பட்டிக்காட்டு அந்தப்புரம் – பாகம் 01 – கிராம காமக்கதைகள்

எங்களது ஊர் ஓர் புகழ்பெற்ற நதிக்கரையில் உள்ளது. நதிக்கரை என்று சொல்வதைவிட காடு என்றே சொல்லலாம்.அந்த அளவிற்கு சரியான பாதைகளே கிடையாது. பக்கத்து ஊருக்கு செல்லவேண்டும் என்றால் கூட பண்ணிரெண்டு கிலோ மீட்டர் பயணிக்க வேண்டும்.

கதை எழுதியவர் : சிந்துபாத்

அதுவும் சைக்கிள் பைக் அல்லது ஆட்டோவில்தான்….. நான்கு சக்ககர வாகனங்கள் செல்ல முடியாது. பெரும்பாலும் மக்கள் நடைபயணம்தான் மேற்கொள்வார்கள். தனித்த கிராமமாக இருந்தாலும் சொர்க்கம் போல் இருக்கும் ( சொந்த ஊருதானே சொர்க்கம்) . சரக்கு முதல் சாப்பாடு வரைக்கும் வெளியில் செல்லத் தேவையில்லை.

எந்தவொரு இரைச்சலுமின்றி கெடாத சுற்றுச்சூழலுடன் வெறும் 100 வீடுகளை கொண்டிருந்த என் கிராமத்திற்கு ஒரு நாள் நீரின் பேரில் ஆபத்து வந்தது. சுனாமி போல் நதிநீர் பொங்கினால், மடை திறந்த வெள்ளம்போல் மேகமும் வெளுத்தது. போதாத குறைக்கு பத்து மடங்கு கஜா புயல் வேகத்தில் சூறைக்காற்று தன் வேலையை சரியாக செய்தது. கிட்டத்தட்ட நூற்றி ஐம்பது மைல் தூர சுற்று வட்டாரம் சர்வ நாசமானது. ஒரு சைக்கிள் கூட செலுத்த முடியாதென்றால் பார்த்துக்கொள்ளுங்களேன்.

கடவுள் கருணை கொண்டு தப்பி பிழைத்தவர்களை மீட்டால்தான் என்ற நிலைமை. ஆனால் கடவுள் என் வாழ்வில் ஒளியேற்றினார் என்றுதான் கூற வேண்டும். ஆம்….வேலையில்லாமல் நல்லவனாக வாழ்ந்ததால் எவ்வித சுகமுமின்றி இருந்த நான் ( எப்போதாவது நதியில் நீராடும்போது சில தரிசனம் கிடைக்கும்) , என் இளமையை இடித்து தள்ளிய என் கிராமத்து பெண்களோடு கொடூர அழிவில் தப்பிய ஒரே ஒரு வீட்டில் வசிக்கப்போகிறேன்.என் அந்தப்புர நாயகிகளோடு விரைவில் சந்திப்போம்….

அந்தப்புர நாயகிகள்.
1.சிந்து ( 28)
2.விஜயா ( 38)
3.சுமதி (32)
4.மலர்விழி (40)
5.பங்கஜம் (45)
6.சௌமியா (23)
7.அமுதா( 30)
8.வைஷ்ணவி (18)
9.கார்த்திகா (18)
10.அமலா (52)

எனது தசா நாயகிகளில் எப்பொழுதும் முதலிடம் பிடிப்பவள் விஜயாதான்.அவளே என் அந்தப்புர மகாராணி. அவளை நான் பலமுறை பார்த்து கை உதவியோடு துவள துவள ஏக்கம் தீர்த்துக்கொண்டுள்ளேன். ஒரு முறை அவள் மஞ்சள் நிற புடவையில் என் வீட்டிற்கு வந்திருந்தாள். மாநிறத்தோடு அனுஷ்கா போல் வாட்ட சாட்டமான உடல். மஞ்சள் நிற காட்டன் ரவிக்கையில் முகத்தில் இருந்து வியர்வைதுளிகள் சரிந்து
உடலோடு ஒட்டிய காட்சியை கண்டால்….

அய்யோ பிணமும் எழுந்துவிடும். அன்று விடாமல் அவளை திண்பது போலவே பார்த்து பேசினேன். அவள் சாதுர்யமாக சென்றுவிட்டாள். அவள் இப்படி சென்று விட்டதால், அவளுக்கு இதெல்லாம் பிடிக்காது என நினைத்துக்கொள்ள வேண்டாம். நன்றாக நினைவில் உள்ளது…. சில வருடங்களுக்கு முன் மாந்தோப்பில் விளையாடிக்கொண்டிருந்தோம். விஜயாவும் வேலையாக வந்திருந்தால். ஒரு அண்ணன் ஆடையின்றி குட்டையில் குளித்துக்கொண்டிருந்தான்.நாங்கள் விஜயாவை ”

நீங்கள் வீட்டிற்கு போங்கள்… அவன் ஆடையில்லாமல் வெளியே வரப்போகிறான் என்று….ஆனால் விஜயா அவனை அம்மணமாக பார்க்க ஆசைப்பட்டு பார்த்தும் விட்டாள்.அப்பொழுது என் வயது 15. இப்போ 30. கிட்டத்தட்ட 15 வருட ஏக்கம் இன்று தீரப்போகிறது.

ஊரே அழிந்துவிட்டது. அங்கொன்றும் இங்கொன்றுமாய் சில நடமாட்டம். நான் என்னடா ஒருத்தியை கூட முழுசா போட்டதில்லையே….வாழ்க்கை இப்படி ஆச்சேனு கவலையோடு இருந்தேன்.அப்பொழுது சிந்து தென்பட்டாள். ஆகா இவளாவது இந்த ஊரில் இருக்கிறாளேனு சந்தோச பட்டேன். எப்போதும் குளிக்கும் போது முலைகளை காட்டி மூடேற்றுவாள்.ஆனால் ஒருமுறை கூட பேசியதில்லை. சினேகா போன்ற தேகம்.
சிந்து : என்னங்க…நம்ம ஊரே அழிஞ்சு போச்சே
நான்: இயற்கைய யாரால அடக்க முடியும்

சிந்து : இப்ப என்ன பண்ணுறது

நான் : வாங்க அப்டியே போலாம்… வேற யாராவது இருக்காங்கலானு பார்க்கலாம்.

நீல நிற புடவையில் பாதி நனைந்திருந்த உடலோடு என்னுடன் நடந்தாள். உள்ளாடைகள் இல்லாததால் அவளின் ஒவ்வொரு நடைக்கும் அவளின் அங்கங்கள் நடனமாடின.அதுவும் பின்புற அசைவு சூடாக இருந்தது. நாங்கள் சென்று கொண்டிருந்த போது அவள் திடீரென ஒரு சவத்தையே பார்த்துக்கொண்டிருந்தாள்.

அது அவளின் ஆசைநாயகன் கட்டுடல் ரமேஷ். பாவம் புயலில் இறந்துவிட்டான். சிந்து என்னை முன்னே செல்லச்சொன்னால்….நான் சிறிது தூரம் சென்று திரும்பி பார்த்தேன். அங்கே அவள் ரமேஷின் பேண்ட் ஜிப்பை திறந்து பார்த்துக்கொண்டிருந்தாள். எனக்கு தூக்கி வாரிப்போட்டது.என்ன இருந்தாலும் பாதி நாடே அழிந்து கிடக்கு. இவள் இப்ப போயி இப்படியெல்லாம் பண்ணுறாளே என்ன ஜென்மம்னு நினைச்சேன். அப்போதான் ஒரு முடிவு எடுத்தேன். ஊருக்காக நல்லவனா வாழ்ந்தது போதும்.

சிந்து ரமேஷை விட்டு நடந்து வந்தாள். அவளின் தொடைகள் அசைவையும் மார்பக குலுங்களையும் கண்டதும் எனது குஞ்சு உயிர்தெழுந்தது. என் அருகில் அவள் வந்ததும் உரசி உரசி நடக்கலானேன். கையை தொட்டு பிடித்துக்கொண்டு நடந்தேன். முதல்முறையாக ஒரு பெண்ணின் கையை காமத்தோடு தொடுகிறேன். அவள் என்னை கோபமாகவும் இல்லாமல் காமமாகவும் இல்லாமல் ஒரு மாதிரியாக பார்த்தால். ஆனால் எதுவும் சொல்லவில்லை.

தொடர்ந்து காட்டுப்பகுதியில் இருக்கும் பெரிய குளத்தை நோக்கி நடந்தோம். அங்கே நீர் இருக்கிறது அங்கிருந்தால் சில நாளாவது உயிர் வாழலாமே. நான் மெல்ல சிந்துவின் இடுப்பை பிடித்து நடந்தேன். அவள் ஏதும் சொல்லாததால் அணைத்துக்கொண்டு நடந்தேன். அப்பொழுது அவள் மார்பகத்தை தொடும் வாய்ப்பு கிடைத்தது. கீழே என் குஞ்சு என்னை கொன்று தின்று கொண்டிருந்தது. கட்டுப்பாட்டினை மீறி அவளை இறுக்கி கட்டிப்பிடித்தேன்.

சில நிமிடங்கள் வரை விடவே இல்லை. எங்கே விட்டால் சென்று விடுவாளோ….வாழ்வில் முதல்முறையாக கிடைத்த வாய்ப்பை நழுவ விடக்கூடாதென்று. அப்போ அவள் சொன்னாள்… ” மண்ணு திங்கப்போற உடம்ப மனுசன் திண்ணா என்ன ” . ஆஹா….அந்த வார்த்தை அமிர்தம் போல் இருந்தது.

இடிந்து விழுந்திருந்த ஒரு சுவரின் மேல் இருவரும் சென்று அமர்ந்தோம். நான் அவளை முத்தமிட அருகில் சென்றேன். அவள் அமைதியாக இருந்ததால், நேராக அவள் உதட்டைக்கவ்வி உறிஞ்சினேன். அவளும் உறிஞ்சிக்கொண்டே என் குஞ்சை வெடுக்கென இழுத்தாள். என் உயிரே போய் வந்தது போல் இருந்தது. பின் அவளது முலைகளை கவ்வி கடிக்க ஆரம்பித்தேன்.

சிந்துவும் காம வெள்ளத்தில் என் குஞ்சோடு விளையாடினால். நான் அவளை படுக்கவைத்து ஜாக்கெட்டை கழற்றி முலைகளை சப்ப ஆரம்பித்தேன். என்றோ ஒருநாள் தூரத்திலிருந்து சில வினாடிகள் பார்த்தது…இன்று எனது வாயில். அரைமணி இருக்கும்…. நான் முலைகளை சுவைப்பதை சுகம் கொண்டிருந்தாள் சிந்து. பின் அவள் சேலை விளக்கி அம்சமான வயிற்றில் அழகிய தொப்புளை கண்டதும் எனது குஞ்சு உச்ச நிலைக்கு ராக்கெட் வேகத்தில் சென்றது.

அவள் தொப்புளில் அப்படியே வாய்வைத்து உறிஞ்சி அவளின் பின் புறத்தை பிசைந்தேன். அவளின் பின்புறம் பிறந்த குழந்தையின் மேனி போல மென்மையாக இருந்தது. அந்த மென்மை என்னை ஆகாயத்தில் பறக்கவைத்தது. சிந்துவின் முன் பொந்து வாசம் என்னைக்கிரங்கடித்தது. பின்புறத்தை பிசைந்து கொண்டே தொப்புளின் கீழ்நோக்கி என் நாக்கு நகர ஆரம்பித்தது.

எனது தசா நாயகிகளில் எப்பொழுதும் முதலிடம் பிடிப்பவள் விஜயாதான்.அவளே என் அந்தப்புர மகாராணி. அவளை நான் பலமுறை பார்த்து கை உதவியோடு துவள துவள ஏக்கம் தீர்த்துக்கொண்டுள்ளேன். ஒரு முறை அவள் மஞ்சள் நிற புடவையில் என் வீட்டிற்கு வந்திருந்தாள். மாநிறத்தோடு அனுஷ்கா போல் வாட்ட சாட்டமான உடல். மஞ்சள் நிற காட்டன் ரவிக்கையில் முகத்தில் இருந்து வியர்வைதுளிகள் சரிந்து
உடலோடு ஒட்டிய காட்சியை கண்டால்….

அய்யோ பிணமும் எழுந்துவிடும். அன்று விடாமல் அவளை திண்பது போலவே பார்த்து பேசினேன். அவள் சாதுர்யமாக சென்றுவிட்டாள். அவள் இப்படி சென்று விட்டதால், அவளுக்கு இதெல்லாம் பிடிக்காது என நினைத்துக்கொள்ள வேண்டாம். நன்றாக நினைவில் உள்ளது…. சில வருடங்களுக்கு முன் மாந்தோப்பில் விளையாடிக்கொண்டிருந்தோம். விஜயாவும் வேலையாக வந்திருந்தால். ஒரு அண்ணன் ஆடையின்றி குட்டையில் குளித்துக்கொண்டிருந்தான்.நாங்கள் விஜயாவை

” நீங்கள் வீட்டிற்கு போங்கள்… அவன் ஆடையில்லாமல் வெளியே வரப்போகிறான் என்று….ஆனால் விஜயா அவனை அம்மணமாக பார்க்க ஆசைப்பட்டு பார்த்தும் விட்டாள்.அப்பொழுது என் வயது 15. இப்போ 30. கிட்டத்தட்ட 15 வருட ஏக்கம் இன்று தீரப்போகிறது.

ஊரே அழிந்துவிட்டது. அங்கொன்றும் இங்கொன்றுமாய் சில நடமாட்டம். நான் என்னடா ஒருத்தியை கூட முழுசா போட்டதில்லையே….வாழ்க்கை இப்படி ஆச்சேனு கவலையோடு இருந்தேன்.அப்பொழுது சிந்து தென்பட்டாள். ஆகா இவளாவது இந்த ஊரில் இருக்கிறாளேனு சந்தோச பட்டேன். எப்போதும் குளிக்கும் போது முலைகளை காட்டி மூடேற்றுவாள்.ஆனால் ஒருமுறை கூட பேசியதில்லை. சினேகா போன்ற தேகம்.
சிந்து : என்னங்க…நம்ம ஊரே அழிஞ்சு போச்சே
நான்: இயற்கைய யாரால அடக்க முடியும்

சிந்து : இப்ப என்ன பண்ணுறது

நான் : வாங்க அப்டியே போலாம்… வேற யாராவது இருக்காங்கலானு பார்க்கலாம்.

நீல நிற புடவையில் பாதி நனைந்திருந்த உடலோடு என்னுடன் நடந்தாள். உள்ளாடைகள் இல்லாததால் அவளின் ஒவ்வொரு நடைக்கும் அவளின் அங்கங்கள் நடனமாடின.அதுவும் பின்புற அசைவு சூடாக இருந்தது. நாங்கள் சென்று கொண்டிருந்த போது அவள் திடீரென ஒரு சவத்தையே பார்த்துக்கொண்டிருந்தாள்.அது அவளின் ஆசைநாயகன் கட்டுடல் ரமேஷ். பாவம் புயலில் இறந்துவிட்டான்.

சிந்து என்னை முன்னே செல்லச்சொன்னால்….நான் சிறிது தூரம் சென்று திரும்பி பார்த்தேன். அங்கே அவள் ரமேஷின் பேண்ட் ஜிப்பை திறந்து பார்த்துக்கொண்டிருந்தாள். எனக்கு தூக்கி வாரிப்போட்டது.என்ன இருந்தாலும் பாதி நாடே அழிந்து கிடக்கு. இவள் இப்ப போயி இப்படியெல்லாம் பண்ணுறாளே என்ன ஜென்மம்னு நினைச்சேன். அப்போதான் ஒரு முடிவு எடுத்தேன். ஊருக்காக நல்லவனா வாழ்ந்தது போதும்.

 

comment your view on story

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tsmil sex""tamil mom son sex stories""amma kamam tamil""tamil new hot sex stories""new sex kathai""tamil kallakathal kamakathai"ஒல்chithi son sex trolls memesவாட்ச்மேன் செக்ஸ் கதை"ginseng in tamil""tamil sex stories incest"tamil minisex storyகாம"tamil kamaveri new""அம்மா காம கதைகள்""teacher tamil kamakathaikal""hot tamil aunty""தமிழ் செக்ஸ் வீடியோ"கணவன்நடகை நயதாரா Sex videos"tamil palana stories"en purusan kamakathaiவாங்க படுக்கலாம் 09"thamil sex store""tamilsexstory new"Amma magan sex kamakathaikal tamil"sex stoeies""dirty story in tamil""அப்பா மகள்"uncle kamakathi in tam"tamil kama kathikal"மாமியார்en manaiviyin kamaveri kamakathaikalகாமக்கதைகள்tamil long sex stores 2020 ஹேமா மாமிxossio"trisha bathroom video""akka kamakathai""nude nayantara"tamilscandal"samantha kamakathaikal""tamil kamakadhai""tamil kamakathaikal actress"நடிகை"manaivi kamakathaikal""தேவிடியாக்கள் கதைகள்"காமக்கதைகள் மாமி"tamil incest sex stories"மனசுக்குள் மான்சி 1"amma magan story"என் கை விரலால் அவளது புண்டை மேட்டில் தேய்த்து."tamil sex blogs""www trisha sex""தமிழ் புண்டை""cuckold story""jyothika sex stories""xossip english""tamil kama kathigal""tamil ool kathaikal""akkavai otha kathai"kamakathaitamil corona kamakathaikalகள்ள ஓழ்கதைகள்"tamil mami stories""amma sex stories in tamil""sex tamil actress""tamil kudumba sex stories""anni tamil sex stories"பேய் காமக்கதைகள்"tamil sax story"அண்ணன்"tamil incest sex""அம்மா மகன் காதல் கதைகள்""tamil kamakathaikal akka thambi in tamil""tamil athai otha kathai""amma tamil story"மான்சிக்காக காம கதை"sex storey com""tamil sex kathikal""tamil sex actress""tamil kudumba kamakathaigal""முலை பால்""tamil sex stories incest"