tamil dirty sex story""akka story tamil"மாமியாரை ஒப்பது டிப்ஸ்"tamil kamakathaikal new"ஒரு விபச்சாரியின் கதைகள்சித்தி மகள் காம கதைதமிழ்செக்ஸ்"tamil adult stories""sex tips in tamil""anni kamakathai""tamil bdsm stories""tamil kamakathai""incest sex story""stories tamil""kamaveri kamakathaikal"குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்"indian sex stories in tamil"புண்டைபடம்"athulya hd images"சமந்தாவின் சல்லாபம் பாகம் 2"akka kamam"பால்"www amma magan tamil kamakathai com""tamil sex stories latest""thamil sex sthores""amma magan sex story""akka thambi tamil sex stories""tamil incest sex story""tamil sex stores""அப்பா மகள்""tamil anni sex kathai"மீனா காம படம்sexstoriestamil"rape tamil kamakathaikal"Ammasextamilsexstoryssexsroriestamilசெக்ஸ் கதை"xossip english stories"காமகதைகள்thirisha sex kathaikal in tamil"tamil sex stoies""tamil amma sex stories com""tamil erotic stories""namitha pramod sex"மாமியாரை கூட்டி கொடுத்த கதை"amma magan pundai kathaigal"முலையை"tamil periyamma kamakathaikal""incest sex stories""tamil kamakathai amma magan new""tamil akka kamakathaikal""தமிழ் sex"கிராமத்து காம கதைகள்"incest sex stories""brahmin sex""tamil story amma"மாமனார்.மருமகள்.குடும்ப.ஒழ்.கதைகள்kavitha kamakkathaikal"akka tamil sex story""அம்மாவின் முலை"