இளமை கனி – பாகம் 01 – மச்சினிச்சி காமக்கதைகள்

” ஏய்.. இன்னும் கிளம்பலையா நீ.. ??”

நான் அந்த அறைக்குள் நுழைந்த போது.. தலையைக் குனிந்த படி.. இறுக்கமான முகத்துடன் உட்கார்ந்து கொண்டிருந்தாள் அஸ்திரா.

இளமை கனி – பாகம் 03 – மச்சினிச்சி காமக்கதைகள்

இளமை கனி – பாகம் 02 – மச்சினிச்சி காமக்கதைகள்

நான் அவள் முன்னால் போய் நிற்க.. என்னை நிமிர்ந்து பார்த்தாள்.
”கிளம்பிட்டேன்.. ”
” ம்ம்.. போலாமா..??”
”ம்ம்..!!” சட்டென மூச்சை இழுத்து ஆழமான ஒரு பெருமூச்சை வெளியேற்றினாள்.!!

அந்த ஒரு நொடி நான் அப்படியே உறைந்து விட்டதை போல நின்று விட்டேன். !! என் கண்கள் இரண்டும் குபுக்கென விம்மி எழுந்த அவளின் இளமை வீக்கங்ககளின் மேல் நிலை குத்தின பார்வையை வீசியது..!!

அவள் போட்டிருந்த டி சர்ட்டுக்கு மேல் விம்மிப் புடைத்துக் கொண்டிருந்த.. அவளது செழுமையான இளமைக் கனிகள் என்னை அடித்து வீழ்த்தியது. அவள் டி சர்ட்டும் மிகவும் டைட்டாக இருக்க.. நல்ல செழுமையான அவள் கனிகளின் வடிவம்.. டி சர்ட்டை தள்ளிக் கொண்டு அட்டகாசமாக தெரிந்தது.. !!

‘யப்பா..என்னா ஒரு ஸ்ட்ரக்ச்டா இவளுக்கு..?? பாத்த ஒடனே சுண்டி இழுக்கறாளே..? இவ என்ன காமனோட படைப்புல ஸ்பெஷல் தயாரிப்போ..?’

என் பார்வை அவள் நெஞ்சில் நிலைத்திருப்பதை உணர்ந்து.. மெல்லிய சிரிப்புடன் என் கையில் தட்டிவிட்டு எழுந்தாள்.

” ஹெலோ.. போதும்.. !! என்னதான் மச்சினின்னாலும்.. அவள சைட்டடிக்கவும் ஒரு லிமிட் இருக்கு..!! இப்படி திங்கற மாதிரி வெறிச்சு பாக்க கூடாது..!! இட்ஸ் நாட் ஃபேர்.. !!”
” ஸாரி.. !! பட்.. இத நான் சொல்லித்தான் ஆகனும்..!! அவ்ளோ அழகா இருக்க நீ.. அதும் இந்த டைட் ட்ரஸ்ல.. ச்ச.. சான்ஸே இல்ல.. ! இனி எவனுக்கு குடுத்து வச்சுருக்கோ.. ??”
” ஹெலோ… ஹெலோ.. !! போலாம்.. போலாம்.. !! ரொம்ப வழியாதிங்க.. !!” எனச் சிரித்துவிட்டுப் போய்.. ட்ரஸிங் டேபிள் முன்பாக நின்று கண்ணாடியில் பார்த்துக் கொண்டாள்.

நேராக நிமிர்ந்து நின்று அவள் டி சர்ட்டை கீழே இழுத்து விட்டாள். இடுப்பில் இருந்த ஜீன்ஸ் பேண்ட்டை லேசாக கீழே இறக்கி விட்டுக் கொண்டாள்.!!

வெண்ணை போல வழ வழப்பான அவள் இடுப்பும்.. அதன் கீழ் ஒற்றைப் புள்ளியாக.. கொஞ்சம் அகலமாக படர்ந்திருந்த அவளது பிதுங்கிய தொப்புளும் தெரிந்தது.. !!

” என்ன கொடுமைடா இது.. ??” என முன்னே.. பின்னே என இரண்டு பக்கத்திலும்.. நன்றாக புடைத்து விம்மி நிற்கும் அவள் இளமை அழகை பருகியபடி சொன்னேன்.
” எது.. ??” அவள் பார்வை கண்ணாடியில்தான் இருந்தது.
” இல்ல பேண்ட ஏத்தி போடற காலம் போய்.. இப்ப எறக்கி விடற காலம் வந்துருச்சு.. !! நேவல் நல்லா தெரியனும் இல்ல.. ?? அது கூட பரவால்ல.. அப்டமன்… அடி வயிறு… ” எனக்கு மேலே சொல்ல கொஞ்சம் சங்கடமாகத் தோன்றியது.

சிரித்தாள். பின் மீண்டும் பேண்ட்டை இழுத்து மேலே ஏற்றிக் கொண்டாள்.
”நல்ல வேள.. எனக்கு பிரதரோ.. ஃபாதரோ இல்ல.. !! அக்கா ஹஸ்பண்டே.. இந்த மாதிரி சொல்றாருன்னா.. என் கூடப் பொறந்தவனோ.. இல்ல பெத்தவர்னு ஒருத்தர் இருந்தாலோ.. என்னாகறது என் நிலமை. ??” என் பக்கம் திரும்பி நின்று என்னைக் கேட்டாள். ”இப்ப ஓகே வா.. ??”

அவள் ஜீன்ஸ் பேண்ட் இப்போது அவள் இடுப்பில் சரியான இடத்தில் உட்கார்ந்து கொண்டிருந்தது. டி சர்ட்டையும் கீழே இழுத்து விட்டு தொப்புளை மறைத்திருந்தாள். என் பார்வை அவள் இடுப்புக்கும் கீழ் இறங்கி.. தொடைகளை கவ்விப் பிடித்துக் கொண்டிருந்த ஜீன்ஸ் கவட்டைக்கு போனது. அந்த கவட்டைகள் இணையும் இடத்தில் இருக்கும் புஸ்ஸென்ற வீக்கம்…!!!

யப்பா.. என்ன சொல்வது அதை.. ??? அந்த இடத்தை பார்த்ததுமே எனக்கு உடம்பில் உஷ்ணம் ஜிவ்வென ஏறியது. !! அப்படியே அவளை மல்லாக்கத் தள்ளி ஏறிவிடலாமா என்கிற ஒரு வெறியுணர்வு வந்தது.. !!

” ம்ம்.. ஓகே..!! ஆல்ரெடி நீ ஒரு அட்டகாசமான பீஸ்தான்.. அத ஏன் இப்படி எல்லாம் பண்ணி.. இன்னும் செக்ஸியாக்கிக்கற.. ?? அப்பறம் உன்ன பாக்கறவன் நிலமைலாம் என்ன ஆகறது.. ??” என அத்தனையும் அடக்கிக் கொண்டு சொன்னேன்.

‘பக் ‘ கென முலை குலுங்கச் சிரித்தாள்.
”ரொம்பத்தான் போறீங்க.. மொதல்ல அவ கிட்ட சொல்லிட்டு அப்பறம் வெச்சிக்கறேன் உஙகள.. !! நடங்க.. !!”
” ஹ்ம்.. என்னை வெச்சிக்கறியா. ?? தேங்க் காட்.. !! அத விட வேற என்ன வேணும் எனக்கு.. !!”

‘பொத்’ தென என் தோளில் அடித்தாள்.
”அய்யே.. ரொம்பத்தான்.. ! ஹ்ம்ம்.. ஒரு பொண்ண பெத்தாச்சு. ! அப்பாங்கற நாபகமிருக்கட்டும்..! ஓகேவா.. ?”

அப்படியே விளையாட்டாக பேசிக் கொண்டு வீட்டைப் பூட்டிக் கிளம்பினோம். நான் பைக்கை ஸ்டார்ட் பண்ண என் பின்னால் இரண்டு பக்கமும் கால் போட்டு உட்கார்ந்தாள். கொஞ்சம் கூட தயக்கமே இல்லாமல் அவளது பொங்கிப் பூரித்த பஞ்சுக் கனிகளை என் முதுகில் வைத்து மென்மையாக அழுத்திக் கொண்டாள்.. !!

”போலாமா.. ??” என் முதுகை கொஞ்சம் பின்னால் நகர்த்தி.. அவள் முலை அழுத்தத்தை நன்றாக உணர்ந்தபடி கேட்டேன்.
” ம்ம்.. போங்க.. !!” ரோட்டில் கலந்து.. ஆஸ்பத்ரியை நோக்கி விறைந்தது என் பைக்…!!

நிற்க… நான் நிருதி..!! கல்யானமானவன். ஒரு பிரைவேட் கம்பெனியில்.. குறைவில்லாத வருமனாம். எனக்கு திருமணமாகி இரண்டு வருடங்கள் ஆகிறது..!! அஸ்திராவின் அக்காதான் என் மனைவி. !! இப்போது பிள்ளை பெற்று ஆஸ்பத்ரியில் இருக்கிறாள்..!! நேற்று நள்ளிரவுதான் பெண் குழந்தை பிறந்தது..!!

என் மனைவியின் குடும்பத்தில் ஆண்கள் கிடையாது. என் மாமனார் இறந்து பல வருடங்கள் ஆகியிருந்தது. என் மாமியார் வாடகை வீட்டை காலி செய்து விட்டு வந்து எங்களுடன்தான் இருக்கிறாள்..!! இப்போது ஆஸ்பத்ரியில் என் மனைவிக்கு துணையாக.!!

அஸ்திரா.. !! இன்ஜினியரிங் படிப்பை முடித்த கையோடு பெங்களூர் போய் விட்டாள். அவள் பெங்களூர் போய் ஒரு வருடத்துக்கு மேல் ஆகிறது. அவ்வப்போது வந்து போவாள்..!! தன் அக்கா குழந்தையை பார்ப்பதற்காக.. இன்று மாலைதான் பெங்களூரில் இருந்து வந்திருக்கிறாள். அவளை ரயில்வே ஸ்டேஷன் போய் பிக்கப் செய்து வந்து.. வீட்டில் இருந்து கிளப்பிக் கொண்டு இப்போது ஆஸ்பத்ரி போகிறேன்..!!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil sex hot"புண்டைக்குள்"hot kamakathaikal"Mamanar marumagal natitha kama"brother sister sex stories"அண்ணி மூத்திரம் குடிக்கும் கொழுந்தன் செக்ஸ கதை"tamil sex stories in hot""tamil incest""teacher tamil sex stories""அம்மா மகன் காமம்""amma magan kamakathai"அண்ணி செக்ஸ்"tamil kamakathikal""akka sex stories in tamil""kamakathakikal tamil"அம்மா குளியல் sex story tamilஅம்மாவுடன் ஆனந்த சுகம்மனைவியின் புண்டையை சப்பினான்storevillagesexTamil little bath sis sex sori tamilen purusan kamakathai"tamil actres sex"www.tamilsexstory"amma maga tamil kamakathai""tamil incent sex stories""mamanar marumagal sex stories"தமிழ் முஸ்லிம் செக்ஸ் கதைகள்"desibees amma tamil""tamil sex kathikal"anty kannithirai story tamil"tamil family sex story""tamil stories adult"Www sex tamil kama kathaigal all"sex kathaikal tamil""telugu sex stroies""akka thambi kamam"kamakathigal"tamil stories adult"ஓழ்சுகம்.காம்குடும்ப ஓழ்தமிழ் காமக்கதைகள்"cuckold story""tamil actresses sex stories""சுய இன்பம்"காம கதைகள் மிரட்டி"xossip english stories""sex stories in tamil language""kamaveri in tamil""erotic stories in tamil""tamil amma mahan kamakathaikal""tamil anni sex kathai""tamil aunty kamakathaikal""அண்ணி காம கதை"மாமனாரின் மெகா செக்ஸ் கதைகள்"kamakathai tamil actress""akka thambi kamakathaikal tamil""kamaveri kathaigal"xssiop"tamil sex atories"xosiip"tamil sex stories sites""www.tamilkamaveri. com"அண்ணன் தங்கை காம கதை"akka thambi otha kathai""www.tamilsexstories. com""amma maganai otha kathai"ஓழ்சுகம்கிழட்டு சுன்னி காமக்கதைகள்"nayanthara sex stories in tamil"மாமியாருடன் சல்லாபம்"latest tamil sex""www tamil kama kathaigal""sex stor"சுவாதி எப்போதும் என் காதலி"akka thambi ool kathaigal""exbii adult""amma magan sex kamakathaikal""tamil sex book"ஆண்டி அண்ணி காமம்"akka thambi kamakathai"tamil minisex storysex stories in tamilsexstorytamil"tamil kamakathikal new""tamil new kamakathaikal com"பேருந்து செக்ஸ் கதைகள்"sex with sister stories"சித்தியின் குண்டி"hot tamil""kamakathaikal tamil anni""akka sex story""tamil kaamakathaigal""aunty sex story"புண்டையை"actress tamil kamakathaikal""sithi kathai"தம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ்அக்கா குண்டி"tamil amma incest story""tamil sex stories blog"