பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 296 – தமிழ் காமக்கதைகள்

சசி காலை கட் பண்ணிய அடுத்த நிமிடமே மீண்டும் மஞ்சுவின் கால் வந்தது. அதை எடுக்கலாமா வேண்டாமா என்று சில நொடிகள் யோசித்தான். பின் வேண்டாம் என்று முடிவு செய்து மொபைலை சைலண்ட்டில் போட்டான். அதை தலையணைக்கடியில் சொருகி விட்டு கண்களை மூடினான்.

மஞ்சுவுடன் பேசியதில் அவனுக்கு ஆண்மை கிளர்ந்திருந்தது. உடல் கொஞ்சம் சூடாகியிருந்தது. உடலில் பரவிய உஷ்ணம் அவன் ஆணுறுப்பையும் சற்று திடமாகி விறைக்கச் செய்திருந்தது.

இன்று இரவு தன் நண்பர்களுடன் விடிய விடிய கட்டிப் புரண்டு கொண்டிருக்கப் போகும் அவளை ஒரு நொடி நிர்வாணமாக நினைத்துப் பார்த்தான். இன்னும் கிக்காக இருந்தது.

‘நான் முதன் முதல் தொட்ட பெண். அப்போது அவள் பள்ளிக்குப் போய்க் கொண்டிருந்தாள். எப்போதும் மாடர்னாக உடையணிந்து கவர்ச்சியாக சுத்துவாள். அந்த வயதில் பார்க்க கொப்பும் குலையுமா.. மப்பும் மந்தாரமுமாக.. சும்மா கும்மென்றிருப்பாள்.. !!

அவள் பெரிய அழகி எல்லாம் இல்ல. ஆனா பாக்கா ஆளு சும்மா தளதளனு இருப்பா. பருவத்துல பன்னியே அழகா இருக்கும். இவளோ பருவப் பெண்.. சொல்லவா வேணும். அதுவும் அவ காய் ரெண்டும் நல்லா கும்முனு தெரியற மாதிரி ட்ரஸ் பண்ணிட்டு வந்தானாலே.. அண்ணாச்சியம்மாவுக்கு அடி வயிறு எல்லாம் எரியும். இவள கண்டாலே அந்தம்மாவுக்கு புடிக்காது. ஆனா எனக்கு அது எவ்வளவு சாதகமா இருந்துச்சு. அண்ணாச்சியம்மாவ வெச்சு இவள மடக்கி.. இவள வெச்சு அந்தம்மாவ உசுப்பேத்தி.. மடக்கி…..’

சட்டென்றுதான் அதை உணர்ந்தான் சசி. எங்கோ ஆரம்பித்து.. அவன் மனம் வேறு எங்கோ போகிறது. உடனே மீண்டும் அண்ணாச்சியம்மாவிடம் போன அவன் மனதை மஞ்சுவிடம் இழுத்து வந்தான்.

‘மஞ்சு.. அப்ப செமக் குட்டி. ஷாட்டா.. ஷார்ப்பா.. மொத டைம் அவள அவ வீட்லயே வெச்சு செய்யறப்ப எப்படி இருந்தா..? அது இப்ப சரியா நாபகமில்லே.. ஆனா.. அவதான் நான் போட்ட மொத பெண். அன்னிக்கு அப்படி ஒரு சுகமா இருந்தா. குள்ளமான குட்டி, குத்த குத்த அவ கூதி அவ்ளோ சுகமா இருந்துச்சு.. !! எனக்குத்தான்.. அவ நான் தொட்ட மொத பெண்.. ஆனா அவளுக்கு? நான் தான் மொத ஆண்னு சொல்லவே முடியாது. அப்பவே அவ படு சேட்டைக்காரி. அண்ணாச்சியம்மா கூட சொல்லுச்சே.. இப்பவே அவள்ளாம் கன்னித்தன்மைய கிழிச்சிட்டுதான் சுத்துவானு..! ஹா ஹா.. ! எந்த மகராசன் அவள மொத சீல் ஓபன் பண்ணானோ தெரியல.. அதுக்கப்பறம் அவ அதே லைன்ல போயி கல்யாணமும் ஆகி.. குழந்தையும் பெத்து.. அதுக்கப்பறமும் ஒருத்தன் கூட ஒழுக்கமா வாழாம.. இப்பவரை கூப்பிட்டவன் கூடல்லாம் போயி கூதிய காட்டி குத்து வாங்கிட்டு.. தேவடியாளாதான் வாழறா..!
ஹ்ம்.. பாவம்.. அவ தலைல என்ன எழுதியிருக்கோ..!!’

“டொக்.. டொக்..” அவன் வீட்டுக் கதவு சன்னமாக தட்டப் பட்டு கவனம் கலைந்தான்.

“டொக்.. டொக்..” மீண்டும் தட்டப்பட்டது.

நேரம் பார்த்தான். இது புவி வரும் நேரமும் இல்லை. அவளைத் தவிற வேறு யாரும் அவனைத் தேடி வீட்டுக்கு வரப் போவதும் இல்லை. பின் யார் இது..??

“டொக்.. டொக்..”

கட்டிலில் இருந்து எழுந்தான்.
‘ஒருவேளை நண்பர்கள் யாராவது? சே.. சான்ஸே இல்ல. அப்படி வீடு தேடி வரக் கூடிய ஒருத்தனும் இப்ப ஒரு ஆள கூட்டிட்டு கொடைக்கானல் போயிட்டான்.’

“டொக்.. டொக்..”

இடுப்பில் லூஸாகியிருந்த லுங்கியை அவிழ்த்து உதறிக் கட்டினான். மஞ்சுவுடன் பேசி.. அவளைப் பற்றின நினைவுகளை அசை போட்டதில் அவன் தண்டு புடைத்திருந்தது. அதை தடவி அழுத்தினான்.

‘புவி இல்லேன்னா… இப்ப கதவை தட்றது…… நசீமா.. ஒரு வேளை.. நசியோ?’ நசீமாவைப் பற்றி நினைத்த உடனே அவனுக்கு குப்பென ஒரு உற்சாக ஊற்று பொங்கியது.

வீடு தேடி வந்து அவனைப் பார்க்கக் கூடியவர்களில் புவிக்கு அடுத்தது நசீமாதான். அவளும் சத்தம் எழுப்ப மாட்டாள். இப்படி அமைதியாகத்தான் வந்து நிற்பாள்.

‘நசியா இருந்தா.. உள்ள கூப்பிட்டு ஒரு செம காட்டு காட்டிரலாம். அவளும் செமையா கம்பெனி குடுப்பா.’

இவ்வளவு நேரம் லேசான விறைப்பில் இருந்த அவன் சுன்னி நசீமாவை நினைத்தவுடன் பட்டென்று விறைத்து டக்கென்று தூக்கி அடித்தது.

“டொக்.. டொக்.. டொக்.. டொக்..” கதவு தொடர்ந்து தட்டப்பட்டுக் கொண்டே இருந்தது.

“வரேன்..” என்று குரல் கொடுத்தபடி இடுப்பில் லுங்கியை இறுக்கி கட்டிக் கொண்டு கதவை நோக்கிச் சென்றான் சசி.. !!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"amma magan kathaigal""செக்ஷ் வீடியோ"www.tamilactresssex.comபுண்டை மேட்டை.. நன்றாக கசக்கினேன்..!தம்பி பிஞ்சு செக்ஸ் கதை"amma kamakathaikal in tamil font""tamil amma magan stories""kama kathaigal in tamil""mamanar marumagal kamakathaigal""nayanthara hot sex stories"அம்மாவின் முந்தானை – பாகம 05"tamil aunty sex story in tamil""amma sex stories""akka thambi kathaigal in tamil""tamil hot aunty story"புண்டைபடம்"tamil sithi kamakathai""www tamil hot story com"செம டீல் டாடி – பாகம் 10 – தமிழ் குடும்ப காமக்கதைகள்"tamil police sex stories""kamakathai tamil""hot incest stories""tamil kama kathigal""tamil kamakathikal new""sex on sofa"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B1%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%B4%E0%AE%BF%E0%AE%AA%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AF%81-%E0%AE%95%E0%AE%A4%E0%AF%88"manaivi ool kathaigal"tamilses"brahmin sex""tenoric 25"newsexstories"tamil actress kushboo kamakathaikal"மருமகள் ஓல்கதைmansi sex stories in tamil"tamil sex collection""www tamil kama kathaigal""tamil kamakathaikal in new"/archives/tag/%E0%AE%A8%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%A9%E0%AE%BF%E0%AE%A9%E0%AF%8D-%E0%AE%95%E0%AE%BE%E0%AE%A4%E0%AE%B2%E0%AE%BF/page/4uncle kamakathi in tam"hot actress memes"செம டீல் டாடி – பாகம் 10 – தமிழ் குடும்ப காமக்கதைகள்"adult sex story"புண்டையில்"free tamil incest sex stories"சுவாதியின் வாழ்க்கை காமகதைகள்காமகதைலெஸ்பியன் காமக்கதைதமிழ் செக்ஸ் 18"hot stories in tamil""tamil amma ool kathaigal"நடிகை பாத்து xossip "tamil mami pundai kathaigal""anni story tamil""tamil sex story pdf"குடும்ப செக்ஸ்மீன் விழிகள் பாகம் 8 site:26ds3.ru"tamil kamakathaikal amma mahan""hot sex stories tamil""amma sex story"காமம் செக்ஸ் கதைதமிழ் செக்ஸ் 18"trisha tamil sex story""akka sex story""tamil sex story.com"நண்பனின் காதலி sex கதைஅண்ணியின் தோழி ஓல்"stories hot""tamil kamakathai new""free tamil incest sex stories""tamil erotic stories""tamil actress hot sex stories""sex stories in tamil language""xossip tamil stories"புண்டை கீர்த்தி"tamil actress sex stories in tamil"லெஸ்பியன் காமக்கதைகூதிக்குள்"குடும்ப காமக்கதைகள்""மாமனார் மருமகள் காமக்கதை"