யோகாசனம் – பாகம் 01 – தமிழ் காமக்கதைகள்

கடைசியாக ஷர்மிலாவுடன் ஏற்பட்ட பிணக்கம் காரணமாக உடலுறவு என்ற சிந்தனையே இன்றி நாட்களை கடத்தி வந்துக்கொண்டு இருந்தேன். ஆனால் இதற்கெல்லாம் வட்டியும் முதலுமாய் விஷாலினியிடம் பெற்றுக்கொண்டேன். அந்த கதையினை இப்போது பகிர்ந்துக்கொள்ள போகிறேன்.

நான் தமிழ். சென்னை கல்லூரி ஒன்றில் முதுநிலை படிப்பிற்கு நுழைவு தேர்வு எழுதக் காத்திருக்கிறேன். இதற்காக புதிதாய் திருமண தம்பதியினராய் சென்னைக்குள் குடியேறிருந்த அக்கா வீட்டினில் தங்கியிருந்தேன். அங்கு அக்கா, மாமா மற்றும் விஷாலினி மட்டும் தான். விஷாலினி என் மாமாவின் தங்கை! டி.நகர் வங்கி ஒன்றில் வேலைப் பார்க்கிறாள். வயது 21. அவ்வளவு தான் முதலில் தெரிந்துக்கொண்டேன்.

மறுநாள் காலையில் நான் தூங்கி எழுந்த பொழுது வீட்டின் நடுயறையில் விஷாலினி யோகா செய்துக்கொண்டு இருந்தாள். கண்களை மூடிக்கொண்டு முன் பகுதியை தாழ்த்தியும், பின் பகுதியை தூக்கியும் கொண்டையிட்ட தலையை மேல் தூக்கி வைத்திருந்தாள். நான் இருப்பது குறித்தான எந்த விதமான கவலையும் அவள் கொண்டதாக இருந்தது. “லோ நெக்” டி-சர்ட்டும், முட்டி வரையிலான லெஃகின்சும் அணிந்திருந்தாள். வட்டமான முலைகளின் பிளவுகள் மெல்லிய கோடாய் ஆழமாக சென்றிருந்தது.

காம்புகள் துருத்திக்கொண்டு வெளியே எட்டிப்பார்த்துக்கொண்டு இருந்தன. அவளின் பின்பக்க மேடுகளும் கவர்ச்சியாய் இருந்தன. என் சுண்ணி விறைப்பெடுத்து போதை ஆக ஆக, என் கற்பனைகள் விரிய தொடங்கின. கட்டுப்படுத்த முடியாத போதையை பாத்ரூமில் கையடித்து தீர்க்க வேண்டியது தான் ஒரே வழியென அன்று அடக்கிவிட்டேன். முதல் காலையே போதையை தந்த, அந்த பெண் குட்டியை தினமும் இரசிக்க ஆரம்பித்த பொழுதுகள், தினம் முழுக்க அவளை அளவெடுப்பது என்று முடிவெடுத்து விட்டேன்.

வாய்ப்புகள் கிடைக்கும் போதெல்லாம் என் கண்கள் முலையையும், சூத்தையும் ருசிக்க தொடங்களாயிற்று! ஒவ்வொரு நாளும் அவள் யோகா செய்யும் போது, இரசிப்பதை விஷாலினிக்கு தெரியவரும் பொழுது, எதார்த்தமாக இருக்க தொடங்கியது என்னை குழப்பிவிட ஆரம்பித்தன. எனக்கு என்ன வேண்டும் என்று அவளுக்கு தெரிந்து விட்டது, மாறாக அவளுக்கு என்ன வேண்டுமென எனக்கு புலப்படவே இல்லை. இப்படியே நாட்கள் செல்ல, ஒரு மாலை வீட்டின் மாடியில் நண்பனோடு கைபேசியில் உரையாடிவிட்டு, கீழே இறங்க நினைக்கையில் விஷாலினி நின்றுக்கொண்டு இருந்தால்.

இதனை நாட்களில் இருவரும் தனிமையில் இருப்பது முதல் முறை. என்ன கேள்வி கேட்க போறாளோ? என உள்ளுக்குள் ஓடிக்கொண்டு இருந்த கேள்விக்கான பதிலை தயார் செய்துக்கொண்டு இருந்தேன். நீண்ட அமைதிக்கு பிறகு, அதென்ன நான் யோகா செய்யும் போது மட்டும் உன் சாட்ஸ் கிழியுற அளவுக்கு பாக்குற, மத்த நேரத்துல பம்முற என்றாள். அப்புறம் எப்போவும் சாட்ஸ் கிழிக்குற அளவுக்கு பாக்கவா முடியும்? செக்ஸியா இருக்கும் போது தான் பாக்க முடியும் என்று சட்டென சொல்லி விட்டேன்.

அதுக்காக எப்போவும் அப்படியேவா சுத்த முடியும்? என்றாள். பொறி தட்டியது போல் இருந்தது எனக்கு. சட்டென அவளை அவளவெடுக்க ஆரம்பித்து, என்ன ஒரு 34-32-36 இருக்குமா என்றேன். எப்படி சொல்ற என் பிரா, பேன்டிஸ் லாம் எடுத்து பாத்தியா என்ன? என்றாள். சும்மா ஒரு யூகத்துல தான் சொல்ல முடியும், தப்பா இருந்தா சொல்லிடு என்று சிரித்தேன். உன்ன அண்ணி கூப்பிடுறாங்க என்றாள்.

சரியென்று நானும் கீழே போனேன், காய்கறி சாமான் வாங்கி வர என்னை அனுப்பிவிட்டாள். எல்லாம் வாங்கி வந்ததும் சாப்பிட்டுவிட்டு தூங்கியாச்சு. காலையில் எழுந்து வழக்கமான நோட்டங்களை விட எழுந்தேன். விஷாலினியை காணவில்லை. எங்கே போயிருப்பாள் என்று நினைத்துக்கொண்டு மேலே மாடிக்கு சென்றேன். புள்ள தனியா சூரிய நமஸ்காரம் பண்ணிக்கிட்டு இருந்தது.

சத்தம் எழுப்பாமல் அவள் பின்னால் சென்று சூத்தின் அழகை ருத்துக்கொண்டும், அளவை கணக்கிட்டு கொண்டு இருந்தேன். அவளுடைய ஒவ்வொரு அசைவிலும் எனக்கான காம போதையை உற்பத்தி செய்துக்கொண்டு இருந்தாள். எந்த சூழலிலும் கண்கள் அவள் வனப்பை விட்டு அகளவில்லை. நமஸ்கரத்தை முடித்துவிட்டு கிளம்பும்போது என்னை கவனித்துவிட்டாள்.

டெண்ட் அடிச்ச ஷாட்ஸ்சோட என்ன பண்றீங்கன்னு தெரிஞ்சுக்கலாமா? என்று குரல் கொடுத்தாள். நான் இங்க சைட் சீன் பாக்க வந்தேன் என்றேன். சதுர அடி கணக்கா? என்று அவள் கேட்க, ச்ச ச்ச! இன்ச் கணக்கு ல பாத்துக்கிட்டு இருந்தேன் எனக் கூற, என்ன ஒரு ஏழு இன்ச் இருக்குமா? என்றாள். இருக்கலாம், தேவைனா கூட பாத்துக்கலாம் என்றேன். சிரித்துக்கொண்டே கீழே இறங்கி சென்றாள்.

பேசிட எல்லாம் நன்றாக தான் இருக்கிறது. செயலுக்கு ஏற்று வண்ணம் இருப்பாளோ என்று யோசித்துக்கொண்டு இருக்க, அண்ணி கூப்பிடுறங்க என்ற குரல் கொடுத்தாள் விஷாலினி. பின்னர் சாப்பிட்டுவிட்டு ஒய்யாரமாக டிவி பார்த்துக்கொண்டு இருந்தேன். உள்ளே சமையலறையிலிருந்து விஷாலினியை அவள் வேளை செய்யும் இடத்திற்கு அழைத்து செல்ல வேண்டும் என அக்கா வேளையை கொடுத்தாள். இந்த நெரிசலில் நான் போய்ட்டு எப்போ வரது என்றேன். மாமா வண்டியை எடுத்துக்கிட்டு போ என்றாள். விஷாலினியை பார்த்தேன், ஏதும் அறியாத பிள்ளைப் போல் சாப்பிடுக்கொண்டு இருந்தாள்.

வண்டியில் இரு புறம் கால் போட்டு அமர்ந்தவள், இருவருக்கும் இடையில் அவள் பையை வைத்துக்கொண்டாள். வண்டியை கிளப்பி கொஞ்சம் தூரம் சென்றதும், மெல்ல பேச்சு கொடுத்தாள் விஷாலினி. என்ன சார் ஏதும் பேசாம வரீங்க? என்றாள். உன் பை பெரிய தப்பு பண்ணுது என்றேன். ஹா ஹா ஹா, அப்போ இந்த முன்னாடி வச்சுக்கோ என்று பையை கொடுத்தாள், வாங்கி முன்னாடி வைத்துக்கொண்டாலும் அவள் அருகில் வந்த பாடில்லை. எத்தனை முறை பிரேக் போட்டாலும், நெருங்கிய பாடில்லை. வெறுத்து போனது தான் மிச்சம்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


Trisha kuthee ollu kadai "tamil new kamakathaigal""amma sex tamil story"அப்பா மகள் காமக்கதை"tamil amma sex stories""tamil kama kathaigal""tamildirty stories""real tamil sex stories""new tamil sex story""tamil story amma"/archives/tag/%E0%AE%85%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%A3%E0%AE%A9%E0%AF%8D-%E0%AE%A4%E0%AE%99%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AF%88காமகதைகள்"தமிழ் காம""tamil thangai kamakathaikal""actress sex stories""tamil amma magan uravu""tamil kamaveri.com"அண்ணி ஓழ்நிருதியும் காமகதைகளும்கிழட்டு சுன்னி காமக்கதைகள்"kamakathai tamil actress""tamil dirtystories"xxossip"www kamakathi"டேய் akka xossip"tamil heroine kamakathaikal"சுவாதி எப்போதும் என் காதலி"shruti hassan kamakathaikal""செக்ஸ் கதை"xossip அன்னி"akka thambi story""tamil kamakathakikal""tamil sex stories with photos"தமிழ் முஸ்லிம் காமக்கதை"karpalipu kamakathaikal"நண்பரின் குடிகார மாமா தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரிஸ்"tamil sex rape stories""ஓழ் கதை""new sex stories""tamil latest hot sex stories"/page/168"kamakathaigal in tamil""tamil anni sex kathai""amma magan kamakathai""tamil xossip stories""rape kathai""tamil village sex stories""akka kamam tamil"sexstorytamil"trisha sex story tamil"tamilammamagansexstorynewtamilactresssexstories"annan thangai sex story""tamanna sex stories""desibees tamil sex stories"டீச்சரின் மூத்திரம் குடிக்கும் லெஸ்பியன் செக்ஸ் கதைகள்"amma magan kathaigal"சத்யன் மான்சி"tamil kamveri""அம்மா காம கதைகள்""sex stories in tamil""tamil chithi kathaigal"vathiyar tamil kathai sex"tamil serial actress sex stories"அம்மா பால் குழந்தை காம கதை"tamul sex stories"shamanthasister"incest tamil stories""xossip story""tamil incent sex stories"சுரேஷின் பூளும்"english sex stories""amma magan story""incest stories in tamil""tamil amma magan sex story""tamil kamakadai"trishasex"tamil hot"மனைவி பாஸ் பார்டி காம கதைகள்"tamil sex website""akka kamam""thamil sex sthores"pathni kathaikal xossipமாமி"tamil kamakathaikal akka thambi amma""அக்கா கூதி""tamil sex site""kamaveri tamil"தங்கச்சி புருஷனின் சுன்னி"shalini pandey nude""lesbian story tamil""tamil actress sex story""amma magan ool kathaigal""tamil actress hot""sex stor"